ทีเด็ดบอล SK Krumvir vs Kozlovice
‹ คู่ก่อนหน้าSK Stonava vs SK Sulko Zabreh · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 172 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sudburgenland (W) vs Red Bull Salzburg (W) · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Czech Group D League
🕒 17-10-2026 19:30 น.
SK Krumvirเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 172 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSSK KrumvirKozloviceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.1063% @1.83สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Kozloviceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Krumvirรอง 0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6SK Krumvirการ์ดรับหลวม🕳️9.6Kozloviceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKozloviceต่อ 0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 9.6Kozloviceแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Kozloviceการ์ดรับหลวม🕳️10.8SK Krumvirการ์ดยิงดุ🔥13.2Kozloviceการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.2ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Krumvirเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 172 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
SK KrumvirKozlovice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.1063% @1.83
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Kozloviceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Krumvir
รอง 0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6SK Krumvir
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Kozlovice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKozlovice
ต่อ 0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 9.6Kozlovice
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Kozlovice
การ์ดรับหลวม🕳️10.8SK Krumvir
การ์ดยิงดุ🔥13.2Kozlovice
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.2ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Krumvir vs Kozlovice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKozlovice ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKozloviceโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kozlovice · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kozlovice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.86 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kozlovice 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Kozlovice ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kozlovice · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kozlovice ชนะ 1 ลูก22%
Kozlovice ชนะ 2 ลูก14%
Kozlovice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ22%
SK Krumvir ชนะ 1 ลูก15%
SK Krumvir ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Kozlovice ชนะ48%
Kozlovice ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Kozlovice คลีนชีท18%
SK Krumvir ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Krumvir ไม่แพ้52%
Kozlovice ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kozlovice)
- โอกาส Kozlovice ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Kozlovice ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- SK Krumvir เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Kozlovice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- SK Krumvir ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส SK Krumvir ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Krumvir
ช1-0ช3-1ช1-0พ0-5ส0-0พ3-4
Kozlovice
ช1-0ช4-1ช3-2พ0-6ช5-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Krumvirยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Kozloviceยิง 2.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Krumvir
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 23
Kozlovice
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Krumvir
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Kozlovice
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Krumvir
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Kozlovice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
คู่อื่นใน Group D League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:15
Taborsko BKrimice
ส. 17 ต.ค.15:15
Brandys Nad LabemFK Banik Sokolov
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Ujezd Praha 4Psary
ส. 17 ต.ค.15:15
FC VratimovPusta Polom
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Petrin PlzenFC Rokycany
ส. 17 ต.ค.15:30
FC Sparta BrnoVelke Mezirici
ส. 17 ต.ค.15:30
FK PrepereJiskra Usti nad Orlici
ส. 17 ต.ค.19:00
TachovSK Mondi Steti
ส. 17 ต.ค.19:30
SK StonavaSK Sulko Zabreh
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 4.00 | 1.83 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.10 | 4.00 | 1.83 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.90 | 1.80 | 1.87 | 3/3.5 | 1.66 | 1.77 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.15 | 3.90 | 1.83 | 1.89 | 3/3.5 | 1.68 | 1.79 | -0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 3.23 | 4.10 | 1.86 | 2.18 | 3.5 | 1.61 | 2.60 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.33 | 4.20 | 1.81 | 2.18 | 3.5 | 1.61 | 2.60 | 0 | 1.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Krumvir | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Kozlovice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Krumvir Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Krumvir Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 10-10-2026 | Sternberk | 4-3 (2-1) | SK Krumvir | 6-2 (3-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 03-10-2026 | SK Krumvir | 0-0 (0-0) | Hluk | - | 1.80 | 3.90 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 27-09-2026 | FC Strani | 5-0 (2-0) | SK Krumvir | 4-3 (2-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 19-09-2026 | SK Krumvir | 1-0 (0-0) | MSK Breclav | - | 1.65 | 4.00 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 12-09-2026 | Bzenec | 1-3 (0-1) | SK Krumvir | 9-7 (4-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 05-09-2026 | SK Krumvir | 1-0 (0-0) | SFK Holesov | 7-1 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 30-08-2026 | Tatran Vsechovice | 2-0 (1-0) | SK Krumvir | 4-6 (4-2) | 1.60 | 4.50 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 22-08-2026 | SK Krumvir | 5-3 (3-0) | Brumov | 5-5 (2-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZEC | 12-08-2026 | SK Krumvir | 0-3 (0-0) | Slavia Kromeriz | 2-8 (0-7) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | D |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Krumvir | 3-0 (1-0) | SK Batov | 7-2 (5-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| CZEC | 26-07-2026 | SK Krumvir | 2-1 (0-0) | SC Znojmo | 2-2 (1-1) | 3.00 | 4.20 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL 5 | 04-04-2026 | SK Krumvir | 2-0 (1-0) | FC Moravsky Krumlov | 8-2 (6-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL 5 | 23-08-2025 | SK Krumvir | 5-0 (3-0) | AFK Tisnov | 7-4 (6-4) | 1.33 | 5.25 | 5.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL 5 | 20-08-2025 | SK Krumvir | 3-1 (1-1) | Tatran Kohoutovice | 11-2 (5-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL 5 | 04-05-2025 | SK Krumvir | 3-2 (2-2) | Bystrc Kninicky | 4-1 (4-0) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL 5 | 01-05-2025 | FC Sparta Brno | 6-2 (4-1) | SK Krumvir | 4-3 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL 5 | 02-11-2024 | Tatran Kohoutovice | 1-1 (1-0) | SK Krumvir | 0-6 (0-1) | 3.90 | 3.80 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL 5 | 24-08-2024 | SK Krumvir | 4-2 (1-2) | TJ Moravan Lednice | 9-3 (7-1) | 1.33 | 5.50 | 5.75 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL 5 | 21-08-2024 | SK Krumvir | 1-2 (0-2) | FC Sparta Brno | 13-3 (8-2) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.75 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| CZE DFL 5 | 29-03-2024 | FC Kurim | 4-0 (1-0) | SK Krumvir | 11-4 (7-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Kozlovice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 04-10-2026 | Kozlovice | 1-1 (1-1) | MSK Breclav | 6-4 (4-0) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Kozlovice | 5-0 (3-0) | Brumov | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| CZEC | 16-09-2026 | Kozlovice | 0-6 (0-3) | Pardubice | 1-7 (0-7) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | L | 1.83 | -2.5/3 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 11-09-2026 | SK Batov | 2-3 (1-2) | Kozlovice | 1-3 (1-3) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Kozlovice | 4-1 (3-0) | SK Prostejov B | 11-3 (7-2) | 1.57 | 4.50 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 30-08-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-1 (0-1) | Kozlovice | 4-4 (1-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Kozlovice | 1-1 (0-1) | MFK Karvina | 6-4 (1-3) | 10.00 | 8.00 | 1.14 | D | 2.00 | -2 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 23-08-2026 | Kozlovice | 1-0 (0-0) | Sternberk | 3-2 (1-2) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| CZEC | 19-08-2026 | Kozlovice | 4-3 (4-2) | Slavicin | 9-4 (5-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 14-08-2026 | FC Strani | 2-2 (1-1) | Kozlovice | 5-1 (1-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 09-08-2026 | Kozlovice | 5-1 (3-1) | Bzenec | 4-1 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZEC | 26-07-2026 | Kozlovice | 0-0 (0-0) | Frydek-Mistek | 3-6 (0-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kozlovice | 1-3 (1-1) | Blansko | 3-5 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Kozlovice | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | 5-9 (4-5) | W | ||||||||
| CZE DFL | 19-04-2026 | Kozlovice | 4-2 (1-2) | FC Strani | 6-5 (4-5) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Sokol Lanzho | 3-0 (2-0) | Kozlovice | 3-3 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE DFL | 05-04-2026 | Kozlovice | 3-1 (1-1) | SK Batov | 6-1 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Kozlovice | 3-2 (1-1) | Bzenec | 4-5 (2-1) | 1.60 | 4.50 | 3.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 21-02-2026 | Hranice KUNZ | 3-2 (3-2) | Kozlovice | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | Unie Hlubina | 7-1 (2-0) | Kozlovice | 5-3 (2-2) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SK Krumvir | No Data | Kozlovice | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 4.00 | 1.83 | 3.10 | 4.00 | 1.83 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | 1.93 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 2.2 |
| 3 | Loss | 2.3 | 1.8 | Loss | 1.6 |
| 15 | Shot(OT) | 17.7 | 10.9 | Shot(OT) | 15.3 |
| 2.5 | Corner | 3.3 | 4.9 | Corner | 4.7 |
| 4 | Yellow Card | 0.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 2 | Fouls | 11.5 |
| 48% | Possession | 49.7% | 51.4% | Possession | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Krumvir ( 9 Matches) | Kozlovice ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 0 | 2 |