ทีเด็ดบอล Strommen vs Asane Fotball
‹ คู่ก่อนหน้าMilan Futuro vs Piacenza · พ. 14 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 17 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Piestany vs Spartak Trnava · พ. 14 ต.ค. 20:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 14-10-2026 20:00 น.
Strommenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2คู่ที่ 17 / 3620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSStrommenAsane Fotballใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9538% @3.16สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86Asane Fotballทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStrommenต่อ 0.5 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Strommenการ์ดยิงดุ🔥12.6Strommenการ์ดรับหลวม🕳️10.2Asane Fotballการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Strommenการ์ดได้ราคา💰6/10Strommenการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAsane Fotballรอง 0.5 @1.86แนวรับ🛡️10.2 vs 16.2Asane Fotballการ์ดรับหลวม🕳️16.2Strommenการ์ดยิงดุ🔥8.4Asane Fotballการ์ดได้ราคา💰6/10Asane Fotballการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.92พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Strommenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 17 / 3620:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
StrommenAsane Fotball
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9538% @3.16
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Asane Fotballทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStrommen
ต่อ 0.5 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 8.4Strommen
การ์ดยิงดุ🔥12.6Strommen
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Asane Fotball
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Strommen
การ์ดได้ราคา💰6/10Strommen
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAsane Fotball
รอง 0.5 @1.86
แนวรับ🛡️10.2 vs 16.2Asane Fotball
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Strommen
การ์ดยิงดุ🔥8.4Asane Fotball
การ์ดได้ราคา💰6/10Asane Fotball
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.92
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Strommen vs Asane Fotball
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStrommen ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.92การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStrommenโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Strommen · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Strommen ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.97 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Strommen 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Strommen ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Strommen · คาดสกอร์ 2.1 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Strommen ชนะ 1 ลูก20%
Strommen ชนะ 2 ลูก14%
Strommen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Asane Fotball ชนะ 1 ลูก14%
Asane Fotball ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Strommen ชนะ47%
Strommen ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Strommen คลีนชีท14%
Asane Fotball ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Strommen ไม่แพ้70%
Asane Fotball ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-17%2-27%1-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Strommen)
- โอกาส Strommen ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Strommen ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Asane Fotball เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Strommen ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Asane Fotball เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Asane Fotball ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Strommen
ช2-0พ1-9ส1-1พ2-4ส3-3ส2-2
Asane Fotball
ส2-2ส2-2ส2-2พ0-4พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Strommenยิง 2.1 · เสีย 2.7 ต่อนัด
Asane Fotballยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Strommen
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 26ครึ่งหลัง 22
Asane Fotball
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strommen
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Asane Fotball
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strommen
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Asane Fotball
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Strommen ชนะ 5เสมอ 1Asane Fotball ชนะ 2
- 19-04-2026Asane Fotball4 - 5Strommen
- 28-08-2021Asane Fotball2 - 1Strommen
- 18-06-2021Strommen1 - 0Asane Fotball
- 07-12-2020Asane Fotball1 - 4Strommen
- 20-07-2020Strommen0 - 3Asane Fotball
- 04-11-2018Asane Fotball0 - 5Strommen
- 08-04-2018Strommen3 - 0Asane Fotball
- 17-09-2017Strommen2 - 2Asane Fotball
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Strommen@1.93 → @1.950.9%
เสมอ@3.74 → @3.730.3%
ทีมเยือน Asane Fotball@3.26 → @3.16▼ 3.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.94 | 3.51 | 2.65 | 1.82 | 3/3.5 | 1.80 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.94 | 3.51 | 2.65 | 1.82 | 3/3.5 | 1.80 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 1.97 | 3.95 | 2.96 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.97 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.97 | 3.95 | 2.96 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.97 | 0.5 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.80 | 3.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 3.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.86 | 3.90 | 3.40 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.94 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.92 | 3.90 | 3.30 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 1.91 | 0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 1.93 | 3.90 | 3.30 | 1.91 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.93 | 3.90 | 3.30 | 1.91 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.00 | 3.60 | 2.92 | 1.91 | 3/3.5 | 1.91 | 2.02 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.93 | 3.65 | 3.05 | 1.91 | 3/3.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.00 | 3.60 | 2.92 | 1.91 | 3/3.5 | 1.91 | 2.02 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.93 | 3.65 | 3.05 | 1.91 | 3/3.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 2.03 | 3.47 | 2.93 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.93 | 3.54 | 3.12 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.79 | 3.93 | 3.53 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.93 | 3.81 | 3.16 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.77 | 3.70 | 3.80 | 1.87 | 3/3.5 | 1.84 | 1.57 | 0/0.5 | 2.25 | |
| Live | 1.95 | 3.90 | 3.15 | 1.87 | 3/3.5 | 1.86 | 1.92 | 0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.97 | 4.15 | 3.04 | 1.90 | 3/3.5 | 1.87 | 1.98 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.97 | 4.26 | 3.18 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.98 | 0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 2.05 | 3.5 | 1.67 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 2.05 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.90 | 3.70 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 2.00 | 0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 1.92 | 3.92 | 3.30 | 1.87 | 3/3.5 | 1.86 | 2.10 | 0.5/1 | 1.60 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-12] Strommen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 7 | 6 | 12 | 40 | 57 | 27 | 12 | 28.0% |
| Home Field | 12 | 4 | 3 | 5 | 18 | 27 | 15 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 13 | 3 | 3 | 7 | 22 | 30 | 12 | 9 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 11 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 4 | 12 | 9 | 16 | 25 | 24 | 14 | 16.0% |
| Home Field | 12 | 2 | 5 | 5 | 6 | 13 | 11 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 13 | 2 | 7 | 4 | 10 | 12 | 13 | 9 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 7 | 5 | 8 | 16.7% |
| [NOR AL-15] Asane Fotball | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 6 | 5 | 14 | 36 | 54 | 23 | 15 | 24.0% |
| Home Field | 13 | 5 | 2 | 6 | 25 | 26 | 17 | 11 | 38.5% |
| Away Field | 12 | 1 | 3 | 8 | 11 | 28 | 6 | 14 | 8.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 6 | 11 | 8 | 14 | 25 | 29 | 12 | 24.0% |
| Home Field | 13 | 4 | 6 | 3 | 7 | 8 | 18 | 10 | 30.8% |
| Away Field | 12 | 2 | 5 | 5 | 7 | 17 | 11 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Strommen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 19-04-2026 | Asane Fotball | 4-5 (1-2) | Strommen | 3-4 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 28-08-2021 | Asane Fotball | 2-1 (1-0) | Strommen | 2-6 (1-2) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 18-06-2021 | Strommen | 1-0 (1-0) | Asane Fotball | 4-5 (0-2) | 3.10 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 07-12-2020 | Asane Fotball | 1-4 (0-1) | Strommen | 9-4 (1-0) | 1.95 | 3.80 | 3.10 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 20-07-2020 | Strommen | 0-3 (0-1) | Asane Fotball | 12-3 (4-2) | 2.15 | 3.75 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 04-11-2018 | Asane Fotball | 0-5 (0-3) | Strommen | 4-7 (3-3) | 2.30 | 3.40 | 3.00 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | O |
| NOR AL | 08-04-2018 | Strommen | 3-0 (2-0) | Asane Fotball | 6-10 (5-6) | 2.20 | 3.30 | 3.30 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 17-09-2017 | Strommen | 2-2 (2-1) | Asane Fotball | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | D | 2.12 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| NOR AL | 28-05-2017 | Asane Fotball | 2-2 (1-2) | Strommen | 4-4 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 2.02 | 0.5 | 1.82 | W | O |
| NOR AL | 02-10-2016 | Asane Fotball | 2-0 (2-0) | Strommen | 4-4 (2-4) | 2.37 | 3.50 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.12 | L | U |
| NOR AL | 24-04-2016 | Strommen | 0-0 (0-0) | Asane Fotball | 6-5 (2-2) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-03-2016 | Strommen | 2-0 (1-0) | Asane Fotball | 8-5 (4-4) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| NOR AL | 02-08-2015 | Strommen | 1-0 (0-0) | Asane Fotball | 5-6 | 1.72 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| NOR AL | 25-05-2015 | Asane Fotball | 0-3 (0-0) | Strommen | 4-5 | 2.10 | 3.50 | 3.25 | W | 2.20 | 0.5 | 1.70 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Strommen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 11-10-2026 | Stabaek | 2-2 (1-1) | Strommen | 15-1 (6-0) | 1.40 | 5.00 | 5.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Strommen | 3-3 (2-2) | Sandnes Ulf | 8-11 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 20-09-2026 | Haugesund | 4-2 (2-2) | Strommen | 9-4 (3-1) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 13-09-2026 | Sogndal | 1-1 (0-0) | Strommen | 4-9 (2-4) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| NORC | 08-09-2026 | Tromsdalen | 9-1 (5-0) | Strommen | - | L | ||||||||
| NOR AL | 05-09-2026 | Strommen | 2-0 (0-0) | Bryne | 5-3 (1-0) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 30-08-2026 | Moss | 1-2 (0-2) | Strommen | 4-2 | 2.00 | 3.75 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 26-08-2026 | Strommen | 3-1 (2-0) | Raufoss | 11-5 (10-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | FF Lillehammer | 2-2 (1-2) | Strommen | 6-8 (2-6) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 16-08-2026 | Hodd | 4-3 (3-1) | Strommen | 6-5 (3-0) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| NOR AL | 09-08-2026 | Strommen | 1-4 (0-3) | Ranheim IL | 4-3 (2-2) | 2.60 | 3.60 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Kongsvinger | 1-3 (0-0) | Strommen | 7-2 (1-2) | 1.38 | 5.00 | 6.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Strommen | 0-0 (0-0) | Odds Ballklubb | 5-6 (4-0) | 3.75 | 3.90 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 03-07-2026 | Raufoss | 1-0 (0-0) | Strommen | 6-10 (5-8) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 27-06-2026 | Strommen | 3-2 (2-1) | Moss | 4-4 (3-2) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| NOR AL | 21-06-2026 | Strommen | 1-0 (0-0) | Stabaek | 5-8 (4-1) | 3.90 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Sandnes Ulf | 2-0 (0-0) | Strommen | 7-2 (6-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 07-06-2026 | Ranheim IL | 2-2 (1-1) | Strommen | 7-4 (2-2) | 1.83 | 3.40 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NOR AL | 31-05-2026 | Strommen | 2-3 (0-1) | Sogndal | 6-1 (6-1) | 2.63 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Lyn Oslo | 1-0 (1-0) | Strommen | 2-4 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Asane Fotball Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 11-10-2026 | Asane Fotball | 2-1 (0-0) | Sogndal | 5-6 (1-2) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| NOR AL | 03-10-2026 | Stromsgodset | 1-0 (0-0) | Asane Fotball | 7-4 (6-0) | 1.11 | 8.50 | 17.00 | L | 1.80 | 2.5 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 19-09-2026 | Asane Fotball | 0-4 (0-3) | Bryne | 1-4 (1-3) | 3.75 | 3.70 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| NORC | 16-09-2026 | Sandvikens | 2-2 (1-1) | Asane Fotball | 14-8 (2-2) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 13-09-2026 | Ranheim IL | 2-2 (0-2) | Asane Fotball | 8-8 (2-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| NOR AL | 05-09-2026 | Asane Fotball | 2-2 (1-0) | Hodd | 12-4 (5-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Egersunds IK | 2-2 (1-1) | Asane Fotball | 6-1 (1-1) | 1.48 | 4.50 | 5.00 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Asane Fotball | 1-2 (0-2) | Lyn Oslo | 6-6 (3-2) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| NORC | 22-08-2026 | Arna-Bjornar | 0-1 (0-0) | Asane Fotball | - | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Raufoss | 1-2 (1-1) | Asane Fotball | 5-3 (1-1) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 09-08-2026 | Asane Fotball | 1-2 (0-0) | Kongsvinger | 4-11 (3-6) | 5.50 | 4.75 | 1.42 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 02-08-2026 | Odds Ballklubb | 4-1 (4-1) | Asane Fotball | 9-9 (8-3) | 1.44 | 5.00 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Asane Fotball | 3-3 (2-0) | Egersunds IK | 2-11 (1-7) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| NOR AL | 02-07-2026 | Lyn Oslo | 6-2 (5-0) | Asane Fotball | 5-4 (3-1) | 1.83 | 3.70 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Asane Fotball | 3-0 (0-0) | Ranheim IL | 3-12 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Bryne | 1-0 (1-0) | Asane Fotball | 7-4 (3-0) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Asane Fotball | 2-1 (1-1) | Odds Ballklubb | 1-11 (1-4) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 31-05-2026 | Kongsvinger | 3-1 (0-1) | Asane Fotball | 10-1 (3-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | D | O |
| NOR AL | 25-05-2026 | Asane Fotball | 3-0 (0-0) | Raufoss | 5-5 (1-3) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 21-05-2026 | Asane Fotball | 2-0 (1-0) | Sandnes Ulf | 1-8 (1-6) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 18-10 | Away | Odds Ballklubb | 4 Days |
| NOR AL | 25-10 | Home | Stromsgodset | 11 Days |
| NOR AL | 01-11 | Away | Egersunds IK | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 18-10 | Home | Stabaek | 4 Days |
| NOR AL | 25-10 | Away | Moss | 11 Days |
| NORC | 29-10 | Home | Hodd | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.43 | 2.45 | 3.35 | 2.43 | 2.45 | 3.35 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 | 1.79 | 1/1.5 | 1.97 | 2.04 | 0/0.5 | 1.72 | 2.04 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 1.97 | 3.95 | 2.96 | 1.97 | 3.95 | 2.96 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.97 | 0.5 | 1.79 | 1.97 | 0.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.60 | 4.00 | 2.50 | 2.60 | 3.60 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.90 | 1.95 | 3.70 | 3.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.35 | 2.41 | 3.31 | 2.35 | 2.41 | 3.31 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 2.07 | 0/0.5 | 1.79 | 2.07 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Initial | 2.03 | 3.47 | 2.93 | 1.93 | 3.54 | 3.12 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 2.1 | Goal | 1.4 |
| 3 | Loss | 2 | 2.7 | Loss | 1.7 |
| 19.7 | Shot(OT) | 16 | 13.8 | Shot(OT) | 12.8 |
| 4.3 | Corner | 3.3 | 5.9 | Corner | 5.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 10 |
| 41.7% | Possession | 47.7% | 47.9% | Possession | 45.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Strommen ( 25 Matches) | Asane Fotball ( 55 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 5 | 12 |