ทีเด็ดบอล FC Seefeld vs FC Balzers
‹ คู่ก่อนหน้าUE Castelldefels vs AE Prat · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 70 / 92เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Al Faisaly Amman vs Al-Nahda Muscat · พฤ. 15 ต.ค. 01:15 น.
Switzerland. 2. Liga Interregional
🕒 15-10-2026 01:00 น.
FC Seefeldเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 70 / 9201:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSFC SeefeldFC Balzersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5025% @4.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80FC Balzersทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Seefeldต่อ 1/1.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.6FC Seefeldกองกลาง🎯51% vs 44%FC Seefeldการ์ดยิงดุ🔥14.4FC Seefeldการ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Balzersการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FC Seefeldการ์ดได้ราคา💰5/7FC Seefeldการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Balzersรอง 1/1.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Seefeldการ์ดยิงดุ🔥9.6FC Balzersการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.0ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Seefeldเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 70 / 9201:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
FC SeefeldFC Balzers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5025% @4.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
FC Balzersทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Seefeld
ต่อ 1/1.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 9.6FC Seefeld
กองกลาง🎯51% vs 44%FC Seefeld
การ์ดยิงดุ🔥14.4FC Seefeld
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Balzers
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FC Seefeld
การ์ดได้ราคา💰5/7FC Seefeld
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Balzers
รอง 1/1.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Seefeld
การ์ดยิงดุ🔥9.6FC Balzers
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.0ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Seefeld vs FC Balzers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Seefeld ต่อ 1/1.5 @2.00การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Seefeldโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Seefeld · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Seefeld ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.52 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Seefeld 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Seefeld ต่อ 1/1.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 11%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Seefeld · คาดสกอร์ 2.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Seefeld ชนะ 1 ลูก11%
FC Seefeld ชนะ 2 ลูก23%
FC Seefeld ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ20%
FC Balzers ชนะ 1 ลูก11%
FC Balzers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FC Seefeld ชนะ59%
FC Seefeld ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
FC Seefeld คลีนชีท19%
FC Balzers ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Seefeld ไม่แพ้79%
FC Balzers ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-17%2-27%3-17%1-26%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Seefeld)
- โอกาส FC Seefeld ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- FC Seefeld ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- FC Balzers เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Seefeld ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- FC Balzers ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Balzers ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Seefeld
พ1-2ช2-1ช2-0ช4-1ช2-0ช11-0
FC Balzers
ช4-0พ0-2พ1-4ช3-1พ2-3ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Seefeldยิง 2.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FC Balzersยิง 1.6 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Seefeld
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 26
FC Balzers
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Seefeld
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
FC Balzers
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Seefeld
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
FC Balzers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
FC Seefeld ชนะ 1เสมอ 0FC Balzers ชนะ 1
- 20-05-2017FC Balzers4 - 0FC Seefeld
- 29-10-2016FC Seefeld1 - 0FC Balzers
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.33 | 4.50 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.50 | 4.33 | 4.50 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 4.40 | 4.75 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 2.32 | 1.5 | 1.53 | |
| Live | 1.47 | 4.40 | 4.96 | 1.82 | 3/3.5 | 1.84 | 2.02 | 1/1.5 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FC Seefeld | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC Balzers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FC Seefeld Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI LC | 20-05-2017 | FC Balzers | 4-0 (0-0) | FC Seefeld | - | L | ||||||||
| SUI LC | 29-10-2016 | FC Seefeld | 1-0 (0-0) | FC Balzers | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Seefeld Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI D4 | 23-08-2026 | FC Altstatten | 0-11 (0-7) | FC Seefeld | 3-12 (1-10) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| SUI D4 | 06-06-2026 | FC Seefeld | 2-0 (2-0) | Uzi | 6-3 (2-0) | 1.45 | 5.00 | 4.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| SUI D4 | 31-08-2025 | FC Altstatten | 1-4 (0-1) | FC Seefeld | 8-5 (4-4) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SUI D4 | 23-08-2025 | FC Seefeld | 2-0 (1-0) | Arbon 05 | 7-1 (5-0) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| S R C | 10-08-2025 | Locarno | 1-2 (0-2) | FC Seefeld | 4-4 (1-1) | 1.85 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| SUI D4 | 31-05-2025 | FC Seefeld | 1-2 (0-0) | KF Dardania St Gallen | 1-10 (0-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SUI D4 | 24-08-2024 | FC Seefeld | 0-1 (0-1) | Widnau | 4-5 (3-2) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI Cup | 17-08-2019 | FC Seefeld | 1-9 (1-2) | Grasshopper | - | L | ||||||||
| SUI LC | 27-05-2017 | FC Seefeld | 1-1 (0-0) | FC Seuzach | - | D | ||||||||
| SUI LC | 20-05-2017 | FC Balzers | 4-0 (0-0) | FC Seefeld | - | L | ||||||||
| SUI LC | 13-05-2017 | FC Seefeld | 2-3 (0-0) | FC Winterthur U21 | - | L | ||||||||
| SUI LC | 06-05-2017 | FC Red Star Zurich | 1-0 (0-0) | FC Seefeld | - | L | ||||||||
| SUI LC | 29-04-2017 | FC Wettswil Bonstetten | 0-2 (0-2) | FC Seefeld | - | W | ||||||||
| SUI LC | 22-04-2017 | FC Seefeld | 1-4 (0-0) | Bellinzona | - | L | ||||||||
| SUI LC | 08-04-2017 | FC St.Gallen U21 | 0-0 (0-0) | FC Seefeld | - | D | ||||||||
| SUI LC | 01-04-2017 | FC Seefeld | 0-2 (0-1) | USV Eschen Mauren | - | L | ||||||||
| SUI LC | 25-03-2017 | FC Gossau | 3-2 (3-1) | FC Seefeld | - | L | ||||||||
| SUI LC | 19-03-2017 | FC Seefeld | 2-1 (0-0) | FC Mendrisio Stabio | - | W | ||||||||
| SUI LC | 12-03-2017 | Locarno | 0-2 (0-0) | FC Seefeld | - | W | ||||||||
| SUI LC | 04-03-2017 | FC Seefeld | 0-3 (0-1) | Grasshoppers U21 | - | L | ||||||||
| No Data |
| FC Balzers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI D4 | 12-06-2025 | FC Balzers | 5-1 (4-0) | FC Schaffhausen 2 | 8-4 (7-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 21-05-2025 | Vaduz | 3-2 (0-1) | FC Balzers | - | L | ||||||||
| SUI LC | 25-05-2024 | FC Balzers | 3-1 (1-0) | FC Linth 04 | - | W | ||||||||
| SUI LC | 18-05-2024 | FC Winterthur U21 | 4-1 (0-1) | FC Balzers | - | L | ||||||||
| SUI LC | 11-05-2024 | FC Wettswil Bonstetten | 2-0 (0-0) | FC Balzers | 5-3 (1-2) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| SUI LC | 04-05-2024 | FC Balzers | 4-0 (1-0) | FC Gossau | - | W | ||||||||
| SUI LC | 27-04-2024 | Kreuzlingen | 2-0 (1-0) | FC Balzers | - | L | ||||||||
| SUI LC | 20-04-2024 | FC Balzers | 0-3 (0-2) | Taverne | - | L | ||||||||
| SUI LC | 13-04-2024 | FC Mendrisio Stabio | 2-0 (2-0) | FC Balzers | - | L | ||||||||
| SUI LC | 06-04-2024 | FC Balzers | 1-2 (1-0) | YF Juventus Zurich | - | L | ||||||||
| SUI LC | 29-03-2024 | FC Tuggen | 3-1 (1-1) | FC Balzers | - | L | ||||||||
| SUI LC | 16-03-2024 | Uzi | 2-2 (2-1) | FC Balzers | - | D | ||||||||
| SUI LC | 14-03-2024 | FC Balzers | 1-1 (0-1) | USV Eschen Mauren | - | D | ||||||||
| SUI LC | 09-03-2024 | FC Balzers | 2-1 (1-0) | SV Hongg | - | W | ||||||||
| SUI LC | 02-03-2024 | Freienbach | 1-0 (0-0) | FC Balzers | - | L | ||||||||
| SUI LC | 24-02-2024 | FC Balzers | 2-1 (1-0) | Grasshoppers U21 | - | W | ||||||||
| SUI LC | 26-11-2023 | FC Kosova Zurich | 0-1 (0-1) | FC Balzers | - | W | ||||||||
| SUI LC | 23-11-2023 | FC Linth 04 | 1-1 (0-1) | FC Balzers | - | D | ||||||||
| SUI LC | 11-11-2023 | FC Balzers | 5-2 (1-1) | FC Winterthur U21 | - | W | ||||||||
| SUI LC | 04-11-2023 | FC Balzers | 0-3 (0-2) | FC Wettswil Bonstetten | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FC Seefeld | No Data | FC Balzers | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 4.33 | 4.50 | 1.50 | 4.33 | 4.50 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 5.7 | Goal | 3.3 | 2.4 | Goal | 1.6 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 2 |
| 8 | Shot(OT) | 18 | 11.3 | Shot(OT) | 12.5 |
| 7.7 | Corner | 8 | 5.6 | Corner | 5.5 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 16 | Fouls | 0 |
| 56.7% | Possession | 53% | 51.3% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Seefeld ( 5 Matches) | FC Balzers ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |