ทีเด็ดบอล CD Erriberri vs Azkoyen
‹ คู่ก่อนหน้าSestao vs CF Salmantino · พฤ. 15 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 63 / 97เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CSKA Moscow vs Rostov FK · พฤ. 15 ต.ค. 00:45 น.
Spain Regional League
🕒 15-10-2026 00:30 น.
CD Erriberriเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 63 / 9700:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★65⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSCD ErriberriAzkoyenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3047% @2.55สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03Azkoyenทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🏠เต็งเจ้าบ้านCD Erriberriต่อ 0 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️13.2Azkoyenการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAzkoyenรอง 0 @2.03แนวรุก🔥4.8 vs 3.0Azkoyenการ์ดรุกทื่อ💧3.0CD Erriberriการ์ดรับหลวม🕳️13.2CD Erriberriการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83แนวรับ🕳️13.2 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.2ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.5·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉9/15นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
CD Erriberriเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-10.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 63 / 9700:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★65⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
CD ErriberriAzkoyen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3047% @2.55
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Azkoyenทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Erriberri
ต่อ 0 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Azkoyen
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAzkoyen
รอง 0 @2.03
แนวรุก🔥4.8 vs 3.0Azkoyen
การ์ดรุกทื่อ💧3.0CD Erriberri
การ์ดรับหลวม🕳️13.2CD Erriberri
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
แนวรับ🕳️13.2 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.2ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.5·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉9/15นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Erriberri vs Azkoyen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAzkoyen รอง 0 @2.03การ์ด 3 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Erriberriโอกาสชนะ 39%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 365/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Erriberri · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Erriberri ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.24 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Erriberri 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Erriberri ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Erriberri · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Erriberri ชนะ 1 ลูก21%
CD Erriberri ชนะ 2 ลูก12%
CD Erriberri ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Azkoyen ชนะ 1 ลูก18%
Azkoyen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
CD Erriberri ชนะ40%
CD Erriberri ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
CD Erriberri คลีนชีท24%
Azkoyen ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Erriberri ไม่แพ้66%
Azkoyen ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Erriberri)
- โอกาส CD Erriberri ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Azkoyen เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- CD Erriberri ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Azkoyen ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Erriberri
พ0-1ส2-2พ1-3พ0-2พ0-3พ0-1
Azkoyen
พ0-1ช2-0พ0-5พ0-3พ1-6ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Erriberriยิง 0.5 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Azkoyenยิง 0.8 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Erriberri
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
Azkoyen
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Erriberri
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Azkoyen
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Erriberri
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Azkoyen
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| CD Erriberri | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Azkoyen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| CD Erriberri Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Erriberri Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 29-08-2026 | CD Erriberri | 0-1 (0-0) | CD Cantolagua | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-08-2026 | CD Erriberri | 0-3 (0-1) | Pena Sport | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-04-2017 | CD Oberena | 2-0 (1-0) | CD Erriberri | 2-1 (1-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 09-04-2017 | CD Erriberri | 1-3 (1-3) | CA Cirbonero | 4-4 (1-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 02-04-2017 | CD Idoya | 2-2 (1-1) | CD Erriberri | 6-3 (4-1) | 1.40 | 3.80 | 7.00 | D | 1.75 | 1 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 26-03-2017 | CD Erriberri | 0-1 (0-0) | CD lruna | 2-4 (0-2) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.72 | -1/1.5 | 2.08 | W | U |
| Spain D4 | 12-03-2017 | CD Erriberri | 1-4 (0-0) | CA Valtierrano | 4-5 (0-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 05-02-2017 | CD Erriberri | 1-0 (0-0) | Pena Sport | 4-8 (2-4) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 15-01-2017 | Valle de Egues | 5-0 (2-0) | CD Erriberri | 5-4 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.82 | 1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 18-12-2016 | CD Erriberri | 0-1 (0-1) | UCD Burlades | 3-4 (1-2) | 3.50 | 3.30 | 1.90 | L | 1.92 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 13-11-2016 | CA Cirbonero | 2-0 (0-0) | CD Erriberri | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-11-2016 | CD lruna | 1-0 (1-0) | CD Erriberri | 3-2 (1-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 12-10-2016 | Pena Sport | 1-0 (0-0) | CD Erriberri | 11-2 (5-0) | 1.07 | 9.00 | 19.00 | L | 1.70 | 2.5 | 2.10 | W | U |
| Spain D4 | 04-09-2016 | CD Huarte | 3-0 (1-0) | CD Erriberri | 3-4 (2-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 07-05-2016 | CD Erriberri | 0-5 (0-3) | CD Beti Onak | 6-3 (1-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.78 | 1/1.5 | 2.02 | L | O |
| Spain D4 | 30-04-2016 | Valle de Egues | 0-1 (0-1) | CD Erriberri | 6-3 (2-3) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 24-04-2016 | CD Erriberri | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 3-9 (1-7) | 6.50 | 5.50 | 1.28 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 24-03-2016 | CD Erriberri | 0-4 (0-0) | UDC Txantrea KKE | - | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 13-03-2016 | CD Erriberri | 0-1 (0-1) | CD Cortes | 7-5 (2-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.92 | L | U |
| Spain D4 | 06-03-2016 | CD River Ega | 3-0 (0-0) | CD Erriberri | 11-3 (5-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Azkoyen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 19-08-2026 | CD River Ega | 1-2 (1-1) | Azkoyen | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Azkoyen | 1-6 (1-2) | CD Izarra | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-04-2023 | Azkoyen | 0-3 (0-1) | CD Ardoi Draw | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 16-04-2023 | CD Huarte | 5-0 (1-0) | Azkoyen | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2023 | Azkoyen | 2-0 (0-0) | Avance Ezcabarte | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-03-2023 | UDC Txantrea KKE | 1-0 (0-0) | Azkoyen | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2023 | Azkoyen | 0-2 (0-1) | CD Subiza | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-03-2023 | Lagunak | 2-1 (1-0) | Azkoyen | - | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 05-03-2023 | Azkoyen | 0-1 (0-0) | Valle de Egues | 4-9 (2-5) | 4.75 | 3.80 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 25-02-2023 | CD Cortes | 1-2 (0-1) | Azkoyen | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-02-2023 | Azkoyen | 0-1 (0-1) | CD Cantolagua | 2-3 (0-1) | 3.60 | 3.30 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 12-02-2023 | Pamplona | 5-0 (0-0) | Azkoyen | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-02-2023 | Azkoyen | 0-1 (0-0) | Alesves | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 29-01-2023 | Azkoyen | 4-1 (0-0) | Pena Sport | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-01-2023 | UCD Burlades | 2-0 (1-0) | Azkoyen | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-01-2023 | Azkoyen | 1-0 (0-0) | CD Oberena | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 07-01-2023 | CD Beti Onak | 1-0 (1-0) | Azkoyen | 4-5 (3-2) | 1.60 | 3.60 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 17-12-2022 | CD Ardoi Draw | 1-0 (0-0) | Azkoyen | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-12-2022 | Azkoyen | 1-2 (0-1) | CD Huarte | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-12-2022 | Avance Ezcabarte | 3-3 (0-2) | Azkoyen | - | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
CD Erriberri | No Data | Azkoyen | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1 | 0.5 | Goal | 0.8 |
| 2 | Loss | 3.3 | 2.2 | Loss | 2.2 |
| 14 | Shot(OT) | 0 | 13.4 | Shot(OT) | 19 |
| 1 | Corner | 0 | 3.1 | Corner | 4 |
| 3 | Yellow Card | 0 | 2.6 | Yellow Card | 2 |
| 0% | Fouls | 0% | 44.5% | Fouls | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CD Erriberri ( 0 Matches) | Azkoyen ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |