ทีเด็ดบอล Bourg Peronnas vs Le Puy Foot 43 Auvergne
France Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:45 น.
Bourg Peronnasเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.620:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSBourg PeronnasLe Puy Foot 43 Auvergneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.3564% @1.94สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
Le Puy Foot 43 Auvergneทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBourg Peronnasรอง 0.5 @1.84พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bourg Peronnasการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLe Puy Foot 43 Auvergneต่อ 0.5 @1.95แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Le Puy Foot 43 Auvergneแนวรับ🛡️5.4 vs 9.6Le Puy Foot 43 Auvergneการ์ดรุกทื่อ💧3.0Bourg Peronnasการ์ดรับหลวม🕳️9.6Bourg Peronnasการ์ดยิงดุ🔥7.2Le Puy Foot 43 Auvergneการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Le Puy Foot 43 Auvergneการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Bourg Peronnasเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
20:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★67⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Bourg PeronnasLe Puy Foot 43 Auvergne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.3564% @1.94
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.95
Le Puy Foot 43 Auvergneทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBourg Peronnas
รอง 0.5 @1.84
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bourg Peronnas
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLe Puy Foot 43 Auvergne
ต่อ 0.5 @1.95
แนวรุก🔥7.2 vs 3.0Le Puy Foot 43 Auvergne
แนวรับ🛡️5.4 vs 9.6Le Puy Foot 43 Auvergne
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Bourg Peronnas
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Bourg Peronnas
การ์ดยิงดุ🔥7.2Le Puy Foot 43 Auvergne
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Le Puy Foot 43 Auvergne
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bourg Peronnas vs Le Puy Foot 43 Auvergne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLe Puy Foot 43 Auvergne ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.89การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLe Puy Foot 43 Auvergneโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.567/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Le Puy Foot 43 Auvergne · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @1.85 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Le Puy Foot 43 Auvergne 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Le Puy Foot 43 Auvergne ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Le Puy Foot 43 Auvergne · คาดสกอร์ 0.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 1 ลูก26%
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 2 ลูก15%
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Bourg Peronnas ชนะ 1 ลูก17%
Bourg Peronnas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ49%
Le Puy Foot 43 Auvergne ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Le Puy Foot 43 Auvergne คลีนชีท47%
Bourg Peronnas ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bourg Peronnas ไม่แพ้51%
Le Puy Foot 43 Auvergne ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-117%1-112%0-012%0-211%1-09%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Le Puy Foot 43 Auvergne)
- โอกาส Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Le Puy Foot 43 Auvergne คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- Bourg Peronnas เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Le Puy Foot 43 Auvergne ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Bourg Peronnas เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Bourg Peronnas ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bourg Peronnas
พ0-1ส1-1ส1-1พ0-2พ0-1พ0-2
Le Puy Foot 43 Auvergne
พ1-2ช4-1พ1-2ช1-0ช1-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bourg Peronnasยิง 0.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Le Puy Foot 43 Auvergneยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bourg Peronnas
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 8
Le Puy Foot 43 Auvergne
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bourg Peronnas
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 9
Le Puy Foot 43 Auvergne
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bourg Peronnas
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Le Puy Foot 43 Auvergne
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bourg Peronnas ชนะ 5เสมอ 2Le Puy Foot 43 Auvergne ชนะ 1
- 31-07-2026Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 0Bourg Peronnas
- 07-02-2026Bourg Peronnas1 - 0Le Puy Foot 43 Auvergne
- 30-08-2025Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 1Bourg Peronnas
- 23-07-2025Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 3Bourg Peronnas
- 15-04-2023Bourg Peronnas2 - 0Le Puy Foot 43 Auvergne
- 26-11-2022Le Puy Foot 43 Auvergne0 - 2Bourg Peronnas
- 15-07-2022Bourg Peronnas1 - 1Le Puy Foot 43 Auvergne
- 20-07-2021Le Puy Foot 43 Auvergne1 - 2Bourg Peronnas
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bourg Peronnas@3.40 → @3.351.5%
เสมอ@3.38 → @3.48▲ 3.0%
ทีมเยือน Le Puy Foot 43 Auvergne@1.94 → @1.940.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.30 | 3.45 | 1.97 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.30 | 3.45 | 1.97 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | -0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.93 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.84 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.91 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.84 | -0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.30 | 3.35 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.35 | 3.35 | 1.91 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 3.30 | 3.35 | 1.93 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.35 | 3.35 | 1.91 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 3.71 | 3.34 | 1.90 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.92 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.62 | 3.42 | 1.97 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 1.89 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.45 | 1.84 | 1.81 | 2.5 | 1.88 | 1.87 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.95 | 1.86 | 2.5 | 1.87 | 1.81 | -0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 3.75 | 3.35 | 1.97 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.81 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.69 | 3.60 | 1.99 | 1.92 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.99 | ||
| Interwetten | Initial | 3.60 | 3.35 | 1.97 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.60 | 3.35 | 1.97 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.74 | 3.50 | 1.86 | 1.84 | 2.5 | 1.86 | 2.15 | 0/-0.5 | 1.62 | |
| Live | 3.65 | 3.42 | 1.85 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-18] Bourg Peronnas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 2 | 8 | 5 | 18 | 5 | 18 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 2 | 9 | 8 | 18 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [FRA D3-8] Le Puy Foot 43 Auvergne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 11 | 17 | 8 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 4 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 7 | 6 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 10 | 7 | 17 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 3 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bourg Peronnas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 20% Draw 0% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | L | ||||||||
| FRA D3 | 07-02-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 7-7 (4-1) | 3.60 | 3.20 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 30-08-2025 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 3-4 (0-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 23-07-2025 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-3 (1-2) | Bourg Peronnas | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 15-04-2023 | Bourg Peronnas | 2-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-5 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| FRA D3 | 26-11-2022 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 0-2 (0-1) | Bourg Peronnas | 3-3 (3-3) | 3.25 | 3.30 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 15-07-2022 | Bourg Peronnas | 1-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-07-2021 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | Bourg Peronnas | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 23-11-2019 | Bourg Peronnas | 4-0 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 6-3 (2-1) | 1.75 | 3.20 | 4.75 | W | 1.82 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 19-07-2015 | Bourg Peronnas | 1-3 (0-2) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bourg Peronnas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 0% Over 10% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | La Roche VF | 2-0 (0-0) | Bourg Peronnas | 10-1 (5-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | 4-13 (3-9) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA D3 | 04-10-2026 | FC Rouen | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 6-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Concarneau | 0-5 (0-2) | 4.10 | 3.10 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Paris 13 Atletico | 1-1 (0-1) | Bourg Peronnas | 7-0 (4-0) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-1) | Bastia | - | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 9-4 (2-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Aubagne | 2-0 (2-0) | Bourg Peronnas | 3-4 (3-2) | 2.25 | 2.88 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-2) | Thionville FC | 7-1 (2-0) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Valenciennes | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 4-6 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bourg Peronnas | 3-2 (1-0) | Villefranche | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Bourg Peronnas | 2-1 (1-0) | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Bourg Peronnas | 1-2 (0-1) | Dijon | 2-0 (2-0) | 6.50 | 5.25 | 1.27 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | 7-5 (6-1) | 1.38 | 5.00 | 5.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Valenciennes | 8-7 (4-3) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 03-05-2026 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | 7-11 (5-6) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 5-1 (3-1) | 1.44 | 3.75 | 6.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-1) | Caen | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Dijon | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 7-1 (6-0) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Le Puy Foot 43 Auvergne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (2-1) | Caen | 3-4 (3-3) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Aubagne | 0-1 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 6-8 (2-7) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Thionville FC | 6-6 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Valenciennes | 2-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-7 (0-7) | 2.20 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 4-1 (3-1) | Villefranche | 4-8 (1-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Quevilly | 2-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-6 (0-2) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (1-1) | Orleans US 45 | 6-1 (5-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 8-8 (6-2) | 2.55 | 2.80 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (1-0) | Amiens | 2-4 (1-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Versailles 78 | 1-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Montpellier | 5-2 (2-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (2-2) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (0-1) | Dijon | 2-3 (1-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Sochaux | 2-2 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-3 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (0-1) | Dijon | 9-2 (4-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 4-0 (3-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-8 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (1-1) | Versailles 78 | 1-8 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Quevilly | 0-0 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-6 (2-3) | 3.20 | 3.00 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (1-1) | Aubagne | 8-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Pont Cheruy So | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Versailles 78 | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Home | Amiens | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Home | Diables Noirs | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Paris 13 Atletico | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Away | Concarneau | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.90 | 2.14 | 2.53 | 3.90 | 2.14 | 2.53 | 1.87 | 1 | 1.93 | 1.80 | 1 | 1.96 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 3.30 | 3.45 | 1.97 | 3.30 | 3.45 | 1.97 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | 1.82 | -0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.30 | 1.91 | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.5 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 0.9 |
| 14.3 | Shot(OT) | 10.3 | 13 | Shot(OT) | 8.9 |
| 2 | Corner | 7 | 4.1 | Corner | 5.4 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.1 | Yellow Card | 1.6 |
| 11 | Fouls | 14 | 11.1 | Fouls | 11.7 |
| 47% | Possession | 48.7% | 46.7% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Bourg Peronnas ( 42 Matches) | Le Puy Foot 43 Auvergne ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 4 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 9 | 9 | 2 | 5 |