ทีเด็ดบอล Rhyl FC vs Holyhead
‹ คู่ก่อนหน้าBuckley Town vs Brickfield Rangers · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 210 / 377เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bavois vs FC Paradiso · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Rhyl FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 210 / 37721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSRhyl FCHolyheadใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0041% @2.88สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Holyheadทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRhyl FCต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.2Rhyl FCการ์ดรับหลวม🕳️10.8Holyheadการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Rhyl FCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHolyheadรอง 0/0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Holyheadแนวรับ🛡️10.8 vs 13.2Holyheadการ์ดรับหลวม🕳️13.2Rhyl FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Holyheadการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Holyheadการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.8ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Rhyl FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 210 / 37721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Rhyl FCHolyhead
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0041% @2.88
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Holyheadทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRhyl FC
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥10.2Rhyl FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Holyhead
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Rhyl FC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHolyhead
รอง 0/0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Holyhead
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.2Holyhead
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Rhyl FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Holyhead
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Holyhead
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.8ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Rhyl FC vs Holyhead
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHolyhead รอง 0/0.5 @1.98การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRhyl FCโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rhyl FC · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Rhyl FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.04 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rhyl FC 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rhyl FC ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 23%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rhyl FC · คาดสกอร์ 1.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rhyl FC ชนะ 1 ลูก21%
Rhyl FC ชนะ 2 ลูก13%
Rhyl FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
Holyhead ชนะ 1 ลูก15%
Holyhead ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Rhyl FC ชนะ44%
Rhyl FC ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Rhyl FC คลีนชีท14%
Holyhead ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rhyl FC ไม่แพ้67%
Holyhead ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-17%2-27%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rhyl FC)
- โอกาส Rhyl FC ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Holyhead เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Rhyl FC ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Holyhead ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Holyhead เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Holyhead ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rhyl FC
พ1-2พ1-3พ2-3ส1-1ส2-2พ1-2
Holyhead
พ0-2ช4-2ส1-1ช4-3ช2-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rhyl FCยิง 1.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Holyheadยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rhyl FC
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 18
Holyhead
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rhyl FC
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Holyhead
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rhyl FC
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
Holyhead
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Rhyl FC ชนะ 5เสมอ 1Holyhead ชนะ 2
- 26-12-2025Holyhead3 - 1Rhyl FC
- 25-08-2025Rhyl FC4 - 3Holyhead
- 09-03-2019Holyhead3 - 2Rhyl FC
- 27-10-2018Rhyl FC5 - 0Holyhead
- 24-03-2018Holyhead0 - 1Rhyl FC
- 25-11-2017Rhyl FC5 - 2Holyhead
- 22-12-2012Rhyl FC1 - 1Holyhead
- 22-08-2012Holyhead1 - 3Rhyl FC
คู่อื่นใน FAW Championship 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.02 | 3.60 | 2.89 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.03 | 3.60 | 2.88 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.70 | 2.80 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.64 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 2.85 | 1.74 | 3 | 1.82 | 1.73 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 1.97 | 3.72 | 3.01 | 1.63 | 2.5/3 | 2.10 | 1.76 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-13] Rhyl FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 21 | 24 | 12 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 13 | 14 | 6 | 12 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 8 | 10 | 6 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 10 | 14 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 7 | 3 | 11 | 11 | 16 | 7 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 6 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 6 | 9 | 4 | 0.0% |
| [WAL FAWCN-11] Holyhead | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 17 | 20 | 14 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 12 | 5 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 8 | 9 | 9 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 8 | 9 | 15 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 6 | 3 | 11 | 4 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Rhyl FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 6 (67%) Draw 1 (11%) Lose 2 (22%) 3.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 26-12-2025 | Holyhead | 3-1 (0-1) | Rhyl FC | 7-3 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| WAL FAWC | 25-08-2025 | Rhyl FC | 4-3 (3-0) | Holyhead | 8-7 (3-5) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| WAL CA | 09-03-2019 | Holyhead | 3-2 (1-0) | Rhyl FC | - | L | ||||||||
| WAL CA | 27-10-2018 | Rhyl FC | 5-0 (3-0) | Holyhead | 3-5 (3-2) | 1.61 | 4.33 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | W | O |
| WAL CA | 24-03-2018 | Holyhead | 0-1 (0-1) | Rhyl FC | - | W | ||||||||
| WAL CA | 25-11-2017 | Rhyl FC | 5-2 (3-2) | Holyhead | - | W | ||||||||
| WAL CA | 22-12-2012 | Rhyl FC | 1-1 (0-0) | Holyhead | - | D | ||||||||
| WAL CA | 22-08-2012 | Holyhead | 1-3 (0-0) | Rhyl FC | - | W | ||||||||
| WALC | 06-11-2004 | Rhyl FC | 9-0 (5-0) | Holyhead | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rhyl FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Mold Alexandra | 2-1 (2-1) | Rhyl FC | - | 1.62 | 4.10 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Rhyl FC | 2-2 (1-1) | Newtown AFC | - | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Ruthin Town FC | 1-1 (1-1) | Rhyl FC | 3-0 (1-0) | 3.00 | 3.80 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Rhyl FC | 2-3 (1-1) | Brickfield Rangers | - | 3.00 | 3.80 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Gresford | 3-1 (2-0) | Rhyl FC | - | L | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Brickfield Rangers | 2-1 (1-1) | Rhyl FC | 3-8 (3-5) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | D |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Rhyl FC | 3-3 (2-2) | Buckley Town | 5-8 (2-3) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Bangor 1876 | 2-2 (1-0) | Rhyl FC | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Denbigh Town | 1-3 (1-2) | Rhyl FC | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Rhyl FC | 1-3 (0-0) | Bala Town F.C. | - | 2.55 | 3.90 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Llanuwchllyn | 0-0 (0-0) | Rhyl FC | - | 2.80 | 3.70 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Rhyl FC | 4-2 (2-0) | Caersws | 5-1 (3-0) | W | ||||||||
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Porthmadog | 1-0 (0-0) | Rhyl FC | 5-8 (1-5) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Rhyl FC | 1-1 (1-0) | Guilsfield | 6-0 (2-0) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Llandudno | 2-0 (1-0) | Rhyl FC | 3-4 (2-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Colwyn Bay | 3-2 (2-1) | Rhyl FC | 10-2 (4-1) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Flint Town | 3-2 (2-2) | Rhyl FC | 3-3 (3-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Penrhyncoch | 3-0 (1-0) | Rhyl FC | 7-2 (3-0) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 08-04-2026 | Rhyl FC | 1-0 (0-0) | Gresford | 8-4 (1-1) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Rhyl FC | 1-2 (1-0) | Guilsfield | 2-8 (0-4) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| No Data |
| Holyhead Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 14% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Holyhead | 3-1 (1-1) | Penrhyncoch | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Buckley Town | 0-2 (0-0) | Holyhead | - | 1.80 | 4.10 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| WALC | 17-10-2026 | Bala Town F.C. | 3-4 (1-1) | Holyhead | 5-0 (3-0) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Holyhead | 1-1 (1-1) | Caersws | - | 2.70 | 3.80 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Denbigh Town | 2-4 (2-1) | Holyhead | 3-4 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Holyhead | 0-2 (0-0) | Guilsfield | - | L | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Holyhead | 3-2 (3-0) | Caersws | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Holyhead | 0-1 (0-0) | Newtown AFC | 7-2 (0-2) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Llanuwchllyn | 4-0 (3-0) | Holyhead | - | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Holyhead | 2-2 (2-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Holyhead | 2-3 (2-1) | Bangor 1876 | 3-5 (3-2) | 3.70 | 4.10 | 1.67 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Mold Alexandra | 1-0 (1-0) | Holyhead | 1-9 (0-4) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Holyhead | 1-2 (0-0) | Brickfield Rangers | 4-3 (3-0) | 3.20 | 3.80 | 1.85 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Ruthin Town FC | 1-2 (0-1) | Holyhead | 5-7 (1-6) | 2.25 | 3.75 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 24-06-2026 | Holywell | 2-2 (1-1) | Holyhead | - | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Holyhead | 5-1 (4-1) | Buckley Town | 6-4 (1-4) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Flint Mountain | 1-2 (0-2) | Holyhead | 3-4 (0-3) | 2.20 | 3.60 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| WAL FAWC | 01-04-2026 | Denbigh Town | 1-1 (1-0) | Holyhead | 6-3 (3-1) | 1.85 | 3.80 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Holyhead | 2-0 (1-0) | Newtown AFC | 4-8 (3-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Holyhead | 0-1 (0-0) | Mold Alexandra | 4-3 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Penrhyncoch | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Gresford | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Guilsfield | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Bala Town F.C. | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Newtown AFC | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Denbigh Town | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 2.2 | Loss | 1.8 |
| 13 | Shot(OT) | 18 | 12.7 | Shot(OT) | 11 |
| 0 | Corner | 0 | 4.3 | Corner | 3.7 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 3 | Yellow Card | 2.3 |
| 52% | Fouls | 46% | 52% | Fouls | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Rhyl FC ( 43 Matches) | Holyhead ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 4 | 7 |
Swansea University
Cardiff Draconians FC
Trey Thomas Drossel
Llantwit Major
Buckley Town
Brickfield Rangers
Porthmadog
Llanuwchllyn