ทีเด็ดบอล Piestany vs Spartak Trnava
‹ คู่ก่อนหน้าStrommen vs Asane Fotball · พ. 14 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 18 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›MFK Vranov nad Topou vs Dukla Banska Bystrica · พ. 14 ต.ค. 20:00 น.
Slovakia Cup
🕒 14-10-2026 20:00 น.
Piestanyเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 18 / 3620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 83% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Spartak Trnava 91%★ · 7 ข้อVSPiestanySpartak Trnavaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ5% @17.0095% @1.04สูง/ต่ำ 4.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -3.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Spartak Trnavaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPiestanyรอง 3.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥10.2Piestanyการ์ดรับหลวม🕳️6.0Spartak Trnavaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSpartak Trnavaต่อ 3.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 10.2Spartak Trnavaกองกลาง🎯57% vs 45%Spartak Trnavaแนวรับ🛡️6.0 vs 14.4Spartak Trnavaการ์ดรับหลวม🕳️14.4Piestanyการ์ดยิงดุ🔥16.2Spartak Trnavaการ์ดได้ราคา💰7/10Spartak Trnavaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.7ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4.5 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 4.5การ์ด 1 ใบ
Piestanyเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 18 / 3620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 83% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Spartak Trnava 91%★ · 7 ข้อVS
PiestanySpartak Trnava
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
5% @17.0095% @1.04
สูง/ต่ำ 4.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -3.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Spartak Trnavaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPiestany
รอง 3.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥10.2Piestany
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Spartak Trnava
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSpartak Trnava
ต่อ 3.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 10.2Spartak Trnava
กองกลาง🎯57% vs 45%Spartak Trnava
แนวรับ🛡️6.0 vs 14.4Spartak Trnava
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Piestany
การ์ดยิงดุ🔥16.2Spartak Trnava
การ์ดได้ราคา💰7/10Spartak Trnava
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.7ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4.5 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 4.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Piestany vs Spartak Trnava
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSpartak Trnava ต่อ 3.5 @1.90การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4.5 @2.00การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSpartak Trnavaโอกาสชนะ 88%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Spartak Trnava ★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Spartak Trnava · บิลหลัก แฮนดิแคป 3.5
ความเสี่ยงของบิล83%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Spartak Trnava ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.04 · ควรเป็น @1.14 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Spartak Trnava 83 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Spartak Trnava ต่อ 3.5
ได้ 17%เสีย 83%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 67% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Spartak Trnava · คาดสกอร์ 1.5 - 2.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Spartak Trnava ชนะ 1 ลูก13%
Spartak Trnava ชนะ 2 ลูก31%
Spartak Trnava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป37%
เสมอ11%
Piestany ชนะ 1 ลูก5%
Piestany ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Spartak Trnava ชนะ80%
Spartak Trnava ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป67%
Spartak Trnava คลีนชีท23%
Piestany ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Piestany ไม่แพ้20%
Spartak Trnava ไม่แพ้91%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Spartak Trnava ★ควรเป็น @1.10
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-17%1-37%2-26%0-26%2-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Spartak Trnava)
- โอกาส Spartak Trnava ชนะ 80% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 67%
- Spartak Trnava ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Piestany เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.04 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.14 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 3.5 ต้องชนะห่าง 4 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 67%
- ระบบให้ Spartak Trnava ชนะ 80% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (88%)
- Piestany ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Piestany
ช1-0พ0-4ช4-3พ0-1ช8-1ส1-1
Spartak Trnava
พ1-3ช3-1ส1-1ช5-2ส2-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Piestanyยิง 1.7 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Spartak Trnavaยิง 2.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Piestany
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 29
Spartak Trnava
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Piestany
100%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 0
Spartak Trnava
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Piestany
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 1
Spartak Trnava
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Piestany ชนะ 0เสมอ 0Spartak Trnava ชนะ 1
- 17-01-2013Piestany1 - 3Spartak Trnava
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 17.00 | 13.00 | 1.04 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 1.90 | -3.5 | 1.90 | |
| Live | 17.00 | 13.00 | 1.04 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 1.90 | -3.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 4/4.5 | 1.98 | 1.92 | -3.5 | 1.90 | ||||
| Live | 1.82 | 4/4.5 | 1.98 | 1.92 | -3.5 | 1.90 | |||||
| 18Bet | Initial | 16.00 | 12.50 | 1.01 | 1.83 | 4.5 | 1.73 | 2.10 | -2.5/3 | 1.55 | |
| Live | 20.00 | 13.50 | 1.01 | 1.83 | 4.5 | 1.73 | 1.78 | -3.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 70.00 | 12.00 | 1.02 | 1.89 | 4.5 | 1.78 | 1.83 | -3.5 | 1.83 | |
| Live | 22.00 | 22.00 | 1.01 | 1.88 | 4.5 | 1.79 | 1.83 | -3.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -3.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Piestany | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [SVK D1-3] Spartak Trnava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 24 | 11 | 21 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 6 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 7 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 4 | 8 | 2 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 3 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Piestany Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 17-01-2013 | Piestany | 1-3 (1-3) | Spartak Trnava | - | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Piestany Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 02-09-2026 | Piestany | 1-1 (0-1) | FK Belusa | 5-6 (4-3) | D | ||||||||
| SVK Cup | 19-08-2026 | Kopcany | 1-8 (0-1) | Piestany | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Piestany | 0-1 (0-0) | Slovan Duslo Sala | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Piestany | 4-3 (0-0) | FC Strani | 1-8 (1-0) | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | TJ Spartak Myjava | 4-0 (2-0) | Piestany | 8-3 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 18-02-2026 | Piestany | 1-0 (0-0) | Brno B | - | W | ||||||||
| SVK Cup | 05-10-2025 | Piestany | 0-5 (0-3) | Slovan Bratislava | 4-7 (1-3) | 23.00 | 17.00 | 1.03 | L | 1.85 | -4 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 27-08-2025 | Piestany | 2-1 (1-1) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-07-2024 | Inter Bratislava | 4-1 (1-0) | Piestany | 7-0 | L | ||||||||
| SVK Cup | 10-10-2023 | Piestany | 0-4 (0-2) | TJ Spartak Myjava | - | L | ||||||||
| SVK Cup | 23-08-2023 | Slovan Dubovce | 1-1 (0-0) | Piestany | - | D | ||||||||
| SVK Cup | 30-07-2023 | FK Koseca | 1-3 (1-2) | Piestany | 3-3 (3-2) | 5.00 | 4.50 | 1.45 | W | 2.08 | -1 | 1.73 | W | O |
| SVK Cup | 25-07-2021 | Piestany | 1-5 (1-1) | OFK Trebatice | 1-6 (0-3) | 2.00 | 4.00 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 30-09-2020 | Piestany | 0-7 (0-3) | Dunajska Streda | - | L | ||||||||
| SVK D1-W | 14-06-2014 | MFK Vrbove | 4-2 (2-1) | Piestany | - | L | ||||||||
| SVK D1-W | 07-06-2014 | Piestany | 0-5 (0-2) | MSK Puchov | - | L | ||||||||
| SVK D1-W | 01-06-2014 | SKF Sered | 9-0 (9-0) | Piestany | - | 1.02 | 13.00 | 26.00 | L | 1.75 | 3.5 | 2.05 | L | O |
| SVK D1-W | 24-05-2014 | Piestany | 2-2 (2-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | D | ||||||||
| SVK D1-W | 18-05-2014 | Nemsova | 0-0 (0-0) | Piestany | - | D | ||||||||
| SVK D1-W | 10-05-2014 | Piestany | 0-2 (0-1) | Dunajska Luzna | - | L | ||||||||
| No Data |
| Spartak Trnava Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 11-10-2026 | Sport Podbrezova | 1-3 (0-2) | Spartak Trnava | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SVK D1 | 21-09-2026 | Dunajska Streda | 2-2 (2-1) | Spartak Trnava | 3-3 (1-1) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 13-09-2026 | Spartak Trnava | 5-2 (2-1) | FK Kosice | 1-5 (1-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D1 | 07-09-2026 | MFK Ruzomberok | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | 4-4 (3-1) | 4.00 | 3.70 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | MSK Puchov | 1-3 (1-1) | Spartak Trnava | 7-11 (4-7) | W | ||||||||
| SVK D1 | 31-08-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | MSK Zilina | 5-1 (1-0) | 1.90 | 3.70 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | Trencin | 0-4 (0-1) | Spartak Trnava | 7-7 (3-5) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Spartak Trnava | 3-0 (0-0) | Trencianske Stankovce | 12-0 (9-0) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | W | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 16-08-2026 | Spartak Trnava | 2-0 (0-0) | Michalovce | 10-2 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SVK D1 | 09-08-2026 | Spartak Trnava | 3-0 (3-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-2 (3-0) | 1.36 | 4.20 | 8.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 03-08-2026 | KFC Komarno | 1-2 (0-1) | Spartak Trnava | 1-9 (0-7) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 29-07-2026 | CSKA 1948 Sofia | 0-0 (0-0) | Spartak Trnava | 4-7 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Spartak Trnava | 1-1 (1-1) | MFK Skalica | 4-9 (3-7) | 1.67 | 3.80 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Spartak Trnava | 0-0 (0-0) | CSKA 1948 Sofia | 7-6 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Spartak Trnava | 3-2 (3-1) | Besiktas JK | 2-8 (1-2) | 4.50 | 3.75 | 1.60 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 1-3 (1-2) | Slavia Kromeriz | 4-8 (0-4) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 2-2 (0-2) | STK Samorin | 9-4 (4-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Synot Slovacko | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | 9-1 (5-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Teplice | 2-0 (1-0) | Spartak Trnava | 2-0 (1-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 17-10 | Home | Slovan Bratislava | 3 Days |
| SVK D1 | 24-10 | Away | MFK Skalica | 10 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | KFC Komarno | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 17.00 | 13.00 | 1.04 | 17.00 | 13.00 | 1.04 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 1.90 | -3.5 | 1.90 | 1.90 | -3.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3.3 | 1.7 | Goal | 2.7 |
| 1 | Loss | 1.7 | 2.4 | Loss | 1 |
| 5 | Shot(OT) | 16.7 | 7 | Shot(OT) | 10.9 |
| 5 | Corner | 2.7 | 2.6 | Corner | 6.5 |
| 1 | Yellow Card | 3.7 | 1 | Yellow Card | 2.8 |
| 13 | Fouls | 13 | 13 | Fouls | 12.2 |
| 46.5% | Possession | 50.7% | 44.5% | Possession | 56.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Piestany ( 4 Matches) | Spartak Trnava ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |