ทีเด็ดบอล STK Samorin vs Humenne
‹ คู่ก่อนหน้าPovazska Bystrica vs FK Kosice · พ. 14 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 91 / 93เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›TJ Spartak Myjava vs MFK Ruzomberok · พ. 14 ต.ค. 19:30 น.
Slovakia Cup
🕒 14-10-2026 19:30 น.
STK Samorinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 91 / 9319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1422พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★★61⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSSTK SamorinHumenneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4022% @5.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Humenneทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSTK Samorinต่อ 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 3.0STK Samorinกองกลาง🎯55% vs 45%STK Samorinแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0STK Samorinการ์ดยิงดุ🔥11.4STK Samorinการ์ดรุกทื่อ💧3.0Humenneการ์ดรับหลวม🕳️9.0Humenneการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1STK Samorinการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHumenneรอง 1/1.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️6.0STK Samorinการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
STK Samorinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 91 / 9319:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1422พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★★61⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
STK SamorinHumenne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4022% @5.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Humenneทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSTK Samorin
ต่อ 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 3.0STK Samorin
กองกลาง🎯55% vs 45%STK Samorin
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0STK Samorin
การ์ดยิงดุ🔥11.4STK Samorin
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Humenne
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Humenne
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1STK Samorin
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHumenne
รอง 1/1.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️6.0STK Samorin
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์STK Samorin vs Humenne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSTK Samorin ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.90การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSTK Samorinโอกาสชนะ 64%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 361/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: STK Samorin · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา STK Samorin ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.37 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง STK Samorin 46 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป STK Samorin ต่อ 1/1.5
ได้ 50%เสียครึ่ง 15%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง STK Samorin · คาดสกอร์ 1.8 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
STK Samorin ชนะ 1 ลูก15%
STK Samorin ชนะ 2 ลูก26%
STK Samorin ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ19%
Humenne ชนะ 1 ลูก11%
Humenne ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
STK Samorin ชนะ65%
STK Samorin ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
STK Samorin คลีนชีท49%
Humenne ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
STK Samorin ไม่แพ้84%
Humenne ไม่แพ้35%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-013%1-110%2-19%3-08%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง STK Samorin)
- โอกาส STK Samorin ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- STK Samorin คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- STK Samorin ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Humenne เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- STK Samorin ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
- เจอกันล่าสุด Humenne เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
STK Samorin
ช2-1ช3-2ช1-0ช3-1พ0-2ส1-1
Humenne
พ0-1พ1-2ส1-1ส0-0พ0-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
STK Samorinยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Humenneยิง 0.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
STK Samorin
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Humenne
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
STK Samorin
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Humenne
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
STK Samorin
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Humenne
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
STK Samorin ชนะ 2เสมอ 3Humenne ชนะ 3
- 01-08-2026STK Samorin3 - 1Humenne
- 09-05-2025Humenne1 - 1STK Samorin
- 27-10-2024STK Samorin1 - 2Humenne
- 23-03-2024Humenne1 - 0STK Samorin
- 03-09-2023STK Samorin2 - 2Humenne
- 01-04-2023Humenne3 - 2STK Samorin
- 02-09-2022STK Samorin3 - 1Humenne
- 27-02-2022STK Samorin1 - 1Humenne
คู่อื่นใน Cup 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 5.00 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.40 | 5.00 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.41 | 6.05 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.94 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.42 | 4.41 | 6.05 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.94 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.39 | 5.00 | 5.00 | 1.73 | 3 | 1.83 | 1.78 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.36 | 4.80 | 5.50 | 1.73 | 3 | 1.83 | 1.78 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.37 | 4.80 | 5.94 | 1.62 | 2.5/3 | 2.11 | 1.87 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.37 | 4.85 | 5.88 | 2.05 | 3/3.5 | 1.66 | 1.87 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-2] STK Samorin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 1 | 2 | 23 | 13 | 28 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 8 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 5 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 10 | 6 | 22 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 4 | 1 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [SVK D2-15] Humenne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 2 | 8 | 7 | 19 | 8 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 13 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 5 | 7 | 15 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| STK Samorin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 3 (33%) Lose 4 (44%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 01-08-2026 | STK Samorin | 3-1 (2-1) | Humenne | 7-11 (6-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 09-05-2025 | Humenne | 1-1 (0-0) | STK Samorin | 4-2 (1-2) | D | ||||||||
| SVK D2 | 27-10-2024 | STK Samorin | 1-2 (1-0) | Humenne | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 23-03-2024 | Humenne | 1-0 (0-0) | STK Samorin | 8-3 (3-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SVK D2 | 03-09-2023 | STK Samorin | 2-2 (1-0) | Humenne | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 01-04-2023 | Humenne | 3-2 (2-0) | STK Samorin | 4-8 (4-2) | 1.83 | 3.75 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 02-09-2022 | STK Samorin | 3-1 (1-0) | Humenne | 1-5 (0-1) | 1.95 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 27-02-2022 | STK Samorin | 1-1 (0-1) | Humenne | 10-1 (5-1) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 07-08-2021 | Humenne | 3-1 (2-1) | STK Samorin | 8-3 (5-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| STK Samorin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SVK D2 | 05-10-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-6 (0-5) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 26-09-2026 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 6-4 (2-2) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Tatran Presov | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-7 (3-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | STK Samorin | 3-2 (2-2) | Galanta | 6-3 (5-2) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Raca Bratislava | 1-2 (1-0) | STK Samorin | 3-10 (2-7) | 6.50 | 4.20 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | D |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 6-8 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| SVK D2 | 29-08-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-0) | MSK Zilina B | 5-8 (3-7) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (0-1) | STK Samorin | 6-4 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | FC Rohoznik | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 15-08-2026 | STK Samorin | 0-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 7-1 (5-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 09-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.50 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 01-08-2026 | STK Samorin | 3-1 (2-1) | Humenne | 7-11 (6-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 27-07-2026 | STK Samorin | 2-0 (0-0) | OFK Malzenice | 10-0 (8-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-1) | Al-Garrafa | 6-4 (1-3) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Spartak Trnava | 2-2 (0-2) | STK Samorin | 9-4 (4-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | STK Samorin | 7-0 (1-0) | SFM Senec | 5-0 (3-0) | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-7 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Dunajska Streda | 2-3 (0-2) | STK Samorin | 8-5 (5-3) | 1.08 | 9.00 | 17.00 | W | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| SVK D2 | 15-05-2026 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 3-3 (1-2) | W | ||||||||
| No Data |
| Humenne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 10-10-2026 | MFK Bytca | 4-1 (2-0) | Humenne | 7-7 (5-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Humenne | 0-2 (0-1) | FK Pohronie | 10-6 (5-3) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 28-09-2026 | MSK Zilina B | 0-0 (0-0) | Humenne | 3-4 (1-1) | 1.62 | 3.90 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Humenne | 1-1 (1-0) | Inter Bratislava | 5-3 (1-0) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (0-1) | Humenne | 6-1 (4-0) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Humenne | 0-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-2 (0-2) | 5.25 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | TeslaStropkov | 1-1 (1-1) | Humenne | - | D | ||||||||
| SVK D2 | 29-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (1-0) | Humenne | 4-0 (1-0) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Humenne | 1-0 (1-0) | Tatran LM | 6-14 (5-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 17-08-2026 | Slovan Bratislava B | 3-0 (1-0) | Humenne | 7-2 (5-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SVK Cup | 11-08-2026 | MFK Snina | 1-2 (1-0) | Humenne | 0-5 (0-3) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Humenne | 1-0 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-4 (2-1) | 2.45 | 3.50 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SVK D2 | 01-08-2026 | STK Samorin | 3-1 (2-1) | Humenne | 7-11 (6-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Humenne | 1-2 (0-0) | Tatran Presov | 4-3 (4-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 4-1 (2-0) | Humenne | 2-3 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Humenne | 0-1 (0-0) | FK Kosice | 4-11 (3-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Lipany | 0-2 (0-0) | Humenne | 4-7 (2-6) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | TeslaStropkov | 1-3 (1-0) | Humenne | 1-10 (1-6) | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Lokomotiva Kosice | 2-2 (2-2) | Humenne | 0-5 (0-2) | D | ||||||||
| INT CF | 23-06-2026 | Humenne | 1-2 (0-1) | Michalovce | 3-7 (1-4) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 17-10 | Away | Inter Bratislava | 3 Days |
| SVK D2 | 24-10 | Home | FK Pohronie | 10 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Away | Zlate Moravce | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 17-10 | Home | Zlate Moravce | 3 Days |
| SVK D2 | 24-10 | Away | Galanta | 10 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Home | OFK Malzenice | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.40 | 5.00 | 5.00 | 1.40 | 5.00 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 1.9 | Goal | 0.5 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.5 |
| 6 | Shot(OT) | 12.7 | 7.3 | Shot(OT) | 13.3 |
| 5.3 | Corner | 7 | 6.1 | Corner | 4.2 |
| 4.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.9 | Yellow Card | 3.3 |
| 15.7 | Fouls | 10.3 | 13.7 | Fouls | 11.7 |
| 53% | Possession | 48.7% | 55.3% | Possession | 45.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| STK Samorin ( 5 Matches) | Humenne ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |