ทีเด็ดบอล Mantova vs Verona
‹ คู่ก่อนหน้าPendikspor vs Istanbulspor · ส. 7 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 339 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Krasnodar vs CSKA Moscow · ส. 7 พ.ย. 23:30 น.
Italy Serie B
🕒 07-11-2026 23:15 น.
Mantovaเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 339 / 38723:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล66.9พลังทีม67.8MantovaVeronaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.4247% @2.65สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.99
Veronaทีมเยือน · อันดับ #5 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Vanja VlahovicFW · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6VS1🎯
✓ ชนะ
Tomas SuslovMF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
Rachid KoudaMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.4VS2🎯
✓ ชนะ
Antoine BernedeMF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.63🎯
Simone TrimboliMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🛡️
✓ ชนะ
Gabriele ZappaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5Verona ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม66.9พลังที่แท้จริง66.9พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+1.0Verona นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 34%พลังทีม (ประมาณการ)70.7พลังที่แท้จริง67.8พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านMantovaต่อ 0 @1.84การ์ดยิงดุ🔥9.0Mantovaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Veronaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVeronaรอง 0 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 9.0Veronaแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Veronaดาวเด่น 1
£4MSuslovดาวเด่น 2
£4MBernedeดาวเด่น 3
£3MZappaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Mantovaการ์ดยิงดุ🔥13.2Veronaการ์ดได้ราคา💰6/10Veronaการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mantovaเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 339 / 38723:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล66.9พลังทีม67.8
MantovaVerona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.4247% @2.65
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.99
Veronaทีมเยือน · อันดับ #5 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Vanja VlahovicFW · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Vanja VlahovicFW · 22 ปี£4Mคะแนน 6.61🎯
✓ ชนะ
Tomas SuslovMF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Tomas SuslovMF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
Rachid KoudaMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.4
VS
Rachid KoudaMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.42🎯
✓ ชนะ
Antoine BernedeMF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Antoine BernedeMF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.63🎯
Simone TrimboliMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Simone TrimboliMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Gabriele ZappaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5
✓ ชนะ
Gabriele ZappaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5Verona ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม66.9
พลังที่แท้จริง66.9
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+1.0
Verona นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 34%
พลังทีม (ประมาณการ)70.7
พลังที่แท้จริง67.8
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านMantova
ต่อ 0 @1.84
การ์ดยิงดุ🔥9.0Mantova
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Verona
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVerona
รอง 0 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 9.0Verona
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Verona
ดาวเด่น 1
£4MSuslov
£4MSuslovดาวเด่น 2
£4MBernede
£4MBernedeดาวเด่น 3
£3MZappa
£3MZappaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Mantova
การ์ดยิงดุ🔥13.2Verona
การ์ดได้ราคา💰6/10Verona
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Mantova = วงกลม · Verona = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mantovaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Veronaประมาณการจากมูลค่านักเตะBF22Bardi F.5.8
5Tomasevic B.5.8
29Cella S.6.1CA27Castellini A.6.3
50Benaissa-Yahia F.6.0
80R.Kouda6.4
21Trimboli S.6.3
17Radaelli N.6.1
8Ilie R.6.1
19Ruocco F.6.1
9Gliozzi E.6.0NL1Nicola Leali6.1
4Gabriele Zappa6.5
5Andrias Edmundsson6.5
28Tobias Slotsager6.5
3Martin Frese6.4
10Tomas Suslov6.7
24Antoine Bernede6.6
•Suat Serdar6.5
9Amin Sarr6.4
19Samuele Mulattieri6.3
25Daniel Mosquera6.3Mantova3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Verona4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Mantova vs แนวรุก Verona
3vs318.2 – 19.0 คะแนน
Verona คุณภาพดีกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs336.9 – 19.7 คะแนน
Mantova คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Mantova vs แนวรับ Verona
1vs46.0 – 25.9 คะแนน
Verona คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Mantova คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า · แนวรุก Verona ได้เปรียบแนวรับ Mantova
📜 บทสรุปคัมภีร์Mantova vs Verona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVerona รอง 0 @1.99การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงVerona +1.066.9 vs 67.8
🃏ศึกดาวเด่นVerona ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMantovaโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mantova · บิลหลัก 1X2 @2.42
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mantova ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.42 · ควรเป็น @2.46 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mantova 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mantova ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mantova · คาดสกอร์ 1.5 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mantova ชนะ 1 ลูก20%
Mantova ชนะ 2 ลูก11%
Mantova ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Verona ชนะ 1 ลูก17%
Verona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Mantova ชนะ37%
Mantova ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Mantova คลีนชีท17%
Verona ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mantova ไม่แพ้64%
Verona ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%0-17%2-27%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mantova)
- โอกาส Mantova ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Verona ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Verona ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mantova
ส2-2ช3-1พ0-2ช1-0พ0-2ส1-1
Verona
ช3-1พ2-3ส2-2ส1-1ช1-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mantovaยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Veronaยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mantova
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
Verona
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mantova
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Verona
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mantova
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Verona
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Mantova ชนะ 1เสมอ 2Verona ชนะ 1
- 19-05-2007Mantova0 - 2Verona
- 23-12-2006Verona0 - 3Mantova
- 13-05-2006Mantova0 - 0Verona
- 10-12-2005Verona2 - 2Mantova
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mantova@2.45 → @2.421.2%
เสมอ@3.29 → @3.270.6%
ทีมเยือน Verona@2.53 → @2.65▲ 4.5%
คู่อื่นใน Serie B 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-3-3)
Mantova
22Bardi F.
5Tomasevic B.
29Cella S.
27Castellini A.
50Benaissa-Yahia F.
80R.Kouda
21Trimboli S.
17Radaelli N.
8Ilie R.
19Ruocco F.
9Gliozzi E.
Verona
25Mosquera D.
9Sarr A.
79Sezonienko K.
21Harroui A.
24Bernede A.
0
4Zappa G.
28Slotsager T.
5Edmundsson A.
3Frese M.
34Perilli S.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.53 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.78 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.45 | 2.50 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.79 | 0 | 1.99 | ||
| Crown | Initial | 2.47 | 3.50 | 2.44 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.92 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.41 | 3.45 | 2.52 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.86 | 0 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.57 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.48 | 3.20 | 2.60 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.48 | 3.20 | 2.70 | 2.07 | 2.5/3 | 1.74 | 1.82 | 0 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.84 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.63 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 0 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.44 | 3.40 | 2.65 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 2.04 | 1.84 | 0 | 2.08 | ||
| 12BET | Initial | 2.44 | 3.40 | 2.65 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 2.01 | 1.84 | 0 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 2.39 | 3.16 | 2.59 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.38 | 3.14 | 2.61 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.84 | 0 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 3.65 | 2.67 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.71 | 1.85 | 2.5 | 2.03 | 1.87 | 0 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.60 | 1.77 | 2.5 | 1.96 | 1.80 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.45 | 3.35 | 2.70 | 1.79 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 2.50 | 3.46 | 2.71 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.54 | 3.41 | 2.86 | 1.85 | 2.5 | 2.03 | 1.83 | 0 | 2.07 | ||
| Willhill | Initial | 2.45 | 3.25 | 2.63 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.70 | 0 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.25 | 2.65 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.70 | 1.70 | 2.5 | 2.08 | 1.80 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.47 | 3.38 | 2.67 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-4] Mantova | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 15 | 11 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 5 | 1 | 6 | 2 | 17 | 2 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [ITA D2-5] Verona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 19 | 13 | 15 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 6 | 11 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 8 | 4 | 15 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mantova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 19-05-2007 | Mantova | 0-2 (0-0) | Verona | - | 1.60 | 3.25 | 5.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | |
| ITA D2 | 23-12-2006 | Verona | 0-3 (0-1) | Mantova | - | 3.00 | 2.60 | 2.50 | W | 2.10 | 0 | 1.75 | W | |
| ITA D2 | 13-05-2006 | Mantova | 0-0 (0-0) | Verona | - | 1.80 | 2.70 | 5.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | |
| ITA D2 | 10-12-2005 | Verona | 2-2 (0-1) | Mantova | - | 2.50 | 2.50 | 3.10 | D | 1.75 | 0 | 2.10 | D | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mantova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | Modena | 1-1 (0-0) | Mantova | 0-7 | 1.71 | 3.60 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Mantova | 0-2 (0-1) | Cremonese | 5-2 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | ACD Virtus Entella | 0-1 (0-1) | Mantova | 5-1 (4-1) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Mantova | 0-2 (0-0) | Palermo | 3-3 (2-0) | 3.00 | 3.25 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 11-10-2026 | Catanzaro | 1-3 (0-2) | Mantova | 5-6 (2-4) | 2.40 | 3.10 | 2.88 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ITA D2 | 20-09-2026 | Mantova | 2-2 (1-1) | Pisa | 5-5 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 13-09-2026 | Mantova | 2-0 (0-0) | Sampdoria | 5-5 (4-2) | 2.20 | 2.85 | 3.40 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Cesena | 1-1 (0-1) | Mantova | 10-4 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.82 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| ITA Cup | 03-09-2026 | Palermo | 5-2 (2-0) | Mantova | 3-2 (2-1) | 1.46 | 4.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 31-08-2026 | Mantova | 3-1 (0-0) | Empoli | 3-6 (2-4) | 2.35 | 3.10 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Carrarese | 1-2 (0-1) | Mantova | 2-3 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA Cup | 17-08-2026 | Lazio | 0-2 (0-0) | Mantova | 7-3 (1-3) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 10-08-2026 | Mantova | 0-1 (0-0) | Athletic Carpi | 6-1 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Legnago Salus | 1-3 (0-0) | Mantova | 0-8 (0-7) | W | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | Mantova | 6-2 (2-0) | ASD Alcione | 6-1 (3-0) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Frosinone | 5-0 (2-0) | Mantova | 8-3 (5-1) | 1.49 | 4.00 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Mantova | 3-2 (2-0) | Monza | 0-7 (0-4) | 4.33 | 3.60 | 1.76 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA D2 | 25-04-2026 | SudTirol | 0-3 (0-2) | Mantova | 2-2 (0-1) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA D2 | 18-04-2026 | Mantova | 0-2 (0-0) | Avellino | 10-2 (7-1) | 2.35 | 3.20 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA D2 | 12-04-2026 | Spezia | 0-2 (0-1) | Mantova | 6-0 (3-0) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Verona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Verona | 3-0 (3-0) | Carrarese | 5-9 (1-4) | 1.57 | 3.70 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| ITA D2 | 29-10-2026 | Juve Stabia | 0-1 (0-0) | Verona | 5-8 (4-4) | 3.10 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 25-10-2026 | Verona | 1-1 (0-0) | Pisa | 4-8 (3-2) | 2.32 | 3.10 | 2.85 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Verona | 2-2 (1-1) | Catanzaro | 12-0 (9-0) | 1.86 | 3.30 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 12-10-2026 | Modena | 3-2 (1-2) | Verona | 3-4 (1-2) | 1.85 | 3.25 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Lugano | 1-3 (0-2) | Verona | 2-4 (1-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 20-09-2026 | Verona | 2-1 (0-0) | Vicenza | 3-5 (1-2) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Benevento | 3-1 (1-1) | Verona | 4-9 (3-6) | 3.20 | 3.25 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Verona | 5-0 (0-0) | Arezzo | 6-0 (3-0) | 1.53 | 3.60 | 5.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ITA Cup | 04-09-2026 | Cagliari | 1-2 (0-1) | Verona | 6-2 (3-2) | 1.79 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Padova | 1-1 (1-0) | Verona | 2-6 (1-3) | 2.70 | 3.00 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ITA D2 | 24-08-2026 | Verona | 1-2 (1-0) | Ascoli | 5-4 (2-2) | 1.55 | 3.70 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| ITA Cup | 17-08-2026 | Verona | 2-2 (2-1) | ACD Virtus Entella | 6-7 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 07-08-2026 | Verona | 0-1 (0-1) | Cremonese | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Verona | 3-0 (1-0) | Lecco | 2-2 (1-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Verona | 1-0 (1-0) | AC Dolomiti Bellunesi | 5-6 (2-6) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Verona | 2-1 (2-0) | USD Virtus Verona | 15-0 (9-0) | 1.08 | 9.50 | 23.00 | W | 1.98 | 4.5/5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Verona | 8-1 (6-1) | Rovereto | 10-2 (4-2) | 1.07 | 9.50 | 29.00 | W | 1.83 | 4.5/5 | 1.98 | W | O |
| ITA D1 | 25-05-2026 | Verona | 0-2 (0-0) | AS Roma | 6-6 (3-4) | 12.00 | 4.50 | 1.30 | L | 1.83 | -1.5 | 2.03 | L | U |
| ITA D1 | 17-05-2026 | Inter Milan | 1-1 (0-0) | Verona | 10-2 (5-2) | 1.17 | 7.50 | 12.00 | D | 1.90 | 2 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Avellino | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Arezzo | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | SudTirol | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Cesena | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | ACD Virtus Entella | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Empoli | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.98 | 2.24 | 2.96 | 2.91 | 2.22 | 3.05 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.92 | 0 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.96 | |
| Initial | 2.47 | 3.50 | 2.44 | 2.41 | 3.45 | 2.52 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.92 | 0 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.25 | 3.20 | 3.00 | 2.25 | 3.25 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.57 | 2.50 | 3.20 | 2.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.87 | 2.15 | 3.05 | 2.87 | 2.15 | 3.05 | 1.81 | 1 | 2.05 | 1.81 | 1 | 2.05 | 1.86 | 0 | 2.00 | 1.86 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.39 | 3.16 | 2.59 | 2.36 | 3.15 | 2.62 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 0 | 2.02 | 1.84 | 0 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 9 | 1.98 | Live | 1.83 | 9 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 10.3 | Shot(OT) | 15.7 | 12.4 | Shot(OT) | 11.9 |
| 4.3 | Corner | 5.7 | 4.1 | Corner | 5.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.2 | Yellow Card | 2 |
| 18.3 | Fouls | 11.7 | 14.5 | Fouls | 14.3 |
| 56.3% | Possession | 44% | 52.3% | Possession | 50.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Mantova ( 48 Matches) | Verona ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 6 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 6 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 0 | 0 |
Cesena
Catanzaro
Juve Stabia
Arezzo
Padova
Empoli
Pisa
SudTirol
Benevento
Avellino