ทีเด็ดบอล UD Santarem vs Gil Vicente
‹ คู่ก่อนหน้าUE Cornella vs CF Peralada · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 66 / 92เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atletico Espeleno vs UB Lebrijana · พฤ. 15 ต.ค. 01:00 น.
Taca de Portugal
🕒 15-10-2026 01:00 น.
UD Santaremเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 66 / 9201:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 42% ★★แพงเกินจริงVSUD SantaremGil Vicenteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @7.5084% @1.38สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Gil Vicenteทีมเยือน · อันดับ #9 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUD Santaremรอง 1/1.5 @1.85แนวรุก🔥7.8 vs 6.6UD Santaremการ์ดยิงดุ🔥7.8UD Santaremการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGil Vicenteต่อ 1/1.5 @1.95แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Gil Vicenteการ์ดรับหลวม🕳️7.8UD Santaremการ์ดยิงดุ🔥6.6Gil Vicenteการ์ดได้ราคา💰6/10Gil Vicenteการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
UD Santaremเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 66 / 9201:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 42% ★★แพงเกินจริงVS
UD SantaremGil Vicente
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @7.5084% @1.38
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Gil Vicenteทีมเยือน · อันดับ #9 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Santarem
รอง 1/1.5 @1.85
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6UD Santarem
การ์ดยิงดุ🔥7.8UD Santarem
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGil Vicente
ต่อ 1/1.5 @1.95
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Gil Vicente
การ์ดรับหลวม🕳️7.8UD Santarem
การ์ดยิงดุ🔥6.6Gil Vicente
การ์ดได้ราคา💰6/10Gil Vicente
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง UD Santarem = วงกลม · Gil Vicente = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
UD Santaremไม่มีข้อมูลตัวจริง
Gil Vicenteประมาณการจากมูลค่านักเตะ
30Lucas Galindo de Azevedo6.1
4Marvin Gilbert Elimbi6.7DM45David Moreira6.3
26Weverson Moreira da Costa6.0RS47Ricardo Esgaio Souza6.0
10Santiago Garcia6.7
8Mohamed Bamba6.2
6Ze Ferreira6.0
11Joelson Augusto Mendes Mango Fernandes6.1
27Agustin Moreira6.1
23Hector Hernandez Marrero6.0📜 บทสรุปคัมภีร์UD Santarem vs Gil Vicente
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGil Vicente ต่อ 1/1.5 @1.95การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.90การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGil Vicenteโอกาสชนะ 65%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.562/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gil Vicente · บิลหลัก 1X2 @1.38
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Gil Vicente ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.55 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gil Vicente 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gil Vicente ต่อ 1/1.5
ได้ 58%เสียครึ่ง 25%เสีย 17%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gil Vicente · คาดสกอร์ 1.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gil Vicente ชนะ 1 ลูก34%
Gil Vicente ชนะ 2 ลูก16%
Gil Vicente ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
UD Santarem ชนะ 1 ลูก11%
UD Santarem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Gil Vicente ชนะ58%
Gil Vicente ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Gil Vicente คลีนชีท34%
UD Santarem ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Santarem ไม่แพ้42%
Gil Vicente ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-012%0-011%1-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gil Vicente)
- โอกาส Gil Vicente ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.38 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.55 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Gil Vicente ชนะ 58% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (65%)
- Gil Vicente ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Santarem ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Gil Vicente ไหลขึ้นจาก @1.29 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Santarem
ส1-1พ0-5พ0-1ช2-1ช5-0ช3-0
Gil Vicente
ช2-0ส0-0พ0-1พ1-3ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Santaremยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Gil Vicenteยิง 1.1 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Santarem
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
Gil Vicente
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Santarem
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Gil Vicente
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Santarem
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Gil Vicente
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Santarem@9.00 → @7.50▼ 16.7%
เสมอ@4.50 → @4.00▼ 11.1%
ทีมเยือน Gil Vicente@1.29 → @1.38▲ 7.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 9.00 | 4.50 | 1.29 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 7.50 | 4.00 | 1.38 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 4.20 | 1.40 | 1.85 | 2.5 | 1.96 | 1.81 | -1/1.5 | 2.01 | |
| Live | 7.00 | 4.20 | 1.40 | 1.92 | 2.5 | 1.89 | 1.79 | -1/1.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 7.10 | 4.09 | 1.41 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | -1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 6.85 | 4.05 | 1.42 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.81 | -1/1.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 8.75 | 4.40 | 1.33 | 1.85 | 2.5/3 | 1.86 | 1.80 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 7.00 | 4.00 | 1.44 | 1.87 | 2.5 | 1.85 | 1.77 | -1/1.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 7.64 | 4.47 | 1.24 | 1.86 | 2.5/3 | 1.81 | 1.87 | -1.5 | 1.78 | |
| Live | 6.23 | 3.86 | 1.41 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 2.00 | -1 | 1.73 | ||
| Willhill | Initial | 9.00 | 4.00 | 1.30 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 7.00 | 3.60 | 1.40 | 1.85 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | -1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 9.45 | 4.60 | 1.30 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.84 | -1.5 | 1.86 | |
| Live | 7.50 | 3.98 | 1.44 | 1.88 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | -1/1.5 | 2.02 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| UD Santarem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [POR D1-9] Gil Vicente | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 9 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 4 | 2 | 10 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Santarem Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Santarem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 10-10-2026 | UD Santarem | 3-0 (3-0) | Lusitano Evora | 2-8 (2-5) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | UD Santarem | 5-0 (1-0) | Merelinense | 11-2 (7-2) | W | ||||||||
| POR L3 | 12-09-2026 | Louletano | 1-2 (1-0) | UD Santarem | 6-6 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POR L3 | 05-09-2026 | UD Santarem | 0-1 (0-1) | FC Caldas | 8-6 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR L3 | 22-08-2026 | CF Os Belenenses | 5-0 (3-0) | UD Santarem | 4-4 (4-2) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | UD Santarem | 1-1 (0-0) | Oliveirense | 9-7 (1-5) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | SC Covilha | 2-0 (0-0) | UD Santarem | 6-5 (3-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Santarem | 0-0 (0-0) | Academica Coimbra | 2-11 (2-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 16-05-2026 | UD Santarem | 2-2 (1-2) | Varzim | 12-6 (5-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| POR L3 | 10-05-2026 | Amarante | 1-0 (0-0) | UD Santarem | 6-3 (4-3) | 1.57 | 3.25 | 6.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POR L3 | 02-05-2026 | CF Os Belenenses | 1-1 (1-1) | UD Santarem | 12-1 (7-0) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 26-04-2026 | UD Santarem | 1-1 (0-1) | Academica Coimbra | 7-6 (1-4) | 4.10 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 19-04-2026 | Vitoria Guimaraes B | 1-1 (0-1) | UD Santarem | 8-3 (3-1) | 1.62 | 3.75 | 4.75 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| POR L3 | 11-04-2026 | UD Santarem | 0-1 (0-0) | Clube Desportivo Trofense | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 03-04-2026 | CD Mafra | 2-1 (1-0) | UD Santarem | 2-1 (2-0) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 22-03-2026 | Varzim | 1-0 (0-0) | UD Santarem | 4-8 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POR L3 | 14-03-2026 | UD Santarem | 1-2 (1-0) | Amarante | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 09-03-2026 | UD Santarem | 0-2 (0-1) | CF Os Belenenses | 1-3 (0-2) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| POR L3 | 05-03-2026 | UD Santarem | 3-1 (2-1) | CD Mafra | 3-6 (2-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POR L3 | 01-03-2026 | Academica Coimbra | 3-1 (2-0) | UD Santarem | 8-6 (4-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Gil Vicente Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 13% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 10-10-2026 | Moreirense | 0-1 (0-0) | Gil Vicente | 4-3 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 19-09-2026 | Gil Vicente | 1-1 (1-0) | Maritimo | 4-3 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| POR D1 | 14-09-2026 | Benfica | 3-1 (1-1) | Gil Vicente | 14-0 (8-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | L | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-1) | Viseu | 7-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| POR D1 | 31-08-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-3 (3-0) | 1.95 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 25-08-2026 | Gil Vicente | 2-0 (2-0) | Casa Pia AC | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.75 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | Rio Ave | 5-2 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Gil Vicente | 2-2 (0-0) | Moreirense | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | FC Porto | 8-4 (4-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Gil Vicente | 4-3 (0-0) | Vianense | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Sporting CP | 3-0 (2-0) | Gil Vicente | 6-1 (4-1) | 1.15 | 6.50 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Gil Vicente | 1-3 (0-0) | FC Arouca | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 04-05-2026 | Rio Ave | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 9-7 (6-3) | 3.75 | 3.40 | 1.91 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D1 | 28-04-2026 | Gil Vicente | 2-1 (1-1) | Casa Pia AC | 4-3 (3-1) | 1.55 | 3.90 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | D | O |
| POR D1 | 19-04-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 10-3 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 14-04-2026 | CD Tondela | 2-2 (1-1) | Gil Vicente | 5-5 (5-0) | 4.10 | 3.20 | 1.95 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 03-04-2026 | Gil Vicente | 3-0 (2-0) | AVS Futebol SAD | 3-1 (2-0) | 1.38 | 4.33 | 9.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 22-03-2026 | Santa Clara | 1-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-6 (1-2) | 2.65 | 3.00 | 2.75 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 20-10 | Away | Sporting Braga | 5 Days |
| POR D1 | 25-10 | Home | FC Porto | 10 Days |
| POR D1 | 03-11 | Home | Vitoria Guimaraes | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 9.00 | 2.60 | 1.73 | 7.50 | 2.38 | 1.91 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.05 | -0.5 | 1.75 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 9.00 | 4.50 | 1.29 | 7.50 | 4.00 | 1.38 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 0.7 |
| 9.3 | Shot(OT) | 13 | 8.7 | Shot(OT) | 10.2 |
| 6.3 | Corner | 2.3 | 6.2 | Corner | 4.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.8 |
| 13.7 | Fouls | 13.7 | 12.4 | Fouls | 13.7 |
| 51% | Possession | 52.3% | 51.4% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UD Santarem ( 2 Matches) | Gil Vicente ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |