ทีเด็ดบอล Atletico Espeleno vs UB Lebrijana
‹ คู่ก่อนหน้าUD Santarem vs Gil Vicente · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 67 / 89เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Alqueries CF vs CD Almazora · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น.
Spain Regional League
🕒 15-10-2026 01:00 น.
Atletico Espelenoเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 67 / 8901:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSAtletico EspelenoUB Lebrijanaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7555% @2.20สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00UB Lebrijanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Espelenoรอง 0/-0.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUB Lebrijanaต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 4.2UB Lebrijanaแนวรับ🛡️4.8 vs 6.0UB Lebrijanaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Atletico Espelenoการ์ดยิงดุ🔥9.6UB Lebrijanaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UB Lebrijanaการ์ดได้ราคา💰6/10UB Lebrijanaการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Atletico Espelenoเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 67 / 8901:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
Atletico EspelenoUB Lebrijana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7555% @2.20
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
UB Lebrijanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Espeleno
รอง 0/-0.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUB Lebrijana
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 4.2UB Lebrijana
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0UB Lebrijana
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Atletico Espeleno
การ์ดยิงดุ🔥9.6UB Lebrijana
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UB Lebrijana
การ์ดได้ราคา💰6/10UB Lebrijana
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Espeleno vs UB Lebrijana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUB Lebrijana ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 8 : 0 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @2.00การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUB Lebrijanaโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.574/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 5 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UB Lebrijana · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UB Lebrijana ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.06 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UB Lebrijana 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UB Lebrijana ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UB Lebrijana · คาดสกอร์ 0.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UB Lebrijana ชนะ 1 ลูก24%
UB Lebrijana ชนะ 2 ลูก13%
UB Lebrijana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Atletico Espeleno ชนะ 1 ลูก20%
Atletico Espeleno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
UB Lebrijana ชนะ44%
UB Lebrijana ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
UB Lebrijana คลีนชีท44%
Atletico Espeleno ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Espeleno ไม่แพ้56%
UB Lebrijana ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)34%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)15%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.566%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-116%1-113%0-013%1-010%0-210%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UB Lebrijana)
- โอกาส UB Lebrijana ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- UB Lebrijana คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 44%
- ราคา @2.20 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.06 (คุ้มกว่า 7%)
- เจอกันล่าสุด UB Lebrijana ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Atletico Espeleno รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Atletico Espeleno เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Atletico Espeleno ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Espeleno
ช1-0ช1-0พ0-1ส2-2พ1-2ส0-0
UB Lebrijana
พ0-1พ1-2ช1-0พ0-1ช5-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Espelenoยิง 0.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
UB Lebrijanaยิง 1.6 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Espeleno
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 8
UB Lebrijana
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Espeleno
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
UB Lebrijana
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Espeleno
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 8
UB Lebrijana
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Atletico Espeleno ชนะ 2เสมอ 0UB Lebrijana ชนะ 4
- 29-03-2026Atletico Espeleno1 - 0UB Lebrijana
- 31-03-2019UB Lebrijana3 - 2Atletico Espeleno
- 18-11-2018Atletico Espeleno0 - 1UB Lebrijana
- 12-11-2017Atletico Espeleno0 - 1UB Lebrijana
- 08-01-2017Atletico Espeleno1 - 2UB Lebrijana
- 05-09-2016UB Lebrijana2 - 3Atletico Espeleno
คู่อื่นใน Regional League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.80 | 3.32 | 2.22 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.80 | 3.32 | 2.22 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Atletico Espeleno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| UB Lebrijana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Atletico Espeleno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 0 (0%) Lose 4 (67%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 29-03-2026 | Atletico Espeleno | 1-0 (1-0) | UB Lebrijana | 2-6 (0-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 31-03-2019 | UB Lebrijana | 3-2 (1-2) | Atletico Espeleno | 7-2 (5-2) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.02 | L | O |
| Spain D4 | 18-11-2018 | Atletico Espeleno | 0-1 (0-0) | UB Lebrijana | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-11-2017 | Atletico Espeleno | 0-1 (0-0) | UB Lebrijana | 2-5 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.70 | 0 | 2.10 | L | U |
| Spain D4 | 08-01-2017 | Atletico Espeleno | 1-2 (0-1) | UB Lebrijana | 5-4 (0-3) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | L | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 05-09-2016 | UB Lebrijana | 2-3 (1-2) | Atletico Espeleno | 6-1 (5-1) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.92 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Espeleno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 04-10-2026 | Atletico Espeleno | 0-0 (0-0) | UP Viso | 2-8 (0-7) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA RL | 14-09-2026 | Atletico Espeleno | 1-2 (0-2) | Isla Cristina FC | 5-3 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Atletico Espeleno | 2-2 (0-0) | CD Egabrense | - | D | ||||||||
| SPA RL | 02-04-2026 | CD Cabecense | 1-0 (1-0) | Atletico Espeleno | 8-0 (5-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA RL | 29-03-2026 | Atletico Espeleno | 1-0 (1-0) | UB Lebrijana | 2-6 (0-3) | W | ||||||||
| SPA RL | 16-03-2026 | Atletico Espeleno | 1-0 (0-0) | CD Rociana | 7-3 (5-1) | 1.13 | 8.00 | 13.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 01-02-2026 | Atletico Espeleno | 0-1 (0-1) | Montilla CF | 4-4 (0-2) | 2.60 | 3.40 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA RL | 18-01-2026 | Atletico Espeleno | 2-4 (1-3) | La Palma | 7-1 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA RL | 12-10-2025 | Atletico Espeleno | 0-0 (0-0) | CD Cabecense | 6-8 (2-4) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 29-09-2025 | Atletico Espeleno | 0-0 (0-0) | AD Cartaya | 5-6 (3-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 11-05-2025 | Atletico Espeleno | 1-2 (0-0) | Conil CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2025 | CD Utrera | 3-1 (1-1) | Atletico Espeleno | 6-5 (3-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2025 | Atletico Espeleno | 1-0 (1-0) | CD San Roque de Lepe | 2-5 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2025 | Bollullos CF | 3-0 (2-0) | Atletico Espeleno | 4-3 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2025 | Atletico Espeleno | 1-4 (1-0) | Atletico Onubense | 6-6 (5-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 06-04-2025 | UD Tomares | 0-0 (0-0) | Atletico Espeleno | 3-3 (2-2) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 30-03-2025 | Atletico Espeleno | 0-1 (0-1) | Coria CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2025 | Cordoba B | 1-0 (0-0) | Atletico Espeleno | 7-7 (3-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 16-03-2025 | Atletico Espeleno | 0-0 (0-0) | La Palma | 7-3 (3-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 08-03-2025 | Atletico Espeleno | 0-0 (0-0) | AD Cartaya | 6-3 (3-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| No Data |
| UB Lebrijana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 03-10-2026 | CD Ceuta 6 de Junio | 1-2 (0-2) | UB Lebrijana | 3-7 (2-5) | W | ||||||||
| SPA CUP | 26-09-2026 | UB Lebrijana | 5-0 (0-0) | CD Ceuta 6 de Junio | - | W | ||||||||
| SPA RL | 20-09-2026 | UB Lebrijana | 0-1 (0-0) | Arcos CF | 7-2 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | UB Lebrijana | 1-0 (0-0) | Cadiz B | - | W | ||||||||
| SPA RL | 17-05-2026 | CD Egabrense | 2-1 (1-0) | UB Lebrijana | 4-5 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA RL | 29-03-2026 | Atletico Espeleno | 1-0 (1-0) | UB Lebrijana | 2-6 (0-3) | L | ||||||||
| SPA RL | 05-03-2026 | UB Lebrijana | 4-2 (1-0) | Inter Sevilla | 4-3 (3-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA RL | 22-02-2026 | UB Lebrijana | 1-1 (1-1) | La Palma | 5-6 (0-3) | 1.90 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 25-01-2026 | UB Lebrijana | 1-0 (0-0) | Cadiz C | 5-3 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 28-09-2025 | Cadiz C | 0-1 (0-1) | UB Lebrijana | 5-1 (3-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA RL | 11-09-2025 | CD Cabecense | 0-2 (0-0) | UB Lebrijana | 2-3 (0-2) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 27-04-2025 | UB Lebrijana | 2-1 (1-1) | Dos Hermanas CF 1971 | 4-6 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 06-04-2025 | UB Lebrijana | 1-1 (1-0) | Chiclana | 6-7 (4-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 10-03-2025 | Cadiz C | 0-2 (0-0) | UB Lebrijana | 5-6 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SPA RL | 26-01-2025 | Montilla CF | 1-1 (0-0) | UB Lebrijana | 2-0 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 12-01-2025 | UB Lebrijana | 1-2 (1-0) | Isla Cristina FC | 9-2 (2-0) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | D |
| SPA RL | 01-12-2024 | Chiclana | 2-1 (1-1) | UB Lebrijana | 3-6 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 25-11-2024 | UB Lebrijana | 3-0 (1-0) | UP Viso | 5-1 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA RL | 11-11-2024 | San Fernando CD B | 0-3 (0-1) | UB Lebrijana | 4-9 (1-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 03-09-2021 | CD Cabecense | 3-0 (2-0) | UB Lebrijana | 5-2 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Atletico Espeleno | No Data | UB Lebrijana | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 0.7 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 0.8 |
| 7 | Shot(OT) | 4.5 | 8.7 | Shot(OT) | 6.1 |
| 3.5 | Corner | 7 | 4.2 | Corner | 5 |
| 1.5 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2.9 |
| 0 | Fouls | 0 | 13 | Fouls | 0 |
| 57.5% | Possession | 58.5% | 50.8% | Possession | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Atletico Espeleno ( 9 Matches) | UB Lebrijana ( 16 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 0 | 2 |