ทีเด็ดบอล Recreativo Huelva vs CD Artistico Navalcarnero
‹ คู่ก่อนหน้าDeportivo Maritimo vs Bullas Deportivo · พฤ. 15 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 74 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FB Redovan vs UE Tavernes · พฤ. 15 ต.ค. 01:30 น.
Spanish Federacion Cup
🕒 15-10-2026 01:30 น.
Recreativo Huelvaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 74 / 8901:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSRecreativo HuelvaCD Artistico Navalcarneroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.9133% @3.90สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83CD Artistico Navalcarneroทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRecreativo Huelvaต่อ 0.5 @1.98แนวรุก🔥11.4 vs 9.6Recreativo Huelvaกองกลาง🎯53% vs 47%Recreativo Huelvaแนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Recreativo Huelvaการ์ดยิงดุ🔥11.4Recreativo Huelvaการ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Artistico Navalcarneroการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Recreativo Huelvaการ์ดได้ราคา💰8/10Recreativo Huelvaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Artistico Navalcarneroรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Artistico Navalcarneroการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥11.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Recreativo Huelvaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 74 / 8901:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Recreativo HuelvaCD Artistico Navalcarnero
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.9133% @3.90
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
CD Artistico Navalcarneroทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRecreativo Huelva
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรุก🔥11.4 vs 9.6Recreativo Huelva
กองกลาง🎯53% vs 47%Recreativo Huelva
แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Recreativo Huelva
การ์ดยิงดุ🔥11.4Recreativo Huelva
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Artistico Navalcarnero
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Recreativo Huelva
การ์ดได้ราคา💰8/10Recreativo Huelva
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Artistico Navalcarnero
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Artistico Navalcarnero
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥11.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Recreativo Huelva vs CD Artistico Navalcarnero
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRecreativo Huelva ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRecreativo Huelvaโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 14 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Recreativo Huelva · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Recreativo Huelva ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.86 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Recreativo Huelva 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Recreativo Huelva ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Recreativo Huelva · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Recreativo Huelva ชนะ 1 ลูก23%
Recreativo Huelva ชนะ 2 ลูก15%
Recreativo Huelva ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ28%
CD Artistico Navalcarnero ชนะ 1 ลูก14%
CD Artistico Navalcarnero ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Recreativo Huelva ชนะ48%
Recreativo Huelva ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Recreativo Huelva คลีนชีท30%
CD Artistico Navalcarnero ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Recreativo Huelva ไม่แพ้77%
CD Artistico Navalcarnero ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Recreativo Huelva)
- โอกาส Recreativo Huelva ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Recreativo Huelva ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Recreativo Huelva ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CD Artistico Navalcarnero ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส CD Artistico Navalcarnero ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Recreativo Huelva
ช2-1ช3-1ช1-0ช2-1ช4-0ส3-3
CD Artistico Navalcarnero
ส2-2ช4-0พ1-3ช3-1ช3-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Recreativo Huelvaยิง 1.9 · เสีย 0.9 ต่อนัด
CD Artistico Navalcarneroยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Recreativo Huelva
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
CD Artistico Navalcarnero
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Recreativo Huelva
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
CD Artistico Navalcarnero
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Recreativo Huelva
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
CD Artistico Navalcarnero
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
คู่อื่นใน Federacion Cup 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.00 | 3.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 3.00 | 3.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 3.10 | 3.21 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.92 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.91 | 3.09 | 3.23 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.90 | 0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.90 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.15 | 3.90 | 1.97 | 2.5 | 1.76 | 1.92 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.88 | 2.95 | 4.57 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 1.31 | 0 | 2.97 | |
| Live | 1.88 | 3.18 | 3.81 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.64 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-2] Recreativo Huelva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 66.7% |
| [SPA D4-10] CD Artistico Navalcarnero | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Recreativo Huelva Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Recreativo Huelva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 3-3 (0-2) | Recreativo Huelva | 2-2 (1-1) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Recreativo Huelva | 4-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 4-6 (2-1) | 1.48 | 3.60 | 6.25 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (1-0) | Conil CF | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 28-09-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (1-0) | Xerez Deportivo | 4-6 (3-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Tamaraceite | 1-3 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-7 (3-5) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 17-09-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (2-0) | Cacereno | 5-2 (3-2) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (1-0) | Puente Genil | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA FC | 10-09-2026 | Motril | 0-2 (0-1) | Recreativo Huelva | 2-5 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-5 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Merida AD | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | 4-7 (2-3) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 0-5 (0-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Bollullos CF | 1-1 (0-0) | Recreativo Huelva | 3-3 (1-0) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Recreativo Huelva | 3-1 (1-1) | Dos Hermanas | 6-4 (5-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Recreativo Huelva | 0-1 (0-0) | Real Betis | 3-3 (2-3) | 11.00 | 7.50 | 1.13 | L | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Recreativo Huelva | 3-2 (2-1) | Xerez Deportivo FC | 5-3 (2-1) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | - | 3.70 | 3.10 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | UD Melilla | 6-2 (2-1) | 1.62 | 3.25 | 5.40 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 8-5 (3-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | La Union CF | 7-6 (6-5) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 4-4 (1-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| No Data |
| CD Artistico Navalcarnero Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-1 (0-1) | Atletico Madrid C | 11-1 (5-0) | 2.00 | 3.40 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | RSD Alcala Henares | 1-3 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 6-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (0-0) | Real Murcia | 3-7 (1-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-3 (0-0) | UB Conquense | 6-4 (2-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA FC | 24-09-2026 | Atletico Saguntino | 0-4 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | 5-2 (4-1) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Atletico Tordesillas | 2-2 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-4 (1-3) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (2-0) | Real Avila CF | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-9 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Valladol B | 1-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-3 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-4 (2-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | 3-2 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | AD Union Adarve | 0-1 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-0 (1-0) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA FC | 13-08-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 5-0 (2-0) | Siello | 5-4 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (0-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Toledo | 1-3 (1-1) | CD Artistico Navalcarnero | 6-5 (5-0) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (1-1) | Fuenlabrada | 5-2 (1-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Colonia Moscardo | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (2-0) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | UB Conquense | 4-2 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Coria | 2-1 (0-1) | CD Artistico Navalcarnero | 3-2 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-3 (1-1) | CF Rayo Majadahonda | 4-2 (2-0) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 18-10 | Away | CD Linares Deportivo | 4 Days |
| SPA D4 | 25-10 | Home | CA Antoniano | 11 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Real Betis B | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 18-10 | Away | CF Salmantino | 4 Days |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Numancia | 11 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Atletico Paso | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.00 | 3.90 | 1.91 | 3.00 | 3.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2.3 | 1.9 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 1 | 0.9 | Loss | 1.1 |
| 9 | Shot(OT) | 11.7 | 7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 3 | Corner | 5.3 | 4.9 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 2.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 15 | Fouls | 10 | 14 | Fouls | 11.9 |
| 49.5% | Possession | 49.7% | 52.9% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Recreativo Huelva ( 3 Matches) | CD Artistico Navalcarnero ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |