ทีเด็ดบอล SK Stonava vs SK Sulko Zabreh
‹ คู่ก่อนหน้าPAEEK vs AEP Polemidion · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 171 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SK Krumvir vs Kozlovice · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Czech Group D League
🕒 17-10-2026 19:30 น.
SK Stonavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 171 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSSK StonavaSK Sulko Zabrehใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8036% @3.25สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95SK Sulko Zabrehทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSK Stonavaต่อ 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4SK Stonavaกองกลาง🎯50% vs 46%SK Stonavaการ์ดยิงดุ🔥9.6SK Stonavaการ์ดรับหลวม🕳️11.4SK Sulko Zabrehการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSK Sulko Zabrehรอง 0.5 @1.95แนวรับ🛡️11.4 vs 13.8SK Sulko Zabrehการ์ดรับหลวม🕳️13.8SK Stonavaการ์ดยิงดุ🔥8.4SK Sulko Zabrehการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Stonavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 171 / 34419:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
SK StonavaSK Sulko Zabreh
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8036% @3.25
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
SK Sulko Zabrehทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Stonava
ต่อ 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4SK Stonava
กองกลาง🎯50% vs 46%SK Stonava
การ์ดยิงดุ🔥9.6SK Stonava
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SK Sulko Zabreh
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSK Sulko Zabreh
รอง 0.5 @1.95
แนวรับ🛡️11.4 vs 13.8SK Sulko Zabreh
การ์ดรับหลวม🕳️13.8SK Stonava
การ์ดยิงดุ🔥8.4SK Sulko Zabreh
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Stonava vs SK Sulko Zabreh
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSK Stonava ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Stonavaโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Stonava · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SK Stonava ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.85 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Stonava 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SK Stonava ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Stonava · คาดสกอร์ 1.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Stonava ชนะ 1 ลูก22%
SK Stonava ชนะ 2 ลูก15%
SK Stonava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ22%
SK Sulko Zabreh ชนะ 1 ลูก14%
SK Sulko Zabreh ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
SK Stonava ชนะ49%
SK Stonava ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
SK Stonava คลีนชีท17%
SK Sulko Zabreh ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Stonava ไม่แพ้71%
SK Sulko Zabreh ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%3-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Stonava)
- โอกาส SK Stonava ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- SK Sulko Zabreh เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส SK Sulko Zabreh ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Stonava
พ1-5ส1-1พ1-2พ1-3ส2-2พ1-4
SK Sulko Zabreh
ช5-2พ0-4พ0-1ช1-0พ1-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Stonavaยิง 1.6 · เสีย 2.3 ต่อนัด
SK Sulko Zabrehยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Stonava
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 18
SK Sulko Zabreh
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Stonava
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
SK Sulko Zabreh
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Stonava
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SK Sulko Zabreh
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
SK Stonava ชนะ 1เสมอ 0SK Sulko Zabreh ชนะ 0
- 07-09-2025SK Sulko Zabreh0 - 1SK Stonava
คู่อื่นใน Group D League 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.15:15
Taborsko BKrimice
ส. 17 ต.ค.15:15
Brandys Nad LabemFK Banik Sokolov
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Ujezd Praha 4Psary
ส. 17 ต.ค.15:15
FC VratimovPusta Polom
ส. 17 ต.ค.15:15
SK Petrin PlzenFC Rokycany
ส. 17 ต.ค.15:30
FC Sparta BrnoVelke Mezirici
ส. 17 ต.ค.15:30
FK PrepereJiskra Usti nad Orlici
ส. 17 ต.ค.19:00
TachovSK Mondi Steti
ส. 17 ต.ค.19:30
SK KrumvirKozlovice
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.76 | 3.90 | 3.20 | 1.72 | 3 | 1.81 | 1.74 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.80 | 3.90 | 3.25 | 1.74 | 3 | 1.83 | 1.76 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.84 | 4.10 | 3.33 | 2.26 | 3.5 | 1.57 | 1.43 | 0 | 2.60 | |
| Live | 1.84 | 4.10 | 3.33 | 2.26 | 3.5 | 1.57 | 1.43 | 0 | 2.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Stonava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SK Sulko Zabreh | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Stonava Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 07-09-2025 | SK Sulko Zabreh | 0-1 (0-0) | SK Stonava | 7-3 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Stonava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 10-10-2026 | Opava II | 4-1 (2-0) | SK Stonava | 5-3 (0-1) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE DFL | 18-09-2026 | Valasske Mezirici | 2-2 (1-1) | SK Stonava | 9-5 (4-4) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 29-08-2026 | SK Stonava | 1-3 (1-2) | FC Vratimov | - | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | SK Stonava | 1-2 (0-1) | Kravare | 11-4 (4-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZEC | 25-07-2026 | SK Stonava | 1-1 (0-1) | Polanka | 5-0 (2-0) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | FK Bohumin | 5-1 (4-0) | SK Stonava | 5-7 (2-3) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 14-03-2026 | SK Stonava | 2-1 (1-1) | Valasske Mezirici | 3-5 (3-1) | 2.05 | 4.00 | 2.63 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 11-10-2025 | Opava II | 2-5 (2-2) | SK Stonava | 4-3 (3-1) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 20-09-2025 | FC Vratimov | 3-1 (2-0) | SK Stonava | 7-8 (5-6) | 1.61 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 07-09-2025 | SK Sulko Zabreh | 0-1 (0-0) | SK Stonava | 7-3 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| CZEC | 26-07-2025 | SK Stonava | 1-6 (0-4) | Vitkovice | 1-7 (0-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL 5 | 19-04-2025 | FC Irp Cesky Tesin | 0-1 (0-1) | SK Stonava | 2-5 (1-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CZE DFL 5 | 12-08-2023 | FC Irp Cesky Tesin | 3-1 (1-0) | SK Stonava | 4-4 (1-1) | 1.08 | 9.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-02-2020 | SK Stonava | 0-10 (0-6) | FK Bohumin | 1-10 (0-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| SK Sulko Zabreh Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 04-10-2026 | Frydek Mistek B | 2-1 (0-1) | SK Sulko Zabreh | 3-5 (1-4) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | FC Vratimov | 3-1 (2-1) | SK Sulko Zabreh | 3-5 (1-3) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | SK Sulko Zabreh | 1-0 (0-0) | Sumperk | 4-4 (1-2) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| CZE DFL | 30-08-2026 | SK Sulko Zabreh | 0-1 (0-0) | Novy Jicin | 7-1 (4-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZEC | 26-08-2026 | SK Sulko Zabreh | 0-4 (0-1) | MFK Havirov | - | L | ||||||||
| CZEC | 12-08-2026 | SK Olympia Rajecko | 2-5 (2-1) | SK Sulko Zabreh | - | W | ||||||||
| CZEC | 26-07-2026 | SK Sulko Zabreh | 2-2 (1-1) | Hranice KUNZ | 0-7 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 03-05-2026 | SK Sulko Zabreh | 1-1 (0-0) | SSK Bilovec | 8-1 | 2.30 | 3.80 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 25-04-2026 | Opava II | 1-2 (0-1) | SK Sulko Zabreh | 9-3 (5-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| CZE DFL | 19-04-2026 | SK Sulko Zabreh | 1-3 (0-2) | Frydlant Nad Ostravici | 6-5 (2-5) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 03-04-2026 | SK Sulko Zabreh | 1-0 (0-0) | FC Vratimov | 1-3 (1-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 29-03-2026 | FK Bohumin | 1-0 (0-0) | SK Sulko Zabreh | 3-2 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 21-03-2026 | FC Irp Cesky Tesin | 0-1 (0-0) | SK Sulko Zabreh | 3-9 (1-5) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 08-11-2025 | Novy Jicin | 1-1 (0-0) | SK Sulko Zabreh | 2-5 (1-2) | 1.95 | 3.70 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 08-10-2025 | Frydlant Nad Ostravici | 2-2 (0-1) | SK Sulko Zabreh | 3-5 (1-5) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 07-09-2025 | SK Sulko Zabreh | 0-1 (0-0) | SK Stonava | 7-3 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| CZEC | 13-08-2025 | SK Sulko Zabreh | 0-4 (0-1) | Unicov | 3-5 (1-2) | 7.00 | 5.75 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 27-07-2025 | SK Sulko Zabreh | 2-1 (1-1) | Sumperk | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-02-2025 | SK Sulko Zabreh | 2-1 (0-0) | FK Nove Sady | - | W | ||||||||
| CZE DFL 5 | 16-10-2024 | SK Sulko Zabreh | 2-1 (0-1) | Jesenik | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SK Stonava | No Data | SK Sulko Zabreh | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 1.4 |
| 3 | Loss | 1.7 | 2.3 | Loss | 1.9 |
| 16 | Shot(OT) | 12 | 12.1 | Shot(OT) | 10.8 |
| 4 | Corner | 4.7 | 5.3 | Corner | 4.8 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 3.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 0 | 15.5 | Fouls | 0 |
| 40% | Possession | 46.7% | 50.3% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Stonava ( 9 Matches) | SK Sulko Zabreh ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 1 | 1 |