ทีเด็ดบอล Bavois vs FC Paradiso
‹ คู่ก่อนหน้าRhyl FC vs Holyhead · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 210 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Borussia Dortmund vs SV Elversberg · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Switzerland Promotion League
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Bavoisเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 210 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVSBavoisFC Paradisoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.2063% @1.85
FC Paradisoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
Bavoisเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 210 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★ราคาคุ้มVS
BavoisFC Paradiso
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.2063% @1.85
FC Paradisoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Bavois vs FC Paradiso
📈ตลาดให้เต็งFC Paradisoโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Paradiso · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Paradiso ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.71 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Paradiso 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Paradiso · คาดสกอร์ 1.0 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Paradiso ชนะ 1 ลูก22%
FC Paradiso ชนะ 2 ลูก16%
FC Paradiso ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
Bavois ชนะ 1 ลูก16%
Bavois ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FC Paradiso ชนะ52%
FC Paradiso ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
FC Paradiso คลีนชีท38%
Bavois ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bavois ไม่แพ้48%
FC Paradiso ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-111%1-111%0-210%1-210%0-06%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Paradiso)
- โอกาส FC Paradiso ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- FC Paradiso คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- ราคา @1.85 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.71 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 52% มากกว่าตลาด (48%)
- FC Paradiso ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Bavois เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Paradiso ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Bavois เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Bavois ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bavois
พ0-1พ0-2พ0-1พ0-2พ1-3พ1-2
FC Paradiso
ช2-0ช1-0ส2-2ส2-2ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bavoisยิง 0.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
FC Paradisoยิง 2.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bavois
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
FC Paradiso
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bavois
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
FC Paradiso
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bavois
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Paradiso
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Bavois ชนะ 2เสมอ 0FC Paradiso ชนะ 4
- 04-04-2026FC Paradiso2 - 1Bavois
- 20-09-2025Bavois3 - 2FC Paradiso
- 15-03-2025Bavois1 - 0FC Paradiso
- 07-09-2024FC Paradiso1 - 0Bavois
- 18-05-2024FC Paradiso2 - 0Bavois
- 11-11-2023Bavois1 - 2FC Paradiso
คู่อื่นใน Promotion League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 3.08 | 3.47 | 1.93 | 1.95 | 3 | 1.79 | 1.81 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.90 | 3.54 | 2.05 | 1.94 | 3 | 1.84 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.70 | 1.71 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.90 | -0.5 | 1.64 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 1.95 | 1.79 | 3 | 1.77 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 2.99 | 3.49 | 2.06 | 1.88 | 3 | 1.86 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.05 | 3.58 | 2.09 | 1.90 | 3 | 1.88 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 3.53 | 3.90 | 1.82 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 2.70 | 0 | 1.39 | |
| Live | 3.14 | 3.48 | 1.99 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [SUI PL-18] Bavois | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 2 | 9 | 12 | 19 | 8 | 18 | 15.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 0 | 7 | 7 | 14 | 3 | 16 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 11 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 4 | 10 | 13 | 16 | 23.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 3 | 9 | 7 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SUI PL-5] FC Paradiso | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 4 | 3 | 27 | 15 | 25 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 11 | 9 | 9 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 6 | 16 | 2 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 10 | 0 | 14 | 7 | 22 | 3 | 28.6% |
| Home Field | 8 | 3 | 5 | 0 | 8 | 3 | 14 | 2 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 6 | 4 | 8 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Bavois Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 0 (0%) Lose 4 (67%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 25% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI PL | 04-04-2026 | FC Paradiso | 2-1 (0-1) | Bavois | 5-4 (2-0) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| SUI PL | 20-09-2025 | Bavois | 3-2 (0-1) | FC Paradiso | - | W | ||||||||
| SUI PL | 15-03-2025 | Bavois | 1-0 (1-0) | FC Paradiso | 2-8 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SUI PL | 07-09-2024 | FC Paradiso | 1-0 (0-0) | Bavois | 3-5 (1-4) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI PL | 18-05-2024 | FC Paradiso | 2-0 (1-0) | Bavois | 6-6 (1-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SUI PL | 11-11-2023 | Bavois | 1-2 (1-1) | FC Paradiso | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bavois Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI PL | 31-10-2026 | SC Cham | 2-1 (2-0) | Bavois | - | L | ||||||||
| SUI PL | 17-10-2026 | Basuli B team | 3-1 (0-1) | Bavois | 3-0 (2-0) | 2.00 | 3.80 | 2.80 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SUI PL | 10-10-2026 | Bavois | 0-2 (0-0) | FC Amical Saint-Prex | 4-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI PL | 03-10-2026 | Breitenrain | 1-0 (0-0) | Bavois | 5-5 (4-1) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SUI PL | 27-09-2026 | Biel Bienne | 2-0 (1-0) | Bavois | - | L | ||||||||
| SUI PL | 20-09-2026 | Bavois | 0-1 (0-0) | FC Luzern U21 | 4-8 (1-4) | 1.67 | 4.25 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SUI PL | 12-09-2026 | Young Boys U21 | 2-1 (2-0) | Bavois | - | L | ||||||||
| SUI PL | 05-09-2026 | Bavois | 3-0 (1-0) | Bulle | - | W | ||||||||
| SUI PL | 29-08-2026 | Lugano U21 | 3-2 (3-1) | Bavois | 2-9 (1-5) | 3.70 | 4.10 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SUI PL | 22-08-2026 | Bavois | 0-0 (0-0) | Bruhl SG | - | D | ||||||||
| SUI PL | 20-08-2026 | YF Juventus Zurich | 1-0 (1-0) | Bavois | - | L | ||||||||
| SUI Cup | 15-08-2026 | Bavois | 0-7 (0-5) | Servette | 5-7 (2-5) | 21.00 | 7.50 | 1.09 | L | 1.85 | -2.5 | 1.95 | L | O |
| SUI PL | 08-08-2026 | Bavois | 2-2 (0-1) | Zurich B team | 5-6 (3-5) | 1.60 | 4.10 | 4.10 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SUI PL | 01-08-2026 | Bellinzona | 0-2 (0-1) | Bavois | 2-3 (1-2) | 3.60 | 3.75 | 1.73 | W | |||||
| INT CF | 25-07-2026 | La Sarraz-Eclepens | 0-8 (0-3) | Bavois | 1-12 (1-9) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Echallens | 0-0 (0-0) | Bavois | 2-7 (2-1) | 4.00 | 4.33 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Bavois | 1-0 (1-0) | Meyrin | 5-2 (4-1) | 1.30 | 5.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 16-07-2026 | Bavois | 2-1 (0-1) | Chenois | 4-1 (3-0) | 1.57 | 4.40 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Bavois | 3-2 (0-0) | Portalban'Gletterens | 3-5 (0-4) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SUI PL | 30-05-2026 | Kriens | 2-1 (1-0) | Bavois | - | L | ||||||||
| No Data |
| FC Paradiso Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI PL | 31-10-2026 | FC Paradiso | 1-1 (0-0) | Biel Bienne | 7-3 (2-3) | 2.80 | 3.75 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI PL | 24-10-2026 | FC Luzern U21 | 1-2 (1-1) | FC Paradiso | - | W | ||||||||
| SUI PL | 17-10-2026 | FC Paradiso | 2-2 (1-1) | Young Boys U21 | 9-5 (4-1) | 1.70 | 3.90 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SUI PL | 10-10-2026 | Bulle | 2-2 (1-1) | FC Paradiso | - | D | ||||||||
| SUI PL | 03-10-2026 | FC Paradiso | 1-0 (1-0) | Lugano U21 | 6-7 (2-4) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SUI PL | 26-09-2026 | Bruhl SG | 0-2 (0-0) | FC Paradiso | - | W | ||||||||
| SUI PL | 19-09-2026 | FC Paradiso | 0-1 (0-0) | YF Juventus Zurich | 3-7 (2-2) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI PL | 13-09-2026 | Zurich B team | 1-3 (0-2) | FC Paradiso | 5-2 (1-0) | 2.45 | 3.70 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SUI PL | 05-09-2026 | FC Paradiso | 4-0 (3-0) | Bellinzona | 5-5 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SUI PL | 29-08-2026 | Grand Saconnex | 2-5 (2-2) | FC Paradiso | 6-1 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SUI PL | 22-08-2026 | FC Paradiso | 1-1 (1-0) | Kreuzlingen | 5-7 (3-2) | 1.62 | 3.90 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SUI PL | 15-08-2026 | FC Paradiso | 1-2 (1-1) | Breitenrain | 8-3 (1-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SUI PL | 08-08-2026 | SC Cham | 0-2 (0-0) | FC Paradiso | 2-3 (2-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI PL | 02-08-2026 | FC Paradiso | 1-2 (1-1) | Schaffhausen | 4-4 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Catanzaro | 3-1 (2-1) | FC Paradiso | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Taverne | 2-2 (0-1) | FC Paradiso | 2-6 (2-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Palermo | 7-0 (4-0) | FC Paradiso | 11-7 (6-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| SUI PL | 30-05-2026 | Vevey Sports | 0-2 (0-2) | FC Paradiso | - | W | ||||||||
| SUI PL | 23-05-2026 | FC Paradiso | 4-0 (1-0) | Breitenrain | - | W | ||||||||
| SUI PL | 16-05-2026 | Kriens | 4-0 (1-0) | FC Paradiso | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI PL | 14-11 | Away | Kreuzlingen | 7 Days |
| SUI PL | 21-11 | Home | Grand Saconnex | 14 Days |
| SUI PL | 13-02 | Home | Bellinzona | 98 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI PL | 14-11 | Home | FC Amical Saint-Prex | 7 Days |
| SUI PL | 21-11 | Away | Basuli B team | 14 Days |
| SUI PL | 13-02 | Away | Schaffhausen | 98 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.80 | 1.85 | 3.20 | 3.80 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 2.2 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1 |
| 17 | Shot(OT) | 13 | 12.2 | Shot(OT) | 12 |
| 2 | Corner | 8 | 4.4 | Corner | 4.7 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 48.5% | Fouls | 48.5% | 49.8% | Fouls | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bavois ( 47 Matches) | FC Paradiso ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 10 | 5 | 4 |
Basuli B team
Schaffhausen