ทีเด็ดบอล FC Cartagena vs Sant Andreu
‹ คู่ก่อนหน้าUnionistas de Salamanca vs Zamora CF · คืนนี้ 00:45 น. คู่ที่ 27 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kisvarda FC vs Puskas Akademia · คืนนี้ 00:45 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 00:45 น.
FC Cartagenaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 27 / 3600:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★50⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVSFC CartagenaSant Andreuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7831% @3.88สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Sant Andreuทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6🏠เต็งเจ้าบ้านFC Cartagenaต่อ 0.5 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 7.2FC Cartagenaการ์ดยิงดุ🔥8.4FC Cartagenaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Sant Andreuการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSant Andreuรอง 0.5 @1.93กองกลาง🎯52% vs 47%Sant Andreuการ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Cartagenaการ์ดยิงดุ🔥7.2Sant Andreuการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Cartagenaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 27 / 3600:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★50⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล
VS
FC CartagenaSant Andreu
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7831% @3.88
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Sant Andreuทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Cartagena
ต่อ 0.5 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2FC Cartagena
การ์ดยิงดุ🔥8.4FC Cartagena
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Sant Andreu
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSant Andreu
รอง 0.5 @1.93
กองกลาง🎯52% vs 47%Sant Andreu
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Cartagena
การ์ดยิงดุ🔥7.2Sant Andreu
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Cartagena vs Sant Andreu
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Cartagenaโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.550/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Cartagena · บิลหลัก 1X2 @1.78
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Cartagena ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.78 · ควรเป็น @1.82 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Cartagena 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Cartagena ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Cartagena · คาดสกอร์ 1.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Cartagena ชนะ 1 ลูก27%
FC Cartagena ชนะ 2 ลูก15%
FC Cartagena ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Sant Andreu ชนะ 1 ลูก15%
Sant Andreu ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FC Cartagena ชนะ50%
FC Cartagena ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
FC Cartagena คลีนชีท34%
Sant Andreu ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Cartagena ไม่แพ้76%
Sant Andreu ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-19%0-09%2-19%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Cartagena)
- โอกาส FC Cartagena ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Sant Andreu ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Cartagena
ช4-1ช1-0ส1-1ช3-0พ1-4พ0-2
Sant Andreu
ส2-2พ0-1ส2-2พ1-2ส0-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Cartagenaยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Sant Andreuยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Cartagena
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 9
Sant Andreu
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Cartagena
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Sant Andreu
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Cartagena
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sant Andreu
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Cartagena@1.75 → @1.781.7%
เสมอ@3.43 → @3.430.0%
ทีมเยือน Sant Andreu@4.03 → @3.88▼ 3.7%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.82 | 3.45 | 3.55 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.82 | 3.45 | 3.55 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.79 | 3.40 | 3.75 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.79 | 3.40 | 3.75 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 2.01 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| 12BET | Initial | 1.79 | 3.40 | 3.75 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.79 | 3.40 | 3.75 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 2.01 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 1.94 | 3.29 | 3.56 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.94 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.84 | 3.37 | 3.87 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | 0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.86 | 3.15 | 3.50 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.81 | 0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.76 | 3.30 | 3.90 | 1.85 | 2.5 | 1.72 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.89 | 3.28 | 3.67 | 1.97 | 2.5 | 1.78 | 1.89 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.38 | 4.00 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.45 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 4.00 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.25 | 3.84 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.42 | 0 | 2.65 | |
| Live | 1.77 | 3.38 | 4.08 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 2.00 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-10] FC Cartagena | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 11 | 15 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 1 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 9 | 7 | 14 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-13] Sant Andreu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 12 | 12 | 13 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 9 | 5 | 9 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 7 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 3 | 5 | 10 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 3 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Cartagena Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Cartagena Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Real Madrid Castilla | 2-0 (2-0) | FC Cartagena | 1-14 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 25-10-2026 | Villarreal B | 4-1 (1-1) | FC Cartagena | 11-8 (9-3) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | FC Cartagena | 3-0 (1-0) | CE Europa | 4-4 (0-3) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Antequera CF | 1-1 (1-0) | FC Cartagena | 7-2 (3-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 08-10-2026 | FC Cartagena | 1-0 (0-0) | Real Murcia | 6-4 (2-4) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | FC Cartagena | 4-1 (4-1) | Aguilas CF | 3-5 (1-1) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Real Zaragoza | 1-0 (0-0) | FC Cartagena | 7-6 (3-2) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (1-1) | FC Cartagena | 12-4 (4-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D3 | 05-09-2026 | FC Cartagena | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 13-1 (10-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Algeciras | 1-3 (1-2) | FC Cartagena | 8-3 (3-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 24-08-2026 | FC Cartagena | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | 6-1 (5-0) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Elche CF Ilicitano | 2-0 (2-0) | FC Cartagena | 6-12 (4-7) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | FC Cartagena | 3-0 (1-0) | Orihuela CF | 1-2 (1-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 11-08-2026 | Eldense | 3-0 (2-0) | FC Cartagena | 6-3 (3-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-0 (0-0) | FC Cartagena | 2-7 (2-4) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | FC Cartagena | 1-1 (1-0) | Brighton U21 | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FC Cartagena | 0-2 (0-0) | Johor Darul Takzim | 5-4 (2-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | FC Cartagena | 2-2 (1-1) | Real Betis B | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Ibiza Eivissa | 3-1 (2-1) | FC Cartagena | 3-1 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | FC Cartagena | 2-1 (2-1) | AD Alcorcon | 4-2 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Sant Andreu Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | Sant Andreu | 2-0 (0-0) | Teruel | 4-2 (3-0) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | 1-6 (0-2) | 3.00 | 3.60 | 1.96 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | CF Rayo Majadahonda | 2-1 (1-0) | Sant Andreu | 5-9 (2-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Sant Andreu | 2-2 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | 4-4 (0-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 12-10-2026 | Hercules | 1-0 (1-0) | Sant Andreu | 10-5 (6-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Sant Andreu | 2-2 (0-1) | Antequera CF | 7-2 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (0-0) | Sant Andreu | 4-1 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 24-09-2026 | Sant Andreu | 1-1 (1-1) | Real Madrid Castilla | 3-2 | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Ibiza Eivissa | 2-0 (1-0) | Sant Andreu | 3-2 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Aguilas CF | 3-2 (1-2) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | 4-6 (3-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Sant Andreu | 2-0 (0-0) | Terrassa | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Sant Andreu | 3-1 (1-1) | CE Manresa | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | UE Olot | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | 2-9 (0-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Girona B | 1-2 (1-2) | Sant Andreu | 3-8 (0-5) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Sant Andreu | 1-1 (1-0) | CE Europa | 5-5 (3-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | 2-1 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | Barbastro | 4-5 (2-2) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | 5-1 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Ibiza Eivissa | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Real Jaen CF | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Juventud Torremolinos CF | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | CE Europa | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Atletico de Madrid B | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Real Murcia | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.39 | 2.14 | 4.25 | 2.39 | 2.14 | 4.25 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Initial | 1.82 | 3.45 | 3.55 | 1.82 | 3.45 | 3.55 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.10 | 5.00 | 2.30 | 2.20 | 4.75 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1.1 |
| 15.7 | Shot(OT) | 9.3 | 15.7 | Shot(OT) | 12.7 |
| 8.7 | Corner | 6.3 | 6.3 | Corner | 4.4 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 1.6 | Yellow Card | 2.7 |
| 12 | Fouls | 17 | 12.3 | Fouls | 14 |
| 49.3% | Possession | 54.3% | 46.7% | Possession | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Cartagena ( 48 Matches) | Sant Andreu ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 7 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 8 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 0 | 3 |
Unionistas de Salamanca
Zamora CF