ทีเด็ดบอล Lokomotiva Kosice vs Trencin
‹ คู่ก่อนหน้าBoleraz vs Namestovo · พ. 14 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 89 / 93เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Povazska Bystrica vs FK Kosice · พ. 14 ต.ค. 19:30 น.
Slovakia Cup
🕒 14-10-2026 19:30 น.
70BLACKA♦
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5 @1.85Lokomotiva Kosice ได้ราคาแฮนดิแคป 8/9 นัด (89%)67BLACK🃏
🐎 ทีมรองลุ้นพลิก🎯 เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5 @1.85ฟอร์ม 6 นัด: Lokomotiva Kosice 14 แต้ม ดีกว่า Trencin 3 แต้ม Lokomotiva Kosiceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 89 / 9319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 80% ★แพงเกินจริงVSLokomotiva KosiceTrencinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.5081% @1.33สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Trencinทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLokomotiva Kosiceรอง 1.5 @1.85JOKERทีมชนะราคาบ่อย
70เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5JOKERทีมรองลุ้นพลิก
67เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Lokomotiva Kosiceแนวรับ🛡️1.8 vs 12.0Lokomotiva Kosiceการ์ดยิงดุ🔥12.6Lokomotiva Kosiceการ์ดรับเหนียว🧱1.8Lokomotiva Kosiceการ์ดรับหลวม🕳️12.0Trencinการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Lokomotiva Kosiceการ์ดได้ราคา💰8/9Lokomotiva Kosiceการ์ด 11 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTrencinต่อ 1.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥8.4Trencinการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90แนวรุก🔥12.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉9/15นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5 @1.85Lokomotiva Kosice ได้ราคาแฮนดิแคป 8/9 นัด (89%)67BLACK🃏
🐎 ทีมรองลุ้นพลิก🎯 เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5 @1.85ฟอร์ม 6 นัด: Lokomotiva Kosice 14 แต้ม ดีกว่า Trencin 3 แต้มLokomotiva Kosiceเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 89 / 9319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 80% ★แพงเกินจริงVS
Lokomotiva KosiceTrencin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.5081% @1.33
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Trencinทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLokomotiva Kosice
รอง 1.5 @1.85
JOKERทีมชนะราคาบ่อย
70เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5
70เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5JOKERทีมรองลุ้นพลิก
67เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5
67เจ้าบ้าน Lokomotiva Kosice แฮนดิแคป -1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Lokomotiva Kosice
แนวรับ🛡️1.8 vs 12.0Lokomotiva Kosice
การ์ดยิงดุ🔥12.6Lokomotiva Kosice
การ์ดรับเหนียว🧱1.8Lokomotiva Kosice
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Trencin
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Lokomotiva Kosice
การ์ดได้ราคา💰8/9Lokomotiva Kosice
การ์ด 11 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTrencin
ต่อ 1.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥8.4Trencin
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
แนวรุก🔥12.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉9/15นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lokomotiva Kosice vs Trencin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLokomotiva Kosice รอง 1.5 @1.85การ์ด 11 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTrencinโอกาสชนะ 67%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.541/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Trencin · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล80%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Trencin ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.72 (-23%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Trencin 51 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Trencin ต่อ 1.5
ได้ 20%เสีย 80%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Trencin · คาดสกอร์ 2.2 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Trencin ชนะ 1 ลูก32%
Trencin ชนะ 2 ลูก15%
Trencin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ17%
Lokomotiva Kosice ชนะ 1 ลูก11%
Lokomotiva Kosice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Trencin ชนะ52%
Trencin ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Trencin คลีนชีท11%
Lokomotiva Kosice ยิงไม่ได้45%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lokomotiva Kosice ไม่แพ้48%
Trencin ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-012%1-011%2-110%3-09%1-19%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Trencin)
- โอกาส Trencin ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Lokomotiva Kosice ยิงไม่ได้เลย 45%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.33 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.72 (23%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 20%
- ระบบให้ Trencin ชนะ 52% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (67%)
- Lokomotiva Kosice รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.3 ลูก/นัด
- Lokomotiva Kosice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Lokomotiva Kosice ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lokomotiva Kosice
ส0-0ส0-0ช3-0ช2-1ช3-0ช2-0
Trencin
ช2-0พ1-3พ1-4พ1-2พ0-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lokomotiva Kosiceยิง 2.1 · เสีย 0.3 ต่อนัด
Trencinยิง 1.4 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lokomotiva Kosice
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Trencin
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lokomotiva Kosice
33%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 2
Trencin
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lokomotiva Kosice
86%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 1
Trencin
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Lokomotiva Kosice ชนะ 0เสมอ 0Trencin ชนะ 2
- 10-10-2018Lokomotiva Kosice1 - 5Trencin
- 03-09-2014Lokomotiva Kosice1 - 2Trencin
คู่อื่นใน Cup 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 7.20 | 4.79 | 1.33 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.86 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 7.20 | 4.79 | 1.33 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.86 | -1.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 5.50 | 5.50 | 1.32 | 1.83 | 3/3.5 | 1.73 | 1.92 | -1/1.5 | 1.66 | |
| Live | 6.25 | 5.25 | 1.29 | 1.83 | 3/3.5 | 1.73 | 1.73 | -1.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 7.33 | 5.30 | 1.28 | 1.90 | 3/3.5 | 1.77 | 1.79 | -1.5 | 1.87 | |
| Live | 7.33 | 5.30 | 1.28 | 1.90 | 3/3.5 | 1.77 | 1.79 | -1.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Lokomotiva Kosice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [SVK D1-12] Trencin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 10 | 21 | 5 | 12 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 11 | 4 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 15 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 2 | 11 | 6 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lokomotiva Kosice Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 10-10-2018 | Lokomotiva Kosice | 1-5 (1-3) | Trencin | 2-5 (0-5) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | L | 1.92 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| SVK Cup | 03-09-2014 | Lokomotiva Kosice | 1-2 (1-1) | Trencin | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lokomotiva Kosice Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 86% Home 0% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 57% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Slo D3 | 10-10-2026 | Slovan Sabinov | 0-2 (0-2) | Lokomotiva Kosice | 4-5 (3-4) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Slo D3 | 03-10-2026 | Lokomotiva Kosice | 3-0 (0-0) | MFK Vranov nad Topou | 10-0 (5-0) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | D |
| Slo D3 | 26-09-2026 | Partizan Bardejov | 1-2 (0-1) | Lokomotiva Kosice | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 19-09-2026 | MFK Kezmarok | 0-3 (0-2) | Lokomotiva Kosice | 4-4 (2-2) | 6.00 | 4.50 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| Slo D3 | 11-09-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-0 (0-0) | MFK Snina | 4-1 (1-0) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| Slo D3 | 05-09-2026 | MFK Spartak Medzev | 0-0 (0-0) | Lokomotiva Kosice | - | D | ||||||||
| SVK Cup | 02-09-2026 | Lokomotiva Kosice | 3-0 (2-0) | Slavia TU Kosice | 3-2 (1-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| Slo D3 | 29-08-2026 | Lokomotiva Kosice | 3-0 (0-0) | OFK-SIM Raslavice | 6-4 (2-4) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| Slo D3 | 22-08-2026 | Poprad | 2-1 (1-1) | Lokomotiva Kosice | - | L | ||||||||
| SVK Cup | 19-08-2026 | Cana | 0-4 (0-1) | Lokomotiva Kosice | 2-5 (1-4) | 2.63 | 3.80 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Slo D3 | 15-08-2026 | Lokomotiva Kosice | 2-0 (1-0) | Lipany | 3-3 (0-1) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| Slo D3 | 09-08-2026 | TeslaStropkov | 1-1 (0-1) | Lokomotiva Kosice | 5-4 (0-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Novohrad Lucenec | 0-1 (0-0) | Lokomotiva Kosice | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Lokomotiva Kosice | 6-0 (4-0) | FK Kechnec | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-0 (0-0) | Kisvarda II | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-3 (0-1) | Lipany | 8-2 (3-0) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Lokomotiva Kosice | 2-2 (2-2) | Humenne | 0-5 (0-2) | D | ||||||||
| Slo D3 | 30-05-2026 | Poprad | 1-1 (0-0) | Lokomotiva Kosice | - | D | ||||||||
| Slo D3 | 23-05-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-0 (0-0) | TeslaStropkov | 11-6 (6-4) | D | ||||||||
| Slo D3 | 16-05-2026 | Spisska Nova Ves | 3-0 (2-0) | Lokomotiva Kosice | 3-4 (1-1) | L | ||||||||
| No Data |
| Trencin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 10-10-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 6-1 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Artis Brno | 3-0 (3-0) | Trencin | 10-0 (4-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | MSK Zilina | 2-1 (1-0) | Trencin | 8-2 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | Trencin | 1-4 (0-3) | Dunajska Streda | 7-4 (1-2) | 5.25 | 4.33 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| SVK D1 | 05-09-2026 | Michalovce | 3-1 (2-0) | Trencin | 4-5 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Tatran Krasno nad Kysucou | 0-2 (0-1) | Trencin | 4-7 (1-3) | 21.00 | 13.00 | 1.03 | W | 1.90 | -4 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 29-08-2026 | Trencin | 2-1 (1-0) | MFK Ruzomberok | 4-9 (0-4) | 2.35 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | Trencin | 0-4 (0-1) | Spartak Trnava | 7-7 (3-5) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Jednota Banova | 0-6 (0-2) | Trencin | 2-14 (2-9) | W | ||||||||
| SVK D1 | 16-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-1 (1-0) | Trencin | 2-6 (2-2) | 1.53 | 4.10 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2026 | FK Kosice | 3-3 (2-0) | Trencin | 10-4 (3-1) | 1.67 | 4.10 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Trencin | 1-1 (1-0) | KFC Komarno | 3-9 (1-5) | 2.30 | 3.40 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Trencin | 3-2 (1-1) | Banik Ostrava | 9-6 (5-5) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Legia Warszawa | 1-0 (0-0) | Trencin | 11-5 (7-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-1 (1-0) | Trencin | 1-10 (0-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | 7-3 (1-3) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Trencin | 1-3 (0-1) | Tescoma Zlin | 4-5 (1-3) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Trencin | 4-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-1 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 20-06-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (1-0) | Trencin | 2-8 (1-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| SVK D1 | 16-05-2026 | Trencin | 3-0 (2-0) | FK Kosice | 7-7 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Slo D3 | 17-10 | Home | Slavia TU Kosice | 3 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 17-10 | Away | MFK Skalica | 3 Days |
| SVK D1 | 25-10 | Away | KFC Komarno | 11 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | FK Kosice | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -1.5 | 1.95 | 1.85 | -1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 2.1 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 2 | 0.3 | Loss | 2 |
| 4.5 | Shot(OT) | 16.7 | 6.6 | Shot(OT) | 13 |
| 7.5 | Corner | 2.7 | 5.3 | Corner | 5.8 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 1.4 |
| 0 | Fouls | 8 | 17.5 | Fouls | 11.1 |
| 55% | Possession | 46.7% | 55.6% | Possession | 57.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Lokomotiva Kosice ( 5 Matches) | Trencin ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |