ทีเด็ดบอล Padova vs Empoli
‹ คู่ก่อนหน้าJuve Stabia vs Arezzo · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 195 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pisa vs SudTirol · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Italy Serie B
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Padovaเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 195 / 25521:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม65.3พลังทีม63.0PadovaEmpoliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.1440% @3.15สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
Empoliทีมเยือน · อันดับ #18 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Alessandro DellavalleDF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1⚽
✓ ชนะ
Steven ShpendiFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.62🛡️
Matteo CocchiDF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2⚽
✓ ชนะ
Bogdan PopovFW · 19 ปี£3Mคะแนน 6.53🎯
✓ ชนะ
Marco PompettiMF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🎯
Filippo BandinelliMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1Empoli ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)68.7พลังที่แท้จริง65.3พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.3Padova นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 43%พลังทีม (ประมาณการ)67.0พลังที่แท้จริง63.0พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPadovaต่อ 0/0.5 @1.93แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Padovaดาวเด่น 3
£2MPompettiการ์ดยิงดุ🔥6.0Padovaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Empoliการ์ดได้ราคา💰6/10Padovaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEmpoliรอง 0/0.5 @1.90ดาวเด่น 1
£4MShpendiดาวเด่น 2
£3MPopovการ์ดรับหลวม🕳️6.6Padovaการ์ดยิงดุ🔥6.0Empoliการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.01พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Padovaเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 195 / 25521:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม65.3พลังทีม63.0
PadovaEmpoli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.1440% @3.15
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
Empoliทีมเยือน · อันดับ #18 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Alessandro DellavalleDF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Alessandro DellavalleDF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.41⚽
✓ ชนะ
Steven ShpendiFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Steven ShpendiFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.62🛡️
Matteo CocchiDF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Matteo CocchiDF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.42⚽
✓ ชนะ
Bogdan PopovFW · 19 ปี£3Mคะแนน 6.5
✓ ชนะ
Bogdan PopovFW · 19 ปี£3Mคะแนน 6.53🎯
✓ ชนะ
Marco PompettiMF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Marco PompettiMF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.33🎯
Filippo BandinelliMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1

Filippo BandinelliMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1Empoli ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)68.7
พลังที่แท้จริง65.3
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.3
Padova นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 43%
พลังทีม (ประมาณการ)67.0
พลังที่แท้จริง63.0
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPadova
ต่อ 0/0.5 @1.93
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Padova
ดาวเด่น 3
£2MPompetti
£2MPompettiการ์ดยิงดุ🔥6.0Padova
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Empoli
การ์ดได้ราคา💰6/10Padova
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEmpoli
รอง 0/0.5 @1.90
ดาวเด่น 1
£4MShpendi
£4MShpendiดาวเด่น 2
£3MPopov
£3MPopovการ์ดรับหลวม🕳️6.6Padova
การ์ดยิงดุ🔥6.0Empoli
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.01
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Padova = วงกลม · Empoli = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Padovaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Empoliประมาณการจากมูลค่านักเตะ
22Alessandro Sorrentino6.2
27Alessandro Dellavalle6.4
34Matteo Cocchi6.4
5Matteo Lovato6.3CF72Carlo Faedo6.0
14Marco Pompetti6.3
21Emanuele Zuelli6.3GG6Giovanni Giunti6.1
18Gabriele Artistico6.3
9Luca Moro6.3
98Luca Zanimacchia6.2
12Jacopo Seghetti6.0
29Lorenzo Tosto6.0
91Niccolo Corrado6.0
25Marco Curto5.9
33Cristian Cauz5.8
23Filippo Bandinelli6.1
5Duccio Degli Innocenti6.1
21Gerard Yepes6.0
11Steven Shpendi6.6
77Bogdan Popov6.5
20Filippo Distefano6.1Padova4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Empoli4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Padova vs แนวรุก Empoli
4vs325.1 – 19.2 คะแนน
Padova คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.7 – 18.2 คะแนน
Padova คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Padova vs แนวรับ Empoli
3vs418.8 – 23.7 คะแนน
Empoli คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Padova คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Padova vs Empoli
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPadova ต่อ 0/0.5 @1.93การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.01การ์ด 3 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงPadova +2.365.3 vs 63.0
🃏ศึกดาวเด่นEmpoli ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งPadovaโอกาสชนะ 43%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.548/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Padova · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Padova ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @2.02 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Padova 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Padova ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 28%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Padova · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Padova ชนะ 1 ลูก23%
Padova ชนะ 2 ลูก14%
Padova ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ28%
Empoli ชนะ 1 ลูก17%
Empoli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Padova ชนะ46%
Padova ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Padova คลีนชีท37%
Empoli ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Padova ไม่แพ้73%
Empoli ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-112%2-09%2-19%0-09%0-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Padova)
- โอกาส Padova ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Padova คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @2.14 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.02 (คุ้มกว่า 6%)
- Empoli เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Padova ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Empoli เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Empoli ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Padova
พ1-2พ0-2พ1-2ช1-0ช2-0ส1-1
Empoli
พ1-2พ2-4ส1-1พ0-2พ1-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Padovaยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Empoliยิง 1.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Padova
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
Empoli
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Padova
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Empoli
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Padova
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Empoli
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Padova ชนะ 3เสมอ 2Empoli ชนะ 3
- 12-04-2026Padova1 - 0Empoli
- 24-08-2025Empoli3 - 1Padova
- 22-02-2014Padova0 - 1Empoli
- 21-09-2013Empoli3 - 1Padova
- 23-02-2013Empoli1 - 1Padova
- 26-09-2012Padova2 - 0Empoli
- 18-02-2012Padova1 - 1Empoli
- 01-10-2011Empoli2 - 4Padova
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Padova@2.08 → @2.14▲ 2.7%
เสมอ@3.21 → @3.240.8%
ทีมเยือน Empoli@3.20 → @3.151.5%
คู่อื่นใน Serie B 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 3-4-1-2)
Padova
0
27Dellavalle A.
5Lovato M.
58Pastina C.
17Capelli A.
8Fusi P.
21E.Zuelli
7Varas K.
24L.Carissoni
90Artistico G.
0
Empoli
77Popov B.
0
10Saporiti E.
91N.Corrado
21Yepes G.
23Bandinelli F.
98Karim Zedadka
25M.Curto
28G.Indragoli
8Luca Magnino
12Jacopo Seghetti
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.07 | 3.37 | 2.91 | 1.97 | 2.5 | 1.75 | 1.86 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.14 | 3.32 | 2.81 | 1.97 | 2.5 | 1.75 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 2.09 | 3.40 | 3.05 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.09 | 3.40 | 3.05 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.20 | 3.20 | 3.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.15 | 3.40 | 3.40 | 2.02 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.17 | 3.20 | 3.20 | 2.01 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.25 | 3.20 | 2.00 | 2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 1.99 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.08 | 3.35 | 3.20 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.86 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 3.00 | 2.04 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 2.08 | 3.35 | 3.20 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.86 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 3.00 | 2.04 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 2.06 | 3.14 | 3.14 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.13 | 3.12 | 3.00 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 2.13 | 3.52 | 3.31 | 1.99 | 2.5 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.23 | 3.46 | 3.15 | 2.04 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.40 | 1.97 | 2.5 | 1.76 | 1.80 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.25 | 1.97 | 2.5 | 1.76 | 1.89 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.15 | 3.46 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.26 | 3.36 | 3.37 | 2.05 | 2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.30 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.20 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 3.25 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.20 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.14 | 3.30 | 3.31 | 1.98 | 2.5 | 1.77 | 1.53 | 0 | 2.34 | |
| Live | 2.20 | 3.32 | 3.19 | 1.90 | 2.5 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-10] Padova | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 10 | 11 | 14 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
| [ITA D2-18] Empoli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 17 | 8 | 18 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 5 | 4 | 14 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Padova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 12-04-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | Empoli | 4-4 (3-4) | 3.10 | 3.25 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ITA D2 | 24-08-2025 | Empoli | 3-1 (2-1) | Padova | 6-4 (3-1) | 1.83 | 3.70 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA D2 | 22-02-2014 | Padova | 0-1 (0-1) | Empoli | 4-8 | 3.50 | 3.00 | 2.25 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 21-09-2013 | Empoli | 3-1 (0-1) | Padova | - | 1.70 | 3.50 | 5.25 | L | 1.73 | 0.5 | 2.15 | L | O |
| ITA D2 | 23-02-2013 | Empoli | 1-1 (1-1) | Padova | - | 2.00 | 3.20 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA D2 | 26-09-2012 | Padova | 2-0 (1-0) | Empoli | - | 1.80 | 3.25 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5 | 2.10 | W | U |
| ITA D2 | 18-02-2012 | Padova | 1-1 (1-1) | Empoli | - | 1.61 | 3.40 | 6.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 01-10-2011 | Empoli | 2-4 (1-2) | Padova | - | 2.87 | 2.87 | 2.70 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 02-04-2011 | Empoli | 2-2 (1-1) | Padova | - | D | ||||||||
| ITA D2 | 06-11-2010 | Padova | 2-2 (1-0) | Empoli | - | 2.20 | 2.90 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 17-04-2010 | Empoli | 4-0 (2-0) | Padova | - | 2.05 | 2.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA D2 | 21-11-2009 | Padova | 2-3 (0-2) | Empoli | - | 2.30 | 2.90 | 3.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Padova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | Catanzaro | 1-1 (1-0) | Padova | 11-2 (5-1) | 2.20 | 3.20 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Padova | 2-0 (1-0) | SudTirol | 3-5 (0-2) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Avellino | 0-1 (0-1) | Padova | 11-2 (4-2) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Padova | 1-2 (1-0) | ACD Virtus Entella | 4-6 (3-3) | 2.45 | 3.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 11-10-2026 | Padova | 0-2 (0-1) | Carrarese | 5-1 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Palermo | 2-1 (1-1) | Padova | 7-11 (3-7) | 1.37 | 4.20 | 7.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | Ascoli | 2-8 (1-4) | 2.01 | 3.30 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 07-09-2026 | Cremonese | 3-1 (2-1) | Padova | 3-5 (2-1) | 1.57 | 3.60 | 5.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Padova | 1-1 (1-0) | Verona | 2-6 (1-3) | 2.70 | 3.00 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ITA D2 | 24-08-2026 | Pisa | 0-1 (0-0) | Padova | 4-6 (2-5) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA Cup | 15-08-2026 | Udinese | 1-0 (1-0) | Padova | 0-6 (0-3) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Monza | 3-3 (0-0) | Padova | 0-3 (0-2) | 1.36 | 5.00 | 6.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Cittadella | 0-2 (0-2) | Padova | 3-2 (2-0) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Padova | 1-3 (0-2) | A.C. Ospitaletto | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Sassuolo | 4-1 (2-1) | Padova | 4-4 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Cesena | 3-4 (3-3) | Padova | 11-3 (5-1) | 1.56 | 3.75 | 5.25 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | Pescara | 3-6 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 25-04-2026 | ACD Virtus Entella | 1-0 (0-0) | Padova | 5-3 (1-1) | 1.96 | 3.20 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA D2 | 19-04-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 12-04-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | Empoli | 4-4 (3-4) | 3.10 | 3.25 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Empoli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Empoli | 2-2 (2-1) | Juve Stabia | 5-5 (2-2) | 2.70 | 3.20 | 2.55 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Cesena | 2-1 (1-0) | Empoli | 7-5 (3-1) | 1.96 | 3.25 | 3.70 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Empoli | 0-2 (0-1) | Vicenza | 4-4 (2-1) | 2.35 | 3.10 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Ascoli | 1-1 (1-1) | Empoli | 6-7 (3-3) | 1.91 | 3.25 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA D2 | 10-10-2026 | Empoli | 2-4 (0-0) | Palermo | 1-5 (0-5) | 3.80 | 3.30 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA D2 | 21-09-2026 | Modena | 2-1 (0-1) | Empoli | 3-2 (2-1) | 1.66 | 3.40 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Empoli | 0-1 (0-0) | Arezzo | 3-4 (2-0) | 1.68 | 3.30 | 5.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Empoli | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.57 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ITA D2 | 31-08-2026 | Mantova | 3-1 (0-0) | Empoli | 3-6 (2-4) | 2.35 | 3.10 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Empoli | 1-0 (1-0) | Cremonese | 2-5 (1-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| ITA Cup | 17-08-2026 | Pisa | 1-1 (1-0) | Empoli | 4-4 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Livorno | 1-1 (0-0) | Empoli | 6-3 (3-1) | 3.80 | 3.70 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Empoli | 1-1 (1-0) | Spezia | 1-6 (0-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Empoli | 1-0 (1-0) | ACD Virtus Entella | 3-3 (2-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Monza | 2-2 (1-1) | Empoli | 7-4 (3-0) | 1.62 | 3.50 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Empoli | 1-0 (0-0) | Avellino | 4-2 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Venezia | 2-0 (0-0) | Empoli | 9-6 (8-2) | 1.30 | 4.75 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 20-04-2026 | Empoli | 1-1 (0-1) | ACD Virtus Entella | 6-5 (4-3) | 1.95 | 3.25 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 12-04-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | Empoli | 4-4 (3-4) | 3.10 | 3.25 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA D2 | 06-04-2026 | Sampdoria | 1-0 (0-0) | Empoli | 7-4 (4-2) | 2.45 | 3.10 | 2.88 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Arezzo | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Sampdoria | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Modena | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Pisa | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Benevento | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Verona | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.70 | 2.10 | 3.65 | 2.70 | 2.10 | 3.65 | 1.94 | 1 | 1.86 | 1.94 | 1 | 1.86 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 2.09 | 3.40 | 3.05 | 2.09 | 3.40 | 3.05 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | 1.91 | 0/0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.20 | 3.75 | 2.88 | 2.10 | 3.75 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.93 | 1 | 1.88 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 1.65 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.40 | 2.20 | 3.20 | 3.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 2.07 | 3.68 | 2.67 | 2.07 | 3.52 | 1.99 | 1 | 1.87 | 1.99 | 1 | 1.87 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | 2.26 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 2.06 | 3.14 | 3.14 | 2.13 | 3.12 | 3.00 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 2.00 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 25 | Shot(OT) | 17 | 19 | Shot(OT) | 17.2 |
| 2.3 | Corner | 4.7 | 4.2 | Corner | 4.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 14 | Fouls | 12.7 | 12.6 | Fouls | 14.1 |
| 37.3% | Possession | 49% | 42.3% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Padova ( 48 Matches) | Empoli ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 1 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 5 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 2 | 10 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 3 | 3 |
Cesena
Catanzaro
Juve Stabia
Arezzo
Pisa
SudTirol