ทีเด็ดบอล Pardubice B vs Velke Hamry
‹ คู่ก่อนหน้าHradec Kralove B vs Slovan Liberec II · อา. 18 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 10 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chlumec nad Cidlinou vs TJ Svitavy · อา. 18 ต.ค. 15:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 18-10-2026 15:15 น.
Pardubice Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 10 / 16915:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Pardubice B 87%★★ · 10 ข้อVSPardubice BVelke Hamryใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3317% @6.25สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Velke Hamryทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPardubice Bต่อ 1.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Pardubice Bกองกลาง🎯54% vs 48%Pardubice Bแนวรับ🛡️6.6 vs 13.8Pardubice Bการ์ดยิงดุ🔥10.8Pardubice Bการ์ดรับหลวม🕳️13.8Velke Hamryการ์ดได้ราคา💰6/10Pardubice Bการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVelke Hamryรอง 1.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️6.6Pardubice Bการ์ดยิงดุ🔥5.4Velke Hamryการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/19นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Pardubice Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 10 / 16915:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Pardubice B 87%★★ · 10 ข้อVS
Pardubice BVelke Hamry
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3317% @6.25
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Velke Hamryทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPardubice B
ต่อ 1.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Pardubice B
กองกลาง🎯54% vs 48%Pardubice B
แนวรับ🛡️6.6 vs 13.8Pardubice B
การ์ดยิงดุ🔥10.8Pardubice B
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Velke Hamry
การ์ดได้ราคา💰6/10Pardubice B
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVelke Hamry
รอง 1.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Pardubice B
การ์ดยิงดุ🔥5.4Velke Hamry
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/19นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pardubice B vs Velke Hamry
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPardubice B ต่อ 1.5 @1.83การ์ด 7 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPardubice Bโอกาสชนะ 68%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.547/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Pardubice B ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pardubice B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pardubice B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.32 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pardubice B 54 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Pardubice B ต่อ 1.5
ได้ 58%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 58% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pardubice B · คาดสกอร์ 2.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pardubice B ชนะ 1 ลูก11%
Pardubice B ชนะ 2 ลูก27%
Pardubice B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป31%
เสมอ18%
Velke Hamry ชนะ 1 ลูก9%
Velke Hamry ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Pardubice B ชนะ69%
Pardubice B ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป58%
Pardubice B คลีนชีท39%
Velke Hamry ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pardubice B ไม่แพ้87%
Velke Hamry ไม่แพ้31%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Pardubice B ★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pardubice B)
- โอกาส Pardubice B ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 58%
- Pardubice B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Pardubice B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Velke Hamry เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 58%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pardubice B
ส1-1ส2-2ช1-0พ2-3ช1-0พ0-3
Velke Hamry
พ1-3ส0-0พ0-3ช4-2พ1-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pardubice Bยิง 1.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Velke Hamryยิง 0.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pardubice B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
Velke Hamry
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pardubice B
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Velke Hamry
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pardubice B
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Velke Hamry
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Pardubice B ชนะ 1เสมอ 0Velke Hamry ชนะ 1
- 24-05-2026Pardubice B4 - 1Velke Hamry
- 25-10-2025Velke Hamry4 - 1Pardubice B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pardubice B@1.36 → @1.33▼ 2.2%
เสมอ@5.00 → @5.000.0%
ทีมเยือน Velke Hamry@5.50 → @6.25▲ 13.6%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.15:15
MFK HavirovPolanka
อา. 18 ต.ค.15:15
Sigma Olomouc BMFK Karvina B
อา. 18 ต.ค.15:15
UnicovHodonin Sardice
อา. 18 ต.ค.15:15
Admira PrahaPovltava FA
อา. 18 ต.ค.15:15
Bohemians1905 BDomazlice
อา. 18 ต.ค.15:15
Dukla Praha BFC Pisek
อา. 18 ต.ค.15:15
Hradec Kralove BSlovan Liberec II
อา. 18 ต.ค.15:30
Viktoria Plzen BAritma Praha
อา. 18 ต.ค.16:00
Teplice BSK Zapy
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.36 | 5.00 | 5.50 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.32 | 4.74 | 6.65 | 1.76 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.30 | 4.90 | 6.90 | 1.86 | 3.5 | 1.88 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.31 | 4.70 | 6.75 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.66 | 1/1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.30 | 5.25 | 6.75 | 1.84 | 3.5 | 1.77 | 1.77 | 1.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.34 | 5.15 | 5.95 | 1.88 | 3.5 | 1.87 | 1.91 | 1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.31 | 5.37 | 6.36 | 1.91 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 1.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.39 | 5.10 | 5.72 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 2.05 | 1.5 | 1.69 | |
| Live | 1.28 | 5.15 | 7.48 | 1.86 | 3.5 | 1.81 | 1.79 | 1.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-7] Pardubice B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 11 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 10 | 3 | 6 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 4 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [CZE CFL-15] Velke Hamry | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 9 | 23 | 7 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 14 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 4 | 9 | 7 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Pardubice B Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | 7-1 (5-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 25-10-2025 | Velke Hamry | 4-1 (1-1) | Pardubice B | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pardubice B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Spolana Neratovice | 3-0 (1-0) | Pardubice B | 2-4 (1-3) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Chrudim | 0-1 (0-0) | Pardubice B | 4-3 (3-1) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Pardubice B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-5 (5-2) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 16-09-2026 | Sokol Brozany | 0-1 (0-0) | Pardubice B | 9-6 (3-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 11-09-2026 | Slovan Liberec II | 2-2 (1-1) | Pardubice B | 5-10 (0-6) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Teplice B | 1-1 (0-1) | Pardubice B | 5-7 (1-1) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Pardubice B | 7-0 (3-0) | FC Zenit Caslav | 10-3 (6-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-6 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Hradec Kralove B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | 3-8 (2-3) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | SK Vysoke Myto | 2-3 (1-0) | Pardubice B | 6-4 (4-1) | 1.53 | 3.10 | 1.53 | W | |||||
| INT CF | 18-07-2026 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | 4-7 (1-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | 9-0 (4-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | 4-10 (1-6) | L | ||||||||
| CZE CFL | 27-05-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | 5-11 (3-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | 7-1 (5-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | 4-2 (0-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 06-05-2026 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | 4-6 (1-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 01-05-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Pardubice B | 5-6 (4-2) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| CZE CFL | 26-04-2026 | Pardubice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | 9-4 (6-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| No Data |
| Velke Hamry Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 22% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Velke Hamry | 2-0 (1-0) | Teplice B | 5-7 (1-4) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | FC Zenit Caslav | 2-1 (0-0) | Velke Hamry | 8-6 (4-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Velke Hamry | 4-2 (2-2) | Sokol Brozany | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 19-09-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-5 (2-2) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Velke Hamry | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-2) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (1-1) | Velke Hamry | 3-3 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Velke Hamry | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav B | 11-2 (3-1) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | D |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Jablonec B | 6-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-2 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Zapy | 4-5 (2-4) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Velke Hamry | 1-2 (0-1) | Slovan Liberec II | 13-2 (9-1) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | FK Prepere | 3-0 (2-0) | Velke Hamry | 3-7 (0-2) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Velke Hamry | 5-0 (3-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Velke Hamry | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 6-9 (5-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | 7-1 (5-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 3-7 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 16-05-2026 | Velke Hamry | 3-3 (2-2) | Jiskra Usti nad Orlici | 8-4 (1-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Velke Hamry | 6-2 (3-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 02-05-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | 6-5 (0-4) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 25-04-2026 | Slovan Velvary | 2-3 (1-1) | Velke Hamry | 2-6 (1-1) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Away | SK Zapy | 6 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Jablonec B | 13 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Away | Mlada Boleslav B | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Home | Benatky Nad Jizerou | 6 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | Chrudim | 13 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | FK Horni Redice | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.36 | 5.00 | 5.50 | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | 1.83 | 1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 0.9 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 2.3 |
| 9.7 | Shot(OT) | 15.5 | 9.3 | Shot(OT) | 13.8 |
| 4.7 | Corner | 5.5 | 6.6 | Corner | 5.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 1.8 | Yellow Card | 2.4 |
| 18 | Fouls | 20 | 13.4 | Fouls | 13 |
| 55.7% | Possession | 52% | 54.3% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Pardubice B ( 41 Matches) | Velke Hamry ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 2 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 4 | 9 | 7 | 6 |