ทีเด็ดบอล Clydebank FC vs Dumbarton
‹ คู่ก่อนหน้าBerwick Rangers vs Queen of South · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 68 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Cove Rangers vs Formartine United · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Scottish Challenge Cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Clydebank FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 68 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★ราคาคุ้มVSClydebank FCDumbartonใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.7534% @3.50สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Dumbartonทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านClydebank FCต่อ 0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.2 vs 10.8Clydebank FCกองกลาง🎯50% vs 43%Clydebank FCแนวรับ🛡️6.0 vs 12.6Clydebank FCการ์ดยิงดุ🔥19.2Clydebank FCการ์ดรับหลวม🕳️12.6Dumbartonการ์ดได้ราคา💰8/10Clydebank FCการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDumbartonรอง 0.5 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️6.0Clydebank FCการ์ดยิงดุ🔥10.8Dumbartonการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥19.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.2·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Clydebank FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ19.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 68 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★ราคาคุ้มVS
Clydebank FCDumbarton
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.7534% @3.50
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Dumbartonทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านClydebank FC
ต่อ 0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.2 vs 10.8Clydebank FC
กองกลาง🎯50% vs 43%Clydebank FC
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.6Clydebank FC
การ์ดยิงดุ🔥19.2Clydebank FC
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Dumbarton
การ์ดได้ราคา💰8/10Clydebank FC
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDumbarton
รอง 0.5 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Clydebank FC
การ์ดยิงดุ🔥10.8Dumbarton
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥19.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.2·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Clydebank FC vs Dumbarton
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านClydebank FC ต่อ 0.5 @1.80การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งClydebank FCโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 7 แผน2 · 7 · 17b · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Clydebank FC · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Clydebank FC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.55 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Clydebank FC 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Clydebank FC ต่อ 0.5
ได้ 58%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Clydebank FC · คาดสกอร์ 2.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Clydebank FC ชนะ 1 ลูก17%
Clydebank FC ชนะ 2 ลูก16%
Clydebank FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ21%
Dumbarton ชนะ 1 ลูก13%
Dumbarton ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Clydebank FC ชนะ58%
Clydebank FC ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Clydebank FC คลีนชีท26%
Dumbarton ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Clydebank FC ไม่แพ้78%
Dumbarton ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)60%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-18%2-06%3-06%1-16%4-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Clydebank FC)
- โอกาส Clydebank FC ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- ราคา @1.75 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.55 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 58% มากกว่าตลาด (51%)
- Clydebank FC ยิงเฉลี่ย 3.2 ลูก/นัด
- Dumbarton เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Clydebank FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Dumbarton ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Dumbarton เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Dumbarton ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Clydebank FC
ช4-0ช4-2ส2-2ช2-1ช2-0ช1-0
Dumbarton
พ1-3ช3-0ช3-2ช3-2ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Clydebank FCยิง 3.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Dumbartonยิง 1.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Clydebank FC
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 23
Dumbarton
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Clydebank FC
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Dumbarton
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Clydebank FC
83%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 1
Dumbarton
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Clydebank FC ชนะ 0เสมอ 0Dumbarton ชนะ 3
- 03-07-2021Dumbarton1 - 0Clydebank FC
- 15-07-2017Dumbarton2 - 1Clydebank FC
- 18-07-2015Dumbarton2 - 1Clydebank FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Clydebank FC@2.00 → @1.75▼ 12.5%
เสมอ@3.60 → @3.90▲ 8.3%
ทีมเยือน Dumbarton@3.00 → @3.50▲ 16.7%
คู่อื่นใน Challenge Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.90 | 3.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 4.00 | 3.70 | 1.84 | 3/3.5 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.75 | 4.00 | 3.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.98 | 3.56 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.76 | 3.98 | 3.56 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.60 | 3.00 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.73 | 3.80 | 3.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.73 | 1.90 | 0.5/1 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 1.81 | 3.63 | 3.37 | 1.92 | 3/3.5 | 1.80 | 1.81 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.73 | 3.79 | 3.79 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.55 | 3.00 | 1.50 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.65 | 1.95 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.04 | 3.65 | 3.09 | 2.29 | 3.5 | 1.53 | 1.54 | 0 | 2.26 | |
| Live | 1.74 | 3.90 | 3.64 | 1.78 | 3/3.5 | 1.88 | 1.55 | 0/0.5 | 2.23 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Clydebank FC | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 |
| 2 | Ross County | 5 | 4 | 0 | 1 | 28 | 6 | 12 |
| 3 | Airdrie United | 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 6 | 12 |
| 4 | Elgin City | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 2 | 12 |
| 5 | Cove Rangers | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 |
| 6 | Peterhead | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 12 |
| 7 | Alloa Athletic | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 |
| 8 | Queen of South | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 |
| 9 | East Kilbride | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 12 | 10 |
| 10 | Stirling Albion | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 10 | 10 |
| 11 | Edinburgh City | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 |
| 12 | Saint Mirren U21 | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 |
| 13 | Hamilton Academical | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 4 | 9 |
| 14 | Montrose | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 |
| 15 | Celtic B | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 12 | 9 |
| 16 | Formartine United | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 |
| 17 | Kelty Hearts | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 |
| 18 | Bonnyrigg Rose | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 |
| 19 | Hearts Reserve | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 26 | 9 |
| 20 | Annan Athletic | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 |
| 21 | Spartans | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 |
| 22 | Aberdeen U21 | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 |
| 23 | East Fife | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 |
| 24 | Forfar Athletic | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 |
| 25 | Berwick Rangers | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 26 | Dumbarton | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 27 | Stranraer | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 |
| 28 | Glasgow Rangers U21 | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 10 | 6 |
| 29 | Clachnacuddin | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 12 | 4 |
| 30 | Kilmarnock U21 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 13 | 4 |
| 31 | Banks o Dee | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 |
| 32 | fraserburgh | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 18 | 4 |
| 33 | Clyde | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | 3 |
| 34 | Dundee United Reserve | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 |
| 35 | Cumbernauld Colts | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 13 | 2 |
| 36 | Gala Fairydean | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 15 | 2 |
| 37 | Cowdenbeath | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 |
| 38 | Dundee U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 13 | 0 |
| 39 | Hibernian FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0 |
| 40 | Motherwell FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 |
| Clydebank FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [SCO L2-7] Dumbarton | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 0 | 6 | 11 | 17 | 12 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 5 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 3 | 12 | 0 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 4 | 8 | 11 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Clydebank FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 3 (100%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 03-07-2021 | Dumbarton | 1-0 (0-0) | Clydebank FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2017 | Dumbarton | 2-1 (1-1) | Clydebank FC | 5-8 (4-4) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2015 | Dumbarton | 2-1 (2-1) | Clydebank FC | 4-1 | 1.14 | 7.50 | 10.00 | L | 2.03 | 2.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Clydebank FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 3.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 83% Home 0% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCOFAC | 03-10-2026 | Linlithgow Rose | 0-1 (0-0) | Clydebank FC | - | W | ||||||||
| SCO BC | 26-09-2026 | East Fife | 0-2 (0-2) | Clydebank FC | 5-10 (3-6) | 1.50 | 5.00 | 4.10 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Clydebank FC | 2-1 (0-1) | Saint Mirren U21 | 7-7 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SCO LL | 19-09-2026 | Clydebank FC | 2-2 (0-1) | Pollok | 11-2 (6-2) | 1.62 | 4.33 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SCO LL | 16-09-2026 | Clydebank FC | 4-2 (2-1) | Caledonian Braves | 3-4 (1-2) | 1.70 | 4.10 | 3.60 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SCO LL | 12-09-2026 | Clydebank FC | 4-0 (2-0) | Largs Thistle | - | W | ||||||||
| SCO BC | 09-09-2026 | Clydebank FC | 1-1 (0-1) | Alloa Athletic | 2-1 (0-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| SCO LL | 29-08-2026 | Renfrew FC | 1-5 (0-2) | Clydebank FC | - | W | ||||||||
| SCO BC | 26-08-2026 | Kelty Hearts | 2-4 (2-1) | Clydebank FC | 3-7 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SCO LL | 22-08-2026 | Clydebank FC | 7-1 (4-0) | Gretna | - | W | ||||||||
| SCO LL | 19-08-2026 | Caledonian Braves | 2-2 (1-1) | Clydebank FC | 4-7 (1-5) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Clydebank FC | 4-0 (0-0) | Hibernian FC U21 | 3-5 (0-5) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SCO LL | 08-08-2026 | Clydebank FC | 3-2 (2-1) | Tranent FC | - | W | ||||||||
| SCO LL | 29-07-2026 | Celtic B | 6-1 (2-0) | Clydebank FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Clydebank FC | 2-2 (0-1) | Partick Thistle | - | D | ||||||||
| SCO LL | 25-07-2026 | Clydebank FC | 4-2 (2-2) | Newton Stewart Ath | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Clydebank FC | 4-1 (2-1) | Irvine Meadow | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Broxburn Athletic | 1-2 (1-1) | Clydebank FC | 8-6 (3-3) | 3.75 | 5.50 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Musselburgh Athletic | 0-4 (0-2) | Clydebank FC | - | W | ||||||||
| SCO LL | 18-04-2026 | Clydebank FC | 2-0 (2-0) | Caledonian Braves | 4-3 (0-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Dumbarton Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L2 | 10-10-2026 | Clyde | 2-1 (2-0) | Dumbarton | 3-1 (2-1) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Dumbarton | 2-1 (0-1) | Forfar Athletic | 7-3 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Dumbarton | 3-2 (2-1) | Banks o Dee | 6-2 (1-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Dumbarton | 3-2 (0-1) | Kilmarnock U21 | 4-6 (3-4) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Dumbarton | 3-0 (1-0) | Spartans | 5-3 (0-2) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Stranraer | 3-1 (0-1) | Dumbarton | 9-3 (5-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Cove Rangers | 6-1 (2-1) | Dumbarton | 6-2 (5-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Dumbarton | 2-1 (1-0) | Elgin City | 5-2 (1-1) | 3.10 | 3.60 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Annan Athletic | 2-0 (0-0) | Dumbarton | 5-0 (1-0) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Dumbarton | 2-2 (1-2) | Celtic B | 1-6 (1-3) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Kelty Hearts | 3-1 (2-1) | Dumbarton | 6-4 (4-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Dumbarton | 0-3 (0-2) | Edinburgh City | 8-2 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Dumbarton | 1-3 (0-1) | Airdrie United | 6-6 (0-2) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Dumbarton | 1-0 (0-0) | Clyde | 4-7 (0-5) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Stirling Albion | 2-0 (1-0) | Dumbarton | 7-8 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Dumbarton | 2-0 (1-0) | Cove Rangers | 3-7 (2-3) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | East Kilbride | 5-3 (3-1) | Dumbarton | 8-2 (4-1) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Dunfermline Athletic | 4-1 (2-0) | Dumbarton | 11-3 (4-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Dumbarton | 0-4 (0-2) | Saint Mirren | 0-7 (0-3) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Ayr United | 3-0 (2-0) | Dumbarton | 5-6 (2-4) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 17-10 | Home | Stirling Albion | 4 Days |
| SCO L2 | 31-10 | Away | Edinburgh City | 18 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Away | Elgin City | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.40 | 3.60 | 2.25 | 2.60 | 4.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 1.75 | 3.90 | 3.50 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 3.2 | Goal | 1.8 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 2.1 |
| 9 | Shot(OT) | 13 | 9.2 | Shot(OT) | 13.1 |
| 8.5 | Corner | 4.7 | 6.7 | Corner | 3.4 |
| 3 | Yellow Card | 1.7 | 2.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 10.5 | Fouls | 10 | 9.5 | Fouls | 10 |
| 45% | Possession | 49% | 50.2% | Possession | 42.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Clydebank FC ( 5 Matches) | Dumbarton ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 3 | 1 |