ทีเด็ดบอล Potenza vs Catania
‹ คู่ก่อนหน้าUS Folgore Caratese vs Treviso · ส. 17 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 355 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Salernitana vs Scafatese · ส. 17 ต.ค. 22:30 น.
Italy Serie C
🕒 17-10-2026 22:30 น.
Potenzaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 355 / 41322:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ15พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVSPotenzaCataniaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.7554% @2.28สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01Cataniaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPotenzaรอง 0/-0.5 @1.75พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.0 vs 10.2Potenzaการ์ดยิงดุ🔥15.0Potenzaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Cataniaการ์ดได้ราคา💰8/10Potenzaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCataniaต่อ 0/-0.5 @2.01กองกลาง🎯56% vs 49%Cataniaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Potenzaการ์ดยิงดุ🔥10.2Cataniaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥15.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Potenzaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 355 / 41322:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ15พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVS
PotenzaCatania
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.7554% @2.28
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
Cataniaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPotenza
รอง 0/-0.5 @1.75
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.0 vs 10.2Potenza
การ์ดยิงดุ🔥15.0Potenza
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Catania
การ์ดได้ราคา💰8/10Potenza
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCatania
ต่อ 0/-0.5 @2.01
กองกลาง🎯56% vs 49%Catania
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Potenza
การ์ดยิงดุ🔥10.2Catania
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥15.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Potenza vs Catania
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPotenza รอง 0/-0.5 @1.75การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCataniaโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 5 · 7 · 10 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Catania · บิลหลัก 1X2 @2.28
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Catania ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.28 · ควรเป็น @2.43 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Catania 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Catania ต่อ 0/-0.5
ได้ 36%เสียครึ่ง 26%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Catania · คาดสกอร์ 2.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Catania ชนะ 1 ลูก20%
Catania ชนะ 2 ลูก10%
Catania ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Potenza ชนะ 1 ลูก15%
Potenza ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
Catania ชนะ36%
Catania ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Catania คลีนชีท13%
Potenza ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Potenza ไม่แพ้64%
Catania ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%2-07%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Catania)
- โอกาส Catania ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
- Catania ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.28 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.43 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Potenza ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Potenza ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Potenza
พ2-4ส0-0ช4-2ช4-1ช4-2ช3-1
Catania
พ1-2ช4-2ส0-0ช2-1ช2-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Potenzaยิง 2.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Cataniaยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Potenza
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 24
Catania
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Potenza
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Catania
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Potenza
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Catania
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Potenza ชนะ 2เสมอ 3Catania ชนะ 3
- 20-04-2026Catania1 - 1Potenza
- 14-12-2025Potenza1 - 1Catania
- 08-05-2025Catania1 - 0Potenza
- 28-04-2025Potenza1 - 2Catania
- 14-12-2024Catania0 - 2Potenza
- 10-03-2024Catania0 - 0Potenza
- 05-11-2023Potenza1 - 0Catania
- 11-04-2021Catania5 - 2Potenza
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Potenza@2.54 → @2.75▲ 8.3%
เสมอ@3.38 → @3.20▼ 5.2%
ทีมเยือน Catania@2.36 → @2.28▼ 3.6%
คู่อื่นใน Serie C 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.58 | 3.55 | 2.22 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.30 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.75 | 3.30 | 2.25 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.70 | 3.40 | 2.38 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 2.01 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.80 | 3.30 | 2.38 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 2.02 | 0 | 1.70 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 3.40 | 2.46 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.63 | 3.44 | 2.35 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | 0 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.15 | 2.65 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.86 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.90 | 2.95 | 2.25 | 1.77 | 2.5/3 | 1.79 | 1.96 | 0 | 1.63 | ||
| pinnacle | Initial | 3.49 | 2.47 | 2.46 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.05 | 2.83 | 2.53 | 1.85 | 2.5/3 | 1.96 | 2.11 | 0 | 1.74 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 1.70 | 2.5 | 2.02 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.99 | 2.91 | 2.32 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 2.06 | 0 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-1] Potenza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 24 | 12 | 22 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 5 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 7 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 10 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 8 | 5 | 17 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
| [ITA SC-4] Catania | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 17 | 10 | 16 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 6 | 5 | 13 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Potenza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 20-04-2026 | Catania | 1-1 (0-1) | Potenza | 10-1 (4-0) | 1.42 | 3.90 | 6.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 14-12-2025 | Potenza | 1-1 (1-1) | Catania | 3-6 (1-5) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 08-05-2025 | Catania | 1-0 (0-0) | Potenza | 11-3 (9-2) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 28-04-2025 | Potenza | 1-2 (0-1) | Catania | 5-3 (2-2) | 2.60 | 2.70 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 14-12-2024 | Catania | 0-2 (0-0) | Potenza | 10-2 (1-2) | 1.70 | 3.40 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 10-03-2024 | Catania | 0-0 (0-0) | Potenza | 5-2 | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 05-11-2023 | Potenza | 1-0 (1-0) | Catania | 2-4 (1-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 11-04-2021 | Catania | 5-2 (2-1) | Potenza | 1-0 (1-0) | 1.67 | 3.40 | 4.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 20-12-2020 | Potenza | 0-1 (0-0) | Catania | 2-1 (0-1) | 2.87 | 3.00 | 2.30 | L | 2.08 | 0 | 1.72 | L | U |
| ITA SC | 19-01-2020 | Catania | 1-1 (1-1) | Potenza | 7-1 (6-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.78 | 0 | 2.02 | D | U |
| ITA SC C | 27-11-2019 | Potenza | 1-2 (0-1) | Catania | 7-5 (0-2) | 1.61 | 3.60 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 08-09-2019 | Potenza | 2-0 (2-0) | Catania | 4-6 (3-3) | 3.00 | 3.00 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 23-05-2019 | Catania | 1-1 (0-1) | Potenza | 6-3 (1-1) | 1.72 | 3.25 | 4.75 | D | 1.75 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 19-05-2019 | Potenza | 1-1 (0-1) | Catania | 10-1 (6-1) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 03-03-2019 | Catania | 1-1 (0-1) | Potenza | 7-5 (0-4) | 1.66 | 3.30 | 4.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | W | U |
| ITA SC | 03-11-2018 | Potenza | 3-1 (2-1) | Catania | 6-5 (1-1) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.02 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Potenza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Foggia | 1-3 (0-1) | Potenza | 8-1 (6-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 05-10-2026 | Potenza | 4-2 (2-1) | AZ Picerno ASD | 5-5 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Barletta | 1-4 (1-0) | Potenza | 4-3 (2-0) | 2.40 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Potenza | 4-2 (2-0) | Cavese | 3-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Bari | 0-0 (0-0) | Potenza | 1-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Salernitana | 4-2 (3-1) | Potenza | 3-3 (3-2) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Potenza | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 3-6 (1-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Potenza | 1-1 (0-1) | AC Monopoli | 3-6 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-2 (0-1) | Potenza | 6-4 (4-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Potenza | 4-1 (0-0) | Casarano | 8-6 (5-3) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA Cup | 09-08-2026 | Ascoli | 3-1 (1-1) | Potenza | 3-3 (1-2) | 1.56 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Potenza | 0-4 (0-0) | Juve Stabia | - | L | ||||||||
| ITA SC | 21-05-2026 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Potenza | 12-3 (10-1) | 1.40 | 3.70 | 8.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 18-05-2026 | Potenza | 0-0 (0-0) | Ascoli | 4-6 (2-4) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 3-5 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 11-05-2026 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | 3-2 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Potenza | 2-2 (2-1) | AC Monopoli | 3-3 (1-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Catania | 1-1 (0-1) | Potenza | 10-1 (4-0) | 1.42 | 3.90 | 6.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 13-04-2026 | Potenza | 3-0 (1-0) | AS Sorrento Calcio | 4-6 (0-5) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | Casarano | 2-1 (1-0) | Potenza | 3-5 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Catania Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Team Altamura | 0-3 (0-1) | Catania | 5-7 (2-6) | 4.50 | 3.30 | 1.67 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | Catania | 2-1 (0-1) | Crotone | 8-3 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | US Casertana 1908 | 1-2 (0-1) | Catania | 3-8 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Catania | 0-0 (0-0) | Barletta | 3-2 (1-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 15-09-2026 | AZ Picerno ASD | 2-4 (0-3) | Catania | 4-4 (1-3) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Catania | 1-2 (0-1) | Scafatese | 7-5 (4-5) | 1.53 | 3.50 | 6.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 08-09-2026 | Catania | 4-0 (1-0) | Cosenza Calcio 1914 | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Catania | 0-3 (0-2) | FC Savoia 1908 | 9-2 (6-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | AC Monopoli | 2-0 (1-0) | Catania | 3-4 (2-4) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Catania | 1-2 (0-2) | Inter Milan U23 | 8-4 (3-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ITA Cup | 14-08-2026 | Parma | 2-0 (2-0) | Catania | 3-5 (2-2) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ITA Cup | 09-08-2026 | Vicenza | 1-1 (1-1) | Catania | 3-5 (0-5) | 1.76 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 28-05-2026 | Catania | 2-1 (2-0) | Ascoli | 5-2 (2-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 25-05-2026 | Ascoli | 4-0 (1-0) | Catania | 3-4 (3-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 21-05-2026 | Catania | 3-3 (2-2) | Lecco | 3-4 (1-3) | 1.57 | 3.20 | 6.00 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 18-05-2026 | Lecco | 0-0 (0-0) | Catania | 1-6 (1-4) | 3.20 | 3.00 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Atalanta U23 | 1-1 (1-0) | Catania | 2-9 (0-3) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 20-04-2026 | Catania | 1-1 (0-1) | Potenza | 10-1 (4-0) | 1.42 | 3.90 | 6.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | Crotone | 2-0 (1-0) | Catania | 4-3 (2-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| ITA SC | 06-04-2026 | Catania | 1-2 (1-2) | AZ Picerno ASD | 4-4 (1-0) | 1.33 | 4.00 | 8.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Team Altamura | 8 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Home | Bari | 11 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Crotone | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Giugliano | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Audace Cerignola | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | AS Sorrento Calcio | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.25 | 2.80 | 3.30 | 2.11 | 2.90 | 2.02 | 1/1.5 | 1.68 | 1.66 | 1 | 2.04 | 1.96 | 0 | 1.74 | 1.98 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.58 | 3.55 | 2.22 | 2.75 | 3.10 | 2.30 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 2.75 | 3.30 | 2.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2.3 | 2.5 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 11.7 | Shot(OT) | 10.3 | 12 | Shot(OT) | 9.7 |
| 3 | Corner | 7.7 | 3.6 | Corner | 6.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 11.3 | Fouls | 19 | 12.3 | Fouls | 15.8 |
| 47.7% | Possession | 51.7% | 48.8% | Possession | 55.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Potenza ( 51 Matches) | Catania ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 4 | 12 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 6 | 7 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 9 | 3 | 6 |