ทีเด็ดบอล Ross County vs Forfar Athletic
‹ คู่ก่อนหน้าEast Kilbride vs Kelty Hearts · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 71 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Spartans vs Bonnyrigg Rose · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Scottish Challenge Cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Ross Countyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ28.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 71 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง822พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 24% ★★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Ross County 91%★★ · 10 ข้อVSRoss CountyForfar Athleticใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ86% @1.2214% @7.50สูง/ต่ำ 4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Forfar Athleticทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRoss Countyต่อ 1.5/2 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥28.2 vs 6.0Ross Countyแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Ross Countyการ์ดยิงดุ🔥28.2Ross Countyการ์ดรับหลวม🕳️10.2Forfar Athleticการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Ross Countyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Ross Countyการ์ดได้ราคา💰7/10Ross Countyการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนForfar Athleticรอง 1.5/2 @2.00กองกลาง🎯58% vs 54%Forfar Athleticการ์ดรับหลวม🕳️6.6Ross Countyการ์ดยิงดุ🔥6.0Forfar Athleticการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥28.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ross Countyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ28.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 71 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง822พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 24% ★★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Ross County 91%★★ · 10 ข้อVS
Ross CountyForfar Athletic
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
86% @1.2214% @7.50
สูง/ต่ำ 4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Forfar Athleticทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRoss County
ต่อ 1.5/2 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥28.2 vs 6.0Ross County
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Ross County
การ์ดยิงดุ🔥28.2Ross County
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Forfar Athletic
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Ross County
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Ross County
การ์ดได้ราคา💰7/10Ross County
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนForfar Athletic
รอง 1.5/2 @2.00
กองกลาง🎯58% vs 54%Forfar Athletic
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ross County
การ์ดยิงดุ🔥6.0Forfar Athletic
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥28.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ross County vs Forfar Athletic
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRoss County ต่อ 1.5/2 @1.80การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @2.00การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRoss Countyโอกาสชนะ 73%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Ross County @1.2272/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Ross County ★★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 8 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ross County · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล24%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Ross County ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.22 · ควรเป็น @1.15 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ross County 61 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ross County ต่อ 1.5/2
ได้ 54%ได้ครึ่ง 22%เสีย 24%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 76% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ross County · คาดสกอร์ 3.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ross County ชนะ 1 ลูก2%
Ross County ชนะ 2 ลูก22%
Ross County ชนะ 3 ลูกขึ้นไป54%
เสมอ14%
Forfar Athletic ชนะ 1 ลูก6%
Forfar Athletic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Ross County ชนะ77%
Ross County ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป76%
Ross County คลีนชีท37%
Forfar Athletic ยิงไม่ได้3%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ross County ไม่แพ้91%
Forfar Athletic ไม่แพ้23%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Ross County ★★ควรเป็น @1.10
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)94%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)65%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.518%
สกอร์ที่น่าจะออก
3-08%3-18%2-07%2-17%4-07%4-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ross County)
- โอกาส Ross County ชนะ 77% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 76%
- Ross County คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @1.22 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.15 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 77% มากกว่าตลาด (73%)
- Ross County ยิงเฉลี่ย 4.7 ลูก/นัด
- Forfar Athletic เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Ross County ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Ross County ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 76%
- Forfar Athletic ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ross County
ช8-0ช2-0ช5-1ช14-0ช4-1ช5-0
Forfar Athletic
ช1-0พ0-2ช2-1ช2-0พ1-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ross Countyยิง 4.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Forfar Athleticยิง 1.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ross County
5.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 38
Forfar Athletic
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ross County
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
Forfar Athletic
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ross County
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Forfar Athletic
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Ross County ชนะ 3เสมอ 1Forfar Athletic ชนะ 1
- 09-07-2021Forfar Athletic3 - 0Ross County
- 25-07-2019Ross County2 - 0Forfar Athletic
- 04-09-2010Forfar Athletic0 - 2Ross County
- 07-01-2006Ross County5 - 0Forfar Athletic
- 10-08-2005Forfar Athletic1 - 1Ross County
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ross County@1.33 → @1.22▼ 8.3%
เสมอ@5.25 → @6.00▲ 14.3%
ทีมเยือน Forfar Athletic@5.75 → @7.50▲ 30.4%
คู่อื่นใน Challenge Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 5.25 | 5.75 | 2.00 | 4 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.22 | 6.00 | 7.50 | 2.00 | 4 | 1.80 | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.18 | 6.50 | 10.50 | 1.87 | 3.5/4 | 1.92 | 1.91 | 2 | 1.88 | |
| Live | 1.18 | 6.50 | 10.50 | 1.88 | 3.5/4 | 1.91 | 1.90 | 2 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.20 | 5.95 | 10.20 | 1.84 | 3.5/4 | 1.92 | 1.88 | 2 | 1.90 | |
| Live | 1.20 | 5.95 | 10.20 | 1.84 | 3.5/4 | 1.92 | 1.88 | 2 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.24 | 5.25 | 7.25 | 2.14 | 4/4.5 | 1.49 | 1.71 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.19 | 6.00 | 8.75 | 1.74 | 3.5/4 | 1.82 | 1.80 | 2 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.32 | 5.04 | 5.75 | 1.79 | 3.5/4 | 1.93 | 1.83 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.20 | 6.04 | 8.24 | 1.84 | 3.5/4 | 1.88 | 1.85 | 2 | 1.87 | ||
| Interwetten | Initial | 1.35 | 5.50 | 6.00 | 1.60 | 3.5 | 2.10 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.22 | 6.50 | 9.00 | 1.65 | 3.5 | 2.05 | 2.20 | 2.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 1.35 | 5.40 | 6.11 | 1.65 | 3.5 | 2.10 | 1.75 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.15 | 6.65 | 10.50 | 1.66 | 3.5 | 2.05 | 2.05 | 2/2.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1.5/2 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Clydebank FC | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 |
| 2 | Ross County | 5 | 4 | 0 | 1 | 28 | 6 | 12 |
| 3 | Airdrie United | 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 6 | 12 |
| 4 | Elgin City | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 2 | 12 |
| 5 | Cove Rangers | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 |
| 6 | Peterhead | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 12 |
| 7 | Alloa Athletic | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 |
| 8 | Queen of South | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 |
| 9 | East Kilbride | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 12 | 10 |
| 10 | Stirling Albion | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 10 | 10 |
| 11 | Edinburgh City | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 |
| 12 | Saint Mirren U21 | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 |
| 13 | Hamilton Academical | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 4 | 9 |
| 14 | Montrose | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 |
| 15 | Celtic B | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 12 | 9 |
| 16 | Formartine United | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 |
| 17 | Kelty Hearts | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 |
| 18 | Bonnyrigg Rose | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 |
| 19 | Hearts Reserve | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 26 | 9 |
| 20 | Annan Athletic | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 |
| 21 | Spartans | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 |
| 22 | Aberdeen U21 | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 |
| 23 | East Fife | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 |
| 24 | Forfar Athletic | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 |
| 25 | Berwick Rangers | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 26 | Dumbarton | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 27 | Stranraer | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 |
| 28 | Glasgow Rangers U21 | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 10 | 6 |
| 29 | Clachnacuddin | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 12 | 4 |
| 30 | Kilmarnock U21 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 13 | 4 |
| 31 | Banks o Dee | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 |
| 32 | fraserburgh | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 18 | 4 |
| 33 | Clyde | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | 3 |
| 34 | Dundee United Reserve | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 |
| 35 | Cumbernauld Colts | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 13 | 2 |
| 36 | Gala Fairydean | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 15 | 2 |
| 37 | Cowdenbeath | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 |
| 38 | Dundee U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 13 | 0 |
| 39 | Hibernian FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0 |
| 40 | Motherwell FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 |
| [SCO L1-1] Ross County | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 8 | 1 | 0 | 31 | 5 | 25 | 1 | 88.9% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 18 | 2 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 3 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 25 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 11 | 1 | 21 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 0 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 0 | 16 | 83.3% |
| [SCO L2-8] Forfar Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 10 | 17 | 11 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 5 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 12 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 6 | 8 | 14 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 2 | 9 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Ross County Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO LC | 09-07-2021 | Forfar Athletic | 3-0 (0-0) | Ross County | - | L | ||||||||
| SCO LC | 25-07-2019 | Ross County | 2-0 (1-0) | Forfar Athletic | 7-3 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SCO BC | 04-09-2010 | Forfar Athletic | 0-2 (0-1) | Ross County | - | 4.50 | 3.75 | 1.72 | W | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SCOFAC | 07-01-2006 | Ross County | 5-0 (2-0) | Forfar Athletic | - | 1.36 | 4.50 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | W | |
| SCO LC | 10-08-2005 | Forfar Athletic | 1-1 (0-1) | Ross County | - | 3.20 | 3.60 | 1.90 | D | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ross County Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 4.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 10-10-2026 | Montrose | 0-5 (0-3) | Ross County | 1-8 (0-5) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SCO L1 | 03-10-2026 | Ross County | 4-1 (1-0) | Alloa Athletic | 7-3 (6-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| SCO BC | 26-09-2026 | Ross County | 14-0 (6-0) | Hearts Reserve | 9-3 (4-3) | 1.29 | 6.25 | 5.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Clachnacuddin | 1-5 (0-1) | Ross County | 1-3 (0-1) | 9.50 | 6.25 | 1.20 | W | 1.88 | -2 | 1.93 | W | O |
| SCO L1 | 19-09-2026 | Cove Rangers | 0-2 (0-1) | Ross County | 4-3 (1-3) | 6.25 | 4.10 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SCO L1 | 16-09-2026 | Ross County | 8-0 (2-0) | Queen of South | 7-2 (6-0) | 1.27 | 5.00 | 9.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| SCO LC | 12-09-2026 | Ross County | 0-3 (0-3) | Hibernian | 5-5 (3-2) | 5.00 | 4.20 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | D |
| SCO BC | 09-09-2026 | Ross County | 3-4 (0-2) | Aberdeen U21 | 10-3 (3-2) | 1.13 | 8.00 | 11.00 | L | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | L | O |
| SCO L1 | 05-09-2026 | East Fife | 2-2 (0-0) | Ross County | 1-8 (1-3) | 4.60 | 3.75 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Ross County | 4-0 (1-0) | East Kilbride | 7-3 (6-0) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Ross County | 4-0 (2-0) | Banks o Dee | 4-5 (3-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Airdrie United | 1-3 (0-2) | Ross County | 4-7 (4-3) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SCO LC | 15-08-2026 | Dunfermline Athletic | 1-2 (0-0) | Ross County | 7-5 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Elgin City | 1-2 (1-1) | Ross County | 2-9 (0-5) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| SCO L1 | 08-08-2026 | Ross County | 2-1 (1-1) | Montrose | 10-4 (4-2) | 1.29 | 4.50 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | D |
| SCO L1 | 01-08-2026 | Peterhead | 0-1 (0-0) | Ross County | 3-6 (1-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Airdrie United | 0-3 (0-1) | Ross County | 3-6 (2-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | D |
| SCO LC | 22-07-2026 | Ross County | 1-1 (0-1) | Dundee FC | 7-3 (3-3) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Ross County | 3-1 (2-1) | Clyde | 3-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Nairn County | 2-2 (1-0) | Ross County | 2-1 (2-1) | 13.00 | 9.50 | 1.10 | D | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Forfar Athletic Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L2 | 10-10-2026 | Forfar Athletic | 1-2 (0-1) | Elgin City | 3-1 (2-1) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SCO L2 | 03-10-2026 | Dumbarton | 2-1 (0-1) | Forfar Athletic | 7-3 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO BC | 30-09-2026 | Forfar Athletic | 2-0 (2-0) | Formartine United | 4-6 (3-5) | 1.57 | 3.60 | 5.25 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SCO BC | 26-09-2026 | Forfar Athletic | 2-1 (2-0) | Dundee United Reserve | 10-1 (8-0) | 1.20 | 7.00 | 7.50 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| SCO BC | 23-09-2026 | Forfar Athletic | 0-2 (0-0) | Peterhead | 7-6 (4-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO L2 | 19-09-2026 | Forfar Athletic | 1-0 (1-0) | Annan Athletic | 3-5 (1-4) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SCO L2 | 12-09-2026 | Spartans | 5-1 (3-0) | Forfar Athletic | 5-2 (1-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SCO BC | 09-09-2026 | Banks o Dee | 1-1 (1-0) | Forfar Athletic | 5-4 (1-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SCO L2 | 05-09-2026 | Forfar Athletic | 0-3 (0-1) | Stranraer | 6-8 (4-3) | 2.88 | 3.25 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO L2 | 29-08-2026 | Edinburgh City | 1-1 (0-0) | Forfar Athletic | 10-8 (5-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SCO L2 | 22-08-2026 | Clyde | 3-0 (2-0) | Forfar Athletic | 3-4 (2-2) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SCO L2 | 15-08-2026 | Forfar Athletic | 3-0 (2-0) | Stirling Albion | 8-5 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SCO BC | 12-08-2026 | Forfar Athletic | 0-3 (0-3) | Aberdeen U21 | 2-5 (1-2) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SCO L2 | 08-08-2026 | Elgin City | 1-1 (1-1) | Forfar Athletic | 3-5 (2-2) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SCO L2 | 01-08-2026 | Forfar Athletic | 1-0 (1-0) | Kelty Hearts | 4-2 (4-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Forfar Athletic | 3-1 (2-0) | Brechin City | 5-7 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Livingston | 8-0 (4-0) | Forfar Athletic | 6-1 (4-0) | 1.06 | 11.00 | 17.00 | L | 1.90 | 3 | 1.90 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Forfar Athletic | 0-4 (0-3) | Partick Thistle | 0-10 (0-4) | 9.00 | 4.50 | 1.29 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Stenhousemuir | 2-0 (0-0) | Forfar Athletic | 13-0 (4-0) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Forfar Athletic | 0-3 (0-1) | Peterhead | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 17-10 | Away | Queen of South | 4 Days |
| SCO L1 | 24-10 | Home | Airdrie United | 11 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Away | East Kilbride | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L2 | 17-10 | Away | Kelty Hearts | 4 Days |
| SCO L2 | 31-10 | Away | Stirling Albion | 18 Days |
| SCO L2 | 07-11 | Home | Edinburgh City | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 3.10 | 6.00 | 1.57 | 3.20 | 7.00 | 2.03 | 1.5/2 | 1.78 | 2.03 | 1.5/2 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 5.75 | 1.22 | 6.00 | 7.50 | 2.00 | 4 | 1.80 | 2.00 | 4 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 7.7 | Goal | 1.3 | 4.7 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 2.3 | Shot(OT) | 9 | 5 | Shot(OT) | 10.8 |
| 8 | Corner | 3.3 | 6.7 | Corner | 5 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 14.7 | Fouls | 9.3 | 12.8 | Fouls | 11.6 |
| 49.3% | Possession | 54% | 54% | Possession | 58.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ross County ( 7 Matches) | Forfar Athletic ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |