ทีเด็ดบอล Cove Rangers vs Formartine United
‹ คู่ก่อนหน้าClydebank FC vs Dumbarton · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 69 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›East Kilbride vs Kelty Hearts · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Scottish Challenge Cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
75SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Cove Rangers ชนะ @1.62เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Cove Rangers ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0 Cove Rangersเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 69 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSCove RangersFormartine Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6228% @4.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Formartine Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCove Rangersต่อ 0.5/1 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ
75Cove Rangers ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Cove Rangersการ์ดยิงดุ🔥12.6Cove Rangersการ์ดรับหลวม🕳️6.0Formartine Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Cove Rangersการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFormartine Unitedรอง 0.5/1 @1.98แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Formartine Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.8Cove Rangersการ์ดยิงดุ🔥10.8Formartine Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Formartine Unitedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.03พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.8ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Cove Rangers ชนะ @1.62เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Cove Rangers ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0Cove Rangersเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 69 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
Cove RangersFormartine United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6228% @4.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Formartine Unitedทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCove Rangers
ต่อ 0.5/1 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ
75Cove Rangers ชนะ
75Cove Rangers ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 10.8Cove Rangers
การ์ดยิงดุ🔥12.6Cove Rangers
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Formartine United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Cove Rangers
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFormartine United
รอง 0.5/1 @1.98
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Formartine United
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Cove Rangers
การ์ดยิงดุ🔥10.8Formartine United
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Formartine United
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.03
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.8ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cove Rangers vs Formartine United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCove Rangers ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.03การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCove Rangersโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cove Rangers · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Cove Rangers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.71 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cove Rangers 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Cove Rangers ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 26%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cove Rangers · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cove Rangers ชนะ 1 ลูก26%
Cove Rangers ชนะ 2 ลูก16%
Cove Rangers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ22%
Formartine United ชนะ 1 ลูก13%
Formartine United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Cove Rangers ชนะ53%
Cove Rangers ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Cove Rangers คลีนชีท23%
Formartine United ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cove Rangers ไม่แพ้76%
Formartine United ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cove Rangers)
- โอกาส Cove Rangers ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Cove Rangers ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Cove Rangers ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.71 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Formartine United รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Formartine United ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Formartine United ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cove Rangers
พ1-2พ0-2ช5-0ช2-1พ3-4ส1-1
Formartine United
ช3-2ช2-0พ0-2ช2-0ช2-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cove Rangersยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Formartine Unitedยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cove Rangers
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
Formartine United
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cove Rangers
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Formartine United
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cove Rangers
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Formartine United
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cove Rangers ชนะ 6เสมอ 2Formartine United ชนะ 0
- 10-07-2024Cove Rangers2 - 0Formartine United
- 01-07-2023Cove Rangers3 - 0Formartine United
- 28-02-2019Formartine United0 - 0Cove Rangers
- 15-09-2018Cove Rangers2 - 0Formartine United
- 03-02-2018Cove Rangers3 - 2Formartine United
- 31-01-2018Formartine United0 - 2Cove Rangers
- 30-09-2017Formartine United0 - 4Cove Rangers
- 07-01-2017Formartine United1 - 1Cove Rangers
คู่อื่นใน Challenge Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.55 | 4.10 | 4.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.95 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.55 | 4.10 | 4.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.97 | 1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.59 | 4.10 | 4.45 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.99 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.59 | 4.10 | 4.45 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.99 | 1 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 4.00 | 3.90 | 1.66 | 3 | 1.88 | 1.69 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.59 | 4.00 | 4.10 | 1.88 | 3/3.5 | 1.69 | 1.68 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.51 | 3.98 | 4.71 | 1.75 | 3 | 1.97 | 1.83 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.55 | 4.03 | 4.69 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.00 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.60 | 4.10 | 4.40 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.55 | 0.5 | 2.20 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 4.20 | 4.12 | 2.15 | 3.5 | 1.60 | 2.49 | 1.5 | 1.43 | |
| Live | 1.54 | 4.10 | 4.73 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 2.12 | 1/1.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Clydebank FC | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 |
| 2 | Ross County | 5 | 4 | 0 | 1 | 28 | 6 | 12 |
| 3 | Airdrie United | 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 6 | 12 |
| 4 | Elgin City | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 2 | 12 |
| 5 | Cove Rangers | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 |
| 6 | Peterhead | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 12 |
| 7 | Alloa Athletic | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 |
| 8 | Queen of South | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 |
| 9 | East Kilbride | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 12 | 10 |
| 10 | Stirling Albion | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 10 | 10 |
| 11 | Edinburgh City | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 |
| 12 | Saint Mirren U21 | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 |
| 13 | Hamilton Academical | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 4 | 9 |
| 14 | Montrose | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 |
| 15 | Celtic B | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 12 | 9 |
| 16 | Formartine United | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 |
| 17 | Kelty Hearts | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 |
| 18 | Bonnyrigg Rose | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 |
| 19 | Hearts Reserve | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 26 | 9 |
| 20 | Annan Athletic | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 |
| 21 | Spartans | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 |
| 22 | Aberdeen U21 | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 |
| 23 | East Fife | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 |
| 24 | Forfar Athletic | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 |
| 25 | Berwick Rangers | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 26 | Dumbarton | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 27 | Stranraer | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 |
| 28 | Glasgow Rangers U21 | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 10 | 6 |
| 29 | Clachnacuddin | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 12 | 4 |
| 30 | Kilmarnock U21 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 13 | 4 |
| 31 | Banks o Dee | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 |
| 32 | fraserburgh | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 18 | 4 |
| 33 | Clyde | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | 3 |
| 34 | Dundee United Reserve | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 |
| 35 | Cumbernauld Colts | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 13 | 2 |
| 36 | Gala Fairydean | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 15 | 2 |
| 37 | Cowdenbeath | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 |
| 38 | Dundee U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 13 | 0 |
| 39 | Hibernian FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0 |
| 40 | Motherwell FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 |
| [SCO L1-10] Cove Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 9 | 16 | 6 | 10 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 6 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 11 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 2 | 5 | 10 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 6 | 33.3% |
| [SCO HL-3] Formartine United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 4 | 2 | 27 | 17 | 28 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 9 | 11 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 8 | 17 | 1 | 62.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 4 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 3 | 4 | 13 | 11 | 24 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 5 | 14 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Cove Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 10-07-2024 | Cove Rangers | 2-0 (2-0) | Formartine United | 8-5 (3-2) | 1.10 | 8.00 | 15.00 | W | 1.88 | 3 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 01-07-2023 | Cove Rangers | 3-0 (2-0) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 28-02-2019 | Formartine United | 0-0 (0-0) | Cove Rangers | 1-8 (0-4) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | D | 1.82 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO HL | 15-09-2018 | Cove Rangers | 2-0 (1-0) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 03-02-2018 | Cove Rangers | 3-2 (2-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCOFAC | 31-01-2018 | Formartine United | 0-2 (0-1) | Cove Rangers | 5-3 (2-2) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SCO HL | 30-09-2017 | Formartine United | 0-4 (0-2) | Cove Rangers | - | W | ||||||||
| SCO HL | 07-01-2017 | Formartine United | 1-1 (0-0) | Cove Rangers | - | D | ||||||||
| SCO HL | 10-09-2016 | Cove Rangers | 5-1 (3-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 06-04-2016 | Cove Rangers | 1-0 (0-0) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCOFAC | 05-12-2015 | Cove Rangers | 4-1 (2-0) | Formartine United | 4-8 (1-4) | 1.72 | 4.33 | 3.30 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SCOFAC | 28-11-2015 | Formartine United | 1-1 (1-0) | Cove Rangers | 7-4 (5-1) | 2.50 | 4.60 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SCO HL | 10-10-2015 | Cove Rangers | 1-0 (0-0) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 14-02-2015 | Formartine United | 3-0 (2-0) | Cove Rangers | - | L | ||||||||
| SCO HL | 18-10-2014 | Cove Rangers | 2-3 (1-1) | Formartine United | - | L | ||||||||
| SCO HL | 12-04-2014 | Formartine United | 2-1 (2-1) | Cove Rangers | - | L | ||||||||
| SCO HL | 23-11-2013 | Cove Rangers | 3-1 (1-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 18-05-2013 | Formartine United | 0-2 (0-1) | Cove Rangers | - | W | ||||||||
| SCO HL | 22-09-2012 | Cove Rangers | 2-1 (1-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 10-03-2012 | Formartine United | 1-3 (1-0) | Cove Rangers | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cove Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 10-10-2026 | Cove Rangers | 1-1 (1-0) | East Fife | 4-9 (2-5) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SCO L1 | 03-10-2026 | Queen of South | 4-3 (2-0) | Cove Rangers | 6-7 (2-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Cove Rangers | 2-1 (0-1) | Aberdeen U21 | 4-3 (1-1) | 1.62 | 5.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | fraserburgh | 0-5 (0-2) | Cove Rangers | 5-4 (1-2) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SCO L1 | 19-09-2026 | Cove Rangers | 0-2 (0-1) | Ross County | 4-3 (1-3) | 6.25 | 4.10 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SCO L1 | 12-09-2026 | Montrose | 2-1 (1-0) | Cove Rangers | 7-4 (3-2) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Cove Rangers | 6-1 (2-1) | Dumbarton | 6-2 (5-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SCO L1 | 05-09-2026 | Cove Rangers | 1-1 (1-0) | Alloa Athletic | 4-7 (2-4) | 2.63 | 3.25 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Hamilton Academical | 1-0 (1-0) | Cove Rangers | 3-3 (2-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Cove Rangers | 2-0 (0-0) | Dundee United Reserve | 4-4 (1-3) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | W | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | L | U |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Cove Rangers | 3-0 (0-0) | Peterhead | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.30 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SCO L1 | 15-08-2026 | East Kilbride | 3-0 (0-0) | Cove Rangers | 7-2 (6-1) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| SCO BC | 12-08-2026 | Stirling Albion | 4-2 (3-0) | Cove Rangers | 4-7 (4-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 08-08-2026 | East Fife | 2-0 (0-0) | Cove Rangers | 2-3 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SCO L1 | 01-08-2026 | Cove Rangers | 0-0 (0-0) | Airdrie United | 4-5 (3-4) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Dumbarton | 2-0 (1-0) | Cove Rangers | 3-7 (2-3) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Dunfermline Athletic | 5-0 (3-0) | Cove Rangers | 8-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SCO LC | 18-07-2026 | Cove Rangers | 0-4 (0-2) | Saint Mirren | 3-6 (2-2) | 7.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Cove Rangers | 3-2 (0-0) | East Kilbride | 6-8 (1-4) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Cove Rangers | 2-4 (1-3) | Saint Johnstone | 2-11 (0-5) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Formartine United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO HL | 10-10-2026 | Inverurie Loco Works | 0-2 (0-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 08-10-2026 | Formartine United | 2-1 (1-0) | Deveronvale | 14-4 (7-1) | 1.17 | 7.00 | 10.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | U |
| SCOFAC | 03-10-2026 | Civil Service Strollers FC | 0-2 (0-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO BC | 30-09-2026 | Forfar Athletic | 2-0 (2-0) | Formartine United | 4-6 (3-5) | 1.57 | 3.60 | 5.25 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Formartine United | 2-0 (0-0) | Edinburgh City | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Formartine United | 3-2 (1-0) | Montrose | 5-5 (1-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| SCO HL | 19-09-2026 | Formartine United | 3-0 (3-0) | Lossiemouth | - | W | ||||||||
| SCO HL | 17-09-2026 | fraserburgh | 1-1 (1-1) | Formartine United | - | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO HL | 12-09-2026 | Clachnacuddin | 1-1 (1-0) | Formartine United | - | D | ||||||||
| SCO BC | 09-09-2026 | Formartine United | 2-3 (0-2) | Dundee United Reserve | 6-5 (2-3) | 1.25 | 6.50 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| SCO HL | 05-09-2026 | Formartine United | 1-1 (1-0) | Nairn County | 5-1 (3-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| SCO HL | 29-08-2026 | Forres Mechanics | 1-2 (0-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 22-08-2026 | Formartine United | 4-1 (0-0) | Keith | - | W | ||||||||
| SCO HL | 20-08-2026 | Rothes | 2-4 (2-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO HL | 15-08-2026 | Inver Gordon | 1-2 (0-1) | Formartine United | - | W | ||||||||
| SCO BC | 12-08-2026 | Formartine United | 4-1 (2-0) | Dundee U21 | 5-3 (4-0) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SCO HL | 08-08-2026 | Formartine United | 2-2 (1-2) | Huntly | - | D | ||||||||
| SCO HL | 06-08-2026 | Turriff United | 1-0 (0-0) | Formartine United | - | L | ||||||||
| SCO HL | 01-08-2026 | Formartine United | 1-4 (0-4) | Brora Rangers | - | 2.55 | 3.90 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO HL | 25-07-2026 | Strathspey Thistle | 1-2 (1-2) | Formartine United | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 17-10 | Away | Peterhead | 4 Days |
| SCO L1 | 24-10 | Home | East Kilbride | 11 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Away | Airdrie United | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO HL | 17-10 | Away | Wick Academy | 4 Days |
| SCO HL | 31-10 | Home | Buckie Thistle FC | 18 Days |
| SCO HL | 14-11 | Away | Banks o Dee | 32 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.50 | 4.50 | 2.10 | 2.50 | 4.50 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 1.62 | 4.10 | 4.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 2.1 | Goal | 1.8 |
| 2 | Loss | 0.3 | 1.3 | Loss | 1 |
| 12 | Shot(OT) | 6 | 10.8 | Shot(OT) | 9.2 |
| 5 | Corner | 14 | 4.4 | Corner | 7.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 1.2 |
| 8.3 | Fouls | 0 | 10.4 | Fouls | 12.2 |
| 56% | Possession | 57% | 53.2% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Cove Rangers ( 12 Matches) | Formartine United ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 1 | 1 |