ทีเด็ดบอล Juve Stabia vs Arezzo
‹ คู่ก่อนหน้าCesena vs Catanzaro · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 194 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Padova vs Empoli · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Italy Serie B
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Juve Stabiaเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 194 / 25521:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้ม63.7พลังทีม63.5Juve StabiaArezzoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.8030% @4.14สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.88🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Nicola PietrangeliDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🧤
✓ ชนะANAlessandro NunzianteGK · 19 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
✓ ชนะ
Justin KumiMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🛡️
Julian Illanes MinucciDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Marco BellichDF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
EPEmiliano PattarelloFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1Juve Stabia ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม65.0พลังที่แท้จริง63.7พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.2Juve Stabia นำ 0.2 · ตลาดให้เต็ง 51%พลังทีม64.8พลังที่แท้จริง63.5พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านJuve Stabiaต่อ 0.5/1 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.2Juve Stabiaกองกลาง🎯56% vs 43%Juve Stabiaแนวรับ🛡️7.8 vs 12.0Juve Stabiaดาวเด่น 2
£1MKumiดาวเด่น 3
£1MBellichการ์ดยิงดุ🔥9.6Juve Stabiaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Arezzoการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนArezzoรอง 0.5/1 @1.88ดาวเด่น 1AN£2MNunzianteการ์ดรับหลวม🕳️7.8Juve Stabiaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94แนวรับ🕳️7.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Juve Stabiaเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 194 / 25521:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้ม63.7พลังทีม63.5
Juve StabiaArezzo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.8030% @4.14
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.88
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Nicola PietrangeliDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Nicola PietrangeliDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.11🧤
✓ ชนะANAlessandro NunzianteGK · 19 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะANAlessandro NunzianteGK · 19 ปี£2Mคะแนน 6.32🎯
✓ ชนะ
Justin KumiMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Justin KumiMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
Julian Illanes MinucciDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1

Julian Illanes MinucciDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Marco BellichDF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Marco BellichDF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
EPEmiliano PattarelloFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1
EPEmiliano PattarelloFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1Juve Stabia ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม65.0
พลังที่แท้จริง63.7
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.2
Juve Stabia นำ 0.2 · ตลาดให้เต็ง 51%
พลังทีม64.8
พลังที่แท้จริง63.5
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านJuve Stabia
ต่อ 0.5/1 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.2Juve Stabia
กองกลาง🎯56% vs 43%Juve Stabia
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0Juve Stabia
ดาวเด่น 2
£1MKumi
£1MKumiดาวเด่น 3
£1MBellich
£1MBellichการ์ดยิงดุ🔥9.6Juve Stabia
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Arezzo
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนArezzo
รอง 0.5/1 @1.88
ดาวเด่น 1AN£2MNunziante
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Juve Stabia
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
แนวรับ🕳️7.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Juve Stabia = วงกลม · Arezzo = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Juve Stabiaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Arezzoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Vukovic A.5.8
25Douglas T.5.8
6Bellich M.6.1
87Bettella D.5.8
96Maggioni T.5.9
10Pierobon C.6.0
80F.Artioli5.8N17N.Karić6.0
33Giuseppe Sibilli6.1DA9Di Nardo A.6.1
37Maistro F.5.8NA14Nunziante A.6.3
SR37Samuele Righetti5.9
FM67Ferrari G. M.5.8
5Illanes J.6.1AR6Alessandro Renzi5.8
SE8Shaka Mawuli Eklu5.8
78Iaccarino G.5.7IA17Ionita A.5.7
TC21Tavernelli C.6.0
9Cerri A.5.9PE10Pattarello E.6.1
Juve Stabia4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Arezzo4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Juve Stabia vs แนวรุก Arezzo
4vs323.5 – 17.9 คะแนน
Juve Stabia คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 17.2 คะแนน
Juve Stabia คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Juve Stabia vs แนวรับ Arezzo
3vs417.9 – 23.5 คะแนน
Arezzo คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Juve Stabia คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Juve Stabia vs Arezzo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านJuve Stabia ต่อ 0.5/1 @1.96การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.94การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงJuve Stabia +0.263.7 vs 63.5
🃏ศึกดาวเด่นJuve Stabia ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งJuve Stabiaโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Juve Stabia · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Juve Stabia ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.67 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Juve Stabia 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Juve Stabia ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 22%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Juve Stabia · คาดสกอร์ 1.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Juve Stabia ชนะ 1 ลูก22%
Juve Stabia ชนะ 2 ลูก17%
Juve Stabia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ25%
Arezzo ชนะ 1 ลูก13%
Arezzo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Juve Stabia ชนะ55%
Juve Stabia ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Juve Stabia คลีนชีท39%
Arezzo ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Juve Stabia ไม่แพ้80%
Arezzo ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-011%2-010%1-110%2-110%3-07%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Juve Stabia)
- โอกาส Juve Stabia ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Juve Stabia คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @1.80 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.67 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 55% มากกว่าตลาด (51%)
- Arezzo เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Juve Stabia
ส3-3ส1-1ช3-0ช1-0พ0-1ส2-2
Arezzo
พ0-2ส0-0ช2-1พ0-3พ1-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Juve Stabiaยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Arezzoยิง 0.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Juve Stabia
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Arezzo
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Juve Stabia
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Arezzo
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Juve Stabia
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Arezzo
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Juve Stabia ชนะ 1เสมอ 3Arezzo ชนะ 1
- 28-07-2024Arezzo1 - 2Juve Stabia
- 25-01-2009Juve Stabia0 - 0Arezzo
- 16-09-2008Arezzo2 - 2Juve Stabia
- 23-12-2007Arezzo0 - 0Juve Stabia
- 02-09-2007Juve Stabia0 - 1Arezzo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Juve Stabia@1.73 → @1.80▲ 4.0%
เสมอ@3.45 → @3.37▼ 2.2%
ทีมเยือน Arezzo@4.31 → @4.14▼ 3.9%
คู่อื่นใน Serie B 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 4-3-3)
Juve Stabia
1Vukovic A.
25Douglas T.
6Bellich M.
87Bettella D.
96Maggioni T.
10Pierobon C.
80F.Artioli
17N.Karić
33Giuseppe Sibilli
9Di Nardo A.
37Maistro F.
Arezzo
10Pattarello E.
9Cerri A.
21Tavernelli C.
17Ionita A.
78Iaccarino G.
8Shaka Mawuli Eklu
6Alessandro Renzi
5Illanes J.
67Ferrari G. M.
37Samuele Righetti
14Nunziante A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.63 | 3.70 | 4.20 | 1.88 | 2.5 | 1.84 | 1.99 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.77 | 3.42 | 3.75 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.77 | 0.5 | 2.01 | ||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.55 | 3.90 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.78 | 3.55 | 3.90 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.68 | 3.40 | 5.00 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.80 | 3.30 | 4.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 1.79 | 3.60 | 4.70 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.81 | 3.40 | 4.30 | 1.95 | 2.5 | 1.86 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.33 | 1.92 | 2.5 | 1.89 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.75 | 3.50 | 4.20 | 1.94 | 2.5 | 1.87 | 2.04 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.20 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.82 | 3.55 | 4.00 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 2.09 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.20 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.82 | 3.55 | 4.00 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 2.09 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 1.73 | 3.39 | 4.03 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.82 | 3.26 | 3.78 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.82 | 0.5 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 1.79 | 3.74 | 4.40 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.82 | 3.74 | 4.35 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 2.06 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.82 | 3.45 | 4.00 | 1.87 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.78 | 3.45 | 4.40 | 1.92 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0.5 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.59 | 4.07 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.82 | 3.55 | 4.81 | 2.02 | 2.5 | 1.86 | 1.83 | 0.5 | 2.08 | ||
| Willhill | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.50 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 1.80 | 3.30 | 4.20 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.83 | 3.45 | 4.30 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.83 | 3.45 | 4.30 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.57 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.47 | 0 | 2.50 | |
| Live | 1.76 | 3.62 | 4.43 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-11] Juve Stabia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 11 | 11 | 13 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 3 | 6 | 9 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ITA D2-14] Arezzo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 9 | 19 | 11 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 10 | 2 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 9 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 7 | 3 | 1 | 4 | 7 | 20 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Juve Stabia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 3 (60%) Lose 1 (20%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 28-07-2024 | Arezzo | 1-2 (0-1) | Juve Stabia | 4-5 (2-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 25-01-2009 | Juve Stabia | 0-0 (0-0) | Arezzo | - | 2.62 | 2.80 | 2.62 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 16-09-2008 | Arezzo | 2-2 (2-1) | Juve Stabia | - | 1.50 | 3.00 | 1.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 23-12-2007 | Arezzo | 0-0 (0-0) | Juve Stabia | - | 1.57 | 3.20 | 6.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | |
| ITA SC | 02-09-2007 | Juve Stabia | 0-1 (0-0) | Arezzo | - | 2.40 | 2.60 | 3.10 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Juve Stabia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Empoli | 2-2 (2-1) | Juve Stabia | 5-5 (2-2) | 2.70 | 3.20 | 2.55 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ITA D2 | 29-10-2026 | Juve Stabia | 0-1 (0-0) | Verona | 5-8 (4-4) | 3.10 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Cremonese | 0-1 (0-1) | Juve Stabia | 6-4 (3-1) | 1.76 | 3.30 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 18-10-2026 | Juve Stabia | 3-0 (1-0) | SudTirol | 2-3 (1-3) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA D2 | 10-10-2026 | ACD Virtus Entella | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | 5-3 (1-1) | 1.85 | 3.20 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Lazio | 3-3 (2-2) | Juve Stabia | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-10-2026 | Juve Stabia | 4-1 (2-0) | US Palmese | 4-1 (2-1) | 1.05 | 11.00 | 21.00 | W | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Juve Stabia | 1-1 (0-1) | Cesena | 6-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Vicenza | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | 8-5 (4-1) | 2.01 | 3.00 | 3.80 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Juve Stabia | 0-3 (0-1) | Pisa | 3-3 (0-2) | 2.50 | 2.85 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-0) | Juve Stabia | 2-7 (0-4) | 1.91 | 3.00 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 24-08-2026 | Palermo | 1-0 (1-0) | Juve Stabia | 6-6 (2-4) | 1.60 | 3.50 | 6.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ITA Cup | 16-08-2026 | Frosinone | 4-1 (3-0) | Juve Stabia | 4-2 (1-2) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Juve Stabia | 0-2 (0-2) | Nuovo Campobasso | 4-4 (2-4) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | 3-6 (2-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Juve Stabia | 5-1 (1-1) | Ischia Isolaverde | 6-2 (5-2) | 1.03 | 17.00 | 51.00 | W | 1.83 | 4/4.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Potenza | 0-4 (0-0) | Juve Stabia | - | W | ||||||||
| ITA D2 | 20-05-2026 | Monza | 2-1 (0-0) | Juve Stabia | 6-2 (1-0) | 1.57 | 3.60 | 5.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 17-05-2026 | Juve Stabia | 2-2 (0-0) | Monza | 1-3 (1-3) | 4.20 | 3.50 | 1.81 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 12-05-2026 | Modena | 0-1 (0-0) | Juve Stabia | 2-4 (2-1) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| Arezzo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Arezzo | 0-0 (0-0) | Ascoli | 3-3 (1-1) | 3.20 | 3.20 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA D2 | 29-10-2026 | Carrarese | 2-1 (0-0) | Arezzo | 4-1 (1-0) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA D2 | 25-10-2026 | Arezzo | 0-3 (0-0) | Benevento | 3-7 (2-6) | 3.00 | 3.10 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ITA D2 | 19-10-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-1) | Arezzo | 10-4 (3-1) | 1.71 | 3.40 | 4.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 11-10-2026 | Arezzo | 0-0 (0-0) | Cremonese | 3-1 (1-1) | 3.10 | 3.00 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 27-09-2026 | Lazio | 2-0 (1-0) | Arezzo | - | L | ||||||||
| ITA D2 | 20-09-2026 | Arezzo | 1-4 (0-1) | SudTirol | 9-3 (3-1) | 2.25 | 3.00 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Empoli | 0-1 (0-0) | Arezzo | 3-4 (2-0) | 1.68 | 3.30 | 5.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Verona | 5-0 (0-0) | Arezzo | 6-0 (3-0) | 1.53 | 3.60 | 5.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 31-08-2026 | Arezzo | 2-3 (0-1) | Palermo | 9-4 (6-1) | 2.88 | 3.10 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Avellino | 1-2 (1-0) | Arezzo | 4-2 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA Cup | 14-08-2026 | Cagliari | 1-0 (1-0) | Arezzo | 3-4 (1-1) | 1.37 | 4.20 | 7.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| ITA Cup | 10-08-2026 | Arezzo | 2-0 (1-0) | Brescia | 4-6 (2-4) | 2.20 | 3.30 | 2.85 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Parma | 1-1 (1-1) | Arezzo | 3-6 (2-5) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Arezzo | 1-3 (1-0) | Albinoleffe | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Atalanta | 3-2 (0-2) | Arezzo | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Arezzo | 1-1 (0-0) | US Folgore Caratese | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Napoli | 1-3 (0-1) | Arezzo | 7-1 (2-0) | 1.10 | 9.00 | 15.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 10-05-2026 | Benevento | 1-0 (1-0) | Arezzo | 5-2 (1-2) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 02-05-2026 | Arezzo | 2-5 (0-2) | Vicenza | 2-5 (0-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Modena | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Catanzaro | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Carrarese | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Padova | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Mantova | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Pisa | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.16 | 4.40 | 2.33 | 2.16 | 4.40 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.78 | 3.55 | 3.90 | 1.78 | 3.55 | 3.90 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.25 | 4.75 | 2.38 | 2.20 | 4.75 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.68 | 3.40 | 5.00 | 1.80 | 3.30 | 4.75 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.29 | 2.14 | 4.21 | 2.33 | 2.13 | 4.11 | 1.91 | 1 | 1.95 | 1.91 | 1 | 1.95 | 1.96 | 0/0.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.73 | 3.39 | 4.03 | 1.82 | 3.26 | 3.78 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 0.5/1 | 1.83 | 1.82 | 0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 8.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 9 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1.6 | Goal | 0.7 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 2 |
| 16.3 | Shot(OT) | 14.3 | 12.4 | Shot(OT) | 13.4 |
| 4.7 | Corner | 2.3 | 4.1 | Corner | 4 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 1.2 | Yellow Card | 1.4 |
| 10 | Fouls | 13.7 | 12.4 | Fouls | 12.7 |
| 51.7% | Possession | 36.7% | 55.6% | Possession | 43.4% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Juve Stabia ( 51 Matches) | Arezzo ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 8 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 2 | 0 |
Cesena
Catanzaro
Padova
Empoli
Pisa
SudTirol