ทีเด็ดบอล Porthmadog vs Llanuwchllyn
‹ คู่ก่อนหน้าZira FK vs Qabala · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 225 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Basuli B team vs Schaffhausen · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 21:30 น.
Porthmadogเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 225 / 33021:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVSPorthmadogLlanuwchllynใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4422% @5.25สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Llanuwchllynทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8🏠เต็งเจ้าบ้านPorthmadogต่อ 1/1.5 @1.90แนวรับ🛡️6.6 vs 13.8Porthmadogการ์ดยิงดุ🔥6.6Porthmadogการ์ดรับหลวม🕳️13.8Llanuwchllynการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Porthmadogการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLlanuwchllynรอง 1/1.5 @1.90แนวรุก🔥12.0 vs 6.6Llanuwchllynการ์ดรับหลวม🕳️6.6Porthmadogการ์ดยิงดุ🔥12.0Llanuwchllynการ์ดได้ราคา💰6/10Llanuwchllynการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Porthmadogเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 225 / 33021:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริงVS
PorthmadogLlanuwchllyn
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4422% @5.25
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Llanuwchllynทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
🏠เต็งเจ้าบ้านPorthmadog
ต่อ 1/1.5 @1.90
แนวรับ🛡️6.6 vs 13.8Porthmadog
การ์ดยิงดุ🔥6.6Porthmadog
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Llanuwchllyn
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Porthmadog
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLlanuwchllyn
รอง 1/1.5 @1.90
แนวรุก🔥12.0 vs 6.6Llanuwchllyn
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Porthmadog
การ์ดยิงดุ🔥12.0Llanuwchllyn
การ์ดได้ราคา💰6/10Llanuwchllyn
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Porthmadog vs Llanuwchllyn
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPorthmadogโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 1 แผน22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Porthmadog · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Porthmadog ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.53 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Porthmadog 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Porthmadog ต่อ 1/1.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 17%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Porthmadog · คาดสกอร์ 1.8 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Porthmadog ชนะ 1 ลูก17%
Porthmadog ชนะ 2 ลูก23%
Porthmadog ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
Llanuwchllyn ชนะ 1 ลูก11%
Llanuwchllyn ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Porthmadog ชนะ58%
Porthmadog ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
Porthmadog คลีนชีท23%
Llanuwchllyn ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Porthmadog ไม่แพ้80%
Llanuwchllyn ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Porthmadog)
- โอกาส Porthmadog ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Llanuwchllyn เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.44 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.53 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 42%
- Porthmadog ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Llanuwchllyn ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Porthmadog
ช1-0ช1-0ช1-0พ0-4พ0-1ส2-2
Llanuwchllyn
พ2-5พ0-1ช4-1พ0-7ส3-3พ3-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Porthmadogยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Llanuwchllynยิง 2.0 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Porthmadog
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
Llanuwchllyn
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Porthmadog
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
Llanuwchllyn
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Porthmadog
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
Llanuwchllyn
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Porthmadog@1.57 → @1.44▼ 8.3%
เสมอ@4.20 → @4.33▲ 3.1%
ทีมเยือน Llanuwchllyn@4.20 → @5.25▲ 25.0%
คู่อื่นใน FAW Championship 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.98 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 4.12 | 4.11 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.48 | 4.35 | 4.79 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | ||
| 18Bet | Initial | 1.54 | 4.10 | 4.10 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.39 | 4.50 | 5.50 | 1.86 | 3.5 | 1.71 | 1.74 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.67 | 4.14 | 3.87 | 1.89 | 3/3.5 | 1.86 | 1.83 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.43 | 4.73 | 5.31 | 1.96 | 3.5 | 1.81 | 1.84 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 1.95 | 3.5 | 1.76 | 2.40 | 1.5 | 1.50 | |
| Live | 1.40 | 4.60 | 5.64 | 1.92 | 3.5 | 1.76 | 1.83 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-4] Porthmadog | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 3 | 3 | 20 | 14 | 24 | 4 | 53.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 13 | 8 | 15 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 3 | 5 | 6 | 7 | 18 | 6 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 4 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
| [WAL FAWCN-10] Llanuwchllyn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 23 | 31 | 15 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 20 | 14 | 14 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 17 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 14 | 16 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 10 | 13 | 14 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 9 | 5 | 13 | 3 | 37.5% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 8 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Porthmadog Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Porthmadog Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Guilsfield | 2-2 (1-0) | Porthmadog | - | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Porthmadog | 0-1 (0-1) | Brickfield Rangers | - | 2.30 | 3.70 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| WALC | 17-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 4-0 (1-0) | Porthmadog | 8-2 (5-0) | 1.10 | 8.00 | 21.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Gresford | 0-1 (0-1) | Porthmadog | - | 4.10 | 4.10 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Porthmadog | 1-0 (1-0) | Bangor 1876 | - | 2.20 | 3.80 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Newtown AFC | 0-1 (0-0) | Porthmadog | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Penrhyncoch | 0-0 (0-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Porthmadog | 3-0 (1-0) | Ruthin Town FC | - | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Porthmadog | 1-2 (0-1) | Bala Town F.C. | - | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Holyhead | 2-2 (2-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Porthmadog | 1-3 (0-1) | Caersws | 10-6 (5-1) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Denbigh Town | 2-3 (0-1) | Porthmadog | 7-1 (4-1) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Buckley Town | 1-1 (0-1) | Porthmadog | 9-5 (5-2) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Porthmadog | 1-0 (0-0) | Rhyl FC | 5-8 (1-5) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Penrhyncoch | 1-3 (1-1) | Porthmadog | 0-3 | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| WALC | 13-12-2025 | Porthmadog | 1-2 (1-0) | Rhyl FC | - | L | ||||||||
| WALC | 22-11-2025 | Porthmadog | 3-2 (1-1) | Port Talbot | - | W | ||||||||
| WALC | 18-10-2025 | Porthmadog | 0-0 (0-0) | Buckley Town | - | D | ||||||||
| WALC | 25-09-2025 | Porthmadog | 2-2 (0-1) | Denbigh Town | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2025 | Porthmadog | 1-1 (1-1) | Caernarfon | - | D | ||||||||
| No Data |
| Llanuwchllyn Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 83% Over 0% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Llanuwchllyn | 3-4 (1-1) | Denbigh Town | - | 2.30 | 3.90 | 2.35 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Llanuwchllyn | 3-3 (1-2) | Bala Town F.C. | - | 3.30 | 4.10 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| WALC | 17-10-2026 | Newtown AFC | 7-0 (3-0) | Llanuwchllyn | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Llanuwchllyn | 4-1 (1-0) | Penrhyncoch | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Guilsfield | 1-0 (1-0) | Llanuwchllyn | 3-9 (0-7) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Llanuwchllyn | 2-5 (2-2) | Caersws | - | L | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Llanuwchllyn | 0-0 (0-0) | Llanberis | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Mold Alexandra | 2-2 (1-1) | Llanuwchllyn | 14-1 (6-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Llanuwchllyn | 4-0 (3-0) | Holyhead | - | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Llanuwchllyn | 2-0 (1-0) | Gresford | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Newtown AFC | 4-0 (1-0) | Llanuwchllyn | - | 1.42 | 4.60 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Llanuwchllyn | 0-0 (0-0) | Rhyl FC | - | 2.80 | 3.70 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Bangor 1876 | 5-0 (3-0) | Llanuwchllyn | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Llanuwchllyn | 2-1 (0-0) | Buckley Town | 4-5 (1-1) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Brickfield Rangers | 5-1 (2-0) | Llanuwchllyn | 11-2 (7-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 23-07-2025 | Bala Town F.C. | 2-0 (1-0) | Llanuwchllyn | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-07-2025 | Mold Alexandra | 2-2 (0-0) | Llanuwchllyn | - | D | ||||||||
| WALC | 14-12-2024 | Denbigh Town | 7-1 (4-0) | Llanuwchllyn | - | L | ||||||||
| WALC | 16-11-2024 | Llanuwchllyn | 3-0 (0-0) | Swansea University | - | W | ||||||||
| WALC | 19-10-2024 | Llanuwchllyn | 0-0 (0-0) | Newtown AFC | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Mold Alexandra | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Penrhyncoch | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Caersws | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Ruthin Town FC | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Buckley Town | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Newtown AFC | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 2 |
| 2.3 | Loss | 4.7 | 1.1 | Loss | 2.3 |
| 29 | Shot(OT) | 0 | 29 | Shot(OT) | 10.5 |
| 2 | Corner | 0 | 2 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 1 | Yellow Card | 3 |
| 37% | Fouls | 0% | 43.5% | Fouls | 42% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Porthmadog ( 13 Matches) | Llanuwchllyn ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 0 | 0 | 4 |
Swansea University
Cardiff Draconians FC
Trey Thomas Drossel
Llantwit Major
Buckley Town
Brickfield Rangers
Rhyl FC
Holyhead