ทีเด็ดบอล Unionistas de Salamanca vs Zamora CF
‹ คู่ก่อนหน้าADO Den Haag vs Sparta Rotterdam · คืนนี้ 00:45 น. คู่ที่ 26 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Cartagena vs Sant Andreu · คืนนี้ 00:45 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 00:45 น.
Unionistas de Salamancaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 26 / 3600:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSUnionistas de SalamancaZamora CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.5249% @2.56สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Zamora CFทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUnionistas de Salamancaต่อ 0 @1.87การ์ดยิงดุ🔥6.6Unionistas de Salamancaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Zamora CFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนZamora CFรอง 0 @1.88แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Zamora CFการ์ดรับหลวม🕳️9.0Unionistas de Salamancaการ์ดยิงดุ🔥7.2Zamora CFการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.76พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Unionistas de Salamancaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 26 / 3600:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
Unionistas de SalamancaZamora CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.5249% @2.56
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Zamora CFทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUnionistas de Salamanca
ต่อ 0 @1.87
การ์ดยิงดุ🔥6.6Unionistas de Salamanca
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Zamora CF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนZamora CF
รอง 0 @1.88
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Zamora CF
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Unionistas de Salamanca
การ์ดยิงดุ🔥7.2Zamora CF
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.76
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Unionistas de Salamanca vs Zamora CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนZamora CF รอง 0 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.00การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUnionistas de Salamancaโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.549/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Unionistas de Salamanca · บิลหลัก 1X2 @2.52
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Unionistas de Salamanca ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.52 · ควรเป็น @2.48 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Unionistas de Salamanca 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Unionistas de Salamanca ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 28%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Unionistas de Salamanca · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Unionistas de Salamanca ชนะ 1 ลูก21%
Unionistas de Salamanca ชนะ 2 ลูก10%
Unionistas de Salamanca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Zamora CF ชนะ 1 ลูก19%
Zamora CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Unionistas de Salamanca ชนะ37%
Unionistas de Salamanca ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Unionistas de Salamanca คลีนชีท28%
Zamora CF ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Unionistas de Salamanca ไม่แพ้65%
Zamora CF ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-010%0-08%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Unionistas de Salamanca)
- โอกาส Unionistas de Salamanca ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- เจอกันล่าสุด Unionistas de Salamanca ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Unionistas de Salamanca ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Zamora CF ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Unionistas de Salamanca
ช2-0ส1-1พ0-1ช2-1ส0-0พ0-3
Zamora CF
ช2-0ส1-1ส1-1พ0-1ช2-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Unionistas de Salamancaยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Zamora CFยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Unionistas de Salamanca
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
Zamora CF
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Unionistas de Salamanca
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Zamora CF
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Unionistas de Salamanca
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Zamora CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Unionistas de Salamanca ชนะ 4เสมอ 2Zamora CF ชนะ 2
- 05-04-2026Zamora CF2 - 3Unionistas de Salamanca
- 11-01-2026Unionistas de Salamanca0 - 0Zamora CF
- 30-03-2025Zamora CF1 - 0Unionistas de Salamanca
- 17-11-2024Unionistas de Salamanca1 - 1Zamora CF
- 01-08-2024Unionistas de Salamanca2 - 0Zamora CF
- 06-08-2023Zamora CF0 - 5Unionistas de Salamanca
- 03-04-2022Unionistas de Salamanca2 - 1Zamora CF
- 09-01-2022Zamora CF2 - 1Unionistas de Salamanca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Unionistas de Salamanca@2.65 → @2.52▼ 4.7%
เสมอ@3.15 → @3.05▼ 3.2%
ทีมเยือน Zamora CF@2.39 → @2.56▲ 7.3%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.49 | 3.10 | 2.52 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.84 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.61 | 3.10 | 2.41 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.92 | 0 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.70 | 3.00 | 2.45 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.72 | 3.05 | 2.34 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.70 | 2.93 | 2.45 | 2.02 | 2/2.5 | 1.74 | 1.97 | 0 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 2.73 | 3.00 | 2.38 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.70 | 2.93 | 2.45 | 2.02 | 2/2.5 | 1.74 | 1.97 | 0 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 2.86 | 3.13 | 2.33 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.71 | 2.97 | 2.55 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | 1.97 | 0 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.20 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.65 | 2.90 | 2.50 | 1.92 | 2/2.5 | 1.66 | 1.85 | 0 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 2.78 | 2.92 | 2.48 | 1.94 | 2/2.5 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.80 | 2.91 | 2.60 | 1.75 | 2 | 2.06 | 1.97 | 0 | 1.82 | ||
| Interwetten | Initial | 2.85 | 3.30 | 2.30 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | |
| Live | 2.90 | 2.90 | 2.45 | 2.20 | 2.5 | 1.55 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | ||
| 1xBet | Initial | 2.84 | 3.30 | 2.30 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 2.07 | 0 | 1.67 | |
| Live | 2.81 | 2.86 | 2.42 | 1.96 | 2/2.5 | 1.72 | 1.96 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-17] Unionistas de Salamanca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 12 | 18 | 10 | 17 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 9 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 1 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 7 | 10 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
| [SPA D3-14] Zamora CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 11 | 12 | 12 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 19 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 4 | 6 | 11 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Unionistas de Salamanca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 05-04-2026 | Zamora CF | 2-3 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 6-6 (4-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 11-01-2026 | Unionistas de Salamanca | 0-0 (0-0) | Zamora CF | 1-5 (1-4) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D3 | 30-03-2025 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | 3-3 (3-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 17-11-2024 | Unionistas de Salamanca | 1-1 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-0) | 2.38 | 2.88 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 01-08-2024 | Unionistas de Salamanca | 2-0 (1-0) | Zamora CF | 4-6 (0-4) | 2.05 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 06-08-2023 | Zamora CF | 0-5 (0-2) | Unionistas de Salamanca | 1-7 (0-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D3 | 03-04-2022 | Unionistas de Salamanca | 2-1 (0-0) | Zamora CF | 4-8 (1-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 09-01-2022 | Zamora CF | 2-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.10 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 21-02-2021 | Unionistas de Salamanca | 1-2 (0-0) | Zamora CF | 2-2 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 29-11-2020 | Zamora CF | 0-2 (0-0) | Unionistas de Salamanca | 9-1 (3-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 12-02-2018 | Zamora CF | 0-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 30-09-2017 | Unionistas de Salamanca | 3-1 (0-1) | Zamora CF | 6-3 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 20-03-2017 | Zamora CF | 2-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | 6-3 (3-1) | 2.87 | 3.40 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.92 | L | U |
| SPA D4 | 21-04-2013 | Unionistas de Salamanca | 1-1 (0-1) | Zamora CF | - | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 02-12-2012 | Zamora CF | 1-2 (1-0) | Unionistas de Salamanca | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D4 | 13-05-2012 | Unionistas de Salamanca | 1-2 (0-1) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 08-01-2012 | Zamora CF | 2-2 (1-0) | Unionistas de Salamanca | - | 1.72 | 3.20 | 4.50 | D | |||||
| SPA D4 | 22-05-2006 | Unionistas de Salamanca | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 08-01-2006 | Zamora CF | 1-2 (0-0) | Unionistas de Salamanca | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Unionistas de Salamanca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 3-6 (1-1) | 1.67 | 3.50 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Real Avila CF | 0-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | 4-4 (3-2) | 3.30 | 3.25 | 1.96 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-1 (1-0) | Athletic Bilbao B | 2-9 (1-3) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 4-3 (1-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Cacereno | 1-1 (1-1) | Unionistas de Salamanca | 7-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 3-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Mirandes | 1-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 4-4 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Unionistas de Salamanca | 3-1 (1-0) | UD Ourense | 5-3 (5-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Real Aviles | 3-1 (1-1) | Unionistas de Salamanca | 6-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-4 (1-1) | Real Union Irun | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-3 (0-1) | CD Lugo | 3-4 (1-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (0-0) | Cacereno | 3-0 (3-0) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | 4-4 (2-2) | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 0-2 (0-1) | CD Coria | 4-2 (1-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 2-3 (1-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Ponferradina | 1-2 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 9-1 (6-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Unionistas de Salamanca | 0-1 (0-0) | Burgos | 2-4 (1-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Unionistas de Salamanca | 3-2 (1-0) | Racing de Ferrol | 2-6 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Merida AD | 1-1 (1-1) | Unionistas de Salamanca | 4-4 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
| Zamora CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | Zamora CF | 1-3 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 4-4 (0-3) | 1.48 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | coruxo FC | 0-2 (0-1) | Zamora CF | 4-5 (2-4) | 3.50 | 3.50 | 1.79 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Cacereno | 1-0 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Zamora CF | 1-1 (0-0) | Ponferradina | 2-3 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Zamora CF | 4-3 (1-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | CD Coria | 2-1 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (0-2) | CD Lugo | 1-1 (0-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-2 (1-2) | Zamora CF | 7-2 (3-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 07-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (1-1) | UD Logrones | 6-5 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Zamora CF | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 3-4 (1-4) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| INT CF | 21-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-2) | Zamora CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 3-3 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | - | D | ||||||||
| SPA D3 | 20-06-2026 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | 6-4 (6-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 14-06-2026 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Sabadell | 2-3 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 07-06-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | 7-2 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | CD Coria | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Barakaldo CF | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Deportivo La Coruna B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Real Aviles | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Cultural Leonesa | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Pontevedra | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 1.96 | 3.30 | 3.25 | 1.96 | 3.30 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.84 | 0 | 1.86 | 1.84 | 0 | 1.86 | |
| Initial | 2.49 | 3.10 | 2.52 | 2.49 | 3.10 | 2.52 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.84 | 0 | 1.86 | 1.84 | 0 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 2.00 | 3.40 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 2.55 | 3.00 | 2.60 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.1 |
| 17 | Shot(OT) | 7.3 | 13.4 | Shot(OT) | 11.1 |
| 4 | Corner | 3.7 | 3.8 | Corner | 2.9 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.8 | Yellow Card | 2.5 |
| 21.3 | Fouls | 17 | 16.6 | Fouls | 17 |
| 51.7% | Possession | 58.3% | 51% | Possession | 52.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Unionistas de Salamanca ( 48 Matches) | Zamora CF ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 3 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 3 | 7 |
FC Cartagena
Sant Andreu