ทีเด็ดบอล Caen vs Versailles 78
France Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:45 น.
Caenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว64%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.820:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSCaenVersailles 78ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3147% @2.62สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.89
Versailles 78ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านCaenต่อ 0 @1.90แนวรุก🔥11.4 vs 9.0Caenกองกลาง🎯64% vs 45%Caenการ์ดยิงดุ🔥11.4Caenการ์ดรับหลวม🕳️7.8Versailles 78การ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVersailles 78รอง 0 @1.89การ์ดรับหลวม🕳️7.8Caenการ์ดยิงดุ🔥9.0Versailles 78การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Versailles 78การ์ดได้ราคา💰6/10Versailles 78การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Caenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว64%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
20:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
CaenVersailles 78
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3147% @2.62
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.89
Versailles 78ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านCaen
ต่อ 0 @1.90
แนวรุก🔥11.4 vs 9.0Caen
กองกลาง🎯64% vs 45%Caen
การ์ดยิงดุ🔥11.4Caen
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Versailles 78
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVersailles 78
รอง 0 @1.89
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Caen
การ์ดยิงดุ🔥9.0Versailles 78
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Versailles 78
การ์ดได้ราคา💰6/10Versailles 78
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Caen vs Versailles 78
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.82การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaenโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caen · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Caen ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.12 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caen 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Caen ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caen · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caen ชนะ 1 ลูก20%
Caen ชนะ 2 ลูก13%
Caen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Versailles 78 ชนะ 1 ลูก18%
Versailles 78 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Caen ชนะ43%
Caen ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Caen คลีนชีท26%
Versailles 78 ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Caen ไม่แพ้68%
Versailles 78 ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caen)
- โอกาส Caen ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.31 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.12 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (39%)
- Caen ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Versailles 78 ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Versailles 78 เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Versailles 78 ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Caen
ช2-0พ0-2ช3-2พ2-3ช2-1ส2-2
Versailles 78
ช4-0ส0-0ช2-1ช1-0ช2-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Caenยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Versailles 78ยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Caen
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
Versailles 78
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caen
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Versailles 78
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caen
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Versailles 78
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Caen ชนะ 1เสมอ 1Versailles 78 ชนะ 2
- 31-01-2026Versailles 782 - 1Caen
- 23-08-2025Caen0 - 2Versailles 78
- 10-08-2024Caen3 - 1Versailles 78
- 23-07-2022Caen0 - 0Versailles 78
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Caen@2.26 → @2.31▲ 2.2%
เสมอ@3.43 → @3.481.5%
ทีมเยือน Versailles 78@2.69 → @2.62▼ 2.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.32 | 3.45 | 2.63 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.79 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.32 | 3.45 | 2.63 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.76 | 0 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.63 | 1.83 | 2.5/3 | 1.96 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.22 | 3.45 | 2.64 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.72 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.19 | 3.45 | 2.67 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.70 | 0 | 2.06 | ||
| 12BET | Initial | 2.22 | 3.45 | 2.64 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.72 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.19 | 3.45 | 2.67 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.70 | 0 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 2.35 | 3.48 | 2.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.79 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.29 | 3.56 | 2.71 | 1.83 | 2.5/3 | 2.01 | 2.05 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.65 | 1.78 | 2.5/3 | 1.90 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.35 | 3.50 | 2.65 | 1.79 | 2.5/3 | 1.94 | 1.72 | 0 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 2.61 | 3.63 | 2.43 | 1.88 | 3 | 1.87 | 1.96 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.43 | 3.58 | 2.78 | 1.85 | 2.5/3 | 1.98 | 1.79 | 0 | 2.06 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.65 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.65 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 1.79 | 2.5/3 | 1.92 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.29 | 3.34 | 2.62 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.72 | 0 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-4] Caen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 21 | 15 | 19 | 4 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 4 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 9 | 11 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 11 | 7 | 18 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
| [FRA D3-3] Versailles 78 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 1 | 3 | 19 | 13 | 22 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 10 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 10 | 12 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 4 | 1 | 11 | 4 | 22 | 2 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Caen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-01-2026 | Versailles 78 | 2-1 (1-0) | Caen | 4-4 (1-1) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| FRA D3 | 23-08-2025 | Caen | 0-2 (0-0) | Versailles 78 | 9-3 (5-2) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 10-08-2024 | Caen | 3-1 (2-0) | Versailles 78 | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2022 | Caen | 0-0 (0-0) | Versailles 78 | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Caen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (2-1) | Caen | 3-4 (3-3) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| FRA D3 | 16-10-2026 | Caen | 2-1 (0-1) | La Roche VF | 6-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Fleury Merogis U.S. | 3-2 (1-1) | Caen | 0-3 | 2.30 | 3.30 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| FRA D3 | 25-09-2026 | Caen | 3-2 (3-1) | FC Rouen | 4-3 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Concarneau | 2-0 (0-0) | Caen | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Caen | 2-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | 6-7 (3-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 9-4 (2-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 28-08-2026 | Caen | 0-1 (0-1) | Bastia | 10-5 (2-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Caen | 1-0 (0-0) | Aubagne | 9-5 (4-2) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Thionville FC | 4-3 (1-2) | Caen | 6-4 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Caen | 4-0 (2-0) | Valenciennes | 0-5 | 2.10 | 3.30 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Caen | 1-1 (0-1) | Dieppe | 5-2 (3-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Caen | 4-1 (1-0) | Al-Wakra | 3-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Caen | 4-2 (1-1) | Stade Lavallois MFC | 7-4 (4-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Caen | 3-4 (0-3) | Paris 13 Atletico | 5-4 (2-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Rennes | 1-2 (1-0) | Caen | 5-4 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Aubagne | 3-1 (1-0) | Caen | 3-2 (3-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Caen | 0-0 (0-0) | Concarneau | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Caen | 3-0 (2-0) | Villefranche | 9-1 (6-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
| Versailles 78 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Versailles 78 | 4-0 (2-0) | Aubagne | 3-4 (0-2) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Thionville FC | 1-2 (0-1) | Versailles 78 | 3-4 (3-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Valenciennes | 4-2 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Villefranche | 1-2 (1-1) | Versailles 78 | 3-11 (1-7) | 3.40 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Versailles 78 | 0-0 (0-0) | Quevilly | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Orleans US 45 | 0-4 (0-2) | Versailles 78 | 5-4 (1-3) | 2.70 | 3.00 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Versailles 78 | 0-3 (0-1) | Cannes AS | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Amiens | 3-0 (0-0) | Versailles 78 | 5-3 (3-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bastia | 2-3 (1-2) | Versailles 78 | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 15-08-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | La Roche VF | 3-2 (1-1) | Versailles 78 | 4-5 (0-3) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Creteil | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Versailles 78 | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 7-1 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Le Mans | 3-1 (3-0) | Versailles 78 | 7-5 (3-4) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Metz | 1-1 (1-1) | Versailles 78 | - | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-1) | Versailles 78 | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Versailles 78 | 2-2 (1-1) | Stade Briochin | 8-2 (4-1) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | FC Rouen | 1-3 (0-1) | Versailles 78 | 13-3 (5-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Versailles 78 | 0-0 (0-0) | Orleans US 45 | 6-4 (2-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (1-1) | Versailles 78 | 1-8 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Choisy au Bac | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Amiens | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Home | Cannes AS | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Home | Rodez Aveyron | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Bourg Peronnas | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Away | Paris 13 Atletico | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.89 | 2.18 | 3.20 | 2.89 | 2.18 | 3.20 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 1.82 | 0 | 2.00 | 1.79 | 0 | 1.97 | |
| Initial | 2.32 | 3.45 | 2.63 | 2.32 | 3.45 | 2.63 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.79 | 0 | 2.03 | 1.76 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 2.30 | 3.50 | 2.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 7.7 | Shot(OT) | 8.7 | 8.5 | Shot(OT) | 8.9 |
| 4.3 | Corner | 6.3 | 5.1 | Corner | 4.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 4 | 2.3 | Yellow Card | 2.8 |
| 16.3 | Fouls | 16.3 | 13.8 | Fouls | 14.2 |
| 56.7% | Possession | 49.7% | 63.7% | Possession | 44.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Caen ( 42 Matches) | Versailles 78 ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 4 | 2 |