ทีเด็ดบอล Zira FK vs Qabala
‹ คู่ก่อนหน้าSlovan Bratislava vs Trencin · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 229 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Porthmadog vs Llanuwchllyn · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 07-11-2026 21:30 น.
Zira FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 229 / 23121:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSZira FKQabalaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5724% @5.13สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.76
Qabalaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านZira FKต่อ 1 @2.03JOKERเจอกันทีไรชนะ86Zira FK ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 5.4Zira FKแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Zira FKการ์ดยิงดุ🔥7.8Zira FKการ์ดรับหลวม🕳️10.2Qabalaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Zira FKการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนQabalaรอง 1 @1.76การ์ดรับหลวม🕳️9.0Zira FKการ์ดยิงดุ🔥5.4Qabalaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99แนวรุก🔥7.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Zira FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 229 / 23121:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
Zira FKQabala
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5724% @5.13
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.76
Qabalaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านZira FK
ต่อ 1 @2.03
JOKERเจอกันทีไรชนะ86Zira FK ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥7.8 vs 5.4Zira FK
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Zira FK
การ์ดยิงดุ🔥7.8Zira FK
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Qabala
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Zira FK
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนQabala
รอง 1 @1.76
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Zira FK
การ์ดยิงดุ🔥5.4Qabala
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
แนวรุก🔥7.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Zira FK vs Qabala
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านZira FK ต่อ 1 @2.03การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.99การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZira FKโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Zira FK · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Zira FK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.61 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Zira FK 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Zira FK ต่อ 1
ได้ 38%คืนทุน 18%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 38% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Zira FK · คาดสกอร์ 1.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Zira FK ชนะ 1 ลูก18%
Zira FK ชนะ 2 ลูก22%
Zira FK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ24%
Qabala ชนะ 1 ลูก12%
Qabala ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Zira FK ชนะ56%
Zira FK ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป38%
Zira FK คลีนชีท32%
Qabala ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Zira FK ไม่แพ้81%
Qabala ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Zira FK)
- โอกาส Zira FK ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 38%
- Qabala เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Zira FK ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Zira FK
พ0-1ส1-1ส1-1ช3-2ส1-1ส2-2
Qabala
พ1-3พ1-4พ0-4ช2-1ช3-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Zira FKยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Qabalaยิง 0.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Zira FK
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
Qabala
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zira FK
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Qabala
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zira FK
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Qabala
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Zira FK ชนะ 7เสมอ 1Qabala ชนะ 0
- 03-05-2026Zira FK1 - 0Qabala
- 22-11-2025Zira FK1 - 0Qabala
- 25-08-2025Qabala1 - 2Zira FK
- 24-04-2024Qabala0 - 2Zira FK
- 07-04-2024Zira FK4 - 0Qabala
- 03-04-2024Zira FK2 - 1Qabala
- 04-02-2024Qabala1 - 1Zira FK
- 12-11-2023Zira FK1 - 0Qabala
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Zira FK@1.59 → @1.571.6%
เสมอ@3.60 → @3.651.4%
ทีมเยือน Qabala@5.00 → @5.13▲ 2.5%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.56 | 3.80 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 2.02 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.56 | 3.80 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 2.02 | 1 | 1.74 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.57 | 3.50 | 5.25 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 1 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.57 | 3.50 | 5.00 | 1.78 | 2/2.5 | 1.99 | 1.78 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.57 | 3.50 | 5.00 | 1.96 | 2.5 | 1.81 | 1.77 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.59 | 3.60 | 4.70 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.58 | 3.70 | 4.65 | 1.66 | 2/2.5 | 2.11 | 1.72 | 0.5/1 | 2.04 | ||
| 12BET | Initial | 1.59 | 3.60 | 4.70 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.58 | 3.70 | 4.65 | 1.66 | 2/2.5 | 2.11 | 1.72 | 0.5/1 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 1.65 | 3.55 | 4.78 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.62 | 3.49 | 4.83 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 3.50 | 4.50 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.55 | 3.50 | 5.00 | 1.83 | 2.5 | 1.73 | 1.65 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.58 | 3.53 | 5.23 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.76 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.58 | 3.72 | 5.43 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 1 | 1.76 | ||
| Willhill | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.60 | 3.40 | 5.00 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 3.45 | 5.30 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.85 | 1.5 | 1.37 | |
| Live | 1.57 | 3.40 | 5.60 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.73 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-6] Zira FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 14 | 14 | 16 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 9 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 8 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 5 | 5 | 16 | 3 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [AZE D1-10] Qabala | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 5 | 16 | 8 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 9 | 5 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 6 | 4 | 3 | 8 | 6 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Zira FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 03-05-2026 | Zira FK | 1-0 (0-0) | Qabala | 8-3 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D1 | 22-11-2025 | Zira FK | 1-0 (1-0) | Qabala | 2-1 (1-1) | 1.42 | 3.75 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 25-08-2025 | Qabala | 1-2 (1-2) | Zira FK | 4-6 (1-3) | 5.25 | 3.25 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| AZE CUP | 24-04-2024 | Qabala | 0-2 (0-0) | Zira FK | 3-3 (1-2) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 07-04-2024 | Zira FK | 4-0 (3-0) | Qabala | 2-2 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| AZE CUP | 03-04-2024 | Zira FK | 2-1 (0-0) | Qabala | 5-5 (3-3) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| AZE D1 | 04-02-2024 | Qabala | 1-1 (1-1) | Zira FK | 1-2 (0-1) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | D |
| AZE D1 | 12-11-2023 | Zira FK | 1-0 (0-0) | Qabala | 2-3 (2-2) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 02-09-2023 | Qabala | 1-0 (1-0) | Zira FK | 4-6 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE D1 | 07-04-2023 | Qabala | 2-1 (0-0) | Zira FK | 3-3 (1-1) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 05-02-2023 | Zira FK | 2-2 (1-1) | Qabala | 9-2 (4-0) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 05-11-2022 | Qabala | 1-0 (0-0) | Zira FK | 1-5 (0-3) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE D1 | 04-09-2022 | Zira FK | 2-1 (1-1) | Qabala | 4-10 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.45 | W | 1.65 | 0/-0.5 | 2.20 | W | O |
| AZE D1 | 04-05-2022 | Zira FK | 0-3 (0-2) | Qabala | 4-3 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | |||||
| INT CF | 27-03-2022 | Zira FK | 1-2 (1-0) | Qabala | 6-4 (3-4) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 14-03-2022 | Qabala | 0-0 (0-0) | Zira FK | 2-2 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| AZE D1 | 05-12-2021 | Zira FK | 1-2 (1-2) | Qabala | 3-4 (0-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 16-10-2021 | Qabala | 1-1 (0-1) | Zira FK | 5-3 (1-2) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| AZE D1 | 09-05-2021 | Zira FK | 0-0 (0-0) | Qabala | 4-3 (0-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| AZE D1 | 14-03-2021 | Qabala | 1-1 (1-0) | Zira FK | 8-6 (5-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Zira FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 31-10-2026 | Araz Nakhchivan | 2-2 (1-0) | Zira FK | 4-5 (1-1) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| AZE CUP | 27-10-2026 | Sabail | 1-1 (0-1) | Zira FK | 4-5 (1-2) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 23-10-2026 | Zira FK | 3-2 (2-1) | Standard Sumgayit | 2-6 (0-5) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| AZE D1 | 18-10-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Zira FK | 4-8 (2-4) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| AZE D1 | 10-10-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | 10-1 (6-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| AZE D1 | 19-09-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | Zira FK | 8-0 (4-0) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 13-09-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Qarabag | 3-5 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 05-09-2026 | Sabah FK Baku | 5-0 (3-0) | Zira FK | 1-4 (0-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 30-08-2026 | Zira FK | 1-0 (1-0) | FC Neftci Baku | 8-6 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 22-08-2026 | Zira FK | 3-1 (1-0) | Mil Mugan | 5-1 (2-0) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | W | O |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Zira FK | 2-0 (1-0) | FK Safa | 3-5 (2-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Zira FK | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | 9-1 (2-0) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Paide Linnameeskond | 1-0 (0-0) | Zira FK | 7-3 (2-3) | 4.20 | 3.50 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Torpedo Kutaisi | 0-3 (0-2) | Zira FK | 4-2 (0-2) | 2.88 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 08-07-2026 | Zira FK | 3-0 (1-0) | Torpedo Kutaisi | 9-3 (8-1) | 1.53 | 4.33 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| AZE D1 | 23-05-2026 | Araz Nakhchivan | 3-2 (2-0) | Zira FK | 4-7 (1-2) | 3.60 | 3.25 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 17-05-2026 | Zira FK | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 11-2 (4-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| AZE CUP | 13-05-2026 | Sabah FK Baku | 2-1 (0-1) | Zira FK | 7-3 (4-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 08-05-2026 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Zira FK | 3-2 (2-1) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 03-05-2026 | Zira FK | 1-0 (0-0) | Qabala | 8-3 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Qabala Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 31-10-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Qarabag | 4-6 (3-3) | 7.50 | 4.50 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| AZE CUP | 27-10-2026 | Qabala | 3-0 (3-0) | E Nel G Tick | 9-2 (5-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| AZE D1 | 23-10-2026 | Araz Nakhchivan | 1-2 (1-1) | Qabala | 2-1 (1-0) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| AZE D1 | 17-10-2026 | Qabala | 0-4 (0-1) | Sabah FK Baku | 3-6 (2-3) | 9.50 | 4.50 | 1.25 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | O |
| AZE D1 | 10-10-2026 | Standard Sumgayit | 4-1 (3-1) | Qabala | 2-5 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT FRL | 03-10-2026 | Qabala | 1-3 (0-2) | Japan U19 | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-09-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Karvan Evlakh | - | D | ||||||||
| AZE D1 | 18-09-2026 | Qabala | 0-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 4-4 (2-2) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | O |
| AZE D1 | 12-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Qabala | 2-3 (1-1) | 2.70 | 2.90 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| AZE D1 | 04-09-2026 | Qabala | 2-1 (1-1) | Mil Mugan | 5-11 (2-6) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 0-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AZE D1 | 22-08-2026 | Qabala | 0-1 (0-0) | FK Safa | 5-2 (3-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| AZE D1 | 14-08-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Qabala | 5-4 (1-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE D2 | 28-05-2026 | Qabala | 2-0 (2-0) | E Nel G Tick | 5-4 (3-4) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 21-05-2026 | Qabala | 3-1 (3-1) | Samaxı FC | 4-3 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 15-05-2026 | Karvan Evlakh | 1-2 (0-0) | Qabala | 2-5 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 09-05-2026 | Qabala | 1-1 (0-1) | Qarabag | 3-6 (2-4) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 03-05-2026 | Zira FK | 1-0 (0-0) | Qabala | 8-3 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| AZE D1 | 25-04-2026 | Qabala | 1-1 (0-0) | Araz Nakhchivan | 1-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| AZE D1 | 19-04-2026 | Standard Sumgayit | 1-0 (1-0) | Qabala | 3-8 (1-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 20-11 | Away | Mil Mugan | 13 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Away | FC Neftci Baku | 21 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Home | Sabah FK Baku | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 21-11 | Away | FK Safa | 14 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Away | Samaxı FC | 21 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Away | Mil Mugan | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.18 | 5.40 | 2.09 | 2.18 | 5.40 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.70 | 0/0.5 | 2.06 | 1.70 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Initial | 1.56 | 3.80 | 5.00 | 1.56 | 3.80 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 2.02 | 1 | 1.74 | 2.02 | 1 | 1.74 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 1.57 | 3.50 | 5.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 2.03 | 1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 14.3 | Shot(OT) | 8.3 | 11.4 | Shot(OT) | 10.1 |
| 4 | Corner | 4.7 | 5 | Corner | 4.2 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 52.7% | Fouls | 52% | 52% | Fouls | 50.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Zira FK ( 43 Matches) | Qabala ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 8 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 6 | 9 |
FK Safa
Araz Nakhchivan