ทีเด็ดบอล Povazska Bystrica vs FK Kosice
‹ คู่ก่อนหน้าLokomotiva Kosice vs Trencin · พ. 14 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 90 / 93เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›STK Samorin vs Humenne · พ. 14 ต.ค. 19:30 น.
Slovakia Cup
🕒 14-10-2026 19:30 น.
Povazska Bystricaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 90 / 9319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★★87⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSPovazska BystricaFK Kosiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.2063% @1.91สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98FK Kosiceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPovazska Bystricaรอง 0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥13.2Povazska Bystricaการ์ดรับหลวม🕳️9.0FK Kosiceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Kosiceต่อ 0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 13.2FK Kosiceแนวรับ🛡️9.0 vs 10.8FK Kosiceการ์ดรับหลวม🕳️10.8Povazska Bystricaการ์ดยิงดุ🔥18.0FK Kosiceการ์ดได้ราคา💰6/10FK Kosiceการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00JOKERบอลสูง
75สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 18.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·3.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 15 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Povazska Bystricaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 90 / 9319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★★87⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Povazska BystricaFK Kosice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.2063% @1.91
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
FK Kosiceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPovazska Bystrica
รอง 0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥13.2Povazska Bystrica
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FK Kosice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Kosice
ต่อ 0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 13.2FK Kosice
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.8FK Kosice
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Povazska Bystrica
การ์ดยิงดุ🔥18.0FK Kosice
การ์ดได้ราคา💰6/10FK Kosice
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
JOKERบอลสูง
75สูง 3.5
75สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 18.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·3.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 15 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Povazska Bystrica vs FK Kosice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Kosice ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 15 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Kosiceโอกาสชนะ 47%
🔥คอมโบสูงเด่น★★ สูงแรง 3.587/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Kosice · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Kosice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.88 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Kosice 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Kosice ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Kosice · คาดสกอร์ 2.0 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Kosice ชนะ 1 ลูก19%
FK Kosice ชนะ 2 ลูก14%
FK Kosice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ23%
Povazska Bystrica ชนะ 1 ลูก13%
Povazska Bystrica ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FK Kosice ชนะ48%
FK Kosice ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
FK Kosice คลีนชีท14%
Povazska Bystrica ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Povazska Bystrica ไม่แพ้52%
FK Kosice ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)62%
ยิงได้ทั้งคู่78%
ต่ำ 2.520%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-16%2-16%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Kosice)
- โอกาส FK Kosice ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FK Kosice ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Povazska Bystrica เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Povazska Bystrica ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Povazska Bystrica ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Povazska Bystrica
ช2-1ช2-1พ2-4ช4-1ช3-2ส2-2
FK Kosice
ส2-2ช7-0ช3-0พ2-5ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Povazska Bystricaยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FK Kosiceยิง 3.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Povazska Bystrica
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 22
FK Kosice
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Povazska Bystrica
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
FK Kosice
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Povazska Bystrica
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
FK Kosice
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Povazska Bystrica ชนะ 1เสมอ 0FK Kosice ชนะ 1
- 06-11-2022FK Kosice3 - 0Povazska Bystrica
- 16-07-2022Povazska Bystrica3 - 1FK Kosice
คู่อื่นใน Cup 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 3.02 | 3.82 | 1.99 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.02 | 3.82 | 1.99 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 3.15 | 3.60 | 1.89 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.78 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.15 | 3.70 | 1.87 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.78 | -0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 3.22 | 3.72 | 1.90 | 1.99 | 3.5 | 1.70 | 1.59 | -0.5/1 | 2.14 | |
| Live | 3.22 | 3.72 | 1.90 | 1.99 | 3.5 | 1.70 | 1.59 | -0.5/1 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-3] Povazska Bystrica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 25 | 21 | 23 | 3 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 11 | 16 | 2 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 10 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 11 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 1 | 5 | 13 | 10 | 19 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 9 | 4 | 13 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 6 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% |
| [SVK D1-6] FK Kosice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 22 | 19 | 13 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 6 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 12 | 13 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 14 | 6 | 16 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Povazska Bystrica Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 50% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 06-11-2022 | FK Kosice | 3-0 (0-0) | Povazska Bystrica | 7-7 (1-5) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | D |
| SVK D2 | 16-07-2022 | Povazska Bystrica | 3-1 (2-0) | FK Kosice | 3-7 (3-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Povazska Bystrica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 10-10-2026 | Povazska Bystrica | 2-2 (1-1) | Tatran Presov | 4-5 (4-5) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Galanta | 2-3 (2-0) | Povazska Bystrica | 4-9 (0-3) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Povazska Bystrica | 4-1 (2-0) | MFK Bytca | 9-4 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 20-09-2026 | MSK Zilina B | 4-2 (3-2) | Povazska Bystrica | 4-10 (2-6) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (0-1) | Humenne | 6-1 (4-0) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (2-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 6-10 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | TJ Tatran Oravske Vesele | 2-3 (0-0) | Povazska Bystrica | 3-6 (1-2) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 4-4 (3-2) | 2.35 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (0-1) | STK Samorin | 6-4 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Oravan | 0-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 1-9 (1-5) | W | ||||||||
| SVK D2 | 16-08-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 7-7 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 10-08-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (1-0) | Zlate Moravce | 3-6 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SVK D2 | 31-07-2026 | FK Pohronie | 2-1 (1-0) | Povazska Bystrica | 3-10 (2-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | 9-6 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | GKS Tychy | 2-2 (1-1) | Povazska Bystrica | 1-6 (1-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | MFK Karvina | 2-0 (1-0) | Povazska Bystrica | 7-3 (5-3) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-0 (1-0) | Cadca | 4-3 (3-3) | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 19-06-2026 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-2) | FK Pohronie | 3-7 (1-2) | L | ||||||||
| SVK D2 | 15-05-2026 | MSK Puchov | 0-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 1-1 (0-1) | 2.00 | 3.75 | 3.05 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| FK Kosice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 10-10-2026 | FK Kosice | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 6-5 (3-2) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | FK Kosice | 2-0 (0-0) | MFK Ruzomberok | 5-3 (2-3) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SVK D1 | 13-09-2026 | Spartak Trnava | 5-2 (2-1) | FK Kosice | 1-5 (1-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SVK D1 | 06-09-2026 | FK Kosice | 3-0 (3-0) | Dukla Banska Bystrica | 4-4 (4-0) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Harichovce | 0-7 (0-4) | FK Kosice | 1-5 (1-3) | W | ||||||||
| SVK D1 | 29-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-2 (0-2) | FK Kosice | 9-5 (4-4) | 2.15 | 3.75 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | FK Kosice | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 4-8 (2-3) | 3.50 | 3.80 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| SVK Cup | 19-08-2026 | OFK-SIM Raslavice | 0-5 (0-3) | FK Kosice | 6-3 (2-2) | 5.25 | 5.25 | 1.36 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| SVK D1 | 15-08-2026 | MFK Skalica | 2-4 (0-4) | FK Kosice | 9-4 (3-3) | 2.45 | 3.50 | 2.55 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SVK D1 | 02-08-2026 | FK Kosice | 3-3 (2-0) | Trencin | 10-4 (3-1) | 1.67 | 4.10 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 26-07-2026 | MSK Zilina | 4-4 (1-2) | FK Kosice | 7-5 (3-2) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Kosice | 3-1 (2-0) | Diosgyor VTK | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Kosice | 2-7 (0-3) | Diosgyor VTK | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Humenne | 0-1 (0-0) | FK Kosice | 4-11 (3-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-0) | FK Kosice | 1-6 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Sturm Graz | 2-2 (1-1) | FK Kosice | 10-3 (8-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Mezokovesd Zsory | 2-3 (1-1) | FK Kosice | 2-6 (0-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 16-05-2026 | Trencin | 3-0 (2-0) | FK Kosice | 7-7 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| SVK D1 | 10-05-2026 | FK Kosice | 2-1 (2-0) | KFC Komarno | 5-3 (4-1) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 05-05-2026 | MFK Skalica | 3-1 (1-0) | FK Kosice | 7-5 (6-1) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 17-10 | Away | MFK Lokomotiva Zvolen | 3 Days |
| SVK D2 | 24-10 | Home | Tatran LM | 10 Days |
| SVK D2 | 01-11 | Away | FC Artmedia Petrzalka | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 18-10 | Away | Michalovce | 4 Days |
| SVK D1 | 26-10 | Home | MSK Zilina | 11 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | Trencin | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.7 | 2.2 | Goal | 3 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 1.5 |
| 10 | Shot(OT) | 10.3 | 8 | Shot(OT) | 10.8 |
| 7.3 | Corner | 5.3 | 6.9 | Corner | 5.1 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 1.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.3 | Fouls | 10.7 | 11.8 | Fouls | 12.6 |
| 48% | Possession | 53% | 53.1% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Povazska Bystrica ( 4 Matches) | FK Kosice ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 1 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |