ทีเด็ดบอล Fenerbahce SK (W) vs Galatasaray SK (W)
Turkey Bayanlar 1. Ligi
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Fenerbahce SK (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ23.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.419:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSFenerbahce SK (W)Galatasaray SK (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.70สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Galatasaray SK (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ29.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว72%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4🏠เต็งเจ้าบ้านFenerbahce SK (W)ต่อ 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥23.4Fenerbahce SK (W)การ์ดรับเหนียว🧱2.4Fenerbahce SK (W)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGalatasaray SK (W)รอง 0.5 @1.98แนวรุก🔥29.4 vs 23.4Galatasaray SK (W)กองกลาง🎯72% vs 53%Galatasaray SK (W)การ์ดยิงดุ🔥29.4Galatasaray SK (W)การ์ดรับเหนียว🧱2.4Galatasaray SK (W)การ์ดได้ราคา💰5/7Galatasaray SK (W)การ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83JOKERบอลสูง77สูง 2.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥23.4 · 29.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.8เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.9·4.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈9/15นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98แนวรับ🛡️2.4 · 2.4รับแน่นทั้งคู่การ์ดรับแน่น🛡️0.4·0.4ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Fenerbahce SK (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ23.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4
19:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
Fenerbahce SK (W)Galatasaray SK (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.70
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Galatasaray SK (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ29.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว72%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4
🏠เต็งเจ้าบ้านFenerbahce SK (W)
ต่อ 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥23.4Fenerbahce SK (W)
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Fenerbahce SK (W)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGalatasaray SK (W)
รอง 0.5 @1.98
แนวรุก🔥29.4 vs 23.4Galatasaray SK (W)
กองกลาง🎯72% vs 53%Galatasaray SK (W)
การ์ดยิงดุ🔥29.4Galatasaray SK (W)
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Galatasaray SK (W)
การ์ดได้ราคา💰5/7Galatasaray SK (W)
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
JOKERบอลสูง77สูง 2.5
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥23.4 · 29.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.8เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.9·4.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈9/15นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
แนวรับ🛡️2.4 · 2.4รับแน่นทั้งคู่
การ์ดรับแน่น🛡️0.4·0.4ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Fenerbahce SK (W) vs Galatasaray SK (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGalatasaray SK (W) รอง 0.5 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 9 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFenerbahce SK (W)โอกาสชนะ 50%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.573/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 7 · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Fenerbahce SK (W) · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Fenerbahce SK (W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.90 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Fenerbahce SK (W) 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Fenerbahce SK (W) ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Fenerbahce SK (W) · คาดสกอร์ 2.3 - 2.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Fenerbahce SK (W) ชนะ 1 ลูก20%
Fenerbahce SK (W) ชนะ 2 ลูก14%
Fenerbahce SK (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Galatasaray SK (W) ชนะ 1 ลูก11%
Galatasaray SK (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Fenerbahce SK (W) ชนะ47%
Fenerbahce SK (W) ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Fenerbahce SK (W) คลีนชีท8%
Galatasaray SK (W) ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Fenerbahce SK (W) ไม่แพ้71%
Galatasaray SK (W) ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)95%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)71%
ยิงได้ทั้งคู่83%
ต่ำ 2.514%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%1-26%2-36%2-15%3-25%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Fenerbahce SK (W))
- โอกาส Fenerbahce SK (W) ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Fenerbahce SK (W) ยิงเฉลี่ย 3.9 ลูก/นัด
- Fenerbahce SK (W) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Fenerbahce SK (W) ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.80 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.90 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Galatasaray SK (W) รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.4 ลูก/นัด
- Galatasaray SK (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Galatasaray SK (W) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Galatasaray SK (W) ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Fenerbahce SK (W)
ช4-1ช1-0ส1-1ช5-0พ0-2ช8-0
Galatasaray SK (W)
ช5-0ช4-1ช4-0ช22-0ส1-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Fenerbahce SK (W)ยิง 3.9 · เสีย 0.4 ต่อนัด
Galatasaray SK (W)ยิง 4.9 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Fenerbahce SK (W)
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 25
Galatasaray SK (W)
5.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 30ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Fenerbahce SK (W)
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
Galatasaray SK (W)
100%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Fenerbahce SK (W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 1
Galatasaray SK (W)
100%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Fenerbahce SK (W) ชนะ 4เสมอ 2Galatasaray SK (W) ชนะ 2
- 27-04-2026Galatasaray SK (W)3 - 2Fenerbahce SK (W)
- 07-12-2025Fenerbahce SK (W)1 - 0Galatasaray SK (W)
- 09-03-2025Galatasaray SK (W)1 - 1Fenerbahce SK (W)
- 13-10-2024Fenerbahce SK (W)2 - 0Galatasaray SK (W)
- 24-03-2024Fenerbahce SK (W)2 - 1Galatasaray SK (W)
- 12-11-2023Galatasaray SK (W)2 - 1Fenerbahce SK (W)
- 20-05-2023Galatasaray SK (W)2 - 2Fenerbahce SK (W)
- 13-05-2023Fenerbahce SK (W)2 - 0Galatasaray SK (W)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.78 | 3.42 | 3.76 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.80 | 3.45 | 3.71 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 3.50 | 3.92 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.68 | |
| Live | 1.75 | 3.52 | 3.94 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [TUR WD1-3] Fenerbahce SK (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 1 | 0 | 34 | 1 | 19 | 3 | 85.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 19 | 0 | 9 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 15 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 32 | 1 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 1 | 14 | 5 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 10 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 1 | 13 | 66.7% |
| [TUR WD1-1] Galatasaray SK (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 46 | 4 | 21 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 35 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 2 | 8 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 39 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 28 | 2 | 21 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 22 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 23 | 1 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| Fenerbahce SK (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR WD1 | 27-04-2026 | Galatasaray SK (W) | 3-2 (1-1) | Fenerbahce SK (W) | 1-3 (0-1) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR WD1 | 07-12-2025 | Fenerbahce SK (W) | 1-0 (0-0) | Galatasaray SK (W) | 6-4 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TUR WD1 | 09-03-2025 | Galatasaray SK (W) | 1-1 (0-0) | Fenerbahce SK (W) | 4-0 (1-0) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| TUR WD1 | 13-10-2024 | Fenerbahce SK (W) | 2-0 (0-0) | Galatasaray SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 24-03-2024 | Fenerbahce SK (W) | 2-1 (1-1) | Galatasaray SK (W) | 6-4 (2-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| TUR WD1 | 12-11-2023 | Galatasaray SK (W) | 2-1 (0-0) | Fenerbahce SK (W) | 6-5 (1-4) | 2.25 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| TUR WD1 | 20-05-2023 | Galatasaray SK (W) | 2-2 (0-1) | Fenerbahce SK (W) | 5-2 (3-2) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| TUR WD1 | 13-05-2023 | Fenerbahce SK (W) | 2-0 (1-0) | Galatasaray SK (W) | 2-1 (0-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| TUR WD1 | 15-01-2023 | Galatasaray SK (W) | 2-0 (1-0) | Fenerbahce SK (W) | 4-5 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| TUR WD1 | 22-10-2022 | Fenerbahce SK (W) | 2-3 (1-1) | Galatasaray SK (W) | 3-4 (1-2) | 1.14 | 7.50 | 13.00 | L | 2.10 | 2.5/3 | 1.70 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Fenerbahce SK (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 3.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR WD1 | 01-11-2026 | Giresun Sanayispor (W) | 0-8 (0-0) | Fenerbahce SK (W) | - | W | ||||||||
| UEFA W EL | 29-10-2026 | Real Sociedad (W) | 2-0 (0-0) | Fenerbahce SK (W) | 4-1 (2-0) | 1.25 | 5.75 | 9.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| TUR WD1 | 24-10-2026 | Fenerbahce SK (W) | 5-0 (3-0) | Haymanaspor (W) | - | 1.04 | 10.00 | 19.00 | W | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | W | O |
| TUR WD1 | 18-10-2026 | Yuksekova Belediyespor (W) | 1-1 (1-0) | Fenerbahce SK (W) | - | D | ||||||||
| UEFA W EL | 01-10-2026 | Fenerbahce SK (W) | 1-0 (1-0) | FK Minsk (W) | 5-2 (5-1) | 1.10 | 9.00 | 15.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA W EL | 26-09-2026 | FK Minsk (W) | 1-4 (1-2) | Fenerbahce SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 19-09-2026 | Besiktas (W) | 0-3 (0-2) | Fenerbahce SK (W) | 6-5 (2-1) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| TUR WD1 | 12-09-2026 | Fenerbahce SK (W) | 12-0 (7-0) | Cekmekoy (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 06-09-2026 | Amedspor (W) | 0-3 (0-1) | Fenerbahce SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 30-08-2026 | Fenerbahce SK (W) | 2-0 (0-0) | Fomget Genclik (W) | 10-3 (6-0) | W | ||||||||
| UEFA WUC | 09-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven (W) | 1-1 (0-1) | Fenerbahce SK (W) | 1-1 (0-1) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| UEFA WUC | 05-08-2026 | FC Metalist 1925 (W) | 1-2 (1-1) | Fenerbahce SK (W) | 0-6 (0-4) | W | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Fenerbahce SK (W) | 3-0 (0-0) | Farul Constanta (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 24-05-2026 | Fatih Vatan Spor (W) | 1-5 (0-3) | Fenerbahce SK (W) | 1-2 (1-2) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 19-05-2026 | Fenerbahce SK (W) | 8-0 (2-0) | Unye Gucu FK (W) | 6-0 (2-0) | 1.04 | 13.00 | 21.00 | W | 1.85 | 3.5 | 1.95 | W | O |
| TUR WD1 | 10-05-2026 | Giresun Sanayispor (W) | 0-7 (0-5) | Fenerbahce SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 03-05-2026 | Fenerbahce SK (W) | 1-0 (1-0) | Fomget Genclik (W) | 7-4 (3-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| TUR WD1 | 27-04-2026 | Galatasaray SK (W) | 3-2 (1-1) | Fenerbahce SK (W) | 1-3 (0-1) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR WD1 | 22-04-2026 | Fenerbahce SK (W) | 11-0 (5-0) | Cekmekoy (W) | 8-1 (4-0) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 03-04-2026 | Yuksekova Belediyespor (W) | 0-1 (0-1) | Fenerbahce SK (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
| Galatasaray SK (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 4.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR WD1 | 01-11-2026 | Galatasaray SK (W) | 3-1 (3-1) | Unye Gucu FK (W) | 7-2 (7-2) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 28-10-2026 | Yuksekova Belediyespor (W) | 1-1 (0-0) | Galatasaray SK (W) | - | D | ||||||||
| TUR WD1 | 23-10-2026 | Galatasaray SK (W) | 22-0 (13-0) | Cekmekoy (W) | 8-0 (3-0) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 17-10-2026 | 1207 Antalya Muratpasa (W) | 0-4 (0-4) | Galatasaray SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 26-09-2026 | Galatasaray SK (W) | 4-1 (2-0) | Amedspor (W) | - | 1.20 | 6.25 | 11.00 | W | |||||
| TUR WD1 | 19-09-2026 | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 0-5 (0-1) | Galatasaray SK (W) | 0-6 (0-4) | 12.00 | 6.25 | 1.17 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | W | O |
| TUR WD1 | 13-09-2026 | Galatasaray SK (W) | 6-0 (4-0) | Fomget Genclik (W) | 3-3 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| TUR WD1 | 06-09-2026 | Hakkarigucu SK (W) | 1-1 (1-1) | Galatasaray SK (W) | - | D | ||||||||
| TUR WD1 | 29-08-2026 | Galatasaray SK (W) | 0-0 (0-0) | Trabzonspor (W) | - | D | ||||||||
| TUR WD1 | 23-05-2026 | Galatasaray SK (W) | 3-0 (0-0) | Pendik Camlikspor (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 17-05-2026 | Amedspor (W) | 0-2 (0-1) | Galatasaray SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 10-05-2026 | Galatasaray SK (W) | 0-2 (0-1) | Trabzonspor (W) | 9-1 (4-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| TUR WD1 | 02-05-2026 | Hakkarigucu SK (W) | 1-1 (0-1) | Galatasaray SK (W) | - | D | ||||||||
| TUR WD1 | 27-04-2026 | Galatasaray SK (W) | 3-2 (1-1) | Fenerbahce SK (W) | 1-3 (0-1) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| TUR WD1 | 22-04-2026 | Yuksekova Belediyespor (W) | 2-1 (1-0) | Galatasaray SK (W) | - | L | ||||||||
| TUR WD1 | 17-04-2026 | Bornova Hitabspor (W) | 0-3 (0-0) | Galatasaray SK (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 03-04-2026 | Galatasaray SK (W) | 8-0 (6-0) | Giresun Sanayispor (W) | 8-0 (6-0) | 1.09 | 9.00 | 21.00 | W | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | W | O |
| TUR WD1 | 28-03-2026 | Besiktas (W) | 4-4 (1-2) | Galatasaray SK (W) | 4-3 (1-1) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| TUR WD1 | 17-03-2026 | Galatasaray SK (W) | 3-0 (1-0) | Unye Gucu FK (W) | 8-1 (3-1) | 1.08 | 9.50 | 21.00 | W | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | W | U |
| TUR WD1 | 12-03-2026 | ALG Spor (W) | 0-3 (0-0) | Galatasaray SK (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA W EL | 11-11 | Home | Real Sociedad (W) | 3 Days |
| TUR WD1 | 14-11 | Away | Bakirkoy Kadin (W) | 7 Days |
| TUR WD1 | 18-11 | Home | Unye Gucu FK (W) | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR WD1 | 14-11 | Home | Kayseri Kadin (W) | 7 Days |
| TUR WD1 | 09-12 | Away | Haymanaspor (W) | 32 Days |
| TUR WD1 | 13-12 | Home | Besiktas (W) | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.50 | 3.70 | 1.80 | 3.50 | 3.70 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4.3 | Goal | 8.7 | 3.9 | Goal | 4.9 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 0.4 | Loss | 0.4 |
| 16 | Shot(OT) | 1 | 8 | Shot(OT) | 3.7 |
| 1 | Corner | 7.5 | 5.2 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.2 | Yellow Card | 1 |
| 5 | Fouls | 0 | 5 | Fouls | 0 |
| 34% | Possession | 84% | 53% | Possession | 72% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Fenerbahce SK (W) ( 37 Matches) | Galatasaray SK (W) ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 8 | 14 | 6 |
| HT-D / FT-W | 6 | 7 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |