ทีเด็ดบอล FC Rouen vs Bastia
France Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:45 น.
FC Rouenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า20:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSFC RouenBastiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6928% @4.29สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Bastiaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rouenต่อ 0.5/1 @1.89แนวรุก🔥10.8 vs 4.8FC Rouenกองกลาง🎯52% vs 48%FC Rouenแนวรับ🛡️4.8 vs 7.2FC Rouenการ์ดยิงดุ🔥10.8FC Rouenการ์ดรับหลวม🕳️7.2Bastiaการ์ดได้ราคา💰6/10FC Rouenการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBastiaรอง 0.5/1 @1.89การ์ดได้ราคา💰6/10Bastiaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Rouenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
20:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล
VS
FC RouenBastia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6928% @4.29
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Bastiaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rouen
ต่อ 0.5/1 @1.89
แนวรุก🔥10.8 vs 4.8FC Rouen
กองกลาง🎯52% vs 48%FC Rouen
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2FC Rouen
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Rouen
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Bastia
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Rouen
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBastia
รอง 0.5/1 @1.89
การ์ดได้ราคา💰6/10Bastia
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Rouen vs Bastia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Rouen ต่อ 0.5/1 @1.89การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Rouenโอกาสชนะ 54%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Rouen · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Rouen ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.61 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Rouen 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Rouen ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 26%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Rouen · คาดสกอร์ 1.6 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Rouen ชนะ 1 ลูก26%
FC Rouen ชนะ 2 ลูก17%
FC Rouen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Bastia ชนะ 1 ลูก13%
Bastia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
FC Rouen ชนะ56%
FC Rouen ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
FC Rouen คลีนชีท47%
Bastia ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Rouen ไม่แพ้81%
Bastia ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%2-012%1-111%0-09%2-19%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Rouen)
- โอกาส FC Rouen ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- FC Rouen คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- FC Rouen ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- FC Rouen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Bastia เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Rouen
ช4-0ช1-0พ2-3ช2-0พ1-3ช2-1
Bastia
ช1-0ส1-1พ0-1ส1-1ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Rouenยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Bastiaยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Rouen
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
Bastia
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Rouen
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Bastia
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Rouen
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Bastia
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
FC Rouen ชนะ 0เสมอ 1Bastia ชนะ 2
- 22-07-2023FC Rouen0 - 2Bastia
- 23-01-2011FC Rouen0 - 1Bastia
- 22-08-2010Bastia0 - 0FC Rouen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Rouen@1.68 → @1.690.6%
เสมอ@3.55 → @3.550.0%
ทีมเยือน Bastia@4.38 → @4.291.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.70 | 3.60 | 4.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.25 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.60 | 4.75 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.89 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.60 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.92 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.67 | 3.55 | 4.20 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.69 | 3.50 | 4.10 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.67 | 3.55 | 4.20 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.69 | 3.50 | 4.10 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.41 | 4.19 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.72 | 3.57 | 4.64 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.71 | 3.60 | 4.30 | 1.90 | 2.5 | 1.79 | 1.90 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.69 | 3.60 | 4.50 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.88 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.79 | 3.50 | 4.34 | 1.77 | 2/2.5 | 2.00 | 1.79 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.73 | 3.82 | 4.68 | 1.98 | 2.5 | 1.84 | 1.96 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.65 | 4.60 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.65 | 0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.73 | 3.55 | 4.40 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.50 | 4.25 | 1.93 | 2.5 | 1.78 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.67 | 3.48 | 4.56 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-2] FC Rouen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 9 | 23 | 2 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 2 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 3 | 1 | 11 | 4 | 24 | 1 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 1 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 66.7% |
| [FRA D3-11] Bastia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 10 | 12 | 15 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 5 | 7 | 13 | 12 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Rouen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (33%) Lose 2 (67%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 22-07-2023 | FC Rouen | 0-2 (0-0) | Bastia | - | L | ||||||||
| FRA D3 | 23-01-2011 | FC Rouen | 0-1 (0-1) | Bastia | - | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 22-08-2010 | Bastia | 0-0 (0-0) | FC Rouen | - | 1.61 | 3.40 | 5.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Rouen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | FC Rouen | 2-1 (2-1) | Concarneau | 4-1 (1-0) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Paris 13 Atletico | 3-1 (0-0) | FC Rouen | 1-10 (0-3) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 04-10-2026 | FC Rouen | 2-0 (1-0) | Bourg Peronnas | 6-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 25-09-2026 | Caen | 3-2 (3-1) | FC Rouen | 4-3 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | FC Rouen | 1-0 (1-0) | Aubagne | 7-2 (2-2) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-2) | FC Rouen | 1-2 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 04-09-2026 | FC Rouen | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 10-4 (1-1) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Villefranche | 0-2 (0-0) | FC Rouen | 3-9 (1-6) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | FC Rouen | 3-0 (2-0) | Quevilly | 3-5 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Orleans US 45 | 1-2 (0-1) | FC Rouen | 4-3 (2-2) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| FRA D3 | 08-08-2026 | FC Rouen | 0-0 (0-0) | Cannes AS | 6-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | FC Rouen | 2-0 (2-0) | Avranches | 10-1 (9-0) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | FC Rouen | 1-0 (0-0) | Al-Wakra | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Rouen | 0-5 (0-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 24-05-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-0 (1-0) | FC Rouen | 4-5 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D2 | 20-05-2026 | FC Rouen | 1-1 (0-1) | Stade Lavallois MFC | 4-0 (3-0) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 4-8 (3-3) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | FC Rouen | 1-3 (0-1) | Versailles 78 | 13-3 (5-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 03-05-2026 | Quevilly | 0-0 (0-0) | FC Rouen | 2-8 (1-6) | 4.00 | 3.10 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | FC Rouen | 3-1 (2-1) | Aubagne | 8-2 (6-0) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Bastia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 22% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Bastia | 2-0 (0-0) | Quevilly | - | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Concarneau | 1-1 (0-0) | Bastia | - | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 02-10-2026 | Bastia | 1-1 (0-0) | Orleans US 45 | 2-1 (1-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | Bastia | 6-5 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.35 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 18-09-2026 | Bastia | 1-1 (1-1) | Cannes AS | - | 2.63 | 3.30 | 2.35 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-1) | Bastia | - | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Bastia | 0-3 (0-2) | Amiens | - | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D3 | 28-08-2026 | Caen | 0-1 (0-1) | Bastia | 10-5 (2-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Bastia | 2-3 (1-2) | Versailles 78 | - | L | ||||||||
| FRA D3 | 15-08-2026 | Aubagne | 0-1 (0-1) | Bastia | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Bastia | 2-2 (0-2) | FC Annecy | 4-7 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Bastia | 1-1 (0-0) | Aubagne | 8-7 (6-5) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Bastia | 0-0 (0-0) | Aubagne | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Rodez Aveyron | 5-3 (3-1) | Bastia | 7-6 (6-2) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Mans | 2-3 (0-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Bastia | 2-5 (0-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Clermont | 1-1 (1-0) | Bastia | 5-12 (5-6) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 19-04-2026 | Bastia | 2-0 (1-0) | Saint Etienne | 2-6 (2-2) | 3.30 | 3.25 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Red Star FC 93 | 4-3 (1-3) | Bastia | 4-2 (1-2) | 2.10 | 2.90 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | COBSP | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | Fleury Merogis U.S. | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Home | La Roche VF | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D3 | 22-11 | Home | Villefranche | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Away | Fleury Merogis U.S. | 28 Days |
| FRA D3 | 13-12 | Home | Valenciennes | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.25 | 2.15 | 4.75 | 2.25 | 2.15 | 4.75 | 1.89 | 1 | 1.91 | 1.87 | 1 | 1.89 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.70 | 3.60 | 4.25 | 1.70 | 3.60 | 4.25 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 0.8 |
| 2 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 1.2 |
| 7.3 | Shot(OT) | 10.5 | 7.7 | Shot(OT) | 8.8 |
| 6.3 | Corner | 3.5 | 5.9 | Corner | 4.5 |
| 1.3 | Yellow Card | 5 | 1.7 | Yellow Card | 3.7 |
| 11.3 | Fouls | 15.5 | 14.8 | Fouls | 14.7 |
| 51.7% | Possession | 56% | 52.1% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Rouen ( 42 Matches) | Bastia ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 3 | 1 |