ทีเด็ดบอล FB Redovan vs UE Tavernes
‹ คู่ก่อนหน้าRecreativo Huelva vs CD Artistico Navalcarnero · พฤ. 15 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 75 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Whyteleafe vs Whitehawk · พฤ. 15 ต.ค. 01:45 น.
Spain Regional League
🕒 15-10-2026 01:30 น.
FB Redovanเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 75 / 8901:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★80⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVSFB RedovanUE Tavernesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2545% @2.75สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78UE Tavernesทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFB Redovanต่อ 0/0.5 @2.03การ์ดรับหลวม🕳️6.0UE Tavernesการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUE Tavernesรอง 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥5.4 vs 4.2UE Tavernesแนวรับ🛡️6.0 vs 10.2UE Tavernesการ์ดรับหลวม🕳️10.2FB Redovanการ์ดยิงดุ🔥5.4UE Tavernesการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80แนวรับ🕳️10.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.7·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/19นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
FB Redovanเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 75 / 8901:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★80⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVS
FB RedovanUE Tavernes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2545% @2.75
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
UE Tavernesทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFB Redovan
ต่อ 0/0.5 @2.03
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UE Tavernes
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUE Tavernes
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥5.4 vs 4.2UE Tavernes
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.2UE Tavernes
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FB Redovan
การ์ดยิงดุ🔥5.4UE Tavernes
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
แนวรับ🕳️10.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.7·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/19นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FB Redovan vs UE Tavernes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUE Tavernes รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @2.00การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFB Redovanโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.580/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FB Redovan · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FB Redovan ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.40 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FB Redovan 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FB Redovan ต่อ 0/0.5
ได้ 37%เสียครึ่ง 28%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FB Redovan · คาดสกอร์ 0.9 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FB Redovan ชนะ 1 ลูก24%
FB Redovan ชนะ 2 ลูก10%
FB Redovan ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ28%
UE Tavernes ชนะ 1 ลูก19%
UE Tavernes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
FB Redovan ชนะ37%
FB Redovan ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
FB Redovan คลีนชีท29%
UE Tavernes ยิงไม่ได้40%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FB Redovan ไม่แพ้65%
UE Tavernes ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-114%1-113%0-012%1-011%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FB Redovan)
- โอกาส FB Redovan ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- UE Tavernes ยิงไม่ได้เลย 40%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.40 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FB Redovan ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UE Tavernes รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส UE Tavernes ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FB Redovan
ส1-1ส1-1พ0-2ช1-0พ2-4พ0-2
UE Tavernes
ส1-1พ0-3ช2-1ส1-1ส0-0พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FB Redovanยิง 0.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
UE Tavernesยิง 0.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FB Redovan
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
UE Tavernes
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FB Redovan
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
UE Tavernes
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FB Redovan
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
UE Tavernes
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
คู่อื่นใน Regional League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.27 | 3.14 | 2.86 | 1.75 | 2/2.5 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.27 | 3.14 | 2.86 | 1.75 | 2/2.5 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FB Redovan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| UE Tavernes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FB Redovan Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FB Redovan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 12-09-2026 | FB Redovan | 0-2 (0-2) | CD Thader | 6-7 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA RL | 08-05-2026 | Alicante | 4-2 (2-2) | FB Redovan | 6-0 (2-0) | L | ||||||||
| SPA RL | 26-04-2026 | FB Redovan | 1-0 (0-0) | CE Alberic | 3-7 (2-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | FB Redovan | 0-2 (0-1) | Novelda CF | 3-4 (2-3) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA RL | 22-02-2026 | FB Redovan | 1-1 (0-1) | Benidorm | 3-5 (2-1) | 5.25 | 3.75 | 1.53 | D | 1.82 | -1 | 1.97 | W | U |
| SPA RL | 08-02-2026 | FB Redovan | 1-1 (1-0) | CD Olimpic Xativa | 2-8 (2-4) | 2.60 | 3.25 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SPA RL | 19-01-2026 | Mutxamel CF | 2-0 (0-0) | FB Redovan | 3-8 (2-6) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 02-02-2025 | FB Redovan | 1-2 (1-1) | FC Torrevieja | 2-7 (1-1) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 21-12-2024 | Alicante | 1-0 (0-0) | FB Redovan | 4-2 (1-0) | 1.36 | 4.33 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 15-12-2024 | FB Redovan | 1-2 (0-0) | CD Olimpic Xativa | 2-3 (2-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 08-08-2019 | Eldense | 5-0 (2-0) | FB Redovan | 6-1 (2-0) | 1.28 | 4.75 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| UE Tavernes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 10-10-2026 | UE Tavernes | 0-1 (0-0) | UF Beniganim | 7-0 (1-0) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA CUP | 04-10-2026 | UE Tavernes | 0-0 (0-0) | Maracena | 3-4 (1-1) | 1.96 | 3.25 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA CUP | 27-09-2026 | Maracena | 1-1 (0-0) | UE Tavernes | - | D | ||||||||
| SPA RL | 20-09-2026 | CD Thader | 1-2 (0-0) | UE Tavernes | 10-4 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 24-05-2026 | Benidorm | 3-0 (2-0) | UE Tavernes | 3-3 (1-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA RL | 12-03-2026 | Silla CF | 1-1 (1-1) | UE Tavernes | 4-1 (2-1) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 24-01-2026 | UE Tavernes | 2-1 (0-1) | CFA Quart de les Valls | 6-6 (3-3) | 1.57 | 3.90 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 22-02-2025 | Eldense B | 0-1 (0-0) | UE Tavernes | 2-5 (1-2) | 3.80 | 3.60 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 21-11-2024 | UE Tavernes | 2-2 (2-0) | CD Thader | 2-13 (1-10) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 16-07-2020 | CD Benicarlo | 0-0 (0-0) | UE Tavernes | 5-7 (2-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 1.82 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FB Redovan | No Data | UE Tavernes | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 0.7 | Goal | 0.9 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1 |
| 16 | Shot(OT) | 6.5 | 14.3 | Shot(OT) | 7.6 |
| 3 | Corner | 5 | 3.1 | Corner | 4.2 |
| 3.7 | Yellow Card | 3 | 2.6 | Yellow Card | 3.2 |
| 46.3% | Fouls | 50.5% | 47.9% | Fouls | 45.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FB Redovan ( 10 Matches) | UE Tavernes ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |