ทีเด็ดบอล UE Castelldefels vs AE Prat
‹ คู่ก่อนหน้าAlqueries CF vs CD Almazora · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 69 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Seefeld vs FC Balzers · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น.
Spain Regional League
🕒 15-10-2026 01:00 น.
UE Castelldefelsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 69 / 8901:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSUE CastelldefelsAE Pratใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.2043% @2.88สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83AE Pratทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUE Castelldefelsต่อ 0/0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥7.2UE Castelldefelsการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAE Pratรอง 0/0.5 @1.83พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.2AE Pratแนวรับ🛡️4.8 vs 7.2AE Pratการ์ดรับหลวม🕳️7.2UE Castelldefelsการ์ดยิงดุ🔥12.6AE Pratการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1AE Pratการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6AE Pratการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UE Castelldefelsเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 69 / 8901:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVS
UE CastelldefelsAE Prat
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.2043% @2.88
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
AE Pratทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUE Castelldefels
ต่อ 0/0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥7.2UE Castelldefels
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAE Prat
รอง 0/0.5 @1.83
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.2AE Prat
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2AE Prat
การ์ดรับหลวม🕳️7.2UE Castelldefels
การ์ดยิงดุ🔥12.6AE Prat
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1AE Prat
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6AE Prat
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UE Castelldefels vs AE Prat
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAE Prat รอง 0/0.5 @1.83การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUE Castelldefelsโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UE Castelldefels · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UE Castelldefels ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.39 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UE Castelldefels 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UE Castelldefels ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UE Castelldefels · คาดสกอร์ 1.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UE Castelldefels ชนะ 1 ลูก23%
UE Castelldefels ชนะ 2 ลูก10%
UE Castelldefels ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ27%
AE Prat ชนะ 1 ลูก17%
AE Prat ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
UE Castelldefels ชนะ38%
UE Castelldefels ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
UE Castelldefels คลีนชีท21%
AE Prat ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UE Castelldefels ไม่แพ้65%
AE Prat ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-29%1-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UE Castelldefels)
- โอกาส UE Castelldefels ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.20 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.39 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- UE Castelldefels ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- AE Prat รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- AE Prat ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด AE Prat เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส AE Prat ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UE Castelldefels
ส1-1ส0-0พ1-3พ0-1พ0-1พ0-1
AE Prat
ช1-0พ1-2ช2-1ช3-0ช5-1ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UE Castelldefelsยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
AE Pratยิง 2.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UE Castelldefels
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
AE Prat
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UE Castelldefels
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
AE Prat
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UE Castelldefels
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
AE Prat
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
UE Castelldefels ชนะ 0เสมอ 2AE Prat ชนะ 6
- 10-03-2024UE Castelldefels1 - 3AE Prat
- 22-10-2023AE Prat2 - 2UE Castelldefels
- 19-08-2021UE Castelldefels1 - 1AE Prat
- 08-08-2019AE Prat3 - 1UE Castelldefels
- 10-02-2019UE Castelldefels1 - 2AE Prat
- 16-09-2018AE Prat2 - 0UE Castelldefels
- 11-02-2018UE Castelldefels1 - 3AE Prat
- 17-09-2017AE Prat4 - 0UE Castelldefels
คู่อื่นใน Regional League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.24 | 3.30 | 2.94 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 1.61 | 0 | 2.17 | |
| Live | 2.22 | 3.20 | 3.05 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 1.61 | 0 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| UE Castelldefels | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| AE Prat | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| UE Castelldefels Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-03-2024 | UE Castelldefels | 1-3 (0-1) | AE Prat | 3-3 (2-1) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| Spain D4 | 22-10-2023 | AE Prat | 2-2 (2-1) | UE Castelldefels | 11-3 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 19-08-2021 | UE Castelldefels | 1-1 (1-1) | AE Prat | 5-1 (0-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 08-08-2019 | AE Prat | 3-1 (2-0) | UE Castelldefels | 5-3 (5-1) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 10-02-2019 | UE Castelldefels | 1-2 (0-0) | AE Prat | 2-8 (1-2) | 4.20 | 3.40 | 1.72 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 16-09-2018 | AE Prat | 2-0 (1-0) | UE Castelldefels | 6-4 (3-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 11-02-2018 | UE Castelldefels | 1-3 (0-0) | AE Prat | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 17-09-2017 | AE Prat | 4-0 (3-0) | UE Castelldefels | 6-3 (4-0) | 1.66 | 3.50 | 4.33 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 17-05-2015 | AE Prat | 2-2 (1-2) | UE Castelldefels | 10-0 | 1.72 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 11-01-2015 | UE Castelldefels | 0-2 (0-1) | AE Prat | 1-2 | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UE Castelldefels Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 16-05-2026 | UE Castelldefels | 0-1 (0-0) | Jupiter | 10-3 (3-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 18-04-2026 | UE Castelldefels | 0-1 (0-0) | UE Valls | 5-1 (2-1) | L | ||||||||
| SPA RL | 11-04-2026 | CF Ciudad Cooperativa | 1-0 (0-0) | UE Castelldefels | 7-5 (3-0) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 15-03-2026 | UE Castelldefels | 1-3 (0-1) | Santfeliuenc FC | 1-5 (1-2) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA RL | 07-02-2026 | Atletic Sant Just | 0-0 (0-0) | UE Castelldefels | 8-2 (5-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 26-01-2026 | CE Sabadell B | 1-1 (0-0) | UE Castelldefels | 7-4 (5-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA RL | 18-01-2026 | Jupiter | 2-2 (0-1) | UE Castelldefels | 7-2 (2-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 14-12-2025 | UE Castelldefels | 5-1 (2-1) | FC Vilafranca | 4-3 (0-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA RL | 22-11-2025 | UE Castelldefels | 2-2 (0-1) | CF Ciudad Cooperativa | 4-4 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA RL | 13-11-2025 | UE Castelldefels | 1-0 (1-0) | Atletic Sant Just | 3-6 (3-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 09-11-2025 | UE Castelldefels | 1-0 (0-0) | UA Horta | 6-2 (4-0) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 19-10-2025 | Pobla Mafumet | 1-0 (0-0) | UE Castelldefels | - | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 28-09-2025 | FC Martinenc | 1-1 (0-0) | UE Castelldefels | 5-4 (1-3) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 24-08-2025 | CE Manresa | 4-0 (0-0) | UE Castelldefels | - | L | ||||||||
| SPA RL | 24-05-2025 | Atletic Sant Just | 1-1 (0-1) | UE Castelldefels | 4-2 (2-1) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 08-03-2025 | Vilanova Geltru | 1-0 (1-0) | UE Castelldefels | 2-4 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 06-12-2024 | Pobla Mafumet | 3-0 (1-0) | UE Castelldefels | 0-1 | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Catalonia C | 28-11-2024 | UE Castelldefels | 2-3 (2-0) | CE Europa | 1-11 (0-6) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA RL | 24-11-2024 | UE Castelldefels | 2-2 (1-1) | UE Rubi | 4-4 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA RL | 21-11-2024 | UE Castelldefels | 1-2 (1-1) | Vilanova Geltru | 5-4 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| AE Prat Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 11-10-2026 | AE Prat | 5-0 (3-0) | San Rafael | - | W | ||||||||
| SPA CUP | 27-09-2026 | San Rafael | 1-5 (1-3) | AE Prat | - | W | ||||||||
| SPA RL | 20-09-2026 | AE Prat | 3-0 (0-0) | CF Singuerlin | 4-5 (3-4) | 1.83 | 3.40 | 3.70 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | AE Prat | 2-1 (0-1) | UE San Juan Montcada | - | W | ||||||||
| SPA RL | 31-05-2026 | AE Prat | 1-2 (1-2) | UD San Mauro | 5-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA RL | 24-05-2026 | UD San Mauro | 0-1 (0-0) | AE Prat | 4-2 (2-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA RL | 22-03-2026 | Pobla Mafumet | 2-1 (0-1) | AE Prat | 6-3 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 01-03-2026 | AE Prat | 2-1 (2-0) | UE Valls | 7-7 (3-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA RL | 31-01-2026 | UA Horta | 0-0 (0-0) | AE Prat | 6-6 (2-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA RL | 30-11-2025 | AE Prat | 1-1 (0-1) | FC Martinenc | 9-3 (5-2) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| SPA RL | 24-11-2025 | CE Sabadell B | 3-2 (0-0) | AE Prat | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 16-11-2025 | AE Prat | 2-1 (2-0) | Jupiter | 7-2 (5-0) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 03-11-2025 | UD San Mauro | 0-1 (0-0) | AE Prat | 3-6 (2-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Catalonia C | 30-10-2025 | NSA Camp Joliu | 2-0 (1-0) | AE Prat | - | L | ||||||||
| SPA RL | 26-10-2025 | AE Prat | 3-1 (2-1) | FC Vilafranca | 5-3 (2-1) | 1.60 | 3.90 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2025 | CE Atletic Lleida 2019 | 6-0 (2-0) | AE Prat | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | AE Prat | 2-2 (1-0) | CF Peralada | 3-7 (1-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2025 | CFJ Mollerussa | 5-0 (3-0) | AE Prat | - | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 18-04-2025 | AE Prat | 0-2 (0-2) | LHospitalet | 2-2 | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-04-2025 | FC L Escala | 0-0 (0-0) | AE Prat | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
UE Castelldefels | No Data | AE Prat | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 4.3 | 1.2 | Goal | 2.1 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 0.8 |
| 9.7 | Shot(OT) | 15 | 10.8 | Shot(OT) | 11.1 |
| 6.7 | Corner | 4 | 4 | Corner | 5.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 10.3 | Fouls | 14 |
| 56.7% | Possession | 63% | 49.9% | Possession | 52.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UE Castelldefels ( 20 Matches) | AE Prat ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 1 | 0 |