ทีเด็ดบอล Deportivo Maritimo vs Bullas Deportivo
‹ คู่ก่อนหน้าCP San Cristobal vs Fundacio Esportiva Grama · พฤ. 15 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 73 / 92เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Recreativo Huelva vs CD Artistico Navalcarnero · พฤ. 15 ต.ค. 01:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 15-10-2026 01:30 น.
Deportivo Maritimoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 73 / 9201:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSDeportivo MaritimoBullas Deportivoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.6352% @2.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Bullas Deportivoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDeportivo Maritimoรอง 0/-0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.6Deportivo Maritimoการ์ดรับหลวม🕳️8.4Bullas Deportivoการ์ดได้ราคา💰6/10Deportivo Maritimoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBullas Deportivoต่อ 0/-0.5 @2.00แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Bullas Deportivoแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Bullas Deportivoการ์ดรับหลวม🕳️9.6Deportivo Maritimoการ์ดยิงดุ🔥8.4Bullas Deportivoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.98แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Deportivo Maritimoเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 73 / 9201:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
Deportivo MaritimoBullas Deportivo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.6352% @2.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Bullas Deportivoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDeportivo Maritimo
รอง 0/-0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.6Deportivo Maritimo
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Bullas Deportivo
การ์ดได้ราคา💰6/10Deportivo Maritimo
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBullas Deportivo
ต่อ 0/-0.5 @2.00
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Bullas Deportivo
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Bullas Deportivo
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Deportivo Maritimo
การ์ดยิงดุ🔥8.4Bullas Deportivo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.98
แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Deportivo Maritimo vs Bullas Deportivo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBullas Deportivo ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.98การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBullas Deportivoโอกาสชนะ 37%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bullas Deportivo · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bullas Deportivo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.34 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bullas Deportivo 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bullas Deportivo ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bullas Deportivo · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bullas Deportivo ชนะ 1 ลูก21%
Bullas Deportivo ชนะ 2 ลูก11%
Bullas Deportivo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Deportivo Maritimo ชนะ 1 ลูก18%
Deportivo Maritimo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Bullas Deportivo ชนะ39%
Bullas Deportivo ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Bullas Deportivo คลีนชีท26%
Deportivo Maritimo ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Deportivo Maritimo ไม่แพ้61%
Bullas Deportivo ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bullas Deportivo)
- โอกาส Bullas Deportivo ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Deportivo Maritimo เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Deportivo Maritimo ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Deportivo Maritimo
พ1-2พ0-1พ0-4พ0-1ช2-1พ0-3
Bullas Deportivo
ส2-2ส1-1ช3-0ส0-0พ1-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Deportivo Maritimoยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Bullas Deportivoยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Deportivo Maritimo
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
Bullas Deportivo
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Deportivo Maritimo
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
Bullas Deportivo
100%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Deportivo Maritimo
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 3
Bullas Deportivo
33%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 1
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Deportivo Maritimo@2.35 → @2.63▲ 11.9%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน Bullas Deportivo@2.75 → @2.45▼ 10.9%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.75 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.45 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.15 | 2.80 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.72 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.45 | 1.91 | 2/2.5 | 1.81 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 2.49 | 2.88 | 2.81 | 1.98 | 2/2.5 | 1.78 | 1.76 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.89 | 3.12 | 2.28 | 1.94 | 2/2.5 | 1.81 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.10 | 2.84 | 1.87 | 2/2.5 | 1.80 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.97 | 3.04 | 2.26 | 1.88 | 2/2.5 | 1.80 | 2.08 | 0 | 1.63 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-16] Deportivo Maritimo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 10 | 3 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 8 | 3 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 10 | 3 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [Spain D4-15] Bullas Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 5 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 0 | 4 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 5 | 20.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 20.0% |
Head to Head Statistics
| Deportivo Maritimo Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Deportivo Maritimo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Santomera | 3-0 (1-0) | Deportivo Maritimo | 9-4 (0-3) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Algar | 1-2 (1-1) | Deportivo Maritimo | - | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Deportivo Maritimo | 0-1 (0-0) | UD Los Garres | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia CF B | 4-0 (2-0) | Deportivo Maritimo | 7-1 (2-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Deportivo Maritimo | 0-1 (0-0) | SFC Minerva | 2-12 (1-9) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Deportivo Maritimo | 1-2 (0-1) | CD Cieza | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Yeclano B | 1-3 (0-1) | Deportivo Maritimo | 6-4 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Deportivo Maritimo | 4-0 (3-0) | SFC Minerva | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | At. Pulpileno | 1-0 (0-0) | Deportivo Maritimo | 6-6 (4-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Deportivo Maritimo | 1-2 (0-0) | Aguilas FC B | 4-6 (2-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | UCAM Murcia CF B | 1-1 (0-0) | Deportivo Maritimo | 2-6 (0-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 05-04-2026 | Deportivo Maritimo | 0-0 (0-0) | Mazarron CF | 3-3 (3-1) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | EG El Palmar | 1-0 (1-0) | Deportivo Maritimo | 3-8 (3-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Muleno CF | 0-1 (0-0) | Deportivo Maritimo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | Deportivo Maritimo | 1-1 (0-1) | Molinense | 4-9 (2-7) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | D |
| Spain D4 | 07-03-2026 | EF Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Deportivo Maritimo | 9-0 (4-0) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Deportivo Maritimo | 2-1 (1-1) | Santomera | 5-5 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Caravaca CF | 1-0 (1-0) | Deportivo Maritimo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-02-2026 | Deportivo Maritimo | 0-2 (0-2) | CD Cieza | 2-4 (1-2) | 5.00 | 3.60 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 08-02-2026 | CD Bala Azul | 3-0 (2-0) | Deportivo Maritimo | - | L | ||||||||
| No Data |
| Bullas Deportivo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 3 (43%) Lose 3 (43%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Bullas Deportivo | 2-3 (0-1) | FC Cartagena B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Bullas Deportivo | 1-2 (0-1) | Santomera | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | At. Pulpileno | 0-0 (0-0) | Bullas Deportivo | 4-4 (4-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Algar | 0-3 (0-2) | Bullas Deportivo | 6-4 (3-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Bullas Deportivo | 1-1 (1-1) | UD Los Garres | - | D | ||||||||
| SPA RL | 02-05-2026 | CD Algar | 2-2 (1-1) | Bullas Deportivo | 9-2 (6-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| SPA RL | 19-03-2026 | UD Los Garres | 2-1 (0-0) | Bullas Deportivo | 5-0 (5-0) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 18-10 | Away | At. Pulpileno | 4 Days |
| Spain D4 | 26-10 | Home | FC Cartagena B | 11 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | AD Mar Menor San Javier | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 18-10 | Away | AD Mar Menor San Javier | 4 Days |
| Spain D4 | 26-10 | Home | Olimpico de Totana | 11 Days |
| Spain D4 | 02-11 | Away | Mazarron CF | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.75 | 2.63 | 3.10 | 2.45 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 17 | Shot(OT) | 0 | 13.6 | Shot(OT) | 13 |
| 4 | Corner | 4 | 3.5 | Corner | 2.5 |
| 3 | Yellow Card | 0 | 2.8 | Yellow Card | 0.7 |
| 54% | Fouls | 0% | 46% | Fouls | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Deportivo Maritimo ( 39 Matches) | Bullas Deportivo ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 2 | 0 |