ทีเด็ดบอล Thionville FC vs Cannes AS
‹ คู่ก่อนหน้าFC Rouen vs Bastia · วันนี้ 20:45 น. คู่ที่ 143 / 373เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Villefranche vs Quevilly · วันนี้ 20:45 น.
France Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:45 น.
Thionville FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 143 / 37320:45 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSThionville FCCannes ASใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.8368% @1.80สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
Cannes ASทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านThionville FCรอง 0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥9.6Thionville FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Cannes ASการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCannes ASต่อ 0.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.6Cannes ASแนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Cannes ASการ์ดรับหลวม🕳️9.0Thionville FCการ์ดยิงดุ🔥12.6Cannes ASการ์ดได้ราคา💰6/10Cannes ASการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Thionville FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 143 / 37320:45 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Thionville FCCannes AS
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.8368% @1.80
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
Cannes ASทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านThionville FC
รอง 0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥9.6Thionville FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cannes AS
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCannes AS
ต่อ 0.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.6Cannes AS
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Cannes AS
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Thionville FC
การ์ดยิงดุ🔥12.6Cannes AS
การ์ดได้ราคา💰6/10Cannes AS
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Thionville FC vs Cannes AS
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCannes AS ต่อ 0.5 @1.91การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCannes ASโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cannes AS · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cannes AS ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.82 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cannes AS 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Cannes AS ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cannes AS · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cannes AS ชนะ 1 ลูก23%
Cannes AS ชนะ 2 ลูก15%
Cannes AS ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Thionville FC ชนะ 1 ลูก14%
Thionville FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Cannes AS ชนะ49%
Cannes AS ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Cannes AS คลีนชีท23%
Thionville FC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Thionville FC ไม่แพ้51%
Cannes AS ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%0-17%2-27%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cannes AS)
- โอกาส Cannes AS ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Cannes AS ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Thionville FC เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Thionville FC ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Thionville FC
พ0-4ส1-1พ1-2พ0-1พ1-2ส1-1
Cannes AS
ส0-0ส1-1ส0-0ช3-1พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Thionville FCยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Cannes ASยิง 1.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Thionville FC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
Cannes AS
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thionville FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Cannes AS
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thionville FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Cannes AS
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Thionville FC@3.63 → @3.83▲ 5.5%
เสมอ@3.38 → @3.48▲ 3.0%
ทีมเยือน Cannes AS@1.88 → @1.80▼ 4.3%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.65 | 3.55 | 1.84 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | -0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.65 | 3.55 | 1.84 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | -0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.20 | 1.91 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 4.10 | 3.50 | 1.75 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 2.01 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 4.10 | 3.50 | 1.75 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.75 | 3.45 | 1.77 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.90 | 3.50 | 1.73 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | -0.5 | 1.73 | ||
| 12BET | Initial | 3.75 | 3.45 | 1.77 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.99 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.90 | 3.50 | 1.73 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | -0.5 | 1.73 | ||
| wewbet | Initial | 4.02 | 3.48 | 1.78 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.79 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 4.11 | 3.58 | 1.81 | 1.86 | 2.5 | 1.98 | 2.05 | -0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 3.90 | 3.50 | 1.81 | 1.90 | 2.5 | 1.79 | 1.90 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 4.10 | 3.50 | 1.78 | 1.83 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | -0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 3.85 | 3.43 | 1.91 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 4.34 | 3.69 | 1.81 | 1.87 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | -0.5 | 1.81 | ||
| Interwetten | Initial | 4.10 | 3.45 | 1.80 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.10 | 3.45 | 1.80 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 4.05 | 3.40 | 1.82 | 1.92 | 2.5 | 1.79 | 1.69 | -0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 4.35 | 3.44 | 1.71 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.72 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-12] Thionville FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 16 | 17 | 13 | 12 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 12 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 5 | 9 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 11 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 5 | 7 | 13 | 13 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
| [FRA D3-5] Cannes AS | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 6 | 1 | 14 | 7 | 18 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 3 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 4 | 7 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 5 | 6 | 14 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Thionville FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Thionville FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 30-10-2026 | Amiens | 1-1 (0-1) | Thionville FC | 5-2 (4-1) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Thionville FC | 1-2 (0-1) | Versailles 78 | 3-4 (3-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-0 (0-0) | Thionville FC | 6-6 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Thionville FC | 1-2 (0-0) | La Roche VF | 1-6 (0-3) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-1 (0-0) | Thionville FC | 8-3 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-2) | FC Rouen | 1-2 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Concarneau | 2-2 (2-0) | Thionville FC | 2-6 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 8-1 (4-0) | 1.50 | 3.40 | 6.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bourg Peronnas | 0-2 (0-2) | Thionville FC | 7-1 (2-0) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Thionville FC | 4-3 (1-2) | Caen | 6-4 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Aubagne | 0-3 (0-1) | Thionville FC | 1-4 (0-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Saarbrucken | 2-1 (1-1) | Thionville FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | Avenir Beggen | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Thionville FC | 1-1 (0-0) | St. Maur Lusi | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Racing Union Luxemburg | 2-2 (2-1) | Thionville FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Thionville FC | 2-2 (0-2) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Progres Niedercorn | 0-5 (0-2) | Thionville FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Luxembourg City | 0-4 (0-1) | Thionville FC | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 16-05-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-0) | Chambly FC | 3-1 (0-1) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Bastia Borgo | 3-0 (3-0) | Thionville FC | - | L | ||||||||
| No Data |
| Cannes AS Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Cannes AS | 2-1 (1-0) | Valenciennes | 3-2 (1-2) | 1.85 | 3.10 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Villefranche | 2-1 (2-0) | Cannes AS | 1-5 (0-2) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Cannes AS | 3-1 (1-1) | Quevilly | 11-3 (7-1) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Orleans US 45 | 0-0 (0-0) | Cannes AS | 1-7 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| FRA D3 | 18-09-2026 | Bastia | 1-1 (1-1) | Cannes AS | - | 2.63 | 3.30 | 2.35 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| FRA D3 | 11-09-2026 | Cannes AS | 0-0 (0-0) | Amiens | 4-5 (1-3) | 1.83 | 3.40 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Versailles 78 | 0-3 (0-1) | Cannes AS | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (1-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 8-8 (6-2) | 2.55 | 2.80 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| FRA D3 | 21-08-2026 | La Roche VF | 1-1 (1-0) | Cannes AS | 1-7 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Cannes AS | 1-1 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 7-3 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | FC Rouen | 0-0 (0-0) | Cannes AS | 6-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Cannes AS | 3-3 (0-2) | AS Roma | 5-3 (2-2) | 15.00 | 7.00 | 1.10 | D | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Montpellier | 3-4 (2-2) | Cannes AS | 9-4 (8-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Rodez Aveyron | 4-1 (2-0) | Cannes AS | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 16-05-2026 | Cannes AS | 2-0 (0-0) | St. Maur Lusi | 2-2 (1-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Rousset-Ste Victoire | 1-3 (0-1) | Cannes AS | 2-9 (1-5) | 19.00 | 7.00 | 1.13 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 01-05-2026 | Cannes AS | 2-1 (1-1) | GOAL FC | 4-4 (2-1) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Nimes | 3-0 (2-0) | Cannes AS | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 18-04-2026 | Cannes AS | 3-0 (1-0) | Creteil | 7-3 (2-2) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Tefana As | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Orleans US 45 | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Home | Quevilly | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Atlas Paillade | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Aubagne | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Away | Caen | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.25 | 2.18 | 2.35 | 4.25 | 2.18 | 2.35 | 1.81 | 1 | 1.99 | 1.79 | 1 | 1.97 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Initial | 3.65 | 3.55 | 1.84 | 3.65 | 3.55 | 1.84 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.98 | -0.5 | 1.84 | 1.95 | -0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.20 | 1.91 | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 2.1 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 7 | Shot(OT) | 3.3 | 10.2 | Shot(OT) | 7.1 |
| 3 | Corner | 5 | 3.3 | Corner | 4.6 |
| 5 | Yellow Card | 1.5 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 56% | Fouls | 54.3% | 48.3% | Fouls | 53.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Thionville FC ( 0 Matches) | Cannes AS ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Aubagne
Amiens
Bourg Peronnas
Le Puy Foot 43 Auvergne
Caen
Versailles 78
Concarneau
Fleury Merogis U.S.
Paris 13 Atletico
La Roche VF
FC Rouen
Bastia
Villefranche
Quevilly