ทีเด็ดบอล East Kilbride vs Kelty Hearts
‹ คู่ก่อนหน้าCove Rangers vs Formartine United · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 70 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ross County vs Forfar Athletic · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Scottish Challenge Cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
East Kilbrideเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 70 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSEast KilbrideKelty Heartsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4422% @5.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Kelty Heartsทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEast Kilbrideต่อ 1/1.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.2East Kilbrideกองกลาง🎯59% vs 51%East Kilbrideแนวรับ🛡️10.8 vs 13.2East Kilbrideการ์ดยิงดุ🔥13.2East Kilbrideการ์ดรับหลวม🕳️13.2Kelty Heartsการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1East Kilbrideการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKelty Heartsรอง 1/1.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.8East Kilbrideการ์ดยิงดุ🔥10.2Kelty Heartsการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
East Kilbrideเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 70 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
East KilbrideKelty Hearts
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4422% @5.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Kelty Heartsทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEast Kilbride
ต่อ 1/1.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.2East Kilbride
กองกลาง🎯59% vs 51%East Kilbride
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.2East Kilbride
การ์ดยิงดุ🔥13.2East Kilbride
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Kelty Hearts
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1East Kilbride
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKelty Hearts
รอง 1/1.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.8East Kilbride
การ์ดยิงดุ🔥10.2Kelty Hearts
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์East Kilbride vs Kelty Hearts
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEast Kilbride ต่อ 1/1.5 @1.93การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.85การ์ด 13 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEast Kilbrideโอกาสชนะ 63%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: East Kilbride · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา East Kilbride ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.48 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง East Kilbride 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป East Kilbride ต่อ 1/1.5
ได้ 50%เสียครึ่ง 11%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง East Kilbride · คาดสกอร์ 2.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
East Kilbride ชนะ 1 ลูก11%
East Kilbride ชนะ 2 ลูก23%
East Kilbride ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ19%
Kelty Hearts ชนะ 1 ลูก10%
Kelty Hearts ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
East Kilbride ชนะ61%
East Kilbride ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
East Kilbride คลีนชีท19%
Kelty Hearts ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
East Kilbride ไม่แพ้81%
Kelty Hearts ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-17%2-27%3-17%1-26%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง East Kilbride)
- โอกาส East Kilbride ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- East Kilbride ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Kelty Hearts เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
East Kilbride
ช3-1ช2-1ส3-3พ3-4ช3-0ส2-2
Kelty Hearts
พ1-4พ1-3พ3-5ช2-1ช2-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
East Kilbrideยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Kelty Heartsยิง 1.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
East Kilbride
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 23
Kelty Hearts
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
East Kilbride
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
Kelty Hearts
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
East Kilbride
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Kelty Hearts
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
East Kilbride ชนะ 2เสมอ 0Kelty Hearts ชนะ 1
- 27-06-2026East Kilbride4 - 0Kelty Hearts
- 07-11-2020Kelty Hearts0 - 1East Kilbride
- 07-12-2019Kelty Hearts1 - 0East Kilbride
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน East Kilbride@1.50 → @1.44▼ 4.0%
เสมอ@4.50 → @4.75▲ 5.6%
ทีมเยือน Kelty Hearts@4.50 → @5.00▲ 11.1%
คู่อื่นใน Challenge Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.50 | 4.50 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.80 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.44 | 4.75 | 5.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 5.00 | 6.00 | 1.88 | 3.5/4 | 1.91 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 1.40 | 4.80 | 5.75 | 1.88 | 3.5/4 | 1.91 | 1.84 | 1/1.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.87 | 5.25 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.42 | 4.87 | 5.25 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.47 | 4.40 | 4.40 | 1.81 | 3.5 | 1.71 | 1.71 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.39 | 4.70 | 5.25 | 1.80 | 3.5/4 | 1.76 | 1.76 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.41 | 4.45 | 5.13 | 1.81 | 3.5 | 1.90 | 1.84 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.37 | 4.89 | 5.80 | 1.83 | 3.5/4 | 1.93 | 1.93 | 1.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.53 | 4.60 | 4.70 | 1.75 | 3.5 | 1.90 | 2.20 | 1.5 | 1.55 | |
| Live | 1.43 | 4.80 | 5.25 | 1.70 | 3.5 | 1.95 | 1.95 | 1.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.53 | 4.60 | 4.60 | 1.76 | 3.5 | 1.95 | 2.18 | 1.5 | 1.58 | |
| Live | 1.37 | 4.90 | 5.83 | 1.68 | 3.5 | 2.02 | 1.76 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Clydebank FC | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 |
| 2 | Ross County | 5 | 4 | 0 | 1 | 28 | 6 | 12 |
| 3 | Airdrie United | 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 6 | 12 |
| 4 | Elgin City | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 2 | 12 |
| 5 | Cove Rangers | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 |
| 6 | Peterhead | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 12 |
| 7 | Alloa Athletic | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 |
| 8 | Queen of South | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 |
| 9 | East Kilbride | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 12 | 10 |
| 10 | Stirling Albion | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 10 | 10 |
| 11 | Edinburgh City | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 |
| 12 | Saint Mirren U21 | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 |
| 13 | Hamilton Academical | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 4 | 9 |
| 14 | Montrose | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 |
| 15 | Celtic B | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 12 | 9 |
| 16 | Formartine United | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 |
| 17 | Kelty Hearts | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 |
| 18 | Bonnyrigg Rose | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 |
| 19 | Hearts Reserve | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 26 | 9 |
| 20 | Annan Athletic | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 |
| 21 | Spartans | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 |
| 22 | Aberdeen U21 | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 |
| 23 | East Fife | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 |
| 24 | Forfar Athletic | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 |
| 25 | Berwick Rangers | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 26 | Dumbarton | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 27 | Stranraer | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 |
| 28 | Glasgow Rangers U21 | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 10 | 6 |
| 29 | Clachnacuddin | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 12 | 4 |
| 30 | Kilmarnock U21 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 13 | 4 |
| 31 | Banks o Dee | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 |
| 32 | fraserburgh | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 18 | 4 |
| 33 | Clyde | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | 3 |
| 34 | Dundee United Reserve | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 |
| 35 | Cumbernauld Colts | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 13 | 2 |
| 36 | Gala Fairydean | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 15 | 2 |
| 37 | Cowdenbeath | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 |
| 38 | Dundee U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 13 | 0 |
| 39 | Hibernian FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0 |
| 40 | Motherwell FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 |
| [SCO L1-3] East Kilbride | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 19 | 14 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 5 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 9 | 7 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 8 | 6 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 3 | 12 | 66.7% |
| [SCO L2-6] Kelty Hearts | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 0 | 6 | 14 | 20 | 12 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 7 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 13 | 3 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 0 | 5 | 7 | 9 | 15 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 4 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 6 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 3 | 6 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| East Kilbride Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 27-06-2026 | East Kilbride | 4-0 (3-0) | Kelty Hearts | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SCO LL | 07-11-2020 | Kelty Hearts | 0-1 (0-0) | East Kilbride | 3-6 (1-4) | 1.72 | 4.50 | 3.20 | W | 2.08 | 0.5/1 | 1.72 | W | U |
| SCO LL | 07-12-2019 | Kelty Hearts | 1-0 (0-0) | East Kilbride | 4-3 (1-2) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | L | 1.82 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| East Kilbride Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 10-10-2026 | East Kilbride | 2-2 (2-1) | Airdrie United | 7-4 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 03-10-2026 | East Fife | 0-3 (0-1) | East Kilbride | 2-4 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Stranraer | 4-3 (2-2) | East Kilbride | 5-12 (1-6) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | East Kilbride | 3-3 (1-2) | Celtic B | 6-5 (0-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 19-09-2026 | Alloa Athletic | 1-2 (0-1) | East Kilbride | 2-7 (1-4) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SCO L1 | 12-09-2026 | East Kilbride | 3-1 (1-0) | Peterhead | 4-2 (2-0) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | East Kilbride | 3-1 (0-0) | Bonnyrigg Rose | 8-2 (1-0) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SCO L1 | 05-09-2026 | East Kilbride | 0-1 (0-1) | Hamilton Academical | 11-5 (6-3) | 1.80 | 3.75 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Ross County | 4-0 (1-0) | East Kilbride | 7-3 (6-0) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Cowdenbeath | 1-3 (1-1) | East Kilbride | 1-4 (0-3) | 10.00 | 6.50 | 1.17 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | D | O |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Montrose | 3-0 (2-0) | East Kilbride | 1-4 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| SCO L1 | 15-08-2026 | East Kilbride | 3-0 (0-0) | Cove Rangers | 7-2 (6-1) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| SCO BC | 12-08-2026 | East Kilbride | 5-3 (1-2) | Kilmarnock U21 | 12-1 (6-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| SCO L1 | 08-08-2026 | Airdrie United | 1-1 (0-0) | East Kilbride | 3-7 (3-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SCO L1 | 01-08-2026 | East Kilbride | 5-1 (3-1) | Queen of South | 4-2 (2-1) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Saint Mirren | 4-3 (0-2) | East Kilbride | 4-3 (3-1) | 1.18 | 6.50 | 10.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| SCO LC | 18-07-2026 | East Kilbride | 5-3 (3-1) | Dumbarton | 8-2 (4-1) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Cove Rangers | 3-2 (0-0) | East Kilbride | 6-8 (1-4) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | East Kilbride | 3-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | 4-3 (2-1) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 27-06-2026 | East Kilbride | 4-0 (3-0) | Kelty Hearts | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Kelty Hearts Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L2 | 10-10-2026 | Stirling Albion | 2-1 (0-1) | Kelty Hearts | 7-5 (3-2) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Spartans | 0-2 (0-1) | Kelty Hearts | 6-9 (1-4) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Kelty Hearts | 2-1 (1-1) | Montrose | 2-6 (0-3) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Kelty Hearts | 3-5 (1-4) | Hearts Reserve | 7-5 (2-4) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Kelty Hearts | 1-3 (0-3) | Edinburgh City | 1-2 (0-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Clyde | 4-1 (1-0) | Kelty Hearts | 8-6 (3-3) | 1.73 | 3.80 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Cumbernauld Colts | 0-3 (0-2) | Kelty Hearts | 4-3 (2-1) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Kelty Hearts | 2-1 (1-0) | Annan Athletic | 1-6 (1-1) | 1.80 | 3.75 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Stranraer | 2-0 (2-0) | Kelty Hearts | 6-7 (3-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Kelty Hearts | 2-4 (2-1) | Clydebank FC | 3-7 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Kelty Hearts | 3-1 (2-1) | Dumbarton | 6-4 (4-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Elgin City | 4-1 (1-0) | Kelty Hearts | 4-4 (1-1) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Kelty Hearts | 4-3 (3-2) | Motherwell FC U21 | 6-3 (4-1) | 1.40 | 4.60 | 5.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Kelty Hearts | 3-2 (2-0) | Stirling Albion | 2-3 (2-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Forfar Athletic | 1-0 (1-0) | Kelty Hearts | 4-2 (4-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Aberdeen | 3-0 (2-0) | Kelty Hearts | 14-0 (6-0) | 1.06 | 11.00 | 17.00 | L | 1.90 | 3 | 1.90 | D | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Kelty Hearts | 3-2 (2-1) | Brora Rangers | 3-4 (0-3) | 1.29 | 6.00 | 6.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Kelty Hearts | 0-2 (0-0) | Queen's Park | 5-5 (1-4) | 4.60 | 3.60 | 1.62 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SCO LC | 11-07-2026 | Queen of South | 1-1 (1-1) | Kelty Hearts | 1-6 (0-4) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Kelty Hearts | 0-3 (0-1) | Dunfermline Athletic | 4-1 (1-0) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 17-10 | Home | Montrose | 4 Days |
| SCO L1 | 24-10 | Away | Cove Rangers | 11 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Home | Ross County | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 17-10 | Home | Forfar Athletic | 4 Days |
| SCO L2 | 31-10 | Home | Elgin City | 18 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Away | Annan Athletic | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 2.75 | 4.75 | 1.83 | 2.88 | 5.50 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.50 | 4.50 | 4.50 | 1.44 | 4.75 | 5.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 2.2 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 2.2 |
| 9.7 | Shot(OT) | 11 | 8.4 | Shot(OT) | 13.2 |
| 7.7 | Corner | 5.3 | 6.6 | Corner | 4.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.9 | Yellow Card | 2.5 |
| 11 | Fouls | 11.3 | 15.6 | Fouls | 12.4 |
| 65.7% | Possession | 51% | 58.6% | Possession | 50.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| East Kilbride ( 12 Matches) | Kelty Hearts ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 2 | 0 |