ทีเด็ดบอล Sestao vs CF Salmantino
‹ คู่ก่อนหน้าKeciorengucu vs 76 Igdir Belediye spor · พฤ. 15 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 61 / 92เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CSKA Moscow vs Rostov FK · พฤ. 15 ต.ค. 00:45 น.
Spanish Federacion Cup
🕒 15-10-2026 00:30 น.
Sestaoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี52%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 61 / 9200:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSSestaoCF Salmantinoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.7026% @4.75สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83CF Salmantinoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSestaoต่อ 0.5/1 @1.98แนวรับ🛡️3.6 vs 7.8Sestaoการ์ดยิงดุ🔥9.0Sestaoการ์ดรับเหนียว🧱3.6Sestaoการ์ดรับหลวม🕳️7.8CF Salmantinoการ์ดได้ราคา💰6/10Sestaoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCF Salmantinoรอง 0.5/1 @1.83แนวรุก🔥10.8 vs 9.0CF Salmantinoกองกลาง🎯56% vs 52%CF Salmantinoการ์ดยิงดุ🔥10.8CF Salmantinoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.03แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sestaoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 61 / 9200:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล
VS
SestaoCF Salmantino
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.7026% @4.75
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
CF Salmantinoทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSestao
ต่อ 0.5/1 @1.98
แนวรับ🛡️3.6 vs 7.8Sestao
การ์ดยิงดุ🔥9.0Sestao
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Sestao
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CF Salmantino
การ์ดได้ราคา💰6/10Sestao
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCF Salmantino
รอง 0.5/1 @1.83
แนวรุก🔥10.8 vs 9.0CF Salmantino
กองกลาง🎯56% vs 52%CF Salmantino
การ์ดยิงดุ🔥10.8CF Salmantino
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.03
แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sestao vs CF Salmantino
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSestao ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.03การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSestaoโอกาสชนะ 53%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sestao · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sestao ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.73 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sestao 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sestao ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 26%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sestao · คาดสกอร์ 1.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sestao ชนะ 1 ลูก26%
Sestao ชนะ 2 ลูก16%
Sestao ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
CF Salmantino ชนะ 1 ลูก12%
CF Salmantino ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Sestao ชนะ52%
Sestao ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Sestao คลีนชีท32%
CF Salmantino ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sestao ไม่แพ้79%
CF Salmantino ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-19%2-08%0-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sestao)
- โอกาส Sestao ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Sestao ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CF Salmantino ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส CF Salmantino ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sestao
ช2-1พ0-2ช2-0ช4-1ช2-1ส0-0
CF Salmantino
ส3-3พ0-1ช3-0ช2-1พ0-2ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sestaoยิง 1.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
CF Salmantinoยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sestao
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
CF Salmantino
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sestao
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
CF Salmantino
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sestao
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
CF Salmantino
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Federacion Cup 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.20 | 4.75 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.70 | 3.20 | 4.75 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 3.25 | 4.60 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.75 | 3.25 | 4.60 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 1.84 | 2.96 | 3.64 | 1.95 | 2/2.5 | 1.73 | 1.84 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.78 | 2.98 | 3.81 | 1.95 | 2/2.5 | 1.73 | 1.78 | 0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.05 | 3.15 | 1.99 | 2/2.5 | 1.73 | 1.73 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.79 | 3.25 | 4.50 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.81 | 0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 2.95 | 3.30 | 2.20 | 2.5 | 1.57 | 1.56 | 0 | 2.22 | |
| Live | 1.78 | 3.20 | 4.27 | 1.93 | 2/2.5 | 1.74 | 2.04 | 0.5/1 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-4] Sestao | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-4] CF Salmantino | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sestao Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sestao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Sestao | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 12-5 (7-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | Sestao | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | Sestao | 4-1 (1-1) | Terrassa | 9-3 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 2-2 (1-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Compostela | 2-0 (0-0) | Sestao | 4-8 (3-3) | 2.80 | 2.90 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | D |
| SPA FC | 17-09-2026 | Comillas | 1-2 (0-1) | Sestao | 4-11 (3-7) | 12.00 | 4.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Real Oviedo B | 6-4 (4-4) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Badalona | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (3-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-12 (4-5) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Derio | 0-1 (0-0) | Sestao | - | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Rayo Cantabria | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (4-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Eibar B | 0-0 (0-0) | Sestao | 2-2 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 16-08-2026 | SD Gernika | 3-0 (2-0) | Sestao | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | 3-6 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Santurtzi CD | 0-2 (0-1) | Sestao | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | 8-2 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Sestao | 0-1 (0-1) | Athletic Bilbao B | 5-1 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Sestao | 0-2 (0-1) | Athletic Bilbao | 1-12 (0-5) | 21.00 | 8.00 | 1.06 | L | 1.93 | -3 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | 8-0 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | SD Amorebieta | 1-1 (1-1) | Sestao | 7-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| CF Salmantino Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Salmantino | 3-2 (2-0) | UD San Sebastian Reyes | 4-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Tordesillas | 2-0 (0-0) | CF Salmantino | 1-8 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA FC | 02-10-2026 | UD Santa Marta | 1-2 (1-2) | CF Salmantino | 3-4 (0-3) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Salmantino | 3-0 (2-0) | RSD Alcala Henares | 5-3 (5-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA FC | 17-09-2026 | CD Derio | 3-3 (2-3) | CF Salmantino | 4-5 (3-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | Getafe B | 3-8 (2-4) | W | ||||||||
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Salmantino | 2-2 (0-0) | Caudal | 10-4 (3-3) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | CD Guadalajara | 2-3 (1-0) | CF Salmantino | 8-3 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-4 (2-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Atletico Astorga | 2-1 (1-1) | CF Salmantino | 1-1 | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | CF Salmantino | 2-2 (1-1) | Palencia | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | CF Salmantino | 3-1 (1-0) | UD Santa Marta | 7-2 (3-1) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | 5-7 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | 8-4 (5-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-4 (2-2) | 5.00 | 3.40 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CF Salmantino | 0-1 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 7-6 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 7-1 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | 4-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | CF Salmantino | 6-8 (6-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 18-10 | Away | Marino luanco | 4 Days |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Arosa SC | 11 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | coruxo FC | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 18-10 | Home | CD Artistico Navalcarnero | 4 Days |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CF Talavera de la Reina | 11 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | G. Segoviana | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.20 | 4.75 | 1.70 | 3.20 | 4.75 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 1.3 |
| 3.3 | Shot(OT) | 10.3 | 6.9 | Shot(OT) | 10.1 |
| 10 | Corner | 5.3 | 8.1 | Corner | 4.8 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 17 | Fouls | 13.3 | 18.7 | Fouls | 15.3 |
| 52% | Possession | 60% | 51.6% | Possession | 55.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sestao ( 3 Matches) | CF Salmantino ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |