ทีเด็ดบอล Slovan Bratislava vs Trencin
‹ คู่ก่อนหน้าMFK Skalica vs MSK Zilina · ส. 7 พ.ย. 21:30 น. คู่ที่ 223 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zira FK vs Qabala · ส. 7 พ.ย. 21:30 น.
Slovak Super Liga
🕒 07-11-2026 21:30 น.
Slovan Bratislavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 223 / 33021:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Slovan Bratislava 87%★ · 7 ข้อVSSlovan BratislavaTrencinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.2012% @9.20สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.82
Trencinทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSlovan Bratislavaต่อ 2 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 3.6Slovan Bratislavaการ์ดยิงดุ🔥10.2Slovan Bratislavaการ์ดรุกทื่อ💧3.6Trencinการ์ดรับหลวม🕳️12.0Trencinการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTrencinรอง 2 @1.82การ์ดรับหลวม🕳️12.6Slovan Bratislavaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95แนวรับ🕳️12.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Slovan Bratislavaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 223 / 33021:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Slovan Bratislava 87%★ · 7 ข้อVS
Slovan BratislavaTrencin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.2012% @9.20
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.82
Trencinทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSlovan Bratislava
ต่อ 2 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 3.6Slovan Bratislava
การ์ดยิงดุ🔥10.2Slovan Bratislava
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Trencin
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Trencin
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTrencin
รอง 2 @1.82
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Slovan Bratislava
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
แนวรับ🕳️12.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Slovan Bratislava = วงกลม · Trencin = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Slovan Bratislavaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Trencinไม่มีข้อมูลตัวจริง
71Dominik Takac6.4
15Svetozar Markovic6.4
28Cesar Blackman6.4
12Kenan Bajric6.2
57Sandro Cruz6.2
3Peter Pokorny6.3
5Ibrahim Rahim6.3
70Cristian Martínez6.2
10Nino Marcelli6.9
99Andraz Sporar6.2
9Mykola Kukharevych6.2📜 บทสรุปคัมภีร์Slovan Bratislava vs Trencin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSlovan Bratislava ต่อ 2 @1.98การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlovan Bratislavaโอกาสชนะ 76%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Slovan Bratislava ★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slovan Bratislava · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Slovan Bratislava ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.20 · ควรเป็น @1.30 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slovan Bratislava 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Slovan Bratislava ต่อ 2
ได้ 26%คืนทุน 28%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slovan Bratislava · คาดสกอร์ 2.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slovan Bratislava ชนะ 1 ลูก17%
Slovan Bratislava ชนะ 2 ลูก28%
Slovan Bratislava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ16%
Trencin ชนะ 1 ลูก8%
Trencin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Slovan Bratislava ชนะ71%
Slovan Bratislava ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
Slovan Bratislava คลีนชีท28%
Trencin ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slovan Bratislava ไม่แพ้87%
Trencin ไม่แพ้29%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Slovan Bratislava ★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slovan Bratislava)
- โอกาส Slovan Bratislava ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- Trencin เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Slovan Bratislava ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.20 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.30 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slovan Bratislava
ช3-0พ0-4ส2-2ช2-0ช2-1พ0-4
Trencin
ช1-0ช2-0ส0-0พ0-2พ0-5พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slovan Bratislavaยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Trencinยิง 0.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slovan Bratislava
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Trencin
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slovan Bratislava
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Trencin
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slovan Bratislava
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Trencin
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Slovan Bratislava ชนะ 5เสมอ 2Trencin ชนะ 1
- 29-10-2026Trencin0 - 2Slovan Bratislava
- 14-02-2026Slovan Bratislava0 - 2Trencin
- 27-09-2025Trencin1 - 2Slovan Bratislava
- 22-02-2025Trencin1 - 1Slovan Bratislava
- 05-02-2025Slovan Bratislava3 - 1Trencin
- 06-10-2024Slovan Bratislava1 - 1Trencin
- 25-02-2024Trencin0 - 2Slovan Bratislava
- 08-10-2023Slovan Bratislava2 - 0Trencin
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Slovan Bratislava@1.20 → @1.200.6%
เสมอ@6.20 → @6.271.1%
ทีมเยือน Trencin@9.67 → @9.20▼ 4.8%
คู่อื่นใน Super Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.21 | 6.10 | 9.20 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 2.02 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.19 | 6.30 | 9.80 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.93 | 2 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.18 | 7.00 | 12.00 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | |
| Live | 1.22 | 7.00 | 10.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 2 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.20 | 6.00 | 10.50 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.79 | 1.5/2 | 2.01 | |
| Live | 1.18 | 6.50 | 11.00 | 1.92 | 3.5 | 1.87 | 1.95 | 2 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.20 | 5.80 | 8.20 | 1.93 | 3.5 | 1.83 | 1.97 | 2 | 1.79 | |
| Live | 1.18 | 6.00 | 9.80 | 1.90 | 3.5 | 1.86 | 1.91 | 2 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.20 | 5.80 | 8.20 | 1.93 | 3.5 | 1.83 | 1.97 | 2 | 1.79 | |
| Live | 1.18 | 6.00 | 9.80 | 1.90 | 3.5 | 1.86 | 1.91 | 2 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 1.20 | 5.50 | 7.80 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 2.02 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.20 | 5.50 | 7.80 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 2.02 | 2 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.20 | 5.70 | 11.00 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 2.00 | 2 | 1.82 | |
| Live | 1.19 | 5.80 | 11.50 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.96 | 2 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.12 | 6.75 | 11.00 | 1.77 | 3.5 | 1.76 | 1.71 | 2 | 1.81 | |
| Live | 1.17 | 6.25 | 9.50 | 1.81 | 3.5 | 1.75 | 1.81 | 2 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.21 | 6.74 | 9.11 | 1.94 | 3.5/4 | 1.80 | 1.96 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.24 | 6.86 | 8.99 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.93 | 2 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 1.18 | 6.50 | 12.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.91 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.20 | 5.80 | 10.00 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.22 | 6.25 | 9.50 | 1.85 | 3.5 | 1.80 | 1.60 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.22 | 6.25 | 10.00 | 1.90 | 3.5 | 1.75 | 1.60 | 1.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.17 | 7.20 | 12.20 | 1.86 | 3.5 | 1.84 | 1.63 | 1.5/2 | 2.14 | |
| Live | 1.18 | 6.65 | 12.40 | 1.89 | 3.5 | 1.83 | 1.66 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 2 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-2] Slovan Bratislava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 3 | 2 | 30 | 13 | 27 | 2 | 61.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 14 | 7 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 6 | 1 | 1 | 16 | 6 | 19 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 5 | 2 | 11 | 3 | 23 | 2 | 46.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 1 | 15 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SVK D1-12] Trencin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 3 | 8 | 12 | 28 | 9 | 12 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 18 | 4 | 11 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 2 | 8 | 4 | 14 | 11 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 7 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Slovan Bratislava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 29-10-2026 | Trencin | 0-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-9 (0-5) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| SVK D1 | 14-02-2026 | Slovan Bratislava | 0-2 (0-2) | Trencin | 12-5 (5-2) | 1.27 | 5.25 | 9.50 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| SVK D1 | 27-09-2025 | Trencin | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 3-7 (1-4) | 5.25 | 5.00 | 1.48 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D1 | 22-02-2025 | Trencin | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 2-5 (2-1) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| SVK Cup | 05-02-2025 | Slovan Bratislava | 3-1 (1-0) | Trencin | 5-3 (3-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 06-10-2024 | Slovan Bratislava | 1-1 (0-1) | Trencin | 14-1 (5-1) | 1.40 | 4.75 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D1 | 25-02-2024 | Trencin | 0-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 3-4 (2-1) | 4.00 | 3.60 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D1 | 08-10-2023 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Trencin | 1-5 (0-3) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 09-10-2022 | Trencin | 4-0 (2-0) | Slovan Bratislava | 3-4 (2-1) | 4.20 | 3.75 | 1.75 | L | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK D1 | 23-07-2022 | Slovan Bratislava | 4-0 (1-0) | Trencin | 7-5 (4-2) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SVK Cup | 20-04-2022 | Slovan Bratislava | 2-1 (2-0) | Trencin | 5-11 (4-2) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SVK Cup | 08-04-2022 | Trencin | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 7-4 (3-2) | 3.80 | 3.75 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SVK D1 | 31-10-2021 | Trencin | 2-3 (1-0) | Slovan Bratislava | 6-11 (3-3) | 4.75 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SVK D1 | 01-08-2021 | Slovan Bratislava | 2-0 (0-0) | Trencin | 5-5 (2-1) | 1.30 | 5.00 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| SVK D1 | 23-05-2021 | Slovan Bratislava | 2-1 (2-0) | Trencin | 7-5 (5-1) | 1.29 | 5.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 14-03-2021 | Trencin | 2-6 (2-2) | Slovan Bratislava | 3-8 (1-5) | 5.25 | 3.50 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 05-12-2020 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Trencin | 9-3 (7-1) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.92 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| SVK D1 | 01-09-2020 | Trencin | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava | 5-6 (3-3) | 4.00 | 3.75 | 1.72 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK Cup | 04-03-2020 | Trencin | 2-2 (1-1) | Slovan Bratislava | 7-4 (5-0) | 3.75 | 3.75 | 1.72 | D | 1.70 | -0.5/1 | 2.10 | L | O |
| SVK D1 | 22-02-2020 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Trencin | 5-9 (4-1) | 1.33 | 4.80 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slovan Bratislava Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 04-11-2026 | LASK Linz | 4-0 (3-0) | Slovan Bratislava | 8-2 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | L | O |
| SVK D1 | 01-11-2026 | Sport Podbrezova | 1-2 (0-1) | Slovan Bratislava | 4-5 (3-3) | 4.00 | 4.10 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SVK D1 | 29-10-2026 | Trencin | 0-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-9 (0-5) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| SVK D1 | 24-10-2026 | Slovan Bratislava | 2-2 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 6-2 (5-1) | 1.29 | 5.50 | 7.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA CL | 21-10-2026 | AS Roma | 4-0 (2-0) | Slovan Bratislava | 8-1 (2-1) | 1.17 | 7.50 | 13.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D1 | 17-10-2026 | Spartak Trnava | 0-3 (0-2) | Slovan Bratislava | 3-2 (3-1) | 3.00 | 3.70 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| UEFA CL | 15-10-2026 | Slovan Bratislava | 0-3 (0-1) | VfB Stuttgart | 1-8 (1-5) | 5.50 | 4.20 | 1.55 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | L | D |
| SVK D1 | 10-10-2026 | MFK Skalica | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | 4-5 (4-5) | 6.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 20-09-2026 | KFC Komarno | 1-2 (1-0) | Slovan Bratislava | 5-5 (1-3) | 4.50 | 4.00 | 1.65 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | D |
| SVK Cup | 16-09-2026 | Nitra | 1-3 (1-1) | Slovan Bratislava | 1-13 (1-7) | 19.00 | 7.50 | 1.10 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D1 | 14-09-2026 | Slovan Bratislava | 3-3 (0-1) | MSK Zilina | 7-2 (3-2) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 6-1 (3-0) | Slovan Bratislava | 7-2 (4-0) | 1.10 | 9.00 | 23.00 | L | 1.83 | 2.5 | 2.03 | L | O |
| SVK D1 | 06-09-2026 | Dunajska Streda | 2-0 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-3 (1-0) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Nitra Chrenova | 0-8 (0-6) | Slovan Bratislava | 0-10 (0-3) | W | ||||||||
| SVK D1 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-2 (1-1) | Michalovce | 12-2 (6-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| UEFA CL | 27-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-1) | Slovan Bratislava | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SVK D1 | 23-08-2026 | FK Kosice | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 4-8 (2-3) | 3.50 | 3.80 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 4-0 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SVK D1 | 15-08-2026 | Slovan Bratislava | 5-0 (1-0) | MFK Ruzomberok | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Slovan Bratislava | 2-0 (0-0) | Mjallby AIF | 2-4 (1-2) | 1.83 | 3.70 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Trencin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 04-11-2026 | Dukla Banska Bystrica | 2-1 (1-1) | Trencin | 3-8 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SVK D1 | 31-10-2026 | Trencin | 0-5 (0-3) | FK Kosice | 4-2 (2-0) | 3.25 | 3.80 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 29-10-2026 | Trencin | 0-2 (0-0) | Slovan Bratislava | 1-9 (0-5) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 25-10-2026 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | Trencin | 4-3 (2-0) | 1.85 | 3.70 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SVK D1 | 17-10-2026 | MFK Skalica | 0-2 (0-2) | Trencin | 7-7 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SVK Cup | 14-10-2026 | Lokomotiva Kosice | 0-1 (0-1) | Trencin | 5-6 (2-4) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D1 | 10-10-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 6-1 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Artis Brno | 3-0 (3-0) | Trencin | 10-0 (4-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | MSK Zilina | 2-1 (1-0) | Trencin | 8-2 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | Trencin | 1-4 (0-3) | Dunajska Streda | 7-4 (1-2) | 5.25 | 4.33 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| SVK D1 | 05-09-2026 | Michalovce | 3-1 (2-0) | Trencin | 4-5 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Tatran Krasno nad Kysucou | 0-2 (0-1) | Trencin | 4-7 (1-3) | 21.00 | 13.00 | 1.03 | W | 1.90 | -4 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 29-08-2026 | Trencin | 2-1 (1-0) | MFK Ruzomberok | 4-9 (0-4) | 2.35 | 3.50 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | Trencin | 0-4 (0-1) | Spartak Trnava | 7-7 (3-5) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Jednota Banova | 0-6 (0-2) | Trencin | 2-14 (2-9) | W | ||||||||
| SVK D1 | 16-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-1 (1-0) | Trencin | 2-6 (2-2) | 1.53 | 4.10 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2026 | FK Kosice | 3-3 (2-0) | Trencin | 10-4 (3-1) | 1.67 | 4.10 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Trencin | 1-1 (1-0) | KFC Komarno | 3-9 (1-5) | 2.30 | 3.40 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Trencin | 3-2 (1-1) | Banik Ostrava | 9-6 (5-5) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Legia Warszawa | 1-0 (0-0) | Trencin | 11-5 (7-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 21-11 | Away | MFK Ruzomberok | 14 Days |
| UEFA CL | 25-11 | Home | Real Betis | 17 Days |
| SVK D1 | 28-11 | Home | FK Kosice | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 21-11 | Home | Sport Podbrezova | 14 Days |
| SVK D1 | 28-11 | Away | Spartak Trnava | 21 Days |
| SVK D1 | 05-12 | Away | MFK Ruzomberok | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.54 | 2.97 | 7.50 | 1.51 | 3.00 | 7.80 | 1.99 | 1.5 | 1.81 | 1.96 | 1.5 | 1.80 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | 1.74 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Initial | 1.21 | 6.10 | 9.20 | 1.19 | 6.30 | 9.80 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 2.02 | 2 | 1.80 | 1.93 | 2 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.18 | 7.00 | 12.00 | 1.22 | 7.00 | 10.00 | 2.00 | 3.5/4 | 1.80 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.98 | 2 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.54 | 2.89 | 6.80 | 1.54 | 2.89 | 6.80 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Initial | 1.20 | 5.50 | 7.80 | 1.20 | 5.50 | 7.80 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 1.96 | 3.5 | 1.84 | 2.02 | 2 | 1.80 | 2.02 | 2 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Live | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0 | 1.7 | Goal | 0.6 |
| 2 | Loss | 2.3 | 2.1 | Loss | 2 |
| 12 | Shot(OT) | 16 | 13.6 | Shot(OT) | 15.2 |
| 5.3 | Corner | 2.7 | 5.1 | Corner | 4.1 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.5 | 2 | Yellow Card | 1.1 |
| 11 | Fouls | 13.3 | 11.1 | Fouls | 10.9 |
| 51.7% | Possession | 51.3% | 53.4% | Possession | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Slovan Bratislava ( 44 Matches) | Trencin ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 10 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 8 | 9 |
Dukla Banska Bystrica
Spartak Trnava
MFK Skalica
MSK Zilina