ทีเด็ดบอล FCSB vs Corvinul Hunedoara
‹ คู่ก่อนหน้าBenevento vs Avellino · คืนนี้ 01:30 น. คู่ที่ 58 / 59เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dessel Sport vs Royal Knokke · คืนนี้ 01:30 น.
Romania Liga I
🕒 08-11-2026 01:30 น.
FCSBเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 58 / 5901:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSFCSBCorvinul Hunedoaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5023% @5.14สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.81 · ต่ำ 2.01แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.93
Corvinul Hunedoaraทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFCSBต่อ 1 @1.90แนวรุก🔥11.4 vs 6.0FCSBกองกลาง🎯57% vs 50%FCSBการ์ดยิงดุ🔥11.4FCSBการ์ดรับหลวม🕳️7.8Corvinul Hunedoaraการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCorvinul Hunedoaraรอง 1 @1.93แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Corvinul Hunedoaraการ์ดรับหลวม🕳️10.2FCSBการ์ดยิงดุ🔥6.0Corvinul Hunedoaraการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.81แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.01พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FCSBเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 58 / 5901:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
FCSBCorvinul Hunedoara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5023% @5.14
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.81 · ต่ำ 2.01แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.93
Corvinul Hunedoaraทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFCSB
ต่อ 1 @1.90
แนวรุก🔥11.4 vs 6.0FCSB
กองกลาง🎯57% vs 50%FCSB
การ์ดยิงดุ🔥11.4FCSB
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Corvinul Hunedoara
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCorvinul Hunedoara
รอง 1 @1.93
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Corvinul Hunedoara
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FCSB
การ์ดยิงดุ🔥6.0Corvinul Hunedoara
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.81
แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.01
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FCSB vs Corvinul Hunedoara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFCSB ต่อ 1 @1.90การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.81การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFCSBโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FCSB · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FCSB ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.57 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FCSB 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FCSB ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 17%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FCSB · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FCSB ชนะ 1 ลูก17%
FCSB ชนะ 2 ลูก23%
FCSB ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ22%
Corvinul Hunedoara ชนะ 1 ลูก12%
Corvinul Hunedoara ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FCSB ชนะ58%
FCSB ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
FCSB คลีนชีท28%
Corvinul Hunedoara ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FCSB ไม่แพ้80%
Corvinul Hunedoara ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FCSB)
- โอกาส FCSB ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- FCSB ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- Corvinul Hunedoara ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FCSB
พ0-5ช1-0ช2-1ช4-1พ0-1พ0-1
Corvinul Hunedoara
ช2-0ช3-2พ0-2พ0-3ส0-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FCSBยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Corvinul Hunedoaraยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FCSB
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Corvinul Hunedoara
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FCSB
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Corvinul Hunedoara
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FCSB
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Corvinul Hunedoara
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
FCSB ชนะ 1เสมอ 1Corvinul Hunedoara ชนะ 0
- 05-07-2024FCSB3 - 0Corvinul Hunedoara
- 23-09-2021Corvinul Hunedoara3 - 3FCSB
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.51 | 4.20 | 4.95 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.51 | 4.20 | 4.95 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.00 | 5.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.53 | 4.10 | 5.40 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.87 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.53 | 4.10 | 5.40 | 1.79 | 2.5/3 | 1.99 | 1.87 | 1 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.00 | 5.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.88 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.50 | 4.00 | 5.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.89 | 1 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.51 | 4.00 | 4.80 | 1.81 | 2.5/3 | 2.01 | 1.92 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.51 | 4.00 | 4.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.02 | 1.91 | 1 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.51 | 4.00 | 4.80 | 1.81 | 2.5/3 | 2.01 | 1.92 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.51 | 4.00 | 4.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.02 | 1.91 | 1 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 1.47 | 3.85 | 4.98 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 1.90 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.47 | 3.86 | 4.96 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 1.90 | 1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.60 | 3.65 | 4.57 | 1.83 | 2.5 | 2.01 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.54 | 4.17 | 5.30 | 1.81 | 2.5/3 | 2.03 | 1.92 | 1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.90 | 4.70 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.54 | 4.10 | 5.50 | 1.78 | 2.5/3 | 1.95 | 1.86 | 1 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.52 | 4.25 | 5.46 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.87 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.54 | 4.37 | 5.67 | 1.81 | 2.5/3 | 2.02 | 1.90 | 1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.00 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.83 | 1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.60 | 5.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 5.25 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.66 | 3.85 | 4.68 | 1.77 | 2.5 | 1.94 | 1.26 | 0 | 3.40 | |
| Live | 1.54 | 4.10 | 5.39 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 1.61 | 0.5/1 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-7] FCSB | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 3 | 5 | 20 | 20 | 21 | 7 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 10 | 14 | 6 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 5 | 10 | 7 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 5 | 5 | 8 | 9 | 17 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 6 | 8 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| [ROM D1-8] Corvinul Hunedoara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 4 | 5 | 16 | 16 | 19 | 8 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 13 | 8 | 14 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 8 | 2 | 6 | 4 | 20 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 3 | 13 | 6 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FCSB Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Rom SC | 05-07-2024 | FCSB | 3-0 (1-0) | Corvinul Hunedoara | 2-2 (0-1) | 1.45 | 4.00 | 6.25 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | W | O |
| ROMC | 23-09-2021 | Corvinul Hunedoara | 3-3 (0-2) | FCSB | 7-5 (5-1) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | D | 1.93 | -2 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FCSB Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 03-11-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | FCSB | 1-9 (1-5) | 2.55 | 3.40 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ROMC | 30-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FCSB | 1-9 (0-3) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 25-10-2026 | FCSB | 4-1 (0-1) | Rapid Bucuresti | 7-0 (5-0) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ROM D1 | 20-10-2026 | FC Voluntari | 1-2 (0-1) | FCSB | 4-2 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 11-10-2026 | FCSB | 1-0 (0-0) | SC Otelul Galati | 6-3 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ROM D1 | 20-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 5-0 (2-0) | FCSB | 5-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 15-09-2026 | FCSB | 2-2 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (5-4) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | FCSB | 8-6 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROMC | 03-09-2026 | Arges | 0-5 (0-2) | FCSB | 4-0 (2-0) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 31-08-2026 | FCSB | 1-3 (0-1) | UTA Arad | 5-4 (4-2) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 24-08-2026 | CFR Cluj | 1-0 (0-0) | FCSB | 3-3 (2-0) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 18-08-2026 | FCSB | 3-2 (1-1) | FC Botosani | 13-5 (7-3) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| ROM D1 | 11-08-2026 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | FCSB | 8-5 (6-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ROM D1 | 04-08-2026 | FCSB | 2-2 (0-2) | Farul Constanta | 5-3 (2-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FK Auda Riga | 4-1 (1-0) | FCSB | 4-4 | 5.00 | 4.00 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| ROM D1 | 27-07-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-2 (0-2) | FCSB | 3-8 (2-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | FCSB | 2-3 (1-2) | FK Auda Riga | 7-2 (3-2) | 1.20 | 5.25 | 11.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 18-07-2026 | FCSB | 2-0 (2-0) | Arges | 7-5 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 05-07-2026 | Saint Gilloise | 4-0 (2-0) | FCSB | 9-3 (7-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 30-05-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-1 (0-1) | FCSB | 2-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Corvinul Hunedoara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 31-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (0-0) | Arges | 8-5 (4-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ROMC | 28-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-2 (4-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D1 | 24-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-3 (0-1) | Universitaea Cluj | 10-3 (5-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 18-10-2026 | Rapid Bucuresti | 2-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 0-4 (0-1) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 09-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-2 (2-1) | FC Voluntari | 4-2 (1-1) | 1.65 | 3.40 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (1-0) | CSC 1599 Selimbar | - | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 21-09-2026 | SC Otelul Galati | 2-3 (0-1) | Corvinul Hunedoara | 8-8 (6-7) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 7-6 (3-5) | 4.50 | 3.40 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (1-0) | Corvinul Hunedoara | 1-8 (1-6) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ROMC | 02-09-2026 | FC Botosani | 0-1 (0-1) | Corvinul Hunedoara | 5-7 (3-5) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 30-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 3-6 (2-3) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 22-08-2026 | UTA Arad | 0-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | Minaur Baia Mare | 2-3 (1-2) | Corvinul Hunedoara | 6-6 (4-2) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (1-0) | CFR Cluj | 8-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ROM D1 | 10-08-2026 | FC Botosani | 0-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 10-3 (4-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Farul Constanta | 2-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 6-4 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D1 | 20-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-4 (2-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 10-2 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | FC Koper | 1-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 4-2 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Away | Arges | 14 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Home | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Away | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 14 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | Farul Constanta | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | FC Politehnica Timisoara | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.04 | 2.37 | 4.80 | 2.04 | 2.37 | 4.80 | 1.96 | 1/1.5 | 1.84 | 1.96 | 1/1.5 | 1.84 | 2.04 | 0.5 | 1.78 | 2.04 | 0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.51 | 4.20 | 4.95 | 1.51 | 4.20 | 4.95 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1 | 1.92 | 1.90 | 1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 2.50 | 5.50 | 2.05 | 2.50 | 5.50 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.50 | 1.53 | 4.00 | 5.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.30 | 4.47 | 2.07 | 2.30 | 4.47 | 2.04 | 1/1.5 | 1.80 | 2.04 | 1/1.5 | 1.80 | 2.07 | 0.5 | 1.79 | 2.07 | 0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.47 | 3.85 | 4.98 | 1.47 | 3.86 | 4.96 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 1.90 | 1 | 1.96 | 1.90 | 1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 10 | Shot(OT) | 11.3 | 13.2 | Shot(OT) | 14.1 |
| 5 | Corner | 6 | 5.3 | Corner | 6 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.9 | Yellow Card | 2.8 |
| 13.3 | Fouls | 16 | 11.4 | Fouls | 15.4 |
| 62.3% | Possession | 55.7% | 56.8% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| FCSB ( 54 Matches) | Corvinul Hunedoara ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 1 | 1 |