ทีเด็ดบอล Cesena vs Catanzaro
‹ คู่ก่อนหน้าTorino vs Lecce · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 184 / 409เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Juve Stabia vs Arezzo · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Italy Serie B
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Cesenaเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 184 / 40921:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม62.6พลังทีม62.5CesenaCatanzaroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @2.0538% @3.26สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.97
Catanzaroทีมเยือน · อันดับ #20 · 6 แต้ม💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Cristian ShpendiFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7VS1🎯
Simone PafundiMF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.72🧤
✓ ชนะ
Jonathan KlinsmannGK · 29 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🛡️
Mehdi DorvalDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Mihajlo IlicDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🛡️
Matias Antonini LuiDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2Cesena ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม67.3พลังที่แท้จริง62.6พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.1Cesena นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม (ประมาณการ)67.2พลังที่แท้จริง62.5พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCesenaต่อ 0/0.5 @1.87แนวรับ🛡️8.4 vs 13.2Cesenaดาวเด่น 2
£3MKlinsmannดาวเด่น 3
£2MIlicการ์ดยิงดุ🔥6.6Cesenaการ์ดรับหลวม🕳️13.2Catanzaroการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCatanzaroรอง 0/0.5 @1.97กองกลาง🎯53% vs 45%Catanzaroการ์ดรับหลวม🕳️8.4Cesenaการ์ดยิงดุ🔥6.6Catanzaroการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.99แนวรุก🔥6.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Cesenaเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 184 / 40921:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม
62.6พลังทีม62.5
CesenaCatanzaro
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @2.0538% @3.26
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.97
Catanzaroทีมเยือน · อันดับ #20 · 6 แต้ม💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Cristian ShpendiFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7
VS
Cristian ShpendiFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.71🎯
Simone PafundiMF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.7

Simone PafundiMF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.72🧤
✓ ชนะ
Jonathan KlinsmannGK · 29 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะ
Jonathan KlinsmannGK · 29 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
Mehdi DorvalDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3

Mehdi DorvalDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Mihajlo IlicDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Mihajlo IlicDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
Matias Antonini LuiDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2

Matias Antonini LuiDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2Cesena ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.3
พลังที่แท้จริง62.6
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.1
Cesena นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม (ประมาณการ)67.2
พลังที่แท้จริง62.5
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCesena
ต่อ 0/0.5 @1.87
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.2Cesena
ดาวเด่น 2
£3MKlinsmann
£3MKlinsmannดาวเด่น 3
£2MIlic
£2MIlicการ์ดยิงดุ🔥6.6Cesena
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Catanzaro
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCatanzaro
รอง 0/0.5 @1.97
กองกลาง🎯53% vs 45%Catanzaro
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Cesena
การ์ดยิงดุ🔥6.6Catanzaro
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.99
แนวรุก🔥6.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Cesena = วงกลม · Catanzaro = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Cesenaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Catanzaroประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1A.Siano5.8
6Ilic M.6.3
24Mangraviti M.6.1
4Gelli J.6.0
15Ciofi A.6.3
25Bisoli D.5.8
32Bohinen E.6.1
10Pagano R.6.3
80A.Fiori6.2
9Shpendi C.6.7
16D'Andrea L.5.9MP22Mirko Pigliacelli5.8
93Mehdi Dorval6.3
4Matias Antonini Lui6.2
3Marco Imperiale6.1
24Marco Ruggero6.0
20Simone Pafundi6.7GA30Gabriele Alesi6.2
14Samuel Giovane6.1
7Nicolo Buso6.0
9Pietro Iemmello6.0
29Federico Di Francesco5.9Cesena4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Catanzaro4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Cesena vs แนวรุก Catanzaro
4vs324.6 – 17.8 คะแนน
Cesena คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.1 – 19.0 คะแนน
Catanzaro คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Cesena vs แนวรับ Catanzaro
3vs418.8 – 24.5 คะแนน
Catanzaro คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Catanzaro คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Cesena vs Catanzaro
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCesena ต่อ 0/0.5 @1.87การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.99การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCesena +0.162.6 vs 62.5
🃏ศึกดาวเด่นCesena ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCesenaโอกาสชนะ 45%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cesena · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cesena ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.92 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cesena 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cesena ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 26%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cesena · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cesena ชนะ 1 ลูก21%
Cesena ชนะ 2 ลูก15%
Cesena ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ26%
Catanzaro ชนะ 1 ลูก16%
Catanzaro ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Cesena ชนะ48%
Cesena ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Cesena คลีนชีท30%
Catanzaro ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cesena ไม่แพ้74%
Catanzaro ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cesena)
- โอกาส Cesena ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.92 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (45%)
- Catanzaro เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Cesena ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Cesena ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Catanzaro เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Catanzaro ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cesena
ส1-1พ0-2ส1-1พ0-3ช2-1ส1-1
Catanzaro
พ1-2พ1-3ส2-2พ1-6ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cesenaยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Catanzaroยิง 1.1 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cesena
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
Catanzaro
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cesena
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Catanzaro
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cesena
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Catanzaro
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cesena ชนะ 4เสมอ 1Catanzaro ชนะ 3
- 21-03-2026Cesena3 - 1Catanzaro
- 27-12-2025Catanzaro2 - 0Cesena
- 17-05-2025Catanzaro1 - 0Cesena
- 01-02-2025Catanzaro4 - 2Cesena
- 29-08-2024Cesena2 - 0Catanzaro
- 13-05-2006Cesena4 - 1Catanzaro
- 10-12-2005Catanzaro2 - 4Cesena
- 26-03-2005Catanzaro2 - 2Cesena
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cesena@2.06 → @2.050.5%
เสมอ@3.36 → @3.330.8%
ทีมเยือน Catanzaro@3.14 → @3.26▲ 3.7%
คู่อื่นใน Serie B 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 3-5-2)
Cesena
1A.Siano
6Ilic M.
24Mangraviti M.
4Gelli J.
15Ciofi A.
25Bisoli D.
32Bohinen E.
10Pagano R.
80A.Fiori
9Shpendi C.
16D'Andrea L.
Catanzaro
9Iemmello P.
19Koffi N.
27A.Candela
28Tchaouna F.
10Petriccione J.
30Alesi G.
0
62Frosinini R.
4Matias Antonini Lui
3M. Imperiale
22Pigliacelli M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.00 | 3.58 | 2.91 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.03 | 3.55 | 2.85 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Crown | Initial | 2.11 | 3.55 | 2.91 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.99 | 3.55 | 3.15 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.75 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.40 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.40 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.11 | 3.30 | 3.30 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.11 | 3.20 | 3.30 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.79 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.20 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.25 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.79 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.04 | 3.55 | 3.15 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.09 | 3.55 | 3.15 | 2.02 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 3.55 | 3.15 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.09 | 3.55 | 3.15 | 2.02 | 2.5/3 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.28 | 3.12 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.11 | 3.15 | 3.03 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.74 | 3.19 | 1.94 | 2.5/3 | 1.90 | 1.86 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.07 | 3.72 | 3.36 | 2.02 | 2.5/3 | 1.86 | 2.07 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.45 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.30 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.76 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.51 | 3.19 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.08 | 3.53 | 3.67 | 2.02 | 2.5/3 | 1.85 | 2.08 | 0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.45 | 3.15 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.25 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.45 | 3.16 | 1.69 | 2.5 | 2.09 | 1.57 | 0 | 2.27 | |
| Live | 2.06 | 3.52 | 3.33 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-13] Cesena | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 11 | 14 | 12 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 7 | 6 | 7 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 5 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 6 | 7 | 16 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 6 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| [ITA D2-20] Catanzaro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 11 | 22 | 6 | 20 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 4 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 12 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 15 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 6 | 10 | 11 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 7 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Cesena Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 5 (56%) Draw 1 (11%) Lose 3 (33%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 21-03-2026 | Cesena | 3-1 (0-1) | Catanzaro | 7-5 (2-4) | 2.32 | 3.30 | 2.82 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ITA D2 | 27-12-2025 | Catanzaro | 2-0 (1-0) | Cesena | 2-5 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.65 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 17-05-2025 | Catanzaro | 1-0 (0-0) | Cesena | 2-6 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 3.10 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA D2 | 01-02-2025 | Catanzaro | 4-2 (3-1) | Cesena | 1-4 (1-0) | 2.60 | 3.20 | 2.75 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA D2 | 29-08-2024 | Cesena | 2-0 (1-0) | Catanzaro | 3-2 (1-1) | 2.05 | 3.30 | 3.80 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA D2 | 13-05-2006 | Cesena | 4-1 (4-0) | Catanzaro | - | 1.14 | 6.00 | 13.00 | W | 2.15 | 2 | 1.70 | W | |
| ITA D2 | 10-12-2005 | Catanzaro | 2-4 (0-2) | Cesena | - | 2.62 | 2.75 | 2.62 | W | 2.08 | 0 | 1.77 | W | |
| ITA D2 | 26-03-2005 | Catanzaro | 2-2 (1-1) | Cesena | - | 2.50 | 2.75 | 2.75 | D | |||||
| ITA D2 | 27-10-2004 | Cesena | 2-1 (1-1) | Catanzaro | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cesena Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | SudTirol | 1-1 (1-0) | Cesena | 2-4 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Cesena | 2-1 (1-0) | Empoli | 7-5 (3-1) | 1.96 | 3.25 | 3.70 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Modena | 3-0 (3-0) | Cesena | 7-1 (3-0) | 1.49 | 3.90 | 5.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| ITA D2 | 18-10-2026 | Cesena | 1-1 (0-0) | Avellino | 7-5 (6-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 10-10-2026 | Benevento | 2-0 (1-0) | Cesena | 5-5 (1-3) | 1.95 | 3.30 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Juve Stabia | 1-1 (0-1) | Cesena | 6-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 13-09-2026 | Cesena | 2-2 (1-0) | Cremonese | 5-4 (2-2) | 3.25 | 3.00 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Cesena | 1-1 (0-1) | Mantova | 10-4 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.82 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| ITA D2 | 30-08-2026 | ACD Virtus Entella | 1-2 (1-2) | Cesena | 6-2 (3-2) | 2.40 | 3.10 | 2.90 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| ITA D2 | 24-08-2026 | Cesena | 1-1 (1-0) | Sampdoria | 0-12 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ITA Cup | 17-08-2026 | Sassuolo | 3-0 (2-0) | Cesena | 4-5 (2-4) | 1.46 | 3.90 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Forli | 0-0 (0-0) | Cesena | 9-4 (4-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Cesena | 3-0 (1-0) | Vis Pesaro | 5-2 (2-2) | 1.38 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Cesena | 3-0 (1-0) | FC Fossombrone 1949 | 5-2 (4-0) | 1.09 | 9.50 | 19.00 | W | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Cesena | 1-0 (0-0) | Athletic Carpi | 0-2 (0-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Cesena | 5-0 (3-0) | Sampierana | - | W | ||||||||
| ITA D2 | 09-05-2026 | Cesena | 3-4 (3-3) | Padova | 11-3 (5-1) | 1.56 | 3.75 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Carrarese | 0-0 (0-0) | Cesena | 10-4 (5-3) | 2.20 | 3.30 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA D2 | 26-04-2026 | Cesena | 0-0 (0-0) | Sampdoria | 4-5 (1-3) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 18-04-2026 | Palermo | 2-0 (1-0) | Cesena | 6-6 (3-3) | 1.60 | 3.80 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| Catanzaro Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | Catanzaro | 1-1 (1-0) | Padova | 11-2 (5-1) | 2.20 | 3.20 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Benevento | 1-1 (0-0) | Catanzaro | 5-5 (4-2) | 1.61 | 3.60 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Catanzaro | 1-6 (1-4) | Ascoli | 5-9 (1-7) | 2.25 | 3.10 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Verona | 2-2 (1-1) | Catanzaro | 12-0 (9-0) | 1.86 | 3.30 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 11-10-2026 | Catanzaro | 1-3 (0-2) | Mantova | 5-6 (2-4) | 2.40 | 3.10 | 2.88 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Sampdoria | 2-1 (0-1) | Catanzaro | 4-5 (3-1) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Catanzaro | 1-0 (0-0) | Carrarese | 2-5 (1-1) | 1.76 | 3.25 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA D2 | 05-09-2026 | SudTirol | 2-0 (0-0) | Catanzaro | 3-5 (2-2) | 2.25 | 3.00 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 31-08-2026 | Pisa | 2-1 (2-1) | Catanzaro | 6-8 (5-3) | 1.85 | 3.10 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 22-08-2026 | Vicenza | 3-2 (1-1) | Catanzaro | 10-6 (5-4) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ITA Cup | 15-08-2026 | Catanzaro | 2-2 (1-1) | SudTirol | 0-4 (0-2) | 2.05 | 3.00 | 3.50 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Catanzaro | 3-0 (1-0) | Giugliano | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Catanzaro | 3-1 (2-1) | FC Paradiso | - | W | ||||||||
| ITA D2 | 30-05-2026 | Monza | 0-2 (0-1) | Catanzaro | 3-3 (1-1) | 1.57 | 3.60 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 25-05-2026 | Catanzaro | 0-2 (0-0) | Monza | 5-8 (1-3) | 3.20 | 3.30 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA D2 | 21-05-2026 | Palermo | 2-0 (1-0) | Catanzaro | 5-1 (1-0) | 1.66 | 3.40 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 18-05-2026 | Catanzaro | 3-0 (3-0) | Palermo | 6-2 (3-1) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA D2 | 13-05-2026 | Catanzaro | 3-0 (1-0) | Avellino | 6-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Catanzaro | 2-3 (1-2) | Bari | 8-0 (4-0) | 2.25 | 3.20 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Palermo | 3-2 (1-2) | Catanzaro | 4-3 (2-0) | 1.55 | 4.20 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Verona | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Ascoli | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Vicenza | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Palermo | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Juve Stabia | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Avellino | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.22 | 3.45 | 2.50 | 2.23 | 3.70 | 1.72 | 1 | 2.08 | 1.72 | 1 | 2.08 | 1.67 | 0 | 2.17 | 2.08 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Initial | 2.11 | 3.55 | 2.91 | 1.99 | 3.55 | 3.15 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | 1.75 | 0/0.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.30 | 3.75 | 2.63 | 2.30 | 3.75 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.40 | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.46 | 2.22 | 3.52 | 2.46 | 2.22 | 3.52 | 1.71 | 1 | 2.17 | 1.71 | 1 | 2.17 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.02 | 3.28 | 3.12 | 2.11 | 3.15 | 3.03 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 2.5/3 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 2.7 | 1.4 | Loss | 2.2 |
| 15.3 | Shot(OT) | 15.7 | 16.1 | Shot(OT) | 16.8 |
| 4 | Corner | 7 | 4.3 | Corner | 5.2 |
| 3.3 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 12 | Fouls | 12.3 | 13.5 | Fouls | 11.2 |
| 43.3% | Possession | 49% | 44.5% | Possession | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Cesena ( 48 Matches) | Catanzaro ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 4 | 3 |
Juve Stabia
Arezzo
Padova
Empoli
Pisa
SudTirol
Mantova
Verona
Benevento
Avellino