ทีเด็ดบอล FC Sparta Brno vs Velke Mezirici
‹ คู่ก่อนหน้าYenisey Krasnoyarsk vs Torpedo Moscow · ส. 17 ต.ค. 15:30 น. คู่ที่ 138 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Prepere vs Jiskra Usti nad Orlici · ส. 17 ต.ค. 15:30 น.
Czech Group D League
🕒 17-10-2026 15:30 น.
FC Sparta Brnoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 138 / 15115:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน520พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSFC Sparta BrnoVelke Meziriciใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5727% @4.20สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83Velke Meziriciทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Sparta Brnoต่อ 1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 8.4FC Sparta Brnoแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0FC Sparta Brnoการ์ดยิงดุ🔥9.6FC Sparta Brnoการ์ดรับหลวม🕳️12.0Velke Meziriciการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FC Sparta Brnoการ์ดได้ราคา💰8/10FC Sparta Brnoการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVelke Meziriciรอง 1 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC Sparta Brnoการ์ดยิงดุ🔥8.4Velke Meziriciการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Sparta Brnoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 138 / 15115:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน520พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
FC Sparta BrnoVelke Mezirici
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5727% @4.20
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Velke Meziriciทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Sparta Brno
ต่อ 1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 8.4FC Sparta Brno
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0FC Sparta Brno
การ์ดยิงดุ🔥9.6FC Sparta Brno
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Velke Mezirici
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FC Sparta Brno
การ์ดได้ราคา💰8/10FC Sparta Brno
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVelke Mezirici
รอง 1 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC Sparta Brno
การ์ดยิงดุ🔥8.4Velke Mezirici
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Sparta Brno vs Velke Mezirici
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Sparta Brno ต่อ 1 @1.98การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Sparta Brnoโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 5 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Sparta Brno · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Sparta Brno ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.60 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Sparta Brno 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Sparta Brno ต่อ 1
ได้ 42%คืนทุน 15%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Sparta Brno · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Sparta Brno ชนะ 1 ลูก15%
FC Sparta Brno ชนะ 2 ลูก22%
FC Sparta Brno ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ22%
Velke Mezirici ชนะ 1 ลูก12%
Velke Mezirici ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FC Sparta Brno ชนะ56%
FC Sparta Brno ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
FC Sparta Brno คลีนชีท24%
Velke Mezirici ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Sparta Brno ไม่แพ้78%
Velke Mezirici ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Sparta Brno)
- โอกาส FC Sparta Brno ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Velke Mezirici เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Sparta Brno ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 42%
- โอกาส Velke Mezirici ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Sparta Brno
ช2-0พ0-9ช1-0ช3-2ช2-1ช3-1
Velke Mezirici
ส3-3ช3-2พ0-2ช2-1พ0-3ส4-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Sparta Brnoยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Velke Meziriciยิง 1.4 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Sparta Brno
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
Velke Mezirici
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Sparta Brno
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Velke Mezirici
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Sparta Brno
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Velke Mezirici
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
FC Sparta Brno ชนะ 0เสมอ 0Velke Mezirici ชนะ 1
- 04-10-2025FC Sparta Brno1 - 2Velke Mezirici
คู่อื่นใน Group D League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
HlucinKravare
วันนี้23:30
TJ Hluboka nad VltavouSpartak Pribram
ส. 17 ต.ค.15:15
Taborsko BKrimice
ส. 17 ต.ค.15:15
Brandys Nad LabemFK Banik Sokolov
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Ujezd Praha 4Psary
ส. 17 ต.ค.15:15
FC VratimovPusta Polom
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Petrin PlzenFC Rokycany
ส. 17 ต.ค.15:30
FK PrepereJiskra Usti nad Orlici
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.54 | 4.10 | 4.10 | 1.80 | 3/3.5 | 1.77 | 1.86 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.57 | 4.10 | 4.10 | 1.80 | 3/3.5 | 1.77 | 1.86 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.61 | 4.20 | 4.32 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 2.44 | 1.5 | 1.49 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 2.05 | 3.5 | 1.67 | 2.44 | 1.5 | 1.49 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Sparta Brno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Velke Mezirici | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Sparta Brno Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 04-10-2025 | FC Sparta Brno | 1-2 (1-0) | Velke Mezirici | 7-2 (5-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Sparta Brno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 03-10-2026 | FC Sparta Brno | 3-1 (3-1) | SK Zdirec Nad Doubravou | 5-5 (1-3) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL | 25-09-2026 | TJ Tatran Bohunice | 1-2 (0-0) | FC Sparta Brno | 8-6 (4-3) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | FC Sparta Brno | 3-2 (1-0) | Sokol Tasovice | 5-5 (4-4) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 05-09-2026 | FC Sparta Brno | 1-0 (0-0) | AFC Humpolec | 5-6 (2-0) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CZEC | 26-08-2026 | FC Sparta Brno | 0-9 (0-6) | Banik Ostrava | 2-10 (2-0) | 17.00 | 10.00 | 1.09 | L | 1.90 | -2.5 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | FC Sparta Brno | 2-0 (1-0) | Chotebor | 4-3 (1-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 16-08-2026 | Zdar nad Sazavou | 1-1 (1-1) | FC Sparta Brno | 4-2 (3-1) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FC Sparta Brno | 2-0 (1-0) | Sokol Lanzho | 4-5 (4-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 08-08-2026 | FC Sparta Brno | 1-2 (0-0) | FS Trebic | 9-2 (4-1) | 1.67 | 4.00 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | FC Sparta Brno | 1-0 (0-0) | Vrchovina | 3-2 (2-1) | 3.40 | 4.50 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 02-05-2026 | FC Sparta Brno | 8-2 (5-1) | Havlickuv Brod | 0-7 (0-4) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 26-04-2026 | Sokol Tasovice | 5-2 (0-2) | FC Sparta Brno | 4-1 (1-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 18-04-2026 | FC Sparta Brno | 8-0 (5-0) | TJ Dalnice Sperice | 10-4 (8-2) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 02-04-2026 | FC Sparta Brno | 0-0 (0-0) | TJ Tatran Bohunice | 1-3 (0-1) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 21-03-2026 | FC Sparta Brno | 2-1 (0-1) | SK Zdirec Nad Doubravou | 9-4 (3-3) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Zdar nad Sazavou | 2-0 (1-0) | FC Sparta Brno | 6-5 (2-3) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 15-11-2025 | Havlickuv Brod | 3-0 (1-0) | FC Sparta Brno | 9-4 (7-2) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | D |
| CZE DFL | 05-11-2025 | FC Sparta Brno | 1-3 (0-1) | SC Znojmo | 12-5 (4-1) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 01-11-2025 | FC Sparta Brno | 0-2 (0-0) | FC Kurim | 2-10 (2-4) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| CZE DFL | 18-10-2025 | FC Sparta Brno | 2-1 (1-1) | Velka Bites | 3-4 (2-2) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| No Data |
| Velke Mezirici Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 11-10-2026 | Velke Mezirici | 4-4 (1-3) | Bystrc Kninicky | 2-6 (0-6) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| CZE DFL | 03-10-2026 | FC Kurim | 3-0 (1-0) | Velke Mezirici | 7-2 (1-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 27-09-2026 | Velke Mezirici | 2-1 (2-1) | TJ Sokol Bedrichov | 5-3 (3-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Velka Bites | 2-0 (0-0) | Velke Mezirici | 11-5 (5-3) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Velke Mezirici | 3-2 (2-0) | SK Zdirec Nad Doubravou | 10-6 (4-4) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 28-08-2026 | TJ Tatran Bohunice | 3-3 (2-2) | Velke Mezirici | 13-2 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 21-08-2026 | Velke Mezirici | 0-0 (0-0) | Sokol Tasovice | 6-3 (3-3) | 2.45 | 3.60 | 2.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 07-08-2026 | Velke Mezirici | 1-1 (0-1) | AFC Humpolec | 12-5 (3-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| CZEC | 26-07-2026 | Chotebor | 2-0 (1-0) | Velke Mezirici | 6-7 (3-3) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | Velke Mezirici | 1-2 (0-0) | FC Kurim | 1-3 (1-2) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| CZE DFL | 17-04-2026 | SC Znojmo | 2-2 (2-2) | Velke Mezirici | 7-4 (3-4) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Velke Mezirici | 2-5 (2-1) | Velka Bites | 5-6 (1-2) | 2.80 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 05-04-2026 | SK Artis Brno B | 1-0 (1-0) | Velke Mezirici | 9-1 (4-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 29-03-2026 | Velke Mezirici | 2-2 (1-0) | FK Pelhrimov | 4-4 (2-3) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Velke Mezirici | 2-1 (1-1) | Havlickuv Brod | 6-9 (3-5) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Sokol Tasovice | 1-1 (0-0) | Velke Mezirici | 2-3 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 28-02-2026 | Velke Mezirici | 0-2 (0-1) | Vrchovina | 1-4 (1-4) | L | ||||||||
| CZE DFL | 01-11-2025 | TJ Tatran Bohunice | 1-0 (0-0) | Velke Mezirici | 8-6 (4-5) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 26-10-2025 | Velke Mezirici | 2-1 (1-1) | AFC Humpolec | 4-0 (2-0) | 1.85 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| CZE DFL | 19-10-2025 | SK Zdirec Nad Doubravou | 2-1 (1-0) | Velke Mezirici | 3-4 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Sparta Brno | No Data | Velke Mezirici | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 1.6 | Loss | 2 |
| 12 | Shot(OT) | 10.3 | 12 | Shot(OT) | 11.1 |
| 5.3 | Corner | 3 | 4.5 | Corner | 5.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 6.7 | Fouls | 0 |
| 47.7% | Possession | 46% | 46.5% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Sparta Brno ( 25 Matches) | Velke Mezirici ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 3 | 5 |