ทีเด็ดบอล Berwick Rangers vs Queen of South
‹ คู่ก่อนหน้าAnnan Athletic vs Alloa Athletic · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 67 / 95เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Clydebank FC vs Dumbarton · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
Scottish Challenge Cup
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Berwick Rangersเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 67 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSBerwick RangersQueen of Southใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ17% @6.2583% @1.30สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Queen of Southทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8🏠เต็งเจ้าบ้านBerwick Rangersรอง 1.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥5.4Berwick Rangersการ์ดรับหลวม🕳️13.8Queen of Southการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนQueen of Southต่อ 1.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 5.4Queen of Southกองกลาง🎯50% vs 42%Queen of Southการ์ดรับหลวม🕳️13.8Berwick Rangersการ์ดยิงดุ🔥9.6Queen of Southการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Queen of Southการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈10/16นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Berwick Rangersเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 67 / 9501:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
Berwick RangersQueen of South
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
17% @6.2583% @1.30
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Queen of Southทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
🏠เต็งเจ้าบ้านBerwick Rangers
รอง 1.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥5.4Berwick Rangers
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Queen of South
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนQueen of South
ต่อ 1.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 5.4Queen of South
กองกลาง🎯50% vs 42%Queen of South
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Berwick Rangers
การ์ดยิงดุ🔥9.6Queen of South
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Queen of South
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈10/16นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Berwick Rangers vs Queen of South
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนQueen of South ต่อ 1.5 @1.83การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @2.00การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งQueen of Southโอกาสชนะ 69%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Queen of South · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Queen of South ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.30 · ควรเป็น @1.45 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Queen of South 55 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Queen of South ต่อ 1.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Queen of South · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Queen of South ชนะ 1 ลูก19%
Queen of South ชนะ 2 ลูก24%
Queen of South ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ18%
Berwick Rangers ชนะ 1 ลูก10%
Berwick Rangers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Queen of South ชนะ62%
Queen of South ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Queen of South คลีนชีท18%
Berwick Rangers ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Berwick Rangers ไม่แพ้38%
Queen of South ไม่แพ้80%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Queen of South)
- โอกาส Queen of South ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Berwick Rangers เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.30 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.45 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
- ระบบให้ Queen of South ชนะ 62% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (69%)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Berwick Rangers
พ1-2พ1-2ส0-0ช3-2พ1-7พ0-4
Queen of South
พ0-8พ1-4ส1-1ช4-2ช4-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Berwick Rangersยิง 0.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Queen of Southยิง 1.6 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Berwick Rangers
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
Queen of South
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Berwick Rangers
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
Queen of South
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Berwick Rangers
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
Queen of South
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Berwick Rangers ชนะ 0เสมอ 0Queen of South ชนะ 2
- 02-09-2017Berwick Rangers0 - 5Queen of South
- 26-07-2008Berwick Rangers1 - 5Queen of South
คู่อื่นใน Challenge Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 6.25 | 5.50 | 1.30 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 6.25 | 5.50 | 1.30 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.33 | 1.92 | 3.5 | 1.87 | 1.87 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 1.92 | 3.5 | 1.87 | 1.88 | -1.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 6.65 | 5.00 | 1.33 | 1.84 | 3.5 | 1.92 | 1.89 | -1.5 | 1.89 | |
| Live | 6.65 | 5.00 | 1.33 | 1.84 | 3.5 | 1.92 | 1.89 | -1.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 5.50 | 1.27 | 1.81 | 3.5/4 | 1.71 | 2.08 | -1/1.5 | 1.53 | |
| Live | 6.25 | 5.00 | 1.31 | 1.75 | 3.5 | 1.81 | 1.73 | -1.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 5.77 | 4.80 | 1.34 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.79 | -1.5 | 1.93 | |
| Live | 6.29 | 5.08 | 1.33 | 1.91 | 3.5 | 1.84 | 1.85 | -1.5 | 1.90 | ||
| Interwetten | Initial | 6.50 | 6.00 | 1.33 | 1.70 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 6.00 | 5.25 | 1.37 | 1.75 | 3.5 | 1.90 | 1.75 | -1.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 6.52 | 5.60 | 1.32 | 1.74 | 3.5 | 1.97 | 1.90 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 7.01 | 5.15 | 1.30 | 1.86 | 3.5 | 1.81 | 1.78 | -1.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Clydebank FC | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 |
| 2 | Ross County | 5 | 4 | 0 | 1 | 28 | 6 | 12 |
| 3 | Airdrie United | 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 6 | 12 |
| 4 | Elgin City | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 2 | 12 |
| 5 | Cove Rangers | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 6 | 12 |
| 6 | Peterhead | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 12 |
| 7 | Alloa Athletic | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 |
| 8 | Queen of South | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 |
| 9 | East Kilbride | 5 | 3 | 1 | 1 | 17 | 12 | 10 |
| 10 | Stirling Albion | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 10 | 10 |
| 11 | Edinburgh City | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 |
| 12 | Saint Mirren U21 | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 |
| 13 | Hamilton Academical | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 4 | 9 |
| 14 | Montrose | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 |
| 15 | Celtic B | 5 | 2 | 3 | 0 | 15 | 12 | 9 |
| 16 | Formartine United | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 8 | 9 |
| 17 | Kelty Hearts | 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 |
| 18 | Bonnyrigg Rose | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 |
| 19 | Hearts Reserve | 5 | 3 | 0 | 2 | 15 | 26 | 9 |
| 20 | Annan Athletic | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 |
| 21 | Spartans | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 |
| 22 | Aberdeen U21 | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 |
| 23 | East Fife | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 |
| 24 | Forfar Athletic | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 |
| 25 | Berwick Rangers | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 26 | Dumbarton | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 15 | 7 |
| 27 | Stranraer | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 |
| 28 | Glasgow Rangers U21 | 5 | 2 | 0 | 3 | 11 | 10 | 6 |
| 29 | Clachnacuddin | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 12 | 4 |
| 30 | Kilmarnock U21 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 13 | 4 |
| 31 | Banks o Dee | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 |
| 32 | fraserburgh | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 18 | 4 |
| 33 | Clyde | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 14 | 3 |
| 34 | Dundee United Reserve | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 |
| 35 | Cumbernauld Colts | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 13 | 2 |
| 36 | Gala Fairydean | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 15 | 2 |
| 37 | Cowdenbeath | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 12 | 0 |
| 38 | Dundee U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 13 | 0 |
| 39 | Hibernian FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 12 | 0 |
| 40 | Motherwell FC U21 | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 18 | 0 |
| Berwick Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [SCO L1-6] Queen of South | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 27 | 10 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 19 | 3 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 17 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 11 | 6 | 10 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Berwick Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO BC | 02-09-2017 | Berwick Rangers | 0-5 (0-0) | Queen of South | 4-6 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SCO BC | 26-07-2008 | Berwick Rangers | 1-5 (0-2) | Queen of South | - | 4.33 | 3.75 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Berwick Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCOFAC | 03-10-2026 | Cowdenbeath | 4-0 (1-0) | Berwick Rangers | - | L | ||||||||
| SCO BC | 26-09-2026 | Airdrie United | 7-1 (3-0) | Berwick Rangers | 8-2 (5-0) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Berwick Rangers | 3-2 (1-1) | Stranraer | 2-5 (0-4) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SCO LL | 19-09-2026 | Berwick Rangers | 0-0 (0-0) | Musselburgh Athletic | - | D | ||||||||
| SCO LL | 16-09-2026 | Civil Service Strollers FC | 2-1 (2-0) | Berwick Rangers | 7-1 (0-1) | 2.00 | 4.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SCO LL | 12-09-2026 | Berwick Rangers | 1-2 (1-1) | Tranent Juniors | - | L | ||||||||
| SCO BC | 09-09-2026 | Berwick Rangers | 1-0 (1-0) | Hibernian FC U21 | 3-6 (1-3) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO LL | 29-08-2026 | Broxburn Athletic | 2-0 (1-0) | Berwick Rangers | - | L | ||||||||
| SCO BC | 26-08-2026 | Annan Athletic | 2-2 (1-1) | Berwick Rangers | 7-3 (2-3) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SCO LL | 22-08-2026 | Berwick Rangers | 0-2 (0-2) | Bonnyrigg Rose | - | L | ||||||||
| SCO LL | 15-08-2026 | Berwick Rangers | 3-2 (2-1) | Stirling University | - | W | ||||||||
| SCO BC | 12-08-2026 | Berwick Rangers | 3-4 (3-1) | Hearts Reserve | 6-8 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SCO LL | 08-08-2026 | Brechin City | 4-3 (1-2) | Berwick Rangers | - | L | ||||||||
| SCO LL | 01-08-2026 | Berwick Rangers | 0-2 (0-1) | Hill of Beath FC | - | L | ||||||||
| SCO LL | 25-07-2026 | Lochee United | 1-1 (1-0) | Berwick Rangers | - | D | ||||||||
| SCO LL | 18-04-2026 | Berwick Rangers | 4-2 (3-0) | Boness Utd | - | W | ||||||||
| SCO LL | 11-04-2026 | Gretna | 2-7 (2-2) | Berwick Rangers | - | W | ||||||||
| SCO LL | 08-04-2026 | Berwick Rangers | 0-0 (0-0) | Tranent Juniors | - | D | ||||||||
| SCO LL | 04-04-2026 | Berwick Rangers | 0-0 (0-0) | Stirling University | - | D | ||||||||
| SCO LL | 02-04-2026 | Berwick Rangers | 2-3 (0-2) | Cumbernauld Colts | - | L | ||||||||
| No Data |
| Queen of South Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO L1 | 10-10-2026 | Peterhead | 0-1 (0-0) | Queen of South | 3-1 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO L1 | 03-10-2026 | Queen of South | 4-3 (2-0) | Cove Rangers | 6-7 (2-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SCO BC | 27-09-2026 | Queen of South | 4-2 (2-1) | Glasgow Rangers U21 | 1-6 (0-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO BC | 23-09-2026 | Queen of South | 1-1 (0-0) | Annan Athletic | 2-9 (0-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SCO L1 | 19-09-2026 | Hamilton Academical | 4-1 (3-1) | Queen of South | 9-0 (5-0) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SCO L1 | 16-09-2026 | Ross County | 8-0 (2-0) | Queen of South | 7-2 (6-0) | 1.27 | 5.00 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SCO L1 | 12-09-2026 | Queen of South | 1-1 (0-0) | East Fife | 4-6 (3-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SCO BC | 09-09-2026 | Edinburgh City | 1-1 (1-0) | Queen of South | 3-4 (2-2) | 3.60 | 4.50 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SCO L1 | 05-09-2026 | Queen of South | 2-1 (0-1) | Airdrie United | - | 2.40 | 3.50 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SCO L1 | 29-08-2026 | Montrose | 2-1 (1-0) | Queen of South | 4-3 (1-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SCO BC | 26-08-2026 | Queen of South | 1-0 (0-0) | Hibernian FC U21 | 6-3 (5-2) | 1.11 | 7.50 | 12.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| SCO L1 | 22-08-2026 | Queen of South | 0-2 (0-0) | Alloa Athletic | 4-5 (2-3) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SCO BC | 12-08-2026 | Queen of South | 4-0 (3-0) | Cumbernauld Colts | 10-0 (4-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| SCO L1 | 08-08-2026 | Queen of South | 0-1 (0-1) | Peterhead | 10-2 (3-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO L1 | 01-08-2026 | East Kilbride | 5-1 (3-1) | Queen of South | 4-2 (2-1) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SCO LC | 25-07-2026 | Queen's Park | 3-1 (2-1) | Queen of South | 4-2 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO LC | 23-07-2026 | Queen of South | 1-4 (1-1) | Aberdeen | 1-16 (1-7) | 6.50 | 6.00 | 1.29 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| SCO LC | 18-07-2026 | Brora Rangers | 0-3 (0-1) | Queen of South | 3-5 (0-4) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | D |
| SCO LC | 11-07-2026 | Queen of South | 1-1 (1-1) | Kelty Hearts | 1-6 (0-4) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Queen of South | 1-2 (1-2) | Crusaders | 5-5 (1-4) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO L1 | 17-10 | Home | Ross County | 4 Days |
| SCO L1 | 24-10 | Away | Alloa Athletic | 11 Days |
| SCO L1 | 31-10 | Away | East Fife | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 3.00 | 1.67 | 6.50 | 3.00 | 1.67 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 6.25 | 5.50 | 1.30 | 6.25 | 5.50 | 1.30 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | 1.98 | -1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3 | 0.9 | Goal | 1.6 |
| 4.3 | Loss | 1.7 | 2.3 | Loss | 2.3 |
| 16.5 | Shot(OT) | 12.7 | 12.6 | Shot(OT) | 14.4 |
| 2 | Corner | 2.7 | 2.2 | Corner | 2.6 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 1.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 10.5 | Fouls | 10.3 | 10 | Fouls | 10.1 |
| 43% | Possession | 43.3% | 42.4% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Berwick Rangers ( 5 Matches) | Queen of South ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |