ทีเด็ดบอล Concarneau vs Fleury Merogis U.S.
‹ คู่ก่อนหน้าCaen vs Versailles 78 · วันนี้ 20:45 น. คู่ที่ 126 / 359เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paris 13 Atletico vs La Roche VF · วันนี้ 20:45 น.
France Ligue 3
🕒 07-11-2026 20:45 น.
Concarneauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 126 / 35920:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSConcarneauFleury Merogis U.S.ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1241% @3.07สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
Fleury Merogis U.S.ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านConcarneauต่อ 0/0.5 @1.88แนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Concarneauการ์ดยิงดุ🔥7.8Concarneauการ์ดรับหลวม🕳️7.2Fleury Merogis U.S.การ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFleury Merogis U.S.รอง 0/0.5 @1.91แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Fleury Merogis U.S.การ์ดยิงดุ🔥9.6Fleury Merogis U.S.การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Concarneauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 126 / 35920:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
ConcarneauFleury Merogis U.S.
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1241% @3.07
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.91
Fleury Merogis U.S.ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านConcarneau
ต่อ 0/0.5 @1.88
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Concarneau
การ์ดยิงดุ🔥7.8Concarneau
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Fleury Merogis U.S.
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFleury Merogis U.S.
รอง 0/0.5 @1.91
แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Fleury Merogis U.S.
การ์ดยิงดุ🔥9.6Fleury Merogis U.S.
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Concarneau vs Fleury Merogis U.S.
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านConcarneau ต่อ 0/0.5 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งConcarneauโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Concarneau · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Concarneau ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.10 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Concarneau 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Concarneau ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 27%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Concarneau · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Concarneau ชนะ 1 ลูก23%
Concarneau ชนะ 2 ลูก13%
Concarneau ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Fleury Merogis U.S. ชนะ 1 ลูก17%
Fleury Merogis U.S. ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Concarneau ชนะ43%
Concarneau ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Concarneau คลีนชีท30%
Fleury Merogis U.S. ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Concarneau ไม่แพ้70%
Fleury Merogis U.S. ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-19%2-19%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Concarneau)
- โอกาส Concarneau ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Fleury Merogis U.S. ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Fleury Merogis U.S. ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Concarneau
ช2-1ช2-0ส1-1ช2-1ส1-1พ1-2
Fleury Merogis U.S.
ช2-1ส1-1พ1-2ช3-2ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Concarneauยิง 1.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Fleury Merogis U.S.ยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Concarneau
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
Fleury Merogis U.S.
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Concarneau
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Fleury Merogis U.S.
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Concarneau
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Fleury Merogis U.S.
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Concarneau ชนะ 2เสมอ 1Fleury Merogis U.S. ชนะ 1
- 28-02-2026Fleury Merogis U.S.0 - 4Concarneau
- 20-09-2025Concarneau0 - 1Fleury Merogis U.S.
- 28-05-2016Fleury Merogis U.S.0 - 0Concarneau
- 10-01-2016Concarneau3 - 2Fleury Merogis U.S.
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Concarneau@2.15 → @2.121.2%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน Fleury Merogis U.S.@3.02 → @3.071.7%
คู่อื่นใน Ligue 3 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.14 | 3.40 | 2.94 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.14 | 3.40 | 2.94 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.20 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.30 | 3.13 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.13 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.03 | 3.25 | 3.10 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.02 | 3.25 | 3.10 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 3.25 | 3.10 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.02 | 3.25 | 3.10 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.24 | 3.06 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.16 | 3.37 | 3.16 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 1.90 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.25 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.15 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.84 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.16 | 3.28 | 3.29 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.20 | 3.42 | 3.29 | 1.95 | 2.5 | 1.87 | 1.90 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.20 | 3.25 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.53 | 0 | 2.34 | |
| Live | 2.12 | 3.18 | 3.13 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D3-7] Concarneau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 14 | 11 | 17 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 5 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 5 | 3 | 15 | 6 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [FRA D3-9] Fleury Merogis U.S. | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 17 | 13 | 16 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 12 | 9 | 9 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 7 | 5 | 14 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 3 | 10 | 6 | 28.6% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Concarneau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 28-02-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-4 (0-2) | Concarneau | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D3 | 20-09-2025 | Concarneau | 0-1 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 8-3 (6-1) | 2.35 | 3.10 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA N1 | 28-05-2016 | Fleury Merogis U.S. | 0-0 (0-0) | Concarneau | 4-5 (1-3) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.02 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA N1 | 10-01-2016 | Concarneau | 3-2 (2-0) | Fleury Merogis U.S. | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Concarneau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | FC Rouen | 2-1 (2-1) | Concarneau | 4-1 (1-0) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Concarneau | 1-1 (0-0) | Bastia | - | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Concarneau | 2-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 5-4 (0-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Concarneau | 0-5 (0-2) | 4.10 | 3.10 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Concarneau | 2-0 (0-0) | Caen | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Aubagne | 1-2 (0-0) | Concarneau | 4-8 (1-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Concarneau | 2-2 (2-0) | Thionville FC | 2-6 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Valenciennes | 0-0 (0-0) | Concarneau | 3-5 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Concarneau | 2-0 (1-0) | Villefranche | 7-2 | 1.85 | 3.40 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Quevilly | 1-1 (1-0) | Concarneau | 2-4 (1-2) | 2.45 | 3.25 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Concarneau | 0-2 (0-0) | Orleans US 45 | 4-4 (4-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Concarneau | 5-1 (2-1) | Pontivy | - | W | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Lorient B | 0-3 (0-1) | Concarneau | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Concarneau | 2-1 (1-1) | Stade Lavallois MFC | - | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Concarneau | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Stade Brestois | 2-2 (2-0) | Concarneau | 0-7 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Concarneau | 1-2 (0-1) | Lorient | 3-2 (1-2) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Concarneau | 2-2 (1-1) | Villefranche | 4-8 (2-7) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Caen | 0-0 (0-0) | Concarneau | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Concarneau | 0-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | 7-2 (5-1) | 1.73 | 3.10 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Fleury Merogis U.S. Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 31-10-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-1 (1-0) | Paris 13 Atletico | 4-3 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 17-10-2026 | Bourg Peronnas | 0-1 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | 4-13 (3-9) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D3 | 04-10-2026 | Fleury Merogis U.S. | 3-2 (1-1) | Caen | 0-3 | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| FRA D3 | 27-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (1-1) | Aubagne | 6-4 (0-2) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 19-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-1 (0-0) | Thionville FC | 8-3 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 12-09-2026 | Valenciennes | 1-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D3 | 05-09-2026 | Fleury Merogis U.S. | 6-1 (3-0) | Villefranche | 2-7 (1-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D3 | 29-08-2026 | Quevilly | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 8-4 (4-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D3 | 21-08-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-2 (0-1) | Orleans US 45 | 5-10 (1-6) | 2.20 | 3.30 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D3 | 15-08-2026 | Cannes AS | 1-1 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 7-3 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 08-08-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-0 (0-0) | Amiens | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nice | 1-3 (1-2) | Fleury Merogis U.S. | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Cannes AS | 2-0 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Versailles 78 | 2-1 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | 7-1 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Creteil | 3-1 (2-1) | Fleury Merogis U.S. | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-2 (0-0) | Boulogne | 2-4 (0-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-5 (0-3) | Nantes | 5-2 (3-1) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 4-8 (3-3) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Orleans US 45 | 2-0 (2-0) | Fleury Merogis U.S. | 5-9 (4-4) | 2.25 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Fleury Merogis U.S. | 4-0 (3-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-8 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Tinteniac | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Away | La Roche VF | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Home | Le Puy Foot 43 Auvergne | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Vesoul | 7 Days |
| FRA D3 | 22-11 | Home | FC Rouen | 14 Days |
| FRA D3 | 06-12 | Home | Bastia | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.75 | 2.11 | 3.55 | 2.75 | 2.11 | 3.55 | 1.91 | 1 | 1.89 | 1.89 | 1 | 1.87 | 1.68 | 0 | 2.16 | 1.65 | 0 | 2.12 | |
| Initial | 2.14 | 3.40 | 2.94 | 2.14 | 3.40 | 2.94 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | 0/0.5 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 2.10 | 3.20 | 3.20 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.88 | 9 | 1.93 | Live | 1.88 | 9 | 1.93 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.9 | Loss | 1.2 |
| 7 | Shot(OT) | 10 | 5.9 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5 | Corner | 6.3 | 4.9 | Corner | 5 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 11.5 | Fouls | 10.3 | 12.4 | Fouls | 12.6 |
| 49.5% | Possession | 50.7% | 46.1% | Possession | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Concarneau ( 42 Matches) | Fleury Merogis U.S. ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 6 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 3 | 3 |
Aubagne
Amiens
Bourg Peronnas
Le Puy Foot 43 Auvergne
Caen
Versailles 78
Paris 13 Atletico
La Roche VF
FC Rouen
Bastia
Thionville FC
Cannes AS
Villefranche
Quevilly