ทีเด็ดบอล SK Ujezd Praha 4 vs Psary
‹ คู่ก่อนหน้าBrandys Nad Labem vs FK Banik Sokolov · ส. 17 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 133 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Vratimov vs Pusta Polom · ส. 17 ต.ค. 15:15 น.
Czech Group D League
🕒 17-10-2026 15:15 น.
SK Ujezd Praha 4เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 133 / 15115:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSSK Ujezd Praha 4Psaryใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0041% @2.88สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Psaryทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Ujezd Praha 4ต่อ 0/0.5 @1.80แนวรุก🔥12.6 vs 11.4SK Ujezd Praha 4การ์ดยิงดุ🔥12.6SK Ujezd Praha 4การ์ดรับหลวม🕳️6.6Psaryการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1SK Ujezd Praha 4การ์ดได้ราคา💰6/10SK Ujezd Praha 4การ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPsaryรอง 0/0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Psaryการ์ดรับหลวม🕳️10.2SK Ujezd Praha 4การ์ดยิงดุ🔥11.4Psaryการ์ดได้ราคา💰8/10Psaryการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.9ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
SK Ujezd Praha 4เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 133 / 15115:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
SK Ujezd Praha 4Psary
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0041% @2.88
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Psaryทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Ujezd Praha 4
ต่อ 0/0.5 @1.80
แนวรุก🔥12.6 vs 11.4SK Ujezd Praha 4
การ์ดยิงดุ🔥12.6SK Ujezd Praha 4
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Psary
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1SK Ujezd Praha 4
การ์ดได้ราคา💰6/10SK Ujezd Praha 4
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPsary
รอง 0/0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Psary
การ์ดรับหลวม🕳️10.2SK Ujezd Praha 4
การ์ดยิงดุ🔥11.4Psary
การ์ดได้ราคา💰8/10Psary
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.9ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Ujezd Praha 4 vs Psary
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Ujezd Praha 4โอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Ujezd Praha 4 · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SK Ujezd Praha 4 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.03 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Ujezd Praha 4 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SK Ujezd Praha 4 ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 24%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Ujezd Praha 4 · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 1 ลูก22%
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 2 ลูก13%
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Psary ชนะ 1 ลูก16%
Psary ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
SK Ujezd Praha 4 ชนะ44%
SK Ujezd Praha 4 ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
SK Ujezd Praha 4 คลีนชีท18%
Psary ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Ujezd Praha 4 ไม่แพ้68%
Psary ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Ujezd Praha 4)
- โอกาส SK Ujezd Praha 4 ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- SK Ujezd Praha 4 ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- SK Ujezd Praha 4 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Psary ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Ujezd Praha 4
ช2-1พ0-2ช2-1ส1-1ช2-1ช4-2
Psary
พ2-3พ1-2ช3-0พ0-1ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Ujezd Praha 4ยิง 2.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Psaryยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Ujezd Praha 4
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 15
Psary
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Ujezd Praha 4
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Psary
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Ujezd Praha 4
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Psary
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
SK Ujezd Praha 4 ชนะ 1เสมอ 1Psary ชนะ 0
- 08-05-2026SK Ujezd Praha 41 - 1Psary
- 11-10-2025Psary4 - 5SK Ujezd Praha 4
คู่อื่นใน Group D League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
HlucinKravare
วันนี้23:30
TJ Hluboka nad VltavouSpartak Pribram
ส. 17 ต.ค.15:15
Taborsko BKrimice
ส. 17 ต.ค.15:15
Brandys Nad LabemFK Banik Sokolov
ส. 17 ต.ค.15:15
FC VratimovPusta Polom
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Petrin PlzenFC Rokycany
ส. 17 ต.ค.15:30
FC Sparta BrnoVelke Mezirici
ส. 17 ต.ค.15:30
FK PrepereJiskra Usti nad Orlici
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.70 | 2.80 | 1.74 | 3 | 1.83 | 1.70 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.85 | 1.74 | 3 | 1.83 | 1.70 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 2.04 | 3.80 | 2.94 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.57 | 0 | 2.25 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Ujezd Praha 4 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Psary | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Ujezd Praha 4 Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 08-05-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 1-1 (1-0) | Psary | 6-2 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 11-10-2025 | Psary | 4-5 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 3-3 (1-1) | 3.80 | 4.33 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Ujezd Praha 4 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 10-10-2026 | Slavoj Vysehrad | 2-4 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 5-6 (2-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 03-10-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (2-1) | Slovan Velvary | 2-0 (2-0) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 26-09-2026 | FK Usti nad Labem B | 1-1 (1-0) | SK Ujezd Praha 4 | 4-9 (2-6) | 3.90 | 4.33 | 1.60 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | Brandys Nad Labem | 1-2 (0-1) | SK Ujezd Praha 4 | 9-5 (5-5) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 12-09-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 0-2 (0-0) | Sokol Hostoun | 5-2 (2-0) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 05-09-2026 | Tempo Praha | 1-2 (0-1) | SK Ujezd Praha 4 | 8-2 (4-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 3-2 (1-2) | Tachov | 6-4 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | Karlovy Vary Dvory | 4-1 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | 3-4 (3-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Slany | 2-2 (2-1) | SK Ujezd Praha 4 | 2-2 (1-0) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 06-06-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 4-1 (4-0) | FK Louny | 5-0 (3-0) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 30-05-2026 | Marianske Lazne | 1-2 (0-2) | SK Ujezd Praha 4 | 4-8 (3-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 16-05-2026 | FK Usti nad Labem B | 1-1 (1-1) | SK Ujezd Praha 4 | 1-2 (1-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 08-05-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 1-1 (1-0) | Psary | 6-2 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 05-05-2026 | FK Chomutov | 3-2 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 5-7 (3-0) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 01-05-2026 | TJ Spoje Praha | 1-1 (1-1) | SK Ujezd Praha 4 | - | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 25-04-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 7-1 (3-0) | Predni Kopanina | 7-1 (6-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 18-04-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (1-1) | SK Mondi Steti | 8-2 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (2-1) | Tempo Praha | 3-3 (1-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE DFL | 29-03-2026 | Karlovy Vary Dvory | 2-3 (0-2) | SK Ujezd Praha 4 | 5-10 (2-8) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 21-03-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 6-1 (3-0) | FK Olympie Brezova | 3-7 (3-4) | 1.29 | 6.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Psary Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 22% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 04-10-2026 | Sokol Hostoun | 1-1 (0-0) | Psary | 7-4 (2-2) | 1.42 | 4.75 | 5.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | Psary | 2-1 (1-1) | SK Slany | 11-3 (6-3) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | D |
| CZE DFL | 22-08-2026 | SK Mondi Steti | 1-0 (1-0) | Psary | 7-5 (6-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 15-08-2026 | Psary | 3-0 (1-0) | Meteor Praha | 9-3 (7-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| CZE DFL | 07-08-2026 | FK Chomutov | 2-1 (2-1) | Psary | 6-5 (3-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | L | ||||||||
| CZE DFL | 08-05-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 1-1 (1-0) | Psary | 6-2 (3-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 02-05-2026 | Psary | 5-0 (2-0) | SK Mondi Steti | 6-4 (2-0) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 24-04-2026 | FK Chomutov | 2-3 (2-2) | Psary | 5-2 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 11-04-2026 | Karlovy Vary Dvory | 0-1 (0-0) | Psary | 7-2 (1-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Psary | 2-0 (0-0) | FK Olympie Brezova | 4-1 (3-0) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | FK Banik Sokolov | 0-1 (0-0) | Psary | 4-4 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 14-03-2026 | Tachov | 0-2 (0-1) | Psary | 3-6 (2-3) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 09-11-2025 | Meteor Praha | 1-1 (1-1) | Psary | 5-2 (5-2) | D | 1.82 | 2 | 1.97 | W | U | |||
| CZE DFL | 18-10-2025 | TJ Spoje Praha | 4-0 (1-0) | Psary | 4-6 (2-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 11-10-2025 | Psary | 4-5 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 3-3 (1-1) | 3.80 | 4.33 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 20-09-2025 | Tempo Praha | 3-1 (1-1) | Psary | 9-4 (2-1) | 1.80 | 4.00 | 3.40 | L | 1.82 | 0.5 | 1.97 | L | O |
| CZE DFL | 06-09-2025 | FK Olympie Brezova | 2-1 (1-0) | Psary | 4-9 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| CZEC | 13-08-2025 | Psary | 2-3 (1-2) | SK Petrin Plzen | 10-4 (5-2) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| CZEC | 02-08-2025 | Psary | 3-2 (2-0) | Benesov | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SK Ujezd Praha 4 | No Data | Psary | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 2.1 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 8.3 | Shot(OT) | 11.7 | 7.8 | Shot(OT) | 10.9 |
| 5.7 | Corner | 6.7 | 4.6 | Corner | 5.1 |
| 3.7 | Yellow Card | 0.3 | 2.7 | Yellow Card | 1.1 |
| 47.7% | Fouls | 51% | 47.9% | Fouls | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Ujezd Praha 4 ( 38 Matches) | Psary ( 17 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 6 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 5 | 0 | 4 |