ทีเด็ดบอล Villefranche vs Quevilly
‹ คู่ก่อนหน้าThionville FC vs Cannes AS · ส. 7 พ.ย. 20:45 น. คู่ที่ 158 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slask Wroclaw vs Piast Gliwice · ส. 7 พ.ย. 20:45 น.
France Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:45 น.
Villefrancheเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 158 / 38720:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSVillefrancheQuevillyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3246% @2.77สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.01
Quevillyทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVillefrancheต่อ 0 @1.78กองกลาง🎯51% vs 41%Villefrancheการ์ดยิงดุ🔥5.4Villefrancheการ์ดรับหลวม🕳️8.4Quevillyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนQuevillyรอง 0 @2.01แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Quevillyแนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Quevillyการ์ดรับหลวม🕳️13.8Villefrancheการ์ดยิงดุ🔥6.6Quevillyการ์ดได้ราคา💰6/10Quevillyการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villefrancheเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 158 / 38720:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล
VS
VillefrancheQuevilly
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3246% @2.77
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.01
Quevillyทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVillefranche
ต่อ 0 @1.78
กองกลาง🎯51% vs 41%Villefranche
การ์ดยิงดุ🔥5.4Villefranche
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Quevilly
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนQuevilly
รอง 0 @2.01
แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Quevilly
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Quevilly
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Villefranche
การ์ดยิงดุ🔥6.6Quevilly
การ์ดได้ราคา💰6/10Quevilly
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Villefranche vs Quevilly
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนQuevilly รอง 0 @2.01การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVillefrancheโอกาสชนะ 39%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villefranche · บิลหลัก 1X2 @2.32
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Villefranche ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.32 · ควรเป็น @2.42 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villefranche 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Villefranche ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villefranche · คาดสกอร์ 1.2 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villefranche ชนะ 1 ลูก22%
Villefranche ชนะ 2 ลูก10%
Villefranche ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Quevilly ชนะ 1 ลูก17%
Quevilly ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Villefranche ชนะ37%
Villefranche ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Villefranche คลีนชีท20%
Quevilly ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villefranche ไม่แพ้64%
Quevilly ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-19%0-27%2-17%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villefranche)
- โอกาส Villefranche ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- เจอกันล่าสุด Villefranche ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Villefranche ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Quevilly เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Quevilly ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villefranche
ส0-0พ1-4พ1-2พ0-3ช2-1ส1-1
Quevilly
ช2-1ส0-0ส1-1พ1-3ช3-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villefrancheยิง 0.8 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Quevillyยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villefranche
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
Quevilly
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villefranche
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Quevilly
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villefranche
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Quevilly
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Villefranche ชนะ 4เสมอ 0Quevilly ชนะ 4
- 31-01-2026Quevilly1 - 2Villefranche
- 23-08-2025Villefranche2 - 1Quevilly
- 10-05-2025Villefranche0 - 1Quevilly
- 19-01-2025Quevilly0 - 1Villefranche
- 29-05-2022Quevilly2 - 0Villefranche
- 25-05-2022Villefranche1 - 3Quevilly
- 10-02-2021Quevilly0 - 1Villefranche
- 05-09-2020Villefranche0 - 1Quevilly
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villefranche@2.25 → @2.32▲ 3.3%
เสมอ@3.30 → @3.280.8%
ทีมเยือน Quevilly@2.82 → @2.771.8%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.39 | 3.30 | 2.64 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.39 | 3.30 | 2.64 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.78 | 0 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.13 | 2.75 | 1.84 | 2/2.5 | 1.95 | 1.79 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.45 | 3.13 | 2.75 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.79 | 0 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.31 | 3.20 | 2.66 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.75 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.67 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.74 | 0 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 2.31 | 3.20 | 2.66 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.75 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.67 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.74 | 0 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.57 | 3.09 | 2.60 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.87 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.49 | 3.18 | 2.78 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.81 | 0 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.15 | 2.80 | 1.79 | 2/2.5 | 1.90 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.80 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 1.74 | 0 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 2.46 | 3.11 | 2.92 | 1.84 | 2/2.5 | 1.91 | 1.73 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.50 | 3.46 | 2.77 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.82 | 0 | 2.02 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.75 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.75 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.00 | 2.90 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.70 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.33 | 3.18 | 2.67 | 1.79 | 2/2.5 | 1.89 | 1.72 | 0 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-16] Villefranche | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 10 | 24 | 8 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 19 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 5 | 4 | 6 | 9 | 11 | 16 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 1 | 9 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 8 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
| [FRA D3-13] Quevilly | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 11 | 16 | 13 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 6 | 11 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 10 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 6 | 17 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Villefranche Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-01-2026 | Quevilly | 1-2 (0-1) | Villefranche | 6-6 (4-4) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 23-08-2025 | Villefranche | 2-1 (1-1) | Quevilly | 9-4 (5-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2025 | Villefranche | 0-1 (0-0) | Quevilly | 6-2 (3-2) | 2.50 | 2.88 | 2.88 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| FRA D3 | 19-01-2025 | Quevilly | 0-1 (0-0) | Villefranche | 7-6 (4-3) | 1.85 | 3.10 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D3 | 29-05-2022 | Quevilly | 2-0 (0-0) | Villefranche | 1-7 (1-4) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 25-05-2022 | Villefranche | 1-3 (1-1) | Quevilly | 1-6 (0-2) | 2.10 | 3.20 | 3.60 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 10-02-2021 | Quevilly | 0-1 (0-0) | Villefranche | 3-4 (0-4) | 2.45 | 2.80 | 3.10 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2020 | Villefranche | 0-1 (0-0) | Quevilly | 5-3 (3-3) | 1.65 | 3.30 | 5.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 01-02-2020 | Villefranche | 2-0 (2-0) | Quevilly | 1-9 (1-1) | 1.61 | 3.40 | 5.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 24-08-2019 | Quevilly | 0-2 (0-0) | Villefranche | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| FRA D3 | 22-03-2019 | Quevilly | 1-3 (1-1) | Villefranche | 4-9 (1-5) | 2.20 | 2.90 | 3.40 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | W | O |
| FRA D3 | 20-10-2018 | Villefranche | 0-1 (0-0) | Quevilly | 4-1 (0-1) | 2.60 | 3.00 | 2.62 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villefranche Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Orleans US 45 | 1-1 (0-0) | Villefranche | 9-2 (5-2) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Villefranche | 2-1 (2-0) | Cannes AS | 1-5 (0-2) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Amiens | 3-0 (0-0) | Villefranche | 6-6 (2-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Villefranche | 1-2 (1-1) | Versailles 78 | 3-11 (1-7) | 3.40 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 4-1 (3-1) | Villefranche | 4-8 (1-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Villefranche | 0-0 (0-0) | La Roche VF | 7-6 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 6-1 (3-0) | Villefranche | 2-7 (1-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Villefranche | 0-2 (0-0) | FC Rouen | 3-9 (1-6) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Concarneau | 2-0 (1-0) | Villefranche | 7-2 | 1.85 | 3.40 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Villefranche | 2-0 (2-0) | Paris 13 Atletico | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bourg Peronnas | 3-2 (1-0) | Villefranche | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Villefranche | 3-2 (2-1) | GOAL FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | L | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Concarneau | 2-2 (1-1) | Villefranche | 4-8 (2-7) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D3 | 03-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | 7-11 (5-6) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Caen | 3-0 (2-0) | Villefranche | 9-1 (6-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Villefranche | 3-1 (2-0) | Paris 13 Atletico | 3-7 (2-6) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Stade Briochin | 0-0 (0-0) | Villefranche | 12-3 (6-1) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D3 | 04-04-2026 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | 4-11 (3-6) | 4.10 | 3.10 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D3 | 28-03-2026 | Orleans US 45 | 0-0 (0-0) | Villefranche | 9-1 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| Quevilly Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Bastia | 2-0 (0-0) | Quevilly | - | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Quevilly | 3-2 (1-1) | Orleans US 45 | 2-2 (1-1) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Cannes AS | 3-1 (1-1) | Quevilly | 11-3 (7-1) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Quevilly | 1-1 (1-0) | Amiens | 0-4 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Versailles 78 | 0-0 (0-0) | Quevilly | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Quevilly | 2-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-6 (0-2) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | La Roche VF | 1-1 (0-1) | Quevilly | 10-1 (3-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Quevilly | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 8-4 (4-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D3 | 21-08-2026 | FC Rouen | 3-0 (2-0) | Quevilly | 3-5 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Quevilly | 1-1 (1-0) | Concarneau | 2-4 (1-2) | 2.45 | 3.25 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | Quevilly | 7-4 (4-2) | 3.20 | 3.00 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Quevilly | 2-0 (2-0) | Oissel | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Quevilly | 1-1 (0-1) | Avranches | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Clermont | 1-1 (0-0) | Quevilly | 1-0 (1-0) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Amiens | 2-1 (0-1) | Quevilly | 3-3 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Stade Lavallois MFC | 5-0 (2-0) | Quevilly | 6-4 (6-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Quevilly | 0-0 (0-0) | UNFP | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Quevilly | 1-1 (0-0) | Boulogne | - | D | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Quevilly | 1-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | 7-3 (4-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Stade Briochin | 3-0 (2-0) | Quevilly | 2-4 (0-3) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | US Cheminots Paray | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Bastia | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Away | Valenciennes | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | USL Dunkerque | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Valenciennes | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Away | Thionville FC | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.04 | 3.30 | 3.05 | 2.04 | 3.30 | 2.03 | 1 | 1.77 | 2.01 | 1 | 1.75 | 1.83 | 0 | 1.99 | 1.80 | 0 | 1.96 | |
| Initial | 2.39 | 3.30 | 2.64 | 2.39 | 3.30 | 2.64 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.81 | 0 | 2.01 | 1.78 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 0.9 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 2 | 2.3 | Loss | 1.4 |
| 13.7 | Shot(OT) | 13.3 | 11.6 | Shot(OT) | 13.2 |
| 3.3 | Corner | 1.7 | 4.8 | Corner | 3.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 1.8 |
| 12 | Fouls | 12 | 14.8 | Fouls | 13.3 |
| 45.3% | Possession | 40% | 51.2% | Possession | 40.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Villefranche ( 42 Matches) | Quevilly ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 3 | 9 |
Aubagne
Amiens
Bourg Peronnas
Le Puy Foot 43 Auvergne
Caen
Versailles 78
Concarneau
Fleury Merogis U.S.
Paris 13 Atletico
La Roche VF
FC Rouen
Bastia
Thionville FC
Cannes AS