ทีเด็ดบอล Kisvarda FC vs Puskas Akademia
‹ คู่ก่อนหน้าFC Cartagena vs Sant Andreu · คืนนี้ 00:45 น. คู่ที่ 28 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AJ Auxerre vs Paris FC · คืนนี้ 01:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 08-11-2026 00:45 น.
Kisvarda FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 28 / 3600:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSKisvarda FCPuskas Akademiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ44% @2.8756% @2.24สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.97
Puskas Akademiaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKisvarda FCรอง 0/-0.5 @1.82การ์ดยิงดุ🔥10.2Kisvarda FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Puskas Akademiaการ์ดได้ราคา💰6/10Kisvarda FCการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPuskas Akademiaต่อ 0/-0.5 @1.97แนวรุก🔥11.4 vs 10.2Puskas Akademiaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Kisvarda FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Puskas Akademiaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kisvarda FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 28 / 3600:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Kisvarda FCPuskas Akademia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
44% @2.8756% @2.24
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.97
Puskas Akademiaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKisvarda FC
รอง 0/-0.5 @1.82
การ์ดยิงดุ🔥10.2Kisvarda FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Puskas Akademia
การ์ดได้ราคา💰6/10Kisvarda FC
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPuskas Akademia
ต่อ 0/-0.5 @1.97
แนวรุก🔥11.4 vs 10.2Puskas Akademia
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Kisvarda FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Puskas Akademia
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kisvarda FC vs Puskas Akademia
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPuskas Akademiaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Puskas Akademia · บิลหลัก 1X2 @2.24
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Puskas Akademia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.24 · ควรเป็น @2.24 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Puskas Akademia 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Puskas Akademia ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 26%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Puskas Akademia · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Puskas Akademia ชนะ 1 ลูก22%
Puskas Akademia ชนะ 2 ลูก12%
Puskas Akademia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Kisvarda FC ชนะ 1 ลูก17%
Kisvarda FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Puskas Akademia ชนะ41%
Puskas Akademia ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Puskas Akademia คลีนชีท23%
Kisvarda FC ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kisvarda FC ไม่แพ้59%
Puskas Akademia ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Puskas Akademia)
- โอกาส Puskas Akademia ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Puskas Akademia ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Puskas Akademia ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Kisvarda FC เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Puskas Akademia ไหลขึ้นจาก @2.11 (เงินไหลออก)
- โอกาส Kisvarda FC ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kisvarda FC
พ0-1ส1-1ส1-1ส1-1พ2-4พ0-1
Puskas Akademia
พ1-2ช1-0ช1-0พ1-2ช2-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kisvarda FCยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Puskas Akademiaยิง 1.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kisvarda FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
Puskas Akademia
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kisvarda FC
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
Puskas Akademia
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kisvarda FC
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Puskas Akademia
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kisvarda FC ชนะ 3เสมอ 1Puskas Akademia ชนะ 4
- 01-08-2026Puskas Akademia0 - 2Kisvarda FC
- 07-03-2026Kisvarda FC1 - 0Puskas Akademia
- 22-11-2025Puskas Akademia2 - 0Kisvarda FC
- 10-08-2025Kisvarda FC2 - 1Puskas Akademia
- 04-05-2024Puskas Akademia4 - 2Kisvarda FC
- 10-02-2024Kisvarda FC0 - 2Puskas Akademia
- 07-10-2023Puskas Akademia1 - 0Kisvarda FC
- 01-04-2023Kisvarda FC2 - 2Puskas Akademia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kisvarda FC@2.97 → @2.87▼ 3.4%
เสมอ@3.40 → @3.451.5%
ทีมเยือน Puskas Akademia@2.11 → @2.24▲ 5.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.83 | 3.40 | 2.22 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.83 | 3.40 | 2.22 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.00 | 3.30 | 2.06 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.90 | 3.30 | 2.16 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.01 | 3.39 | 2.12 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.82 | 3.37 | 2.21 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.40 | 2.20 | 1.96 | 2.5/3 | 1.77 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.90 | 3.45 | 2.25 | 1.93 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 3.02 | 3.38 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.79 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.94 | 3.52 | 2.35 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| Willhill | Initial | 3.25 | 3.25 | 2.10 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.90 | 3.30 | 2.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.90 | 3.30 | 2.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 3.12 | 3.40 | 2.17 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 2.17 | 0 | 1.64 | |
| Live | 2.95 | 3.25 | 2.18 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-10] Kisvarda FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 12 | 14 | 12 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 8 | 4 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 7 | 3 | 4 | 5 | 13 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 11 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [HUN D1-2] Puskas Akademia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 0 | 5 | 17 | 15 | 21 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 12 | 6 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 8 | 3 | 15 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 5 | 2 | 11 | 6 | 20 | 1 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kisvarda FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-08-2026 | Puskas Akademia | 0-2 (0-1) | Kisvarda FC | 7-5 (4-3) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 07-03-2026 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | 6-11 (4-5) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 22-11-2025 | Puskas Akademia | 2-0 (1-0) | Kisvarda FC | 7-1 (4-0) | 1.83 | 3.25 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN D1 | 10-08-2025 | Kisvarda FC | 2-1 (2-1) | Puskas Akademia | 4-8 (2-3) | 3.75 | 3.70 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 04-05-2024 | Puskas Akademia | 4-2 (2-1) | Kisvarda FC | 2-5 (2-3) | 1.55 | 4.00 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 10-02-2024 | Kisvarda FC | 0-2 (0-2) | Puskas Akademia | 8-5 (6-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D1 | 07-10-2023 | Puskas Akademia | 1-0 (0-0) | Kisvarda FC | 5-6 (3-0) | 1.62 | 3.75 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| HUN D1 | 01-04-2023 | Kisvarda FC | 2-2 (1-0) | Puskas Akademia | 4-8 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 05-11-2022 | Puskas Akademia | 0-1 (0-0) | Kisvarda FC | 4-5 (0-3) | 2.05 | 3.30 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 14-08-2022 | Kisvarda FC | 1-1 (0-1) | Puskas Akademia | 13-1 (4-1) | 2.55 | 3.10 | 2.55 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| HUN D1 | 17-04-2022 | Puskas Akademia | 0-0 (0-0) | Kisvarda FC | 8-2 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 19-12-2021 | Kisvarda FC | 1-1 (1-1) | Puskas Akademia | 5-1 (4-0) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D1 | 12-09-2021 | Puskas Akademia | 0-1 (0-1) | Kisvarda FC | 9-7 (7-5) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 02-03-2021 | Kisvarda FC | 0-1 (0-1) | Puskas Akademia | 7-8 (4-5) | 2.80 | 3.30 | 2.30 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D1 | 06-12-2020 | Puskas Akademia | 0-0 (0-0) | Kisvarda FC | 11-5 (6-4) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | W | U |
| HUN D1 | 05-09-2020 | Kisvarda FC | 0-3 (0-1) | Puskas Akademia | 4-5 (1-1) | 2.20 | 3.25 | 3.25 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 25-06-2020 | Kisvarda FC | 1-1 (0-0) | Puskas Akademia | 8-5 (3-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 15-02-2020 | Puskas Akademia | 3-1 (1-0) | Kisvarda FC | 7-2 (3-0) | 1.66 | 3.40 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 26-10-2019 | Kisvarda FC | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 7-4 (2-2) | 2.80 | 3.25 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| HUN D1 | 06-04-2019 | Puskas Akademia | 0-4 (0-2) | Kisvarda FC | 5-1 (5-1) | 1.75 | 3.30 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5 | 2.02 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kisvarda FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 31-10-2026 | Budapest Honved | 1-0 (1-0) | Kisvarda FC | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN Cup | 29-10-2026 | Pecsi MFC | 4-2 (3-0) | Kisvarda FC | 3-4 (2-2) | 4.10 | 4.00 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 25-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (0-0) | Kisvarda FC | 6-2 (3-2) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 18-10-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 1-12 (1-6) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 10-10-2026 | Vasas | 1-1 (0-0) | Kisvarda FC | 8-2 (5-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Kisvarda FC | 0-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 9-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Nagykozar KSE | 0-9 (0-4) | Kisvarda FC | - | W | ||||||||
| HUN D1 | 05-09-2026 | MTK Hungaria | 1-2 (0-0) | Kisvarda FC | 6-1 (3-0) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| HUN D1 | 30-08-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (1-1) | Gyori ETO | 8-3 (4-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Kisvarda FC | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 9-6 (4-4) | 2.75 | 3.40 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| HUN D1 | 15-08-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (1-0) | Kisvarda FC | 5-2 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Kisvarda FC | 2-4 (1-2) | Ujpesti | 6-4 (2-3) | 2.45 | 3.25 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Puskas Akademia | 0-2 (0-1) | Kisvarda FC | 7-5 (4-3) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Kisvarda FC | 1-1 (0-0) | Budapest Honved | 1-7 (0-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 4-6 (4-3) | Michalovce | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Michalovce | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Kisvarda FC | 0-1 (0-1) | Fazenda Chernivtsi | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Kazincbarcika | 4-5 (4-1) | 1.27 | 5.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Vasas | 3-1 (2-0) | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Kisvarda FC | 5-0 (2-0) | Tatran Presov | 2-2 (1-0) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Puskas Akademia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-11-2026 | Puskas Akademia | 1-3 (1-1) | Debrecin VSC | 4-8 (3-5) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN Cup | 29-10-2026 | Diosgyor VTK | 1-2 (0-0) | Puskas Akademia | 4-3 (3-0) | 4.20 | 4.33 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | U |
| HUN D1 | 25-10-2026 | Puskas Akademia | 1-2 (1-1) | Nyiregyhaza | 5-6 (1-4) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 18-10-2026 | Ujpesti | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 6-3 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 12-10-2026 | Gyori ETO | 0-1 (0-1) | Puskas Akademia | 4-6 (1-3) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 01-10-2026 | Dunajska Streda | 2-1 (1-0) | Puskas Akademia | 5-9 (2-4) | 3.25 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Puskas Akademia | 3-1 (2-1) | Budapest Honved | 9-5 (4-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Mezoors | 1-8 (0-4) | Puskas Akademia | 0-6 (0-2) | 41.00 | 12.00 | 1.05 | W | 1.93 | -2.5/3 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | 1-7 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D1 | 31-08-2026 | Puskas Akademia | 1-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | 2-5 (1-4) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 22-08-2026 | Vasas | 0-1 (0-0) | Puskas Akademia | 3-11 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Puskas Akademia | 3-2 (2-1) | Paksi SE Honlapja | 2-7 (1-4) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D1 | 07-08-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (6-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 01-08-2026 | Puskas Akademia | 0-2 (0-1) | Kisvarda FC | 7-5 (4-3) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Debrecin VSC | 0-2 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 16-07-2026 | Puskas Akademia | 0-2 (0-2) | Istanbul Basaksehir | 2-4 (1-2) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Blau Weiss Linz | 1-1 (1-1) | Puskas Akademia | 4-2 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Puskas Akademia | 1-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 8-4 (6-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Puskas Akademia | 2-2 (0-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 02-05-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-3 (1-2) | Puskas Akademia | 2-8 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Away | Ujpesti | 14 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Home | Nyiregyhaza | 21 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Away | Debrecin VSC | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Home | MTK Hungaria | 14 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Away | Paksi SE Honlapja | 21 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Home | Vasas | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.11 | 2.84 | 3.40 | 2.11 | 2.84 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.78 | 1 | 1.98 | 2.08 | 0 | 1.74 | 2.05 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 2.83 | 3.40 | 2.22 | 2.83 | 3.40 | 2.22 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.99 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.30 | 2.63 | 3.50 | 2.25 | 2.88 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | 2.08 | 0 | 1.73 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.00 | 2.90 | 3.50 | 2.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 2 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1 |
| 11.7 | Shot(OT) | 15.3 | 16 | Shot(OT) | 13.9 |
| 2.7 | Corner | 3.7 | 4.2 | Corner | 6.1 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.7 |
| 14.7 | Fouls | 10.3 | 14.6 | Fouls | 15.2 |
| 51.3% | Possession | 49.3% | 45.1% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Kisvarda FC ( 45 Matches) | Puskas Akademia ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 3 | 4 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 5 | 6 |