ทีเด็ดบอล FC Vratimov vs Pusta Polom
‹ คู่ก่อนหน้าSK Ujezd Praha 4 vs Psary · ส. 17 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 134 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SK Petrin Plzen vs FC Rokycany · ส. 17 ต.ค. 15:15 น.
Czech Group D League
🕒 17-10-2026 15:15 น.
FC Vratimovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 134 / 15215:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSFC VratimovPusta Polomใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3317% @6.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Pusta Polomทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vratimovต่อ 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.2FC Vratimovกองกลาง🎯51% vs 44%FC Vratimovแนวรับ🛡️9.6 vs 13.8FC Vratimovการ์ดยิงดุ🔥10.8FC Vratimovการ์ดรับหลวม🕳️13.8Pusta Polomการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FC Vratimovการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPusta Polomรอง 1.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC Vratimovการ์ดยิงดุ🔥7.2Pusta Polomการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.3ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Vratimovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 134 / 15215:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
FC VratimovPusta Polom
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3317% @6.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Pusta Polomทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vratimov
ต่อ 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.2FC Vratimov
กองกลาง🎯51% vs 44%FC Vratimov
แนวรับ🛡️9.6 vs 13.8FC Vratimov
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Vratimov
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Pusta Polom
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FC Vratimov
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPusta Polom
รอง 1.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC Vratimov
การ์ดยิงดุ🔥7.2Pusta Polom
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.3ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Vratimov vs Pusta Polom
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Vratimov ต่อ 1.5 @1.90การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Vratimovโอกาสชนะ 67%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Vratimov · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Vratimov ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.36 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Vratimov 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Vratimov ต่อ 1.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Vratimov · คาดสกอร์ 2.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Vratimov ชนะ 1 ลูก13%
FC Vratimov ชนะ 2 ลูก25%
FC Vratimov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ19%
Pusta Polom ชนะ 1 ลูก9%
Pusta Polom ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
FC Vratimov ชนะ65%
FC Vratimov ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
FC Vratimov คลีนชีท26%
Pusta Polom ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Vratimov ไม่แพ้85%
Pusta Polom ไม่แพ้35%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-07%3-17%1-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Vratimov)
- โอกาส FC Vratimov ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- FC Vratimov ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Pusta Polom เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- FC Vratimov ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Vratimov
ช3-1ช2-1พ0-3ช3-1ช2-1พ1-2
Pusta Polom
พ1-4พ0-1พ1-4ช3-2พ1-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vratimovยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Pusta Polomยิง 1.2 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Vratimov
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
Pusta Polom
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vratimov
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
Pusta Polom
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vratimov
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Pusta Polom
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
FC Vratimov ชนะ 2เสมอ 0Pusta Polom ชนะ 1
- 22-03-2026Pusta Polom0 - 2FC Vratimov
- 09-11-2024FC Vratimov3 - 0Pusta Polom
- 24-08-2022Pusta Polom3 - 2FC Vratimov
คู่อื่นใน Group D League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
HlucinKravare
วันนี้23:30
TJ Hluboka nad VltavouSpartak Pribram
ส. 17 ต.ค.15:15
Taborsko BKrimice
ส. 17 ต.ค.15:15
Brandys Nad LabemFK Banik Sokolov
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Ujezd Praha 4Psary
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Petrin PlzenFC Rokycany
ส. 17 ต.ค.15:30
FC Sparta BrnoVelke Mezirici
ส. 17 ต.ค.15:30
FK PrepereJiskra Usti nad Orlici
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 4.75 | 6.25 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.33 | 4.75 | 6.25 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 4.50 | 4.21 | 2.06 | 3.5 | 1.68 | 2.40 | 1.5 | 1.50 | |
| Live | 1.33 | 4.90 | 7.47 | 1.98 | 3.5 | 1.73 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Vratimov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Pusta Polom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Vratimov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 22-03-2026 | Pusta Polom | 0-2 (0-1) | FC Vratimov | 2-4 (1-2) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 09-11-2024 | FC Vratimov | 3-0 (3-0) | Pusta Polom | 8-3 (4-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 24-08-2022 | Pusta Polom | 3-2 (3-0) | FC Vratimov | 7-5 (3-1) | 7.00 | 4.00 | 1.40 | L | 2.10 | -1/1.5 | 1.70 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Vratimov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 11-10-2026 | SSK Bilovec | 2-1 (1-0) | FC Vratimov | 5-4 (2-2) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | D |
| CZE DFL | 03-10-2026 | FC Vratimov | 2-1 (1-0) | Bridlicna | 11-3 (8-1) | 1.38 | 4.75 | 5.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | FC Vratimov | 3-1 (2-1) | SK Sulko Zabreh | 3-5 (1-3) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | Opava II | 3-0 (1-0) | FC Vratimov | 8-2 (4-2) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 05-09-2026 | FC Vratimov | 2-1 (0-1) | Frydlant Nad Ostravici | 11-1 (2-0) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | SK Stonava | 1-3 (1-2) | FC Vratimov | - | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | FC Vratimov | 2-0 (1-0) | Valasske Mezirici | 1-9 (1-4) | W | ||||||||
| CZE DFL | 08-08-2026 | FC Vratimov | 1-2 (1-2) | Rymarov | 7-5 (1-3) | 1.73 | 4.50 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | FC Vratimov | 1-1 (1-1) | MFK Havirov | 1-3 (0-1) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Vratimov | 3-4 (0-2) | Unie Hlubina | 1-6 (1-5) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Vratimov | 1-1 (0-0) | Hranice KUNZ | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | MFK Karvina B | 1-1 (0-0) | FC Vratimov | - | D | ||||||||
| CZE DFL | 11-04-2026 | FC Vratimov | 3-1 (3-1) | FK Bohumin | 1-4 (0-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 03-04-2026 | SK Sulko Zabreh | 1-0 (0-0) | FC Vratimov | 1-3 (1-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Pusta Polom | 0-2 (0-1) | FC Vratimov | 2-4 (1-2) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 27-02-2026 | Vitkovice | 0-1 (0-0) | FC Vratimov | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-02-2026 | Polanka | 3-3 (0-1) | FC Vratimov | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | Hranice KUNZ | 0-5 (0-2) | FC Vratimov | 5-6 (2-5) | W | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | Unie Hlubina | 5-0 (2-0) | FC Vratimov | 3-2 (2-1) | L | ||||||||
| CZE DFL | 09-11-2025 | Sumperk | 1-2 (0-1) | FC Vratimov | 3-6 (2-2) | 1.75 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Pusta Polom Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 11-10-2026 | Pusta Polom | 2-2 (0-1) | Sumperk | 5-5 (2-1) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 04-10-2026 | Kravare | 2-1 (1-1) | Pusta Polom | 4-6 (2-3) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 27-09-2026 | Pusta Polom | 3-2 (1-0) | Novy Jicin | 8-10 (4-6) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 18-09-2026 | Hlucin | 4-1 (3-1) | Pusta Polom | 10-3 (6-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | SSK Bilovec | 1-0 (1-0) | Pusta Polom | 18-2 (11-1) | 2.00 | 3.90 | 2.80 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 30-08-2026 | FK Bohumin | 4-1 (2-1) | Pusta Polom | 10-6 (4-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 16-08-2026 | Opava II | 3-1 (0-0) | Pusta Polom | 6-3 (1-2) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 10-05-2026 | MFK Havirov | 1-1 (0-0) | Pusta Polom | 11-3 (4-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 01-05-2026 | Pusta Polom | 2-2 (2-1) | Petrvald na Morave | 8-3 (3-1) | 3.75 | 4.20 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | 6-6 (6-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Pusta Polom | 1-1 (1-0) | Frydlant Nad Ostravici | 5-3 (2-3) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Pusta Polom | 0-2 (0-1) | FC Vratimov | 2-4 (1-2) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 15-03-2026 | FK Bohumin | 3-1 (1-1) | Pusta Polom | 4-2 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 14-09-2025 | SSK Bilovec | 5-3 (3-0) | Pusta Polom | 5-2 (2-0) | 1.40 | 6.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 07-09-2025 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | 3-4 (3-2) | 3.20 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 02-09-2025 | Frydlant Nad Ostravici | 1-0 (0-0) | Pusta Polom | 7-6 (4-3) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 08-06-2025 | FK Bohumin | 3-1 (3-1) | Pusta Polom | 2-5 (0-2) | L | ||||||||
| CZE DFL | 16-04-2025 | Pusta Polom | 1-3 (0-0) | Rymarov | 4-6 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 30-03-2025 | Frydlant Nad Ostravici | 0-3 (0-2) | Pusta Polom | 2-2 (0-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 23-03-2025 | Polanka | 2-0 (1-0) | Pusta Polom | 4-5 (2-1) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | L | 1.83 | 2.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Vratimov | No Data | Pusta Polom | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 4.75 | 6.25 | 1.33 | 4.75 | 6.25 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | 1.90 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 2.3 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10.3 | 13 | Shot(OT) | 17.2 |
| 6 | Corner | 6.3 | 4.6 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 3.3 | 2.6 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 14 | Fouls | 0 |
| 54% | Possession | 47% | 51.1% | Possession | 44.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Vratimov ( 22 Matches) | Pusta Polom ( 20 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 1 | 6 |