ทีเด็ดบอล Basuli B team vs Schaffhausen
‹ คู่ก่อนหน้าPorthmadog vs Llanuwchllyn · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 226 / 377เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arsenal vs Hull City · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
Switzerland Promotion League
🕒 07-11-2026 21:30 น.
Basuli B teamเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 226 / 37721:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSBasuli B teamSchaffhausenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ29% @3.9071% @1.62
Schaffhausenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
Basuli B teamเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 226 / 37721:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Basuli B teamSchaffhausen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
29% @3.9071% @1.62
Schaffhausenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Basuli B team vs Schaffhausen
📈ตลาดให้เต็งSchaffhausenโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Schaffhausen · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Schaffhausen ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.70 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Schaffhausen 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Schaffhausen · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Schaffhausen ชนะ 1 ลูก24%
Schaffhausen ชนะ 2 ลูก16%
Schaffhausen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ21%
Basuli B team ชนะ 1 ลูก13%
Basuli B team ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Schaffhausen ชนะ53%
Schaffhausen ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Schaffhausen คลีนชีท19%
Basuli B team ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Basuli B team ไม่แพ้47%
Schaffhausen ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Schaffhausen)
- โอกาส Schaffhausen ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Schaffhausen ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Basuli B team เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Schaffhausen ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Basuli B team ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Basuli B team เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Basuli B team ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Basuli B team
ช2-0ช3-2ส2-2ช3-1พ0-2พ0-2
Schaffhausen
ช1-0ช6-3ช8-0ส1-1ช1-0ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Basuli B teamยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Schaffhausenยิง 2.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Basuli B team
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Schaffhausen
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Basuli B team
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Schaffhausen
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Basuli B team
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
Schaffhausen
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Basuli B team ชนะ 2เสมอ 0Schaffhausen ชนะ 0
- 15-04-2026Basuli B team2 - 1Schaffhausen
- 05-10-2025Schaffhausen1 - 6Basuli B team
คู่อื่นใน Promotion League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 3.65 | 4.02 | 1.67 | 1.76 | 3/3.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 3.63 | 3.99 | 1.69 | 1.78 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 4.00 | 4.10 | 1.55 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.65 | -1 | 1.88 | |
| Live | 3.50 | 3.90 | 1.73 | 1.87 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | -0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 4.15 | 4.28 | 1.58 | 1.94 | 3.5/4 | 1.80 | 1.83 | -1 | 1.91 | |
| Live | 3.32 | 3.87 | 1.90 | 1.81 | 3/3.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 4.22 | 4.40 | 1.60 | 1.96 | 3.5 | 1.75 | 1.50 | -1.5 | 2.40 | |
| Live | 3.52 | 3.80 | 1.78 | 1.93 | 3.5 | 1.75 | 1.68 | -0.5/1 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [SUI PL-11] Basuli B team | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 1 | 7 | 24 | 26 | 19 | 11 | 42.9% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 10 | 9 | 14 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 3 | 1 | 4 | 11 | 16 | 10 | 7 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 6 | 6 | 8 | 14 | 12 | 17 | 14.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 6 | 4 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 8 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
| [SUI PL-1] Schaffhausen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 10 | 1 | 2 | 33 | 15 | 31 | 1 | 76.9% |
| Home Field | 7 | 6 | 0 | 1 | 16 | 9 | 18 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 6 | 13 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 21 | 6 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 4 | 2 | 16 | 7 | 25 | 2 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 2 | 14 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Basuli B team Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI PL | 15-04-2026 | Basuli B team | 2-1 (1-1) | Schaffhausen | 6-0 (2-0) | 2.35 | 3.60 | 2.38 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| SUI PL | 05-10-2025 | Schaffhausen | 1-6 (1-4) | Basuli B team | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Basuli B team Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI PL | 31-10-2026 | Breitenrain | 2-0 (0-0) | Basuli B team | - | L | ||||||||
| SUI PL | 24-10-2026 | FC Amical Saint-Prex | 2-0 (2-0) | Basuli B team | - | L | ||||||||
| SUI PL | 17-10-2026 | Basuli B team | 3-1 (0-1) | Bavois | 3-0 (2-0) | 2.00 | 3.80 | 2.80 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI PL | 11-10-2026 | Biel Bienne | 2-2 (1-0) | Basuli B team | 5-6 (2-3) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SUI PL | 03-10-2026 | Basuli B team | 3-2 (1-1) | FC Luzern U21 | 10-5 (5-2) | 1.85 | 4.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI PL | 26-09-2026 | Young Boys U21 | 0-2 (0-1) | Basuli B team | 7-11 (4-4) | 2.20 | 3.90 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SUI PL | 19-09-2026 | Basuli B team | 1-2 (1-1) | Bulle | 6-3 (2-3) | 2.30 | 3.90 | 2.35 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SUI PL | 13-09-2026 | Lugano U21 | 3-0 (2-0) | Basuli B team | 2-10 (2-3) | 3.00 | 3.80 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI PL | 05-09-2026 | Basuli B team | 3-0 (0-0) | Bruhl SG | 10-6 (6-3) | 3.00 | 4.00 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI PL | 29-08-2026 | YF Juventus Zurich | 2-3 (1-3) | Basuli B team | - | W | ||||||||
| SUI PL | 22-08-2026 | Basuli B team | 2-3 (0-2) | Zurich B team | - | L | ||||||||
| SUI PL | 19-08-2026 | Bellinzona | 2-3 (1-1) | Basuli B team | 1-2 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI PL | 08-08-2026 | Basuli B team | 1-2 (1-1) | Grand Saconnex | - | L | ||||||||
| SUI PL | 01-08-2026 | Kreuzlingen | 3-1 (1-0) | Basuli B team | - | L | ||||||||
| SUI PL | 30-05-2026 | Bruhl SG | 1-0 (1-0) | Basuli B team | - | L | ||||||||
| SUI PL | 23-05-2026 | Basuli B team | 3-0 (1-0) | Vevey Sports | - | W | ||||||||
| SUI PL | 16-05-2026 | Breitenrain | 1-0 (1-0) | Basuli B team | 2-6 (1-2) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| SUI PL | 09-05-2026 | Basuli B team | 3-1 (1-0) | Kriens | - | W | ||||||||
| SUI PL | 02-05-2026 | SC Cham | 1-1 (0-0) | Basuli B team | 5-6 (2-3) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI PL | 25-04-2026 | Basuli B team | 2-4 (1-0) | Kreuzlingen | - | L | ||||||||
| No Data |
| Schaffhausen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI PL | 05-11-2026 | Schaffhausen | 3-2 (1-1) | Biel Bienne | 4-3 (4-0) | 2.10 | 3.90 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI PL | 31-10-2026 | Schaffhausen | 1-0 (0-0) | FC Amical Saint-Prex | - | W | ||||||||
| SUI Cup | 18-10-2026 | Schaffhausen | 1-1 (0-0) | Thun | 3-6 (0-4) | 5.00 | 4.50 | 1.41 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| SUI PL | 10-10-2026 | FC Luzern U21 | 0-8 (0-4) | Schaffhausen | 0-2 (0-1) | 2.75 | 3.90 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SUI PL | 03-10-2026 | Schaffhausen | 6-3 (2-3) | Young Boys U21 | - | W | ||||||||
| SUI PL | 27-09-2026 | Bulle | 0-1 (0-1) | Schaffhausen | 8-5 (4-2) | 2.25 | 3.80 | 2.40 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SUI PL | 19-09-2026 | Schaffhausen | 2-1 (1-0) | Lugano U21 | - | W | ||||||||
| SUI PL | 12-09-2026 | Bruhl SG | 1-1 (0-1) | Schaffhausen | - | D | ||||||||
| SUI PL | 05-09-2026 | Schaffhausen | 0-3 (0-1) | YF Juventus Zurich | 8-3 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SUI PL | 30-08-2026 | Zurich B team | 3-1 (1-1) | Schaffhausen | 7-9 (5-1) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SUI PL | 22-08-2026 | Schaffhausen | 1-0 (1-0) | Bellinzona | - | W | ||||||||
| SUI PL | 20-08-2026 | Grand Saconnex | 1-4 (0-2) | Schaffhausen | 4-3 (4-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SUI Cup | 15-08-2026 | FC Rorschach | 2-4 (0-2) | Schaffhausen | - | W | ||||||||
| SUI PL | 08-08-2026 | Schaffhausen | 3-0 (1-0) | Kreuzlingen | - | W | ||||||||
| SUI PL | 02-08-2026 | FC Paradiso | 1-2 (1-1) | Schaffhausen | 4-4 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Schaffhausen | 2-4 (0-2) | FC St.Gallen U21 | 11-0 (3-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | SC Freiburg (Youth) | 1-1 (1-0) | Schaffhausen | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FC Zurich | 3-2 (2-0) | Schaffhausen | 9-4 (3-3) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SUI PL | 30-05-2026 | Lausanne SportsU21 | 2-1 (1-1) | Schaffhausen | 3-10 (2-2) | 2.75 | 3.70 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI PL | 23-05-2026 | Schaffhausen | 3-0 (1-0) | Grand Saconnex | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI PL | 14-11 | Away | SC Cham | 7 Days |
| SUI PL | 21-11 | Home | FC Paradiso | 14 Days |
| SUI PL | 13-02 | Home | Kreuzlingen | 98 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI PL | 14-11 | Away | Breitenrain | 7 Days |
| SUI PL | 21-11 | Home | SC Cham | 14 Days |
| SUI PL | 13-02 | Home | FC Paradiso | 98 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.90 | 4.20 | 1.62 | 3.90 | 4.20 | 1.62 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 2.4 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 12 | Shot(OT) | 20 | 12.4 | Shot(OT) | 13.5 |
| 3 | Corner | 3.5 | 8 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 1.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 57% | Fouls | 18% | 52.6% | Fouls | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Basuli B team ( 48 Matches) | Schaffhausen ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 11 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 5 | 2 |
Bavois
FC Paradiso