ทีเด็ดบอล Buckley Town vs Brickfield Rangers
‹ คู่ก่อนหน้าTrey Thomas Drossel vs Llantwit Major · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 209 / 377เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rhyl FC vs Holyhead · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Buckley Townเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 209 / 37721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริงVSBuckley TownBrickfield Rangersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.7558% @2.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Brickfield Rangersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBuckley Townรอง 0/-0.5 @2.00แนวรุก🔥17.4 vs 10.2Buckley Townการ์ดยิงดุ🔥17.4Buckley Townการ์ดได้ราคา💰6/10Buckley Townการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBrickfield Rangersต่อ 0/-0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Brickfield Rangersการ์ดรับหลวม🕳️9.6Buckley Townการ์ดยิงดุ🔥10.2Brickfield Rangersการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Brickfield Rangersการ์ดได้ราคา💰7/10Brickfield Rangersการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥17.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.9·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Buckley Townเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 209 / 37721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริงVS
Buckley TownBrickfield Rangers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.7558% @2.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Brickfield Rangersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBuckley Town
รอง 0/-0.5 @2.00
แนวรุก🔥17.4 vs 10.2Buckley Town
การ์ดยิงดุ🔥17.4Buckley Town
การ์ดได้ราคา💰6/10Buckley Town
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBrickfield Rangers
ต่อ 0/-0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Brickfield Rangers
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Buckley Town
การ์ดยิงดุ🔥10.2Brickfield Rangers
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Brickfield Rangers
การ์ดได้ราคา💰7/10Brickfield Rangers
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥17.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.9·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Buckley Town vs Brickfield Rangers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBrickfield Rangers ต่อ 0/-0.5 @1.80การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBrickfield Rangersโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Brickfield Rangers · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Brickfield Rangers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.15 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Brickfield Rangers 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Brickfield Rangers ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 22%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Brickfield Rangers · คาดสกอร์ 2.0 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Brickfield Rangers ชนะ 1 ลูก22%
Brickfield Rangers ชนะ 2 ลูก12%
Brickfield Rangers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ22%
Buckley Town ชนะ 1 ลูก16%
Buckley Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Brickfield Rangers ชนะ42%
Brickfield Rangers ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Brickfield Rangers คลีนชีท14%
Buckley Town ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Buckley Town ไม่แพ้58%
Brickfield Rangers ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%3-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Brickfield Rangers)
- โอกาส Brickfield Rangers ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Buckley Town เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Brickfield Rangers ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.00 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.15 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Buckley Town ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Buckley Town
ช6-2ส1-1ช3-2ส2-2พ0-2พ0-2
Brickfield Rangers
ช2-0ช3-2พ0-4ช2-0ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Buckley Townยิง 2.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Brickfield Rangersยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Buckley Town
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 28
Brickfield Rangers
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Buckley Town
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Brickfield Rangers
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Buckley Town
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Brickfield Rangers
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Buckley Town ชนะ 0เสมอ 0Brickfield Rangers ชนะ 2
- 03-04-2026Buckley Town0 - 6Brickfield Rangers
- 09-08-2025Brickfield Rangers4 - 0Buckley Town
คู่อื่นใน FAW Championship 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.81 | 3.74 | 2.02 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.83 | 3.74 | 2.01 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.90 | 1.95 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.80 | 3.90 | 2.00 | 1.82 | 3/3.5 | 1.74 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 4.00 | 2.02 | 2.10 | 3.5 | 1.66 | 2.25 | 0 | 1.57 | |
| Live | 2.92 | 3.80 | 1.99 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 2.23 | 0 | 1.55 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-9] Buckley Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 25 | 23 | 15 | 9 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 9 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 13 | 14 | 7 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 11 | 11 | 15 | 9 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 5 | 10 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% |
| [WAL FAWCN-1] Brickfield Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 10 | 1 | 2 | 28 | 11 | 31 | 1 | 76.9% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 6 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 5 | 15 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 4 | 2 | 10 | 3 | 25 | 1 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 7 | 2 | 15 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Buckley Town Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Buckley Town | 0-6 (0-4) | Brickfield Rangers | 7-7 (1-3) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 09-08-2025 | Brickfield Rangers | 4-0 (2-0) | Buckley Town | 5-4 (2-2) | 3.25 | 3.90 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Buckley Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 01-11-2026 | Newtown AFC | 2-0 (1-0) | Buckley Town | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Buckley Town | 0-2 (0-0) | Holyhead | - | 1.80 | 4.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| WALC | 17-10-2026 | Buckley Town | 2-2 (1-1) | Colwyn Bay | 2-10 (0-5) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Bala Town F.C. | 2-3 (0-2) | Buckley Town | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Buckley Town | 1-1 (0-1) | Ruthin Town FC | 3-3 (1-1) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Bangor 1876 | 2-6 (2-3) | Buckley Town | 4-8 (3-2) | 1.36 | 4.80 | 5.75 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| WALC | 19-09-2026 | Y Glannau | 0-9 (0-0) | Buckley Town | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Rhyl FC | 3-3 (2-2) | Buckley Town | 5-8 (2-3) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Buckley Town | 5-0 (2-0) | Penrhyncoch | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Caersws | 2-0 (0-0) | Buckley Town | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Buckley Town | 3-1 (1-1) | Guilsfield | - | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Mold Alexandra | 1-0 (0-0) | Buckley Town | 5-1 (4-0) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Buckley Town | 1-1 (0-1) | Porthmadog | 9-5 (5-2) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Llanuwchllyn | 2-1 (0-0) | Buckley Town | 4-5 (1-1) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Buckley Town | 2-4 (1-3) | Denbigh Town | 2-8 (0-5) | 2.45 | 3.90 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Buckley Town | 10-4 (3-3) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Leamington | 2-2 (1-2) | Buckley Town | 5-4 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 24-06-2026 | Buckley Town | 0-6 (0-3) | Llandudno | 2-4 (0-3) | 6.50 | 5.75 | 1.27 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Holyhead | 5-1 (4-1) | Buckley Town | 6-4 (1-4) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| WAL FAWC | 14-04-2026 | Caersws | 3-2 (0-2) | Buckley Town | 7-2 (4-1) | 1.95 | 4.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Brickfield Rangers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Brickfield Rangers | 1-1 (0-1) | Bala Town F.C. | - | 2.10 | 3.90 | 2.63 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Porthmadog | 0-1 (0-1) | Brickfield Rangers | - | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| WALC | 17-10-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Llangefni town | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Brickfield Rangers | 0-4 (0-1) | Mold Alexandra | - | 1.75 | 3.90 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Rhyl FC | 2-3 (1-1) | Brickfield Rangers | - | 3.00 | 3.80 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Denbigh Town | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Brickfield Rangers | 2-1 (1-1) | Rhyl FC | 3-8 (3-5) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | D |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caersws | 0-2 (0-0) | Brickfield Rangers | - | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Guilsfield | - | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (2-0) | Ruthin Town FC | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Bangor 1876 | 2-1 (0-0) | Brickfield Rangers | - | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Penrhyncoch | 5-4 (2-2) | 1.42 | 4.75 | 4.75 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 16-08-2026 | Gresford | 0-5 (0-1) | Brickfield Rangers | 1-8 (0-3) | 4.00 | 4.20 | 1.60 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Holyhead | 1-2 (0-0) | Brickfield Rangers | 4-3 (3-0) | 3.20 | 3.80 | 1.85 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Brickfield Rangers | 5-1 (2-0) | Llanuwchllyn | 11-2 (7-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (0-0) | Holywell | 4-7 (1-5) | 4.00 | 4.40 | 1.57 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Mold Alexandra | 2-1 (0-1) | Brickfield Rangers | - | 1.80 | 3.80 | 3.30 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Buckley Town | 0-6 (0-4) | Brickfield Rangers | 7-7 (1-3) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Brickfield Rangers | 2-1 (1-0) | Flint Mountain | 0-5 (0-3) | 1.90 | 3.75 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| WAL FAWC | 18-03-2026 | Brickfield Rangers | 1-2 (0-1) | Rhyl FC | 3-3 (1-3) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Gresford | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Llanuwchllyn | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Penrhyncoch | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Newtown AFC | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Denbigh Town | 20 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Bangor 1876 | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 2.9 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 0.8 |
| 26 | Shot(OT) | 0 | 13 | Shot(OT) | 9 |
| 2 | Corner | 0 | 5.2 | Corner | 3 |
| 3 | Yellow Card | 0 | 1.2 | Yellow Card | 3 |
| 40% | Fouls | 0% | 51% | Fouls | 42% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Buckley Town ( 43 Matches) | Brickfield Rangers ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 10 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 8 | 4 | 5 |
Swansea University
Cardiff Draconians FC
Trey Thomas Drossel
Llantwit Major
Rhyl FC
Holyhead
Porthmadog
Llanuwchllyn