ทีเด็ดบอล Racing de Ferrol vs UD Logrones
Spain Primera Division RFEF
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Racing de Ferrolเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า19:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSRacing de FerrolUD Logronesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2845% @2.78สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.86
UD Logronesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRacing de Ferrolต่อ 0/0.5 @1.91แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Racing de Ferrolการ์ดยิงดุ🔥5.4Racing de Ferrolการ์ดรับหลวม🕳️7.8UD Logronesการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Logronesรอง 0/0.5 @1.86แนวรุก🔥12.0 vs 5.4UD Logronesการ์ดยิงดุ🔥12.0UD Logronesการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93แนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Racing de Ferrolเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
19:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
Racing de FerrolUD Logrones
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2845% @2.78
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.86
UD Logronesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRacing de Ferrol
ต่อ 0/0.5 @1.91
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Racing de Ferrol
การ์ดยิงดุ🔥5.4Racing de Ferrol
การ์ดรับหลวม🕳️7.8UD Logrones
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Logrones
รอง 0/0.5 @1.86
แนวรุก🔥12.0 vs 5.4UD Logrones
การ์ดยิงดุ🔥12.0UD Logrones
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
แนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Racing de Ferrol vs UD Logrones
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRacing de Ferrol ต่อ 0/0.5 @1.91การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRacing de Ferrolโอกาสชนะ 39%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Racing de Ferrol · บิลหลัก 1X2 @2.28
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Racing de Ferrol ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.28 · ควรเป็น @2.30 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Racing de Ferrol 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Racing de Ferrol ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Racing de Ferrol · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Racing de Ferrol ชนะ 1 ลูก23%
Racing de Ferrol ชนะ 2 ลูก11%
Racing de Ferrol ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
UD Logrones ชนะ 1 ลูก18%
UD Logrones ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Racing de Ferrol ชนะ39%
Racing de Ferrol ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Racing de Ferrol คลีนชีท28%
UD Logrones ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Racing de Ferrol ไม่แพ้67%
UD Logrones ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-010%0-08%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Racing de Ferrol)
- โอกาส Racing de Ferrol ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- เจอกันล่าสุด Racing de Ferrol ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Racing de Ferrol ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Logrones ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด UD Logrones เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส UD Logrones ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Racing de Ferrol
พ0-1ช2-0ช1-0ช1-0พ0-2ส0-0
UD Logrones
ช5-3ช2-1พ1-3ส1-1ช3-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Racing de Ferrolยิง 0.9 · เสีย 0.7 ต่อนัด
UD Logronesยิง 2.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Racing de Ferrol
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 10
UD Logrones
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Racing de Ferrol
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
UD Logrones
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Racing de Ferrol
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
UD Logrones
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Racing de Ferrol ชนะ 3เสมอ 1UD Logrones ชนะ 4
- 23-04-2022UD Logrones1 - 2Racing de Ferrol
- 23-01-2022Racing de Ferrol0 - 1UD Logrones
- 17-01-2016UD Logrones2 - 1Racing de Ferrol
- 30-08-2015Racing de Ferrol2 - 1UD Logrones
- 19-04-2015Racing de Ferrol1 - 0UD Logrones
- 30-11-2014UD Logrones2 - 1Racing de Ferrol
- 12-01-2014UD Logrones2 - 2Racing de Ferrol
- 01-09-2013Racing de Ferrol1 - 2UD Logrones
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Racing de Ferrol@2.33 → @2.28▼ 2.1%
เสมอ@3.06 → @3.060.0%
ทีมเยือน UD Logrones@2.69 → @2.78▲ 3.3%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.10 | 2.63 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.24 | 3.15 | 2.88 | 1.87 | 2/2.5 | 1.89 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.89 | 2/2.5 | 1.87 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 2.12 | 3.20 | 3.05 | 1.87 | 2/2.5 | 1.89 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 1.89 | 2/2.5 | 1.87 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 2.31 | 2.94 | 2.72 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.31 | 2.94 | 2.72 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.12 | 2.67 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.80 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.35 | 3.04 | 2.92 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.05 | 2.55 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.70 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 2.90 | 1.79 | 2/2.5 | 1.78 | 1.84 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.21 | 3.22 | 2.93 | 1.85 | 2/2.5 | 1.89 | 1.93 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.28 | 3.18 | 3.01 | 1.89 | 2/2.5 | 1.89 | 1.97 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | |
| Live | 2.30 | 3.05 | 2.95 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.70 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.33 | 3.16 | 2.84 | 1.88 | 2/2.5 | 1.79 | 1.98 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-4] Racing de Ferrol | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 9 | 7 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 4 | 2 | 16 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
| [SPA D3-2] UD Logrones | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 20 | 13 | 20 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 8 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Racing de Ferrol Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 3 (38%) Draw 1 (13%) Lose 4 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 17% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 23-04-2022 | UD Logrones | 1-2 (0-0) | Racing de Ferrol | 3-4 (2-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 23-01-2022 | Racing de Ferrol | 0-1 (0-0) | UD Logrones | 5-2 (2-2) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 17-01-2016 | UD Logrones | 2-1 (1-0) | Racing de Ferrol | 2-6 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 30-08-2015 | Racing de Ferrol | 2-1 (1-0) | UD Logrones | 3-4 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2015 | Racing de Ferrol | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-6 | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 30-11-2014 | UD Logrones | 2-1 (2-1) | Racing de Ferrol | - | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | |||||
| SPA D4 | 12-01-2014 | UD Logrones | 2-2 (2-2) | Racing de Ferrol | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| SPA D4 | 01-09-2013 | Racing de Ferrol | 1-2 (1-1) | UD Logrones | - | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Racing de Ferrol Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 10% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Ponferradina | 12-2 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Mirandes | 2-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 8-7 (3-5) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 4-3 (1-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 11-2 (4-2) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Racing de Ferrol | 2-0 (1-0) | Pontevedra | 6-4 (4-2) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| SPA D3 | 26-09-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 2-13 (0-5) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 10-2 (8-0) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Racing de Ferrol | 3-2 (0-0) | Real Union Irun | 3-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Racing de Ferrol | 4-5 (2-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 6-4 (3-3) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | coruxo FC | 4-2 (3-1) | 1.65 | 3.75 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Racing de Ferrol | 1-1 (1-1) | Real Aviles | 1-6 (0-5) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Racing de Ferrol | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | - | D | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | - | D | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Unionistas de Salamanca | 3-2 (1-0) | Racing de Ferrol | 2-6 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 5-0 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (0-0) | Racing de Ferrol | 7-2 (2-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Pontevedra | 3-2 (1-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SPA D3 | 27-04-2026 | Racing de Ferrol | 2-2 (0-1) | Real Aviles | 13-3 (7-3) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Athletic Bilbao B | 0-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 3-3 (0-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| UD Logrones Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | UD Logrones | 0-1 (0-0) | Mirandes | 6-5 (4-1) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Real Aviles | 1-3 (1-0) | UD Logrones | 2-5 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 19-10-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 10-4 (5-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 13-10-2026 | CD Lugo | 3-1 (2-1) | UD Logrones | 5-5 (4-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 6-1 (4-0) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Merida AD | 3-5 (1-2) | UD Logrones | 5-6 (0-6) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | Pontevedra | 8-5 (3-3) | 1.90 | 3.00 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| SPA D3 | 12-09-2026 | UD Ourense | 0-3 (0-1) | UD Logrones | 4-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 07-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (1-1) | UD Logrones | 6-5 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 01-09-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-0) | Extremadura | 7-1 (2-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (3-0) | Mirandes | 9-4 (4-3) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | UD Logrones | 1-2 (1-1) | Real Zaragoza | 7-3 (2-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Haro Deportivo | 0-3 (0-1) | UD Logrones | - | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | 4-0 (1-0) | 1.70 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-5 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Athletic Bilbao B | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | UD Ourense | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Merida AD | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 11-11 | Away | SD Amorebieta | 3 Days |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Arenas Club de Getxo | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Cacereno | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.00 | 3.45 | 3.05 | 2.00 | 3.45 | 1.64 | 0.5/1 | 2.06 | 1.64 | 0.5/1 | 2.06 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.05 | 3.25 | 3.00 | 2.00 | 3.60 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.40 | 3.10 | 2.63 | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.80 | 0 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.93 | 2.00 | 3.33 | 2.93 | 2.00 | 3.33 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.31 | 2.94 | 2.72 | 2.31 | 2.94 | 2.72 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 2.07 | 1.75 | 0 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 0.9 | Goal | 2 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.7 | Loss | 1.3 |
| 13 | Shot(OT) | 13.7 | 13.3 | Shot(OT) | 11.4 |
| 7.7 | Corner | 7 | 6.6 | Corner | 6.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 13 | Fouls | 13.3 | 15.7 | Fouls | 13.7 |
| 48.7% | Possession | 54% | 49.3% | Possession | 48.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Racing de Ferrol ( 48 Matches) | UD Logrones ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 9 | 0 | 1 |
Barakaldo CF
Real Union Irun
Pontevedra
UD Ourense
AD Alcorcon
Real Jaen CF
Antequera CF
CF Rayo Majadahonda
Unionistas de Salamanca
Zamora CF
FC Cartagena
Sant Andreu