ทีเด็ดบอล Annan Athletic vs Alloa Athletic
‹ คู่ก่อนหน้าBurgess Hill Town vs Dulwich Hamlet · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 66 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Berwick Rangers vs Queen of South · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Scottish Challenge Cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Annan Athleticเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 66 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSAnnan AthleticAlloa Athleticใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.8058% @2.05สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Alloa Athleticทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านAnnan Athleticรอง 0/-0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Annan Athleticการ์ดยิงดุ🔥9.0Annan Athleticการ์ดรับหลวม🕳️9.6Alloa Athleticการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlloa Athleticต่อ 0/-0.5 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Alloa Athletic ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯58% vs 54%Alloa Athleticการ์ดรับหลวม🕳️8.4Annan Athleticการ์ดยิงดุ🔥8.4Alloa Athleticการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Alloa Athleticการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.03พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.78การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Annan Athleticเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 66 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
Annan AthleticAlloa Athletic
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.8058% @2.05
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Alloa Athleticทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านAnnan Athletic
รอง 0/-0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Annan Athletic
การ์ดยิงดุ🔥9.0Annan Athletic
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Alloa Athletic
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlloa Athletic
ต่อ 0/-0.5 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Alloa Athletic ชนะ
71Alloa Athletic ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯58% vs 54%Alloa Athletic
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Annan Athletic
การ์ดยิงดุ🔥8.4Alloa Athletic
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Alloa Athletic
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.03
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.78
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Annan Athletic vs Alloa Athletic
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlloa Athletic ต่อ 0/-0.5 @1.85การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.03การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlloa Athleticโอกาสชนะ 44%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.543/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alloa Athletic · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Alloa Athletic ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.19 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alloa Athletic 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Alloa Athletic ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alloa Athletic · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alloa Athletic ชนะ 1 ลูก23%
Alloa Athletic ชนะ 2 ลูก12%
Alloa Athletic ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ24%
Annan Athletic ชนะ 1 ลูก17%
Annan Athletic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Alloa Athletic ชนะ41%
Alloa Athletic ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Alloa Athletic คลีนชีท19%
Annan Athletic ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Annan Athletic ไม่แพ้59%
Alloa Athletic ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alloa Athletic)
- โอกาส Alloa Athletic ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- เจอกันล่าสุด Alloa Athletic ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.05 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.19 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Annan Athletic ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Annan Athletic
ช2-0พ0-1ส1-1ช2-1พ0-1พ1-6
Alloa Athletic
พ0-1พ1-2ช4-1ส2-2พ1-4พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Annan Athleticยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Alloa Athleticยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Annan Athletic
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
Alloa Athletic
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Annan Athletic
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Alloa Athletic
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Annan Athletic
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Alloa Athletic
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Annan Athletic ชนะ 0เสมอ 2Alloa Athletic ชนะ 6
- 12-04-2025Alloa Athletic1 - 0Annan Athletic
- 22-02-2025Annan Athletic3 - 4Alloa Athletic
- 02-11-2024Alloa Athletic5 - 0Annan Athletic
- 24-08-2024Annan Athletic0 - 1Alloa Athletic
- 30-03-2024Alloa Athletic1 - 1Annan Athletic
- 14-02-2024Alloa Athletic2 - 1Annan Athletic
- 03-02-2024Annan Athletic2 - 3Alloa Athletic
- 23-09-2023Annan Athletic1 - 1Alloa Athletic
คู่อื่นใน Challenge Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.75 | 2.05 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.80 | 3.75 | 2.05 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.82 | 3.72 | 2.08 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.88 | 3.70 | 2.06 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.60 | 1.95 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 1.72 | 3 | 1.84 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.04 | 3.41 | 1.99 | 1.82 | 3 | 1.89 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 2.01 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| Interwetten | Initial | 2.85 | 3.85 | 2.10 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.10 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.88 | 3.80 | 2.09 | 2.15 | 3.5 | 1.60 | 2.16 | 0 | 1.59 | |
| Live | 3.03 | 3.66 | 1.99 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Clydebank FC | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 |
| 2 | Ross County | 5 | 4 | 0 | 1 | 28 | 6 | 12 |
| 3 | Airdrie United | 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 6 | 12 |
| 4 | Elgin City | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 2 | 12 |
| 5 | Cove Rangers | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 |
| 6 | Peterhead | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 12 |
| 7 | Alloa Athletic | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 |
| 8 | Queen of South | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 |
| 9 | East Kilbride | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 12 | 10 |
| 10 | Stirling Albion | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 10 | 10 |
| 11 | Edinburgh City | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 |
| 12 | Saint Mirren U21 | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 |
| 13 | Hamilton Academical | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 4 | 9 |
| 14 | Montrose | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 |
| 15 | Celtic B | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 12 | 9 |
| 16 | Formartine United | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 |
| 17 | Kelty Hearts | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 |
| 18 | Bonnyrigg Rose | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 |
| 19 | Hearts Reserve | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 26 | 9 |
| 20 | Annan Athletic | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 |
| 21 | Spartans | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 |
| 22 | Aberdeen U21 | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 |
| 23 | East Fife | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 |
| 24 | Forfar Athletic | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 |
| 25 | Berwick Rangers | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 26 | Dumbarton | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 27 | Stranraer | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 |
| 28 | Glasgow Rangers U21 | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 10 | 6 |
| 29 | Clachnacuddin | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 12 | 4 |
| 30 | Kilmarnock U21 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 13 | 4 |
| 31 | Banks o Dee | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 |
| 32 | fraserburgh | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 18 | 4 |
| 33 | Clyde | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | 3 |
| 34 | Dundee United Reserve | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 |
| 35 | Cumbernauld Colts | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 13 | 2 |
| 36 | Gala Fairydean | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 15 | 2 |
| 37 | Cowdenbeath | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 |
| 38 | Dundee U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 13 | 0 |
| 39 | Hibernian FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0 |
| 40 | Motherwell FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 |
| [SCO L2-10] Annan Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 0 | 7 | 10 | 17 | 9 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 13 | 6 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 3 | 5 | 11 | 7 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
| [SCO L1-8] Alloa Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 9 | 13 | 9 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 3 | 8 | 8 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 4 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Annan Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 12-04-2025 | Alloa Athletic | 1-0 (0-0) | Annan Athletic | 8-2 (4-1) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO L1 | 22-02-2025 | Annan Athletic | 3-4 (1-0) | Alloa Athletic | 5-6 (4-0) | 2.20 | 3.00 | 3.25 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO L1 | 02-11-2024 | Alloa Athletic | 5-0 (3-0) | Annan Athletic | 7-2 (7-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO L1 | 24-08-2024 | Annan Athletic | 0-1 (0-1) | Alloa Athletic | 4-6 (2-2) | 2.80 | 3.50 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO L1 | 30-03-2024 | Alloa Athletic | 1-1 (1-1) | Annan Athletic | 2-6 (0-3) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SCO L1 | 14-02-2024 | Alloa Athletic | 2-1 (1-0) | Annan Athletic | 5-6 (3-4) | 1.73 | 3.75 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SCO L1 | 03-02-2024 | Annan Athletic | 2-3 (1-2) | Alloa Athletic | 5-3 (2-1) | 2.60 | 3.75 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | O |
| SCO L1 | 23-09-2023 | Annan Athletic | 1-1 (0-1) | Alloa Athletic | 7-0 (1-0) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO L2 | 05-05-2012 | Alloa Athletic | 1-1 (0-1) | Annan Athletic | - | 1.61 | 3.80 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SCO L2 | 03-03-2012 | Annan Athletic | 1-2 (1-1) | Alloa Athletic | - | 2.37 | 3.25 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 14-01-2012 | Alloa Athletic | 1-0 (1-0) | Annan Athletic | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SCOFAC | 29-10-2011 | Annan Athletic | 2-0 (1-0) | Alloa Athletic | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SCOFAC | 29-10-2011 | Annan Athletic | 2-0 (1-0) | Alloa Athletic | - | W | ||||||||
| SCOFAC | 22-10-2011 | Alloa Athletic | 2-2 (1-1) | Annan Athletic | - | 2.37 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | O |
| SCO L2 | 20-08-2011 | Annan Athletic | 2-0 (1-0) | Alloa Athletic | - | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SCO L1 | 14-05-2011 | Alloa Athletic | 0-0 (0-0) | Annan Athletic | - | 1.90 | 3.60 | 3.75 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SCO L1 | 12-05-2011 | Annan Athletic | 2-1 (1-0) | Alloa Athletic | - | 2.40 | 3.50 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Annan Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L2 | 10-10-2026 | Annan Athletic | 1-6 (0-2) | Stranraer | 3-2 (2-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Annan Athletic | 0-1 (0-0) | Stirling Albion | 5-7 (1-4) | 1.65 | 3.75 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Annan Athletic | 2-1 (2-0) | Hibernian FC U21 | 4-4 (3-0) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Queen of South | 1-1 (0-0) | Annan Athletic | 2-9 (0-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Forfar Athletic | 1-0 (1-0) | Annan Athletic | 3-5 (1-4) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Annan Athletic | 2-0 (1-0) | Elgin City | 1-12 (1-3) | 2.75 | 3.50 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO BC | 09-09-2026 | Annan Athletic | 4-0 (2-0) | Motherwell FC U21 | 2-3 (0-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Kelty Hearts | 2-1 (1-0) | Annan Athletic | 1-6 (1-1) | 1.80 | 3.75 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Annan Athletic | 2-0 (0-0) | Dumbarton | 5-0 (1-0) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Annan Athletic | 2-2 (1-1) | Berwick Rangers | 7-3 (2-3) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Edinburgh City | 1-0 (0-0) | Annan Athletic | 3-4 (0-3) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Annan Athletic | 1-2 (1-1) | Clyde | 3-4 (2-2) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Bonnyrigg Rose | 1-0 (1-0) | Annan Athletic | 5-9 (3-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Stranraer | 0-1 (0-0) | Annan Athletic | 5-6 (4-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Annan Athletic | 2-4 (1-0) | Spartans | 7-4 (3-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Clyde | 4-1 (4-1) | Annan Athletic | 9-2 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SCO LC | 18-07-2026 | Airdrie United | 3-0 (1-0) | Annan Athletic | 4-4 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 2.03 | 1.5 | 1.78 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Annan Athletic | 0-5 (0-0) | Dundee FC | 2-5 (2-3) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | L | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Annan Athletic | 1-4 (0-1) | Ross County | 1-4 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Gretna | 2-4 (1-1) | Annan Athletic | 0-7 (0-2) | 3.90 | 4.20 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Alloa Athletic Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 10-10-2026 | Alloa Athletic | 0-3 (0-3) | Hamilton Academical | 2-4 (1-4) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SCO L1 | 03-10-2026 | Ross County | 4-1 (1-0) | Alloa Athletic | 7-3 (6-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Alloa Athletic | 2-2 (0-1) | Gala Fairydean | 7-3 (4-1) | 1.08 | 10.00 | 15.00 | D | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | L | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Alloa Athletic | 4-1 (1-0) | Hibernian FC U21 | 8-6 (5-5) | 1.25 | 6.00 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| SCO L1 | 19-09-2026 | Alloa Athletic | 1-2 (0-1) | East Kilbride | 2-7 (1-4) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SCO L1 | 12-09-2026 | Airdrie United | 1-0 (1-0) | Alloa Athletic | 4-7 (2-4) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SCO BC | 09-09-2026 | Clydebank FC | 1-1 (0-1) | Alloa Athletic | 2-1 (0-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| SCO L1 | 05-09-2026 | Cove Rangers | 1-1 (1-0) | Alloa Athletic | 4-7 (2-4) | 2.63 | 3.25 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Alloa Athletic | 1-1 (1-0) | Peterhead | 3-4 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO BC | 26-08-2026 | Alloa Athletic | 3-0 (2-0) | Motherwell FC U21 | 4-9 (1-4) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Queen of South | 0-2 (0-0) | Alloa Athletic | 4-5 (2-3) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SCO L1 | 15-08-2026 | Alloa Athletic | 3-0 (2-0) | Montrose | 6-5 (2-2) | 1.75 | 3.50 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Alloa Athletic | 2-1 (0-0) | Stranraer | 5-7 (2-4) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SCO L1 | 08-08-2026 | Hamilton Academical | 1-0 (1-0) | Alloa Athletic | 7-3 (3-1) | 1.67 | 3.50 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SCO L1 | 01-08-2026 | Alloa Athletic | 0-0 (0-0) | East Fife | 12-3 (7-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Ayr United | 4-1 (3-0) | Alloa Athletic | 5-5 (3-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Alloa Athletic | 1-1 (0-1) | Falkirk | 1-5 (1-3) | 6.00 | 4.20 | 1.45 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Alloa Athletic | 2-2 (0-1) | Stranraer | 3-3 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Edinburgh City | 2-0 (2-0) | Alloa Athletic | 4-6 (2-2) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Alloa Athletic | 0-3 (0-2) | Livingston | 1-7 (0-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 17-10 | Away | Clyde | 4 Days |
| SCO L2 | 31-10 | Away | Spartans | 18 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Home | Kelty Hearts | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 17-10 | Away | East Fife | 4 Days |
| SCO L1 | 24-10 | Home | Queen of South | 11 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Away | Peterhead | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.50 | 2.60 | 3.40 | 2.50 | 2.60 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | |
| Live | 2.80 | 3.75 | 2.05 | 2.80 | 3.75 | 2.05 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 2.7 | Loss | 3 | 1.4 | Loss | 1.6 |
| 14 | Shot(OT) | 10.7 | 9.8 | Shot(OT) | 11 |
| 4 | Corner | 4 | 4.7 | Corner | 4.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 2.1 |
| 15 | Fouls | 12 | 12 | Fouls | 11.8 |
| 48% | Possession | 62% | 53.9% | Possession | 57.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Annan Athletic ( 12 Matches) | Alloa Athletic ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 1 | 0 |